1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da samar da kayayyaki da dabaru
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 201
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da samar da kayayyaki da dabaru

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Gudanar da samar da kayayyaki da dabaru - Hoton shirin

Kayan aiki da tsarin samarda kayayyaki ba aiki bane mai sauki, ingantaccen maganin sa shine yake tantance ko mabukaci zai karbi kayan, kayan, ko danyen kayan da yake bukata a lokacin da ya dace. Mutane da yawa suna tunanin cewa kayan aiki da kayan masarufi ra'ayoyi daban-daban ne, amma a al'adar tattalin arziki na yanzu, ana amfani dasu daidai da ma'anar matakan da zasu ba ku damar kawo samfur daga mai samarwa zuwa mabukaci. Idan aka biya hankali yadda yakamata ga gudanar da waɗannan tafiyar, to isarwar zata kasance mai hankali, akan lokaci, kuma mai inganci.

Kayan aiki yana da wuri na musamman a cikin gudanarwa. Wannan hanyar tana nuna daidaito na matakai, samar da cikakken iko ba wai kawai kan samarwa ba har ma da batun kudi da bayanai, matsakaicin sauƙin aiwatar da takardu don jigilar kayayyaki, bayanan kwastomomi, nau'ikan rakiyar dukkanin sassan kayan aiki.

Gudanar da ƙwarewa daga mahangar kayan aiki ya kamata ya haifar da saurin saurin musayar bayanai, raguwar rashin fahimta da rashin jituwa tsakanin ɓangarorin da ke cinikin, da duk sassan da ke da hannu a cikin jerin rakiyar kaya ko kayan daga masana'anta zuwa mabukaci. Kayan aiki ya kamata ya rage adadin kurakurai yayin aiwatar da takardu, tabbatar da ingantaccen lissafin kowane mahada a cikin sarkar samarwa.

A yau, ana koyar da kayan aiki da sarrafa kayan aiki a jami'o'i, kuma tsawon shekarun karatu, ɗalibai na iya koyon abubuwa da yawa masu ban sha'awa game da tsarin wannan tsari. Amma yaya game da ɗan kasuwar da ya sami ilimi daban? Shin zai yiwu a iya samar da kayan aikin samar da kayan aiki kai tsaye da inganci? Wannan abu ne mai yiyuwa ta hanyar samar da sarƙar sarƙaƙƙiya da tsarin tsarin tsarin - software na musamman wanda aka tsara don sarrafa kansa da sarrafa duk matakan samar da kamfanin. Irin waɗannan shirye-shiryen suna taimaka wajan tsara tsarin tsari, saita lokutan aiki, tsinkaya, tsara sarkar, yin kwatankwacin yanayi mara kyau a gaba - gazawa, bala'oi, masu samarda kayan sun gaza cika ka'idodi.

Shirye-shiryen kayan aiki da sarrafa kayayyaki suna taimakawa wajan aiwatar da dukkan tsare-tsaren, kula da duk matakan aiwatarwa. Kyakkyawan shiri yakamata ya haɗa dukkan mahalarta cikin sarkar zuwa wuri guda ɗaya na bayanai, wanda ƙimar canja wurin bayanai zata kasance mai yawa, kuma aikin sayan zai fara aiki. Ingantaccen software yana ba da kaya da kuma kula da ɗakunan ajiya, yana yin lissafin ma'auni, yana cike bayanan, yana lura da harkokin kuɗi, kuma yana taimakawa wajen aiwatar da tsari na dogon lokaci da gajere, gami da hasashe.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-12

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Tsarin zamani yakamata ya sauƙaƙa aiki tare da takardu gwargwadon iko, samar da su ta atomatik, kuma ya guji kuskure a cikin takardun da ke da mahimmanci ga sarkar samarwa. Kayan aiki yana ɗauke da cikakken rahoto akai-akai, kuma dole ne ya zama ta atomatik. Bugu da kari, manhaja don dabaru da gudanar da isar da sakonni dole ne ta kasance tana da karfin nazari don samun damar gudanar da nazari bisa la'akari da ka'idojin da aka gindaya da kuma abubuwan da ba a yarda da su ba. Babu ƙaramin mahimmanci a cikin wannan rikitaccen aikin shine gani na daidaito, manufofi, farashi, nasarorin, buƙatar kayayyaki.

Software, wanda ya cika cikakkiyar buƙatu, USU Software ne ya haɓaka shi. Istswararrun ƙungiyarmu na ci gaba sun ƙirƙiri samfur wanda ke sauƙaƙa duk matsalolin matsalolin kayan aiki, tsara tsarin gudanarwa, da tabbatar da ingancin sarrafa dukkan matakan. A lokaci guda, aikin yana da cikakken sarrafa kansa.

Menene ainihin fa'idodin wannan sarkar samarwa da tsarin sarrafa kansa? Da yawa daga cikinsu. Na farko, software tana magance matsalolin cin hanci da rashawa, sata, da kuma sata lokacin da ake aikawa. Lokacin zana aikace-aikace, mabuɗan mahimmanci an ƙayyade - yawa, daraja, matsakaicin farashi, sabili da haka duk ma'amala masu ɓarna da ƙeta aƙalla buƙata guda ɗaya ana toshe su ta atomatik ta shirin.

USU Software yana taimakawa don bincika da tsara sarkar samarwa, yin tunani akan duk hanyoyin haɗin sadarwar, daidaita yanayin, da haɓaka tsari ga kowane harka don a samar da samfurin da ya dace a kowane yanayi akan lokaci kuma ya cika buƙatun. Manhajar zata taimaka muku wajen zaɓar mai siyarwa - zai tattara teburin zaɓi tare da bayanai akan farashin, yanayin kowane mai siyarwa kuma zai nuna wanda yafi fa'ida a sayi samfur ɗaya, da wanene wani.

Shirin daga masu haɓakawa yana haifar da duk takaddun da ake buƙata don dabaru na sarkar samarwa - yarjejeniyoyi, kwangila, rasit, biyan kuɗi, siffofin kwastomomi, ayyukan karɓa da canja wuri, da sauransu. Bugu da ƙari, tsarin yana karɓar iko akan aikin ma'aikata. , kazalika da asusun ajiyar kuɗi da kuma ajiyar kulawa.

Akwai samfurin demo akan gidan yanar gizon mai tasowa, zaku iya zazzage shi kyauta. Cikakken sigar an shigar da shi daga wakilin kamfaninmu ta hanyar Intanet. Shirin ba ya buƙatar kuɗin biyan kuɗi, wanda ya dace da sauran shirye-shiryen da yawa don sarƙar samar da kayayyaki.

Shirye-shiryenmu na kayan aiki a cikin wadata, duk da yawan ayyukansa, yana da sauƙin farawa, mai sauƙin fahimta da ƙwarewa, da ƙirar asali. Zai yiwu a siffanta zane da gudanarwa don ƙaunarku. Duk wani ma'aikaci yana iya fuskantar komputa cikin sauki, koda kuwa matakin karatun sa na computer bai kai yadda yake ba. Wannan tsarin yana da amfani ba kawai ga masu kawowa ba, sashen kayan aiki har ma ga duk sauran ma'aikatan kamfanin. Yana haɓaka ayyukan sashen lissafin kuɗi, ɗakunan ajiya, sashen tallace-tallace, sashin samarwa.

Tsarin gudanarwa yana haɗuwa a cikin sararin bayani ɗaya ɗakunan ajiya daban-daban, rassa, sassan, da rarrabuwa, koda kuwa suna cikin birane da ƙasashe daban-daban. A cikin sarari ɗaya, aikin ya zama mafi inganci da jituwa, kuma iko yana yiwuwa a lokaci guda a cikin rassa daban-daban.

Manhajar tana ƙirƙira da sabunta bayanai na musamman waɗanda ke ƙunshe da ba kawai na asali ba har ma da ƙarin bayanai waɗanda ke da mahimmanci don cikakken kayan aiki. Kowane abokin ciniki a cikin bayanan yakamata ya kasance tare da cikakken tarihin umarni da abubuwan da yake so, biyan kuɗi, ga kowane mai samarwa - jerin farashin, yanayi, isarwar farko, da ma'amaloli. Irin wannan tushe zai sauƙaƙe zaɓi na mai samarwa mafi kyau.

Wannan tsarin gudanarwa yana baka damar aiwatar da sako ko aikawa ta sirri ta hanyar SMS ko imel. Abokan ciniki ta wannan hanyar za a iya sanar da su game da haɓakawa, farashi, sabbin abubuwan tayi. Kuma ana iya gayyatar masu samar da kayayyaki don shiga cikin yarjejeniyar don samarwa. Shirin gudanarwa yana sarrafa kansa aiki tare da takardu kuma yana kirga farashin kaya, sabis, ayyuka, isarwa da kanta. Wannan yana 'yantar da ma'aikata daga aikin takarda kuma yana basu damar ba da ƙarin lokaci ga manyan ayyukansu na ƙwarewa.



Yi odar tsarin samar da kayayyaki da dabaru

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Gudanar da samar da kayayyaki da dabaru

Kayan aiki da kayan aikin sarrafa kayan aiki suna hango dukkan ma'auni a cikin shagon, samarwa, a cikin cibiyar sadarwar dillalai. Ana nuna kowane sabon sarkar samarwa kai tsaye, za'a yiwa kayayyakin alama, kuma duk wani aiki tare dasu za'ayi la'akari dasu. Tsarin yana ba masu kaya damar sanya siye idan abin buƙata yazo ƙarshe.

Duk wani rekodi a cikin tsarin kayan aiki za'a iya tallata shi da fayiloli na kowane irin tsari - hoto, bidiyo, sauti, sikanin takardu, maganganunku, da tsokaci. Kuna iya ƙirƙirar katunan samfura tare da kwatancin, wanda zai zama da amfani yayin siyarwa da kuma gano abin da kuke buƙata a cikin sito.

Manhajar tana da bincike cikin sauri, ba tare da la’akari da adadin bayanan da take adanawa ba. A cikin 'yan sakanni, zaku iya samun bayanai akan kowane ma'auni - dabaru, kwangila, samfur, mai kawowa, ma'aikaci, riba, kwanan wata, da dai sauransu.

Software ɗin yana da ingantaccen mai tsarawa wanda zai ba ka damar karɓar kowane shiri da kasafin kuɗi waɗanda ke da mahimmanci don sarrafa sarƙoƙin sayayya. Kowane ma'aikaci tare da taimakon irin wannan kayan aikin zai iya gudanar da aikinsa yadda ya kamata. Wannan tsarin samarda kayan masarufin yana rike da gwani na lissafin kudi, yana adana tarihin biyan kudi na kowane lokaci, Yana yiwuwa a hade kayan aikin gudanarwa tare da kyamarorin CCTV, gidan yanar gizo, wayar tarho, wuraren biyan kudi, wuraren adana kaya, da kayan kasuwanci. Duk ayyuka nan da nan sun faɗi cikin ƙididdiga a ainihin lokacin, kuma wannan yana da mahimmanci don gudanarwa mai kyau daga mahallin kayan aiki. Tsarinmu na yau da kullun yana kula da aikin ma'aikata. Ga kowane ma'aikaci, manajan zai karɓi cikakken ƙididdigar yawan lokacin da aka yi, a zahiri ya yi aiki, da kuma alamomin aikin mutum. Manhajar zata biya albashin kai tsaye ga wadanda suke aiki da wasu ka'idoji. Ga ma'aikata da kwastomomi na yau da kullun da masu kaya, aikace-aikacen wayar hannu da aka haɓaka na musamman na iya zama mai ban sha'awa.