1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gyara kayan
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 773
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Gyara kayan

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Gyara kayan - Hoton shirin

Shin bita da sauri kayayyaki kamar ba mafarki bane? Kawai kawai baku saba da wadataccen kayan aiki daga kamfanin USU Software system company ba. Tare da shi, sake fasalin kayayyaki a cikin shago, shago, babban kanti, kantin magani, ko kamfanin kayan aiki zai kasance da sauri da inganci. Ana haɗa aikace-aikace iri ɗaya ta Intanit ko hanyoyin sadarwar gida tare da daidaito daidai. Maƙunsar bayanan samfur na sarrafa ƙananan ƙananan matakai na atomatik da adana adadi mai yawa na lokaci da ƙoƙari. Suna ƙirƙirar rasit ɗin ta atomatik, rasit, kwangila, rahotanni, da sauran takaddun yawa. A lokaci guda, yiwuwar kurakurai saboda yanayin ɗan adam ya ragu zuwa sifili. Tare da taimakon irin wannan software ɗin, kuna gudanar da bincike, sarrafa kayayyaki a cikin shagunan ajiya, ƙara ƙimar tallace-tallace da haɓaka kasafin ku. Mai sauƙi kuma a lokaci guda mai tasiri mai mahimmanci baya buƙatar ƙwarewa da ƙwarewa na musamman - komai ya bayyana a matakin ƙwarewa. Don haka, hatta masu farawa waɗanda da ƙyar suka fara aiki na iya ƙwarewa. Kowane ma'aikacin kamfanin, kafin fara aiki, an yi masa rijista a cikin tebur. A lokaci guda, yana karɓar login sirri da kalmar sirri, wanda zai yi amfani da su a nan gaba. Menu na aiki na tebur ya ƙunshi manyan ɓangarori uku - littattafan tunani, kayayyaki, da rahotanni. Kafin fara aikin aiki, manajan ya cika littattafan tunatarwa sau ɗaya - ya shiga adiresoshin ɗakunan ajiya, jerin ma'aikata, kaya, aiyuka, da sauransu. Ba lallai ba ne a yi shi da hannu, ya isa ya haɗa shigo da kaya masu dacewa daga madogara mai kyau. A lokaci guda, shirin yana tallafawa nau'ikan tsari da yawa wanda babu matsala tare da zane ko tsarin rubutu. Bayan haka, dangane da wannan bayanin, ana aiwatar da aiki a cikin matakan. Anan zaku sami bayanin kowane samfuri, kuma zaku iya haɗa hoto, labarin, ko lambar lamba zuwa sauƙi mai shigarwa kamar yadda ake buƙata. Wannan yana ba da damar ƙara ƙididdigar abubuwa, da kuma sarrafa bayanai. Aikace-aikacen binciken na kashin kansa yana haifar da nau'ikan gudanarwa da rahotanni na kudi. A kan su, manajan na iya yanke shawara mai mahimmanci don ci gaban kasuwanci, rarraba kasafin kuɗi, zaɓi sababbin hanyoyin aiki, yin tunani game da ayyukan talla da tallace-tallace, da sauransu. Mai amfani da kansa yana zaɓar yaren hulɗa da tushen tebur. Kawai a cikin saitunan asali na shirin, akwai zaɓuɓɓukan zane masu launuka sama da hamsin da duk yarukan duniya da za a zaɓa daga. Har ma za'a iya hada su idan ya zama dole. Kowane aikin tsarin USU Software yana nufin magance takamaiman matsaloli da yanke shawara mafi kyau. Saboda haka, ta hanyar zaɓar shi, kuna da kayan aikin atomatik a hannunku. Maƙunsar bayanai don sake duba kayan cikin sito an girka su gaba ɗaya bisa ƙa'idar nesa - don bin matakan tsaro da kiyaye lokacinku. Kari akan haka, nan da nan bayan girkawa, kwararru na USU Software suna gudanar da cikakken bayani kuma suna sanar daku da duk fa'idodin amfani da software na musamman. Don ƙarin masaniya game da keɓaɓɓiyar, zazzage samfurin demo kyauta na aikace-aikacen akan gidan yanar gizon mu.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-06

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Bita na atomatik na kaya a cikin sito yana adana muhimmin lokaci da ƙoƙari. Yi amfani da hanyoyi masu mahimmanci don tsara aikinku. Tsarin sake duba izini mai dacewa tare da sanya izinin shiga da kalmar sirri ga kowane mai amfani. Digiri na biyu na haƙƙoƙin isa ga mai ba da tabbacin aminci da kwanciyar hankali na ayyuka ga duk ma'aikata. Binciken gani game da aikin ma'aikata bisa dogaro da haƙiƙanin bayanan da shirin bita ya bayar.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Shirin sake dubawa wanda ke daidaita bunkasar kaya a cikin rumbun adana yana tallafawa mafi yawan samfuran da ake dasu. Plementarin shigarwar rubutu tare da hotuna, kofe na takardu, tebur, katako, ko lambobin rubutu. Za a iya sabunta maƙunsar binciken samfura koyaushe tare da sabbin bayanai da takardu. Hanyar sauƙin amfani ba ta haifar da matsaloli ba har ma ga masu farawa waɗanda kwanan nan suka fara aiki tare da aikace-aikacen. Atedwararrun matakan tsaro da matakan kulawa a duk matakan bincike da samarwa. Aikace-aikace, rasit, rahotanni, rasit, da sauran takardu ana samarda su kai tsaye. Adanawar ajiyar ta ci gaba da kwafin babban tushe bayan daidaitawar farko. Maƙunsar bayanai yana adana maka lokaci mai tsawo da damuwa. A yin haka, kun cimma nasarar da ake buƙata a cikin mafi kankanin lokacin da zai yiwu. Ana samun sigar demo kyauta akan gidan yanar gizon tsarin USU Software don kowa.



Sanya odar kaya

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Gyara kayan

Ana aiwatar da shigarwa bisa tsari mai nisa - cikin sauri da inganci sosai yayin lura da matakan tsafta. Aikace-aikacen sake duba kaya a cikin sito za'a iya hada shi cikin sauki tare da kowane irin ciniki da kayan masarufi. Ana samar da bayanan kuɗaɗe kai tsaye, ba tare da sa hannun mutum ba. Yiwuwar samun kurakurai ya ragu zuwa kusan sifili. Yi aiki tare da kowane tsarin da kake so. Zamuyi bayani dalla-dalla game da takamaiman aiki tare da sabbin kayan aiki don gudanar da bincike a cikin shagon. Babban janar ya karɓi jigilar kayayyaki daga masu kaya kuma ya sake su ga abokan ciniki a ƙananan ƙananan. Ana buƙatar adana bayanan bita na shigowa da kaya masu shigowa, masu kaya da kwastomomi, don ƙirƙirar daftarin shigowa da masu fita. Hakanan ya zama dole a samar da rahotanni kan rasit da batun kayayyaki a cikin shagon na tsawan lokaci ba gaira ba dalili. Akwai motsi na kayan abu da bayanai suna gudana a cikin rumbunan. Tare da wannan duka, ya zama dole a kula da bita ga dukkan kaya. Don wannan ne aka ƙirƙiri aikace-aikacen Software na USU.