1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin gudanar da kayayyaki
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 404
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin gudanar da kayayyaki

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin gudanar da kayayyaki - Hoton shirin

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-10

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.



Yi odar tsarin gudanar da kayayyaki

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin gudanar da kayayyaki

Tsarin sarrafa kayayyaki na dijital ya banbanta matuka, amma suna bin manufa ɗaya - dole ne su samarwa da keɓaɓɓun kayayyaki daban-daban, da kayan aiki don tabbatar da cikakken aikin kamfanin a kowane lokaci. Yawancin lokaci, yakamata rarrabawa suyi aiki idan anyi su bisa ƙa'idodi masu kyau ga kamfanin - idan yakai farashin duk kayan. Don tsarin wadata da sarrafawa ya kasance mai inganci kuma ya zo da ci gaban kasuwancin, yana da mahimmanci ya dogara da mahimman bayanai. Ba za a iya gama gudanarwa ba idan akwai n bincike, tsarin aiki. A wannan matakin, masana'antar dole ta zaɓi zaɓi da nau'in isarwar. Mahimmin bayanai suna nuna ainihin buƙatun masana'anta a cikin kayayyaki ko samfuran, tare da bayanan game da kasuwa, saboda duk yana da mahimmanci. Ingantaccen haɓaka ba zai iya faruwa ba tare da aikace-aikacen gudanarwa da lissafi ba. A kowane mataki na samuwar aikace-aikacen, dole ne samuwar ta kasance bayyananne kuma mai fahimta. Idan ana iya samun abu kamar wannan, to, tsarin gudanarwa ba zai sanya ƙoƙari sosai ba, wannan aikin ya zama mai sauƙi kuma bayyananne, kamar sauran ayyukan aiki a cikin sha'anin. Tsarin tsari yana sanya rikitarwa wadatarwa da isarwar mai sauƙin sarrafawa. Kyakkyawan tsari ingantacce da wadata taimako don ganin yawancin sababbin damar sarrafawa. Yi hukunci da kanka. Kyakkyawan zaɓi na aikace-aikacen sarrafa kayan aiki yana taimakawa wajen kafa mahimman alaƙar kasuwanci tare da ɓangarorin adawa, wanda a wani lokaci yana haifar da babban ragin farashin kayayyakin masana'antun da kuɗin sa, wanda ke nufin cewa ribar kasuwancin tana ƙaruwa. Analysisididdigar bayanai na yau da kullun yana taimakawa don ƙirƙirar sabbin shawarwarin kasuwanci, sabbin kayayyaki, da sabis waɗanda zasu zama mahimmanci ga kowane kamfani. Wannan zai taimaka tare da kawar da duk matsalolin cikin harkar ta hanyar da ta dace.

Idan kayi aikin atomatik na matakai daban-daban na aiki, zaka sami damar karɓar cikakkun bayanai da cikakke akan binciken kasuwa. Tsarin gudanarwa na atomatik yana taimakawa tare da samar da tsari da gudanarwa a kowane mataki na ikon kamfanin. Manajojin da suka yanke shawarar yin aiki da kai na kamfanin, suna buƙatar samun kayayyaki masu inganci. Wannan hanyar tana taimakawa wajen aiwatar da ingantattun sassa daban-daban na masana'antu, wuraren adana kayayyaki da sassan samarwa, da sassan isar da sako. Shugaban kamfanin yana da babban makaminsa - bayanai. Samun bayanai da bayanai na ƙididdiga daban-daban yana taimaka gudanarwa don yanke hukunci daidai a cikin gudanarwa. Don ɓata kowane albarkatu don nemo shirin da ya dace, yana yiwuwa a yi amfani da software da ta dace da duk ƙa'idodin ingancin kamfanin. Tare da irin wannan shirin wanda masu tsara shirye-shiryen kungiyarmu ta ci gaba suka bunkasa. Aikace-aikace daga kamfaninmu yana sauƙaƙa tsarin samarwa da gudanarwar su da yawa, yana taimakawa kafa tsaro da kariya daga nau'ikan nau'ikan cyberattack da sauran ayyukan zamba. Tare da taimakon tsarin gudanarwa, ba zai zama da wahala a zabi mafi kyawun mai ba da kamfani ba kuma a kulla alakar kamfanin. Wannan tsarin yana ba da tsari mai tsafta da tsaurarawa akan aiwatar da aikace-aikacen. Idan kun yi amfani da bayanan game da matsakaicin farashin, da siffofi, maki masu inganci daban-daban, da yawa, to shirin ba zai bari masu samar da amintattu su yi siye da ba zai zama riba ga kamfanin ba. Idan ma'aikacin kamfanin ku yayi kokarin siyan albarkatu a farashi mai tsada ko kuma ya sabawa wasu bukatun kamfanin, tsarin zai toshe irin wannan takardar ya aikawa da sashen kula da kamfanin. Tare da taimakon shirin daga USU Software, zaku iya inganta kowane aiki tare da takardu daban-daban. Shirin kai tsaye yana ba da duk takaddun abubuwan da ake buƙata don isarwa ko wasu ayyukan. Masana sunyi imanin cewa wannan gaskiyar ta canza mahimmancin ma'aikata don aiki - ƙimarta ta ƙaruwa, akwai ƙarin lokaci don babban aikin ƙwararru, horon ci gaba. Ana samun samfurin demo na shirin akan gidan yanar gizon mai haɓaka don saukarwa kyauta. Cikakken sigar da ma'aikatan USU Software ke girkawa daga nesa ta hanyar haɗa kwamfutocin abokin ciniki ta Intanet. Amfani da tsarin samarwa kyauta ne, babu buƙatar biyan kuɗin biyan kuɗi don shi, kuma wannan ya bambanta USU Software da yawancin shirye-shiryen sarrafa kai na sarrafawa waɗanda ake gabatarwa a halin yanzu akan kasuwar fasahar bayanai. Za'a iya saita ingantaccen madadin tare da kowane mitar. Wannan hanya mai sauƙi na adana sabbin bayanai baya buƙatar dakatar da tsarin. Software daga kamfaninmu ya haɗa ɗakunan ajiya daban-daban, ofisoshi, da rarrabuwa na kamfanin zuwa cikin sararin bayanai guda ɗaya. Nisarsu da juna ba komai. Hadin gwiwar ma'aikata ya zama da sauri, kuma manajan yana samun damar aiwatar da gudanarwa da iko da dukkanin tsarin a cikin ainihin lokaci. An kirkiro bayanai masu dacewa da aiki a cikin tsarin tare da hanyar. Ba sun haɗa da bayanan tuntuɓar don sadarwa tare da abokan ciniki da masu samar da kayayyaki ba, har ma da duk tarihin haɗin kai - umarni, ma'amaloli, bayanan biyan kuɗi, buri, da abubuwan da kuke so. Wannan yana taimaka muku zaɓi mafi kyawun masu samarwa da nemo hanyar kusanci ga kowane abokin ciniki. Tare da taimakon tsarin wadatarwa, zaku iya aiwatar da wasiku masu yawa ko na sirri na mahimman bayanai ta hanyar SMS ko imel. Ana iya gayyatar masu samar da kayayyaki don shiga cikin gasa don samar da ɗaya ko wata samfur ko kayan aiki, kuma ana iya sanar da abokan ciniki game da sabon sabis ko haɓaka ba tare da farashin talla ba dole ba. Shirin gudanarwa yana haifar da dukkanin takaddun takardu don aikace-aikace, har ma da sauran matakai. Ga kowane daftarin aiki, zaku iya bincika tsarin aiwatarwa da ayyukan wanda ya ɗauki nauyin aiwatarwar. An yi rijistar rasit ɗin ajiyar kai tsaye Ga kowane samfurin da aka kawo, zaka iya bin diddigin duk ayyukan da zasu biyo baya tare dashi - canzawa zuwa samarwa, canjawa zuwa wani kantin sayar da kaya, sake-kashe, kashe kuɗi. Wannan hanyar tana hana sata ko asara. Tsarin ya yi hasashen karanci - yana nuna masu samarwa a gaba bukatar fitar da sabon wadata. Manhajar tana tallafawa ikon saukarwa, adanawa da kuma canja wurin fayiloli na kowane irin tsari. Ana iya haɓaka kowane rikodin tsarin tare da hotuna, bidiyo, kofe na takardu. Daraktan ya kamata ya iya tsara kowane irin karɓar rahoton da aka samar ta atomatik. Ana samun bayanai a kowane yanki na aiki a cikin hanyar tebur, zane-zane, da zane-zane. Tare da taimakon kayan aikin samarwa, zaku iya kafa tsarin gudanarwa akan aikin ma'aikata. Tsarin zai nuna inganci da fa'idar kowane ma'aikaci sannan kuma yana kirga ladan wadanda ke aiki kan farashin kadan. Masu haɓakawa na iya ƙirƙirar keɓaɓɓiyar sigar tsarin samarwa ga kamfanonin da ke son shirin ya yi la'akari da cikakken keɓaɓɓen siffofin aikinsa.