1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Aikace-aikacen hannu don kantin magani
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 22
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Aikace-aikacen hannu don kantin magani

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Aikace-aikacen hannu don kantin magani - Hoton shirin

Haƙiƙanin yanzu shine cewa fiye da kashi 95% na mutane suna amfani da aikace-aikacen hannu, gami da aikace-aikacen hannu don magunguna.

A cikin kwanan nan kwanan nan, ana samun aikace-aikacen hannu kawai ga sharks na babban kasuwanci. Koyaya, a cikin fewan shekarun da suka gabata, yanayin aikace-aikacen wayar hannu ya canza gaba ɗaya. Andaramin ƙarami da ƙananan kamfanoni suna ba da izinin ci gaban aikace-aikace don na'urorin hannu. Wannan yana haɓaka ribarsu sosai, ta yadda farashin yin odar haɓaka aikace-aikacen hannu ya zama ba shi da muhimmanci.

Kasuwancin kantin yana da alhaki don ƙoƙari don haɓakawa. Don yin wannan, kuna buƙatar kasancewa kan ginshiƙan tasirin fasahar zamani, gami da amfani da aikace-aikacen hannu don ɗakunan magani.

Intanet ta wayar salula na bunkasa ta hanyar tsalle-tsalle, yawan masu amfani da Intanet daga na’urorin tafi-da-gidanka ya daɗe ya wuce yawan masu amfani da Intanet daga kwamfutocin mutum. Dangane da binciken Cisco, matsakaiciyar haɓakar zirga-zirga na aikace-aikacen hannu kusan kusan ninki biyu kowace shekara. Ci gaban fasaha yana buɗe fannoni da yawa don damar kasuwanci, gami da kantin magani.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kamfanin Kamfanin Software na USU yana ba da ayyukanta don haɓaka aikace-aikacen hannu don shagunan magani. Zamu iya bayar da siga iri biyu na aikace-aikacen hannu.

Na farko shi ne mai dogaro da mabukaci. Waɗannan aikace-aikacen hannu suna ba mutum damar, ba tare da barin yankin jin daɗin sa ba, don gano samuwar, farashin magani, sannan saye shi cikin stagesan matakai. Duk wannan zai iya yi ba tare da barin gida ba, ko daga mota. Waɗannan aikace-aikacen wayar hannu suna ba ku damar ƙirƙirar baje kolin kayan kwalliya, kawai ku yi tunanin ba kwa buƙatar kowane katako na gilashi masu yawa, sararin sayarwa ya ragu, kuma gwargwadon haya.

Muna so mu ba da kulawa ta musamman ga aikace-aikacen wayar hannu ta biyu, ko kuma maimakon manajan magunguna. Babban jagoranci a cikin kowane kasuwanci shine game da amsawa kai tsaye ga canjin yanayi. Yi shawarwarin da suka dace sannan a aiwatar da su. USU Software don ɗakunan shan magani mun ƙirƙira ku ne don ku kasance masu sane da abin da ke faruwa a cikin kantin ku.

Wannan shirin koyaushe yana kula da duk ƙa'idodin aikin shagunan shan magani. Samun nau'ikan tsari a cikin sito da kuma yankin tallace-tallace. Idan ya cancanta, aikace-aikacen wayar hannu da kansu, a cikin yanayin atomatik, yana samar da aikace-aikace don magunguna, wanda akwai ƙarami kaɗan a cikin shagon magunguna. La'akari da dalilai daban-daban, tsarin USU Software yana ba da shawarar ƙimar farashin sayar da kantin magunguna.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Wataƙila aikin yau da kullun na kasuwancin shagunan magani, kuma ba kawai, shine sadarwa tare da ofishin haraji. Amma daga ita babu inda, ko ku ko mu zamu kubuta. Tabbas, ana iya biyan haraji ta hanyar bankin kan layi, ana iya gabatar da rahoto akan gidan yanar gizon sabis na haraji. A kowane hali, dole ne ku kasance cikin kwamfutar a zahiri. Aikace-aikacen wayoyin tafi-da-gidanka na magunguna na iya taimaka maka canja wurin kuɗi, aika rahoto daga ko'ina cikin duniya.

Shirin yana lura da tasirin motsi na kuɗi, tsabar kuɗi, da waɗanda ba na kuɗi ba. Nuna adadin kudi a cikin rijistar tsabar kudi na yanzu, kasancewar kudi akan duk asusunku. Tare da taimakon USU Software, kuna iya saka idanu kan aiwatar da ayyukan da aka ba ku, karanta amsoshin ma'aikata, sauraron saƙonnin murya. Kuna yin wannan duka daga wayoyinku. Wannan ya dace musamman lokacin da kuke hutu, kan hanya, ko a taron kasuwanci.

Samu lamba tare da goyan bayan fasaha a usu.kz, zazzage sigar gwaji, kuma dandana duk ribar aikace-aikacen hannu don magunguna.

Masu nazarin visuali masu amfani da bincike-bincike sun gabatar da sakamako yadda yakamata. Zane-zane na gani suna taimaka maka saurin fahimtar ainihin bayanan. Aikace-aikace suna ba da nazarin shari'ar nan take da cikakken ikon kulawa. Bi tsarin shagunan magani daga na'urarka ta hannu. Kullum kuna san yadda kasuwancin ke gudana da kuma abin da ma'aikata ke yi.



Yi odar aikace-aikacen hannu don kantin magani

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Aikace-aikacen hannu don kantin magani

Hulɗa da hulɗa tare da aikace-aikacen hannu a cikin kowane yare da ya dace da ku.

Cikakken nazarin sakamakon kantin magani yana samuwa a gare ku a ainihin lokacin. Kuna iya nazarin aikin ƙungiyar don kowane zaɓaɓɓen lokacin. Zai iya zama yini ɗaya, mako, wata, kwata. Auna aikin ma'aikatan ku. Shirin Software na USU yana lissafta ladan aiki kai tsaye ga maaikatan ku. Ana la'akari da ƙwarewar lissafi, tallace-tallace da yawa, cancanta. Bai isa kawai a ce: ‘Dole ne aikin ya zama abin fahimta ba!’ Mun ƙirƙiro muku irin waɗannan aikace-aikacen hannu ne. Jerin ɗawainiyar ya zama bayyananne kuma mai fahimta, godiya ga zane-zane daban-daban da haskaka launi. Me zai hana kasuwancin ku ga matsalar ta fara? Kuna warware matsalar koyaushe a lokaci, a farkonta. Ikon haɗi da sa ido kan bidiyo. Ba lallai ba ne kasancewa cikin wuraren sayar da magani don sa ido kan aikin ma'aikata. Bayan yin 'yan magudi, sai ku ga rumbunan shan magani, wurin sayarwa, da rajistar kuɗi, yayin da za ku iya kasancewa a wajen garinku ko ma ƙasarku.

Ba tare da wata matsala ba, ta amfani da aikace-aikacen wayar hannu, zaku iya bincika kowane daftarin aiki ku aika zuwa ga ma'aikatan ku ko abokan haɗin ku. Kuna iya ƙuntata ko dakatar da samun dama ga babban shirin USU Software, wanda ke haƙuri a cikin kantin magani, ga kowane ma'aikaci, gwargwadon halin da ake ciki yanzu. Akasin haka, zaku iya fadada dama ga ma'aikaci.

Kuna iya samun kowane bayani game da kamfanin ku, ta kowane ma'auni.

Aikace-aikacen hannu don kantin magani, daga USU Software, ya haɗa da ƙarin fasali da yawa. Kasance tare da mu kuma tare za mu ɗauki kasuwancin shagunan kantinku zuwa sabon tsayi.