1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Sarrafa asibiti
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 188
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Sarrafa asibiti

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Sarrafa asibiti - Hoton shirin

Yankin bayar da sabis na likita yana ɗayan mahimman wurare masu buƙata na ayyukan ɗan adam. Abubuwan buƙatun don ƙimar su saboda gaskiyar cewa sakamakon su kai tsaye yana shafar lafiyar ɗan adam da rayuwar sa. Koyaya, duniya ba ta tsaya cik ba kuma tana yin canje-canje koyaushe don gaskiyar da ke kewaye da ita. Fasahar kere-kere ta hanyar sadarwa sun shiga dukkan bangarorin rayuwarmu a hankali kuma suna da tushe a can. Masana'antar sabis na likitanci ba banda bane. A cikin 'yan shekarun nan, akwai buƙatar gaggawa don gabatar da irin wannan kayan aikin sarrafawa da lissafi a asibitoci don aiwatar da bayanai da wuri-wuri, yantar da ma'aikatan asibitin ko kantin magani daga aiki na yau da kullun tare da ba shi damar warware mafi mahimmanci batutuwa. Gudanar da sarrafa kayan aiki mai kyau zai ba shugabannin cibiyoyin kiwon lafiya damar samun yatsa koyaushe, a kowane lokaci don samun damar samun bayanai game da halin da asibitin ke ciki da kuma amfani da shi don yanke hukunci mai inganci wanda ke da tasiri mai tasiri akan kasuwancin. A saboda wannan dalili ne aka inganta shirin USU-Soft na kula da asibiti, wanda da sauri kuma da tabbaci ya tabbatar da kansa a cikin kasuwar Kazakhstan da ƙasashen waje a matsayin mafi kyawun software na adana bayanai da kula da asibitin.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-26

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Lokacin da muka shiga ginin asibitin, muna son wannan cibiyar ta kasance ɗaya daga cikin mafi kyau kamar yadda muke son mafi kyawun sabis koyaushe. Koyaya, a lokacin da muka ga cewa akwai hargitsi, saurin aiki, rashin fahimta akai-akai da kura-kurai wajen yin bincike ko sakamakon gwaji koyaushe ana cakuɗewa, to sai kawai mu juya mu gudu daga irin waɗannan asibitocin. Babu wanda yake so ya sami munanan ayyuka. Don haka, akwai darasi ga kowane cibiyar likitanci - suna da suna kuma yana da mahimmanci! Wannan shine dalilin da ya sa ya kamata mutum yayi ƙoƙari don kauce wa kuskure kuma yayi ƙoƙari ya kawo iko da tsari, gwargwadon iko. Koyaya, da alama kusan ba zai yuwu ayi shi ta amfani da tsohuwar hanyar gargajiya - da hannu, ba tare da wani taimako daga fasahar fasahar duniya ba. Da kyau, a zahiri mutane masu ra'ayin mazan jiya ne kawai waɗanda suka ƙi karɓar fifikon injiniyoyi a wasu fannoni na ayyukan suke adawa da aiki da kai da zamani tare da taimakon shirye-shiryen kula da asibiti. Akwai asibitoci da yawa waɗanda ke gabatar da aikin atomatik, don haka karɓar kayan aiki na sarrafa duk hanyoyin cikin asibitin. Aikace-aikacen kula da asibiti yana nuna matsaloli har ma yana ba da shawarar mafita - kuna buƙatar bincika su kuma ku yanke shawara. Hakanan yana da mahimmanci a tuna cewa aikace-aikacen USU-Soft basu yanke komai ba - kawai yana tattarawa, sarrafawa da gabatar da bayanai a cikin rahotanni da takaddun bincike, don ku iya ɗaukar ƙaramin lokaci don gani da fahimtar hoton ku. ci gaban cibiyoyin kiwon lafiya da hanyoyin hanyoyin magance matsaloli.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Tsarin shirin kula da asibiti yana gayyatarku da ku zabi madaidaiciyar hanya, don ku ɓata lokaci wajen yanke shawarar abin da maballin zai danna da kuma umarnin da za a bayar. Hakanan yana ba da alamun abin da wannan ko wancan ɓangaren aikace-aikacen ya ƙunsa. Wasu lokuta yakan faru cewa ma'aikatanka suna yin kuskure. Abu ne wanda ba za a iya share shi kawai daga tsarin mutum ba, kamar yadda ɗan adam ba shiri ba ne na kula da asibiti kuma ya fi rikitarwa fiye da haka. Koyaya, tsarin kula da asibiti yana taimakawa wajen gano bayanan da basu dace ba da aka shigar dasu cikin shirin kula da asibiti, da kuma ma'aikacin da ke da alhakin hakan. Wannan yana yiwuwa saboda haɗin haɗin dukkan sassan aikace-aikacen da juna. Tsarin kula da asibiti yana dubawa da sake duba bayanai kuma idan wani abu bai dace ba, to ya bayyana gare shi cewa wani abu ba daidai bane. Da zarar an gano kuskuren, ana aika sanarwar ga manajan ko wani ma'aikacin da ke da alhaki don ya yi gargaɗi game da kuskuren. Sannan yana yiwuwa a kawar da kuskuren a yanzu, maimakon ƙoƙarin magance babbar matsala daga baya, wanda wannan kuskuren tabbas zai canza.



Yi odar iko don asibiti

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Sarrafa asibiti

Tsarin wani abu ne wanda ya cancanci kulawa. Abu ne mai sauƙi ba tare da wata wuyar gane ƙananan tsarin ba da sifofin da ba dole ba da rikicewa. Tsarin yana da sassauƙa kuma ana iya daidaita shi ga kowane ma'aikaci tare da damar dama ga shirin kula da asibiti. Zai yiwu a zaɓi ƙirar, tunda akwai jigogi sama da 50 waɗanda za a zaɓa daga ciki. Wannan yana da tasiri mai tasiri akan yawan aiki na kowane ma'aikaci, saboda yanayi mai daɗi yana taimaka wajan mai da hankali kan aikin kuma yana bawa ma'aikatanka damar shagala da aikin.

Damar shirin shirin kula da asibiti suna da yawa. Wannan shirin na kula da asibiti ba kawai game da lissafin kuɗi bane. Hakanan yana sarrafa ma'aikatanku, bayani game da marasa lafiya, da kayan aiki, magunguna da sauransu. Ya fi 1C yawa. Aikace-aikacen USU-Soft yana aiki tare kuma yana da damar maye gurbin tsarin da yawa na kulawar asibiti a lokaci guda. Wannan yana kiyaye muku kuɗi da lokaci saboda ba kwa buƙatar canzawa tsakanin shirye-shiryen kula da asibiti don magance matsala. Lokacin da kuke buƙatar buƙatun haɓakawa da tsari don tsari, aikace-aikacen USU-Soft na iya taimakawa da ba ku kayan aiki don haɓaka ci gaban asibitinku tare da kamalar mutuncin ku kuma! Shawara masu mahimmanci suna farawa da ƙananan matakai. Don haka, yi matakanku kuma fara aiwatar da aikace-aikacen a cikin likitanku!