1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Sarrafawa da lissafin kuɗi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 366
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Sarrafawa da lissafin kuɗi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Sarrafawa da lissafin kuɗi - Hoton shirin

Kulawa da lissafi yayin ɗaukar kaya yakamata ya kasance mafi inganci da sauri, kuma menene zai iya zama mafi kyau fiye da aikin atomatik da aka samar ta software ta atomatik USU Software system, ya dace da kowace ƙungiya, ba tare da la'akari da fagen aiki ba. Saboda akwai saitunan daidaitawa masu sassauƙa, da kuma nau'ikan nau'ikan kayan kwalliya, waɗanda, idan ya cancanta, za'a haɓaka don kanku. Sarrafawa da lissafi, buƙatun asali game da duk matakan samarwa. Shirye-shiryenmu na USU Software na atomatik yana ba da cikakken iko ta hanyar kyamarorin sa ido na bidiyo, da lissafi da takaddun aiki, ta amfani da samfura da samfura, da aminci adana kowane takaddara da rahoto kan sabar nesa, yana ba da tabbacin inganci da amincin ba canzawa.

Software ɗin ya yarda da shi ga dukkan ma'aikata aiki ɗaya, ta amfani da sa hannun mutum a cikin sigogi da sarrafa bayanai da iyawa, a cikin yanayin mai amfani da yawa. Gina jadawalin aiki da iko kan aiwatar da ayyukan da aka sanya su ana aiwatar da su a cikin wata mujalla daban, inda ana aiwatar da lissafin lokacin aiki, tare da alamun da ke nuna awannin da aka yi aiki, inganci, kuma bisa ga wannan, ana biyan albashi . Sarrafawa zai zama mafi sauƙi kuma mafi bayyane, wanda ke haɓaka inganci da horo. A cikin yanayin masu amfani da yawa, masu amfani suna iya musayar bayanai a cikin tsarin ta hanyar hanyar sadarwar cikin gida, ba tare da ɓata lokaci ba, la'akari da ƙarfafa dukkan kamfanoni da rassa a gare su, tare da ɗakunan ajiya da kantunan sayar da kayayyaki, tare da cikakken iko da lissafi, ɗaukar kaya. , da ayyuka daban-daban, wanda ba zaku iya halarta da kanku ba. Misali, ɗaukar kaya, lokacin da aka haɗa shi tare da manyan na'urori na zamani, ana iya aiwatar da shi da sauri, kuma cikin inganci, duka a duk rassan ɗakunan ajiya da zaɓaɓɓu, kun saita sharuɗɗan da kanku. La'akari da kulawa da nau'ikan lantarki na takardu, yana da sauƙin samun wannan ko wancan bayanin ta amfani da injin bincike na mahallin, haɓaka lokacin aiki na kwararru. Hakanan, aikace-aikacen yana iya haɗawa tare da tsarin lissafin kuɗi, yana ba da daidaito da inganci a ɗakunan ajiya da lissafi, tare da ƙirƙirar rahoton bincike da ƙididdiga, samar da lissafi, da kuma zane-zane. Ana nuna ƙungiyoyin kuɗi a cikin aikace-aikacen, tare da cikakken iko na duk ayyukan, wanda manajan zai iya gani ko da daga nesa mai nisa, riƙe iko da lissafi ta hanyar aikace-aikacen hannu wanda ke aiki akan Intanet.

Yana da kyau a lura da tasirin sigar gwajin, wanda da yawa suka yi biris, saboda an gabatar da ita don amfani na ɗan lokaci akan gidan yanar gizon mu kuma kwata kwata babu komai saboda an haɓaka shi ne don dalilai na kawai. Muna jiran ku daga cikin abokanmu masu gamsuwa, kuma masu ba mu shawara za su yi farin cikin taimakawa da amsoshin tambayoyinku.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-18

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Wani shiri na samarda kayan jari na atomatik wanda aka tsara don sarrafawa da duk ayyukan samar da kayan jari, gudanar da ayyukan nazari, gudanarwa, da bincike. Ikon sarrafa kaya daga nesa yana yiwuwa lokacin karɓar kayan aiki daga kyamarorin tsaro a ainihin lokacin.

Wakilan haƙƙin amfani suna tabbatar da kariyar bayanan bayanai da asusun, wanda aka sanya ta atomatik ta kulle allo, wanda ke buƙatar sake shigar da kalmar sirri. Aikace-aikacen hannu yana ba da damar sarrafa duk matakan sarrafa kaya daga nesa, la'akari da aiwatarwa a cikin daidaitaccen yanayin, lokacin da aka haɗa ta Intanet. Masananmu daban-daban suna zaɓar 'Module', gwargwadon ayyukan kamfanin da sa ido. Ana aiwatar da siyen jari ta hanyar haɗuwa tare da manyan na'urori na zamani (tashar tattara bayanai da sikanin lamba), ƙara inganci da inganci, rage farashin. Thearfin dukkan ma'aikata suyi aiki a cikin tsari ɗaya, a cikin yanayin masu amfani da yawa, suna ba da iko ga kowane ma'aikacin da ya shiga ciki ta hanyar shiga ta sirri da kalmar sirri. Ana yin lissafin aiki a atomatik yayin kula da ƙimar ingancin kaya, tare da biyan mai zuwa. Masu amfani za su iya cika bayanin ta atomatik ta amfani da shigo da kayan daga wurare daban-daban.

Ana gudanar da fitowar bayanai ta hanyar injin bincike na mahallin, wanda ke ba da babban gudu, sarrafawa, da haɓaka lokacin aiki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Duk bayanan da aka adana a cikin rumbun adana bayanai guda ɗaya, da kuma bayan adanawa, an adana su a kan sabar nesa, suna ba da garantin inganci da aminci a duk tsawon lokacin adana su. Aikace-aikacen hannu yana ba da izinin sarrafawa, sarrafawa, yin rikodi, a cikin daidaitaccen tsari, kawai ba tare da an haɗa shi da takamaiman wurin aiki ba.

Lokacin ɗaukar kaya, koyaushe kuna sane da ainihin adadin adadi da ake samu a cikin shagon kamfanin.

A cikin nomenclature, an shigar da cikakkun bayanai game da kayan, gami da lambar lambar, lambar kan adadi (a lokacin lissafi), inganci, wuri, farashin farashi, tare da hoto da ƙarin bayani. Ga dukkan kwastomomi da masu kawo kaya, ana adana bayanan na daban, wanda aka shigar da cikakken bayani kan matsuguni, kira, da tarurruka, akan fifiko da kuma iko akan tsayayyun kadarori. Samun rahotanni na nazari da lissafi na kowane lokaci. Ikon ƙarfafa kamfanoni da yawa a cikin tsari ɗaya, aiwatar da kaya da ayyuka daban-daban.



Yi odar sarrafawa da lissafin kuɗi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Sarrafawa da lissafin kuɗi

Mai tsara aikin yana ba da damar shigar da bayanai kan ayyukan da aka tsara, tare da sarrafawa kan aiwatar da su, yiwa daya ko wata kwayar halitta mai launuka daban-daban, shigar da bayanai kan matsayin aiwatarwa.

Yi amfani da yarukan waje, mai yiwuwa don fassarar wani shiri ko aiki tare da abokan ciniki.

Akwai yarda da biyan kuɗi a cikin kowane nau'i da waje. Ana gudanar da iko akan ƙimar samfuran samfura ta hanyar ɗaukar kaya, wanda aka gudanar ta hanyar kwatanta ainihin karatun tare da bayanan da aka ayyana.

Haɗuwa tare da tsarin USU Software yana ba da damar kafa lissafin kuɗi da ƙididdigar sarrafa ɗakunan ajiya, gudanar da haja.