1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shiryawa kayan samarwa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 558
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shiryawa kayan samarwa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shiryawa kayan samarwa - Hoton shirin

Dole ne a samar da tsarin samar da kayayyaki daidai ba tare da yin kuskure ba. Don cika wannan aikin daidai, kuna buƙatar saye da amfani da aikace-aikacen zamani wanda aka tsara musamman don cika wannan manufar. Hadaddiyar mafita don tsarin samarda kayayyaki daga USU Software ya zama kayan aikin dijital mai mahimmanci ga ma'aikatar ku.

Wannan aikace-aikacen yana ba da cikakkun bayanai game da duk bukatun ƙungiyar, tare da samar da shugabanni da manajoji na yau da kullun da kayan aikin da ake buƙata. Wannan yana da fa'ida sosai kuma yana da amfani tunda kamfanin ya sami 'yanci daga duk wani buƙatar saka hannun jari a siyan ƙarin nau'in software. Irin waɗannan matakan suna da matukar tasiri ga yanayin kasafin kuɗin ƙungiyar. Bayan duk wannan, ba lallai ne ta kashe kuɗi mai tsoka ba don siyan abubuwan amfani waɗanda suka dace da software ɗinmu.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-28

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Za'a iya sake shigar da kuɗin da aka adana don haɓaka ci gaban kamfanin. Hakanan, zaku sami damar faɗaɗa zuwa kasuwannin makwabta ta hanyar da ta dace. Dukkanin hanyoyin samar da kayayyaki ana iya sanya su cikin sahihiyar kulawa, kuma zaku sami damar kiyaye matsayin da kuka mamaye a baya cikin dogon lokaci kuma ba tare da wahala ba. Idan kun kasance cikin shirin samar da kayan samarwa, software mai daidaitawa daga ƙungiyar ci gaban USU Software shine kayan aikin lantarki mafi dacewa. Ayyukanta yana ba da damar haɓaka ruhun haɗin gwiwa a cikin ƙungiyar. Za ku sami damar inganta tambarin samarwa yadda ya kamata, wanda ya ƙunshi ƙaruwa a matakin ƙirar sanarwa. Irin waɗannan matakan zasu ba da kwararar kwastomomi waɗanda zasu cika kasafin kuɗin ƙungiyar cikin hanzari. A cikin tsarawa, samarwa zai jagoranci, ya wuce duk abokan adawar akan kasuwa. Zai yiwu a ji daɗin haɓakar babban shirin samarwa don girka shi ba zai zama matsala ba.

Kuna iya shigar da hadaddun wadatarwa akan kowane PC mai amfani, wanda yake da amfani sosai. Za'a aiwatar da wadatar yadda yakamata, kuma zaka iya bada kulawa yadda yakamata don samarwa. Zai zama yiwuwa a lura da halartar ma'aikata ta amfani da mujallar lantarki. An gina wannan mai amfani a cikin software ɗinmu don gudanarwa koyaushe ya san ci gaban abubuwan da ke faruwa a cikin kamfanin.

A cikin samarwa, zaku kasance cikin jagora, kuma zaku tsunduma cikin wadatar da ilimin al'amarin. Zai yiwu a aiwatar da tsari don dabarun dabarun aiki ta amfani da hadaddunmu. Hakanan zamu iya sake yin amfani da kayan aikin samar da kayan aiki akan buƙatun mutum idan kuna da irin wannan sha'awar. Kawai sanya bayanan sharuɗɗa tare da kwararrun kamfaninmu. Za mu yi la'akari da roƙonku kuma, bisa ga aikace-aikacen da aka ƙaddamar, za mu zana ɗawainiyar fasaha da aka yarda da ita wacce ke aiki tare da ku.

Idan kun kasance cikin aikin samarwa da kuma ba da hankali yadda ya kamata don siye, shirya abubuwan da ake buƙata ta amfani da aikace-aikacen daga ƙungiyar ci gaban Software ta USU. Idan ka sayi lasisi don wannan nau'in samfurin, ana samun taimakon fasaha kyauta. Ofarar taimakon, wanda aka bayar kyauta, zai zama kamar awanni biyu na lokaci, wanda muke ƙaddamarwa ta amfani da kayan aikin kayan aiki. Saboda kasancewar su, aikin sarrafa hadadden ba zai dauke komai ba saboda yawan aiki. A cikin mafi kankanin lokacin da zai yuwu, zai yiwu a sanya wannan shirin cikin aiki kuma a tsara samar da kayayyaki tare da taimakonsa. Godiya ga saurin farawa, dawowar wadatar saka jari ga wannan samfurin yana da matuƙar wuce yarda. Nan da nan bayan siyan shirin, ƙwararrun masaniyar USU Software sun taimaka maka girka shi da sanya shi cikin aiki. Har ma zamu taimaka a shigar da matakan farko zuwa ƙwaƙwalwar ajiyar kwamfutar. Bugu da kari, zaku iya dogaro kan gajeriyar kwasa-kwasan horo, wanda kwararrun masana USU Software ke bayarwa kyauta.



Yi odar tsarin samar da kayayyaki

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shiryawa kayan samarwa

Hakanan zaka iya zazzage fitowar demo na samfurin tsarin samarda kayan sayarwa. An bayar da demo ɗin kyauta gaba ɗaya ba tare da izini ba, kodayake, an haramta shi sosai don dalilai na kasuwanci. Bugu da kari, godiya ga demo edition, za ku iya fahimta daga kwarewarku ko wannan software ɗin ta dace da ƙungiyar ku. Hanyar abokantaka mai amfani wacce masu zanen USU Software suka samar don aikace-aikacen tsarin samarda kayan sawa yana sauƙaƙa maka don mu'amala da ayyukan haɗin gwiwa. Zai yiwu a gano cikin sauri waɗanne umarni na asali ake buƙatar amfani dasu. Biyan albashin maaikatanku tare da cikakken tsarin samarda kayan aiki. Irin waɗannan matakan zasu rage farashin ma'aikata a cikin sashen lissafin kuɗi. Masu lissafinku suna farin ciki da godiya ga kamfanin don samar da kayan aikin lantarki da ake buƙata don yin lissafi. Duk lissafin da ake buƙata za'a iya aiwatar dashi kusan gaba ɗaya ta atomatik. Ya isa ga ma'aikaci da ke da alhaki ya sauƙaƙe kawai tsarin da ya dace a cikin shirin tsara kayan samarwa.

Software, bi da bi, yana aiwatar da ayyukan da ake buƙata ba tare da wata wahala ba. Za ku iya shiga cikin tsarin kuɗi sannan kuma, koyaushe za a iya jagorantar da tsarin tsari na farko na ayyuka. Babban samfuranmu yana baka damar aiwatar da tsarin siye da siyarwa ta yadda duk kwastomomi zasu iya karbar hakin da ake buƙata akan lokaci. Samfurin samfurinmu gabaɗaya yana taimaka muku don aiwatar da ƙididdigar daidaitattun samfuran wadatar. Shigar da shirin tsara kayan samarwa kuma kuyi aiki a yanayin yawaitar abubuwa. Dangane da ƙimar farashi da ƙimar inganci, samfurin hadaddun daga ci gaban mu shine cikakken jagora kuma ya zarce duk analog ɗin takara. Shirye-shiryen da aka girka daga USU Software don ayyukan tsara kayan siye da kayan aiki tare da daidaiton kwamfuta. Hanyoyin komputa na cudanya da bayanai zasu samar muku da cikakkiyar kariya ga dukkan bukatun ma'aikata a cikin ilimin kere kere, wanda zai aiwatar da ayyuka da dama ba tare da yarda da kuskure ba. Shirin don tsara wadatar kayayyaki daga wannan aikin na duniya ne gabaɗaya kuma ana nuna shi da ƙimar ingantaccen aiki. Za ku iya sarrafa ikon kasancewa a cikin kamfanin kuma kowane ma'aikaci zai san cewa koyaushe yana ƙarƙashin kulawa.

Shirin ba kawai zai yi rajistar ayyukan da aka gudanar ba, amma kuma ya kamata ya iya yin rajistar lokacin da kowane kwararrun da aka dauka aiki ya yi amfani da shi wajen yin wasu ayyuka. Matsayin aikin kwadago yana ƙaruwa sosai, kuma, sakamakon haka, za a sami kwararar kwastomomi da yawa waɗanda ke son hulɗa da kamfanin samar da ku. Godiya ga aikin aikace-aikacen samar da kayan samarwa, kamfanin yana haɓaka ƙwarewar ƙungiyar. Ma'aikata ya kamata su sami damar ba da ƙarin lokaci don ci gaban su a cikin ƙwararrun masu sana'a, a lokaci guda, aikace-aikacen shirin yana aiwatar da duk ayyukan da suka kasance da wahala ga manajoji.