1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin kudin haya
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 229
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin kudin haya

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafin kudin haya - Hoton shirin

Lissafin kuɗi na hayar wasu abubuwa ko ƙasa na iya aiwatarwa ta hanyoyi daban-daban. Wasu kasuwancin suna fifita gudanarwa da sarrafa kamfanin ta amfani da hanyar yin lissafi akan takarda, wanda ke da manyan fa'idodi da yawa. Yawancin kamfanoni suna amfani da dandamali na software na kwamfuta masu sauƙi waɗanda basa buƙatar sayan su. A cikin duniyar zamani, sarrafa kai aiki shine babban dalilin nasarar da ke haifar da kamfani gasa har ma da mafi kyawu tsakanin masana'antun kama. Gasar a cikin kasuwancin haya na da matukar wahala, kuma ba kowane kamfani ne yake yin nasarar shiga gaba ba. Mataimakin a cikin haɓaka da haɓaka ƙungiyar da ke haya haya da ƙasa da sauran kaya shine ingantaccen tsarin lissafin kansa wanda ba zai iya ceton lokacin ma'aikata kawai ba kuma ya taimaka musu da matsalolin da ka iya tasowa amma kuma yana aiwatar da yawancin kamfanin ayyuka a karan kansa, kula da mahimman abubuwa - ƙididdigar hayar kayayyaki da kadarorin ƙasa waɗanda kamfanin ke bayarwa

Menene aikin sarrafa kai na kamfanonin ba da haya kuma me ya sa ya zama mabuɗin samun nasara? Gaskiyar ita ce, godiya ga yanayin atomatik na shirin lissafin kuɗi, yawancin ma'aikata sun sami 'yanci daga aikin da ba dole ba, da kuma aiki mai girma. Za'a iya jagorantar ayyukansu a sassa daban-daban na ci gaban kasuwancin da zai zama fa'ida ga kamfanin fiye da cika takaddun ƙarshe da lissafin kuɗin kamfanin. Aikin kai shine maɓallin mahimmanci wanda ke taimakawa wajen magance matsalolin da ke tattare da lissafin kuɗin hayar kayayyaki daban-daban, ma'aikata da kwastomomi, lissafin ɗakunan ajiya, da ƙari mai yawa. Lokacin da kamfanin ku yayi hanyar hayar, dandamali zai yi rikodin yarjejeniyar ta hanyar ƙara takaddun da suka dace a cikin yarjejeniyar. Ofayan ayyukan da suka fi dacewa na shirin shine ikon shigar da bayanan lokaci ɗaya game da lissafin kayan haya, abokan ciniki, da sauran bayanai. A nan gaba, dandamali zai yi aiki da kansa, yana nufin kyakkyawan sakamako da ci gaban kamfanin.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-07

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Abu na farko da zaka yi shine shigar da software a kwamfutarka. Wannan shine abin da ƙungiyar ci gabanmu za su yi muku, don adana ƙarin lokacinku. Bayan zaɓar babban komputa na sirri, zaku iya haɗa duk kayan aikin da ake buƙata don aiki zuwa software. Waɗannan na iya zama sikanan, firintocinku, kayan aikin karanta lambar lamba, tashoshi daban-daban, rajistar tsabar kuɗi, da sauran abubuwa da yawa. Ta danna maɓallin gajartar software da ke kan tebur, ma'aikaci na iya zuwa aiki kuma shigar da bayanan farko. Ana yin wannan a cikin 'References' tab na ƙirar da ke cikin babban menu na software. Wannan shine kawai abin da ake buƙata don ma'aikacin kamfanin haya don farawa tare da tsarin. Sauran ayyukan, gami da lissafin kudin hayar wasu kayayyaki, ana aiwatar da su ne ta tsarin USU Software da kanta.

A cikin sauran shirye-shiryen lissafin kudi, lokacin da tsarin biyan hayar ya faru, ya zama dole a shigar da bayanan abokin harka a cikin rumbun adana bayanai, kowane lokaci don yin rikodin duk bayanan da suka wajaba game da shi, bayanai game da batun kudin haya, da sauransu. A cikin USU Software, ya isa a cika tebur da hannu sau ɗaya, sannan kuma a lura da yadda tsarin ke riƙe da rikodin mai zaman kansa na isar da kayayyaki, sarrafa ma'aikatan da ke rassa ko wuraren da ke warwatse cikin birni ko ma ƙasa, abokan ciniki da sauransu.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Ga 'yan kasuwa da yawa, ba da haya ba tsari ne mai cinye lokaci wanda ke buƙatar kuzari da lokaci, amma ba don waɗancan manajojin da suka zaɓi ingantaccen tsarin USU Software ba! Bari muyi la'akari da wasu sifofin da suka sanya shi ya zama na musamman kuma mai amfani ga kowane kasuwancin haya.

USU Software yana baka damar adana bayanan hanyoyin hayar da kamfanin ka yayi. Fagen yana da sauƙin aiki da shi, saboda an yi shi ne don sauƙaƙawa da sauke kayan ma'aikata, yana taimaka musu wajen gudanar da ayyuka mafi sarkakiya. Godiya ga ƙirar ƙirar mai sauƙin fahimta da sauƙi, ma'aikata ba za su shagala daga aikinsu ba. Za'a iya yin gyara da daidaitawa na tsarin lissafin kuɗi don dacewa da halaye da sha'awarku. Tsarin dandamali na atomatik yana aiwatar da ayyukan da ke tattare da hayar dukiya. Aikin adana na musamman yana hana asarar mahimman bayanai, bayanai, da takardu. Shirin lissafin kansa yana cika kwangila, yana yin canje-canje da ake buƙata. Duk nau'ikan da rasit ɗin suna cikin yankin jama'a ne kawai ga waɗancan ma'aikatan da suka san kalmar sirri don dandamali. Kuna iya lura da ayyukan rassan da wuraren haya daga nesa, misali, daga babban ofishin, gida, ko ma daga wata ƙasa. Binciken fa'ida, tsadar kuzari, da sauran kayan aikin software masu amfani zasu taimaka maka ganin duk motsin kuɗi.



Sanya lissafin kuɗi don haya

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafin kudin haya

Lokacin girka Software na USU, ƙungiyar taimakonmu na iya haɗa ƙarin kayan aiki zuwa shirin. Abu ne mai sauƙi kamar yadda ya kamata don fara aiki tare da shirin, kuma kowane ma'aikacin ma'aikacin zai gudanar da wannan aikin. Nazarin haya daga wani abu ana aiwatar dashi ta atomatik. Shafin yana nuna bayanai game da kwastomomi akan allon kwamfutar kuma yana nuna bayanan adiresoshin su idan ma'aikaci yana bukatar tuntuɓar su. Kuna iya samun samfuran ta lambar ƙira ko suna, wanda ke sa aikin neman ya zama mai sauƙi da sauri. Wasiku da yawa zuwa ga abokan ciniki suna ceton lokacin ma’aikata. Kowane ma'aikaci ba ya wuce 'yan sakan kaɗan don ƙaddamar da shirin, bayan haka kuma nan da nan zai iya fara aiki. Waɗannan fasalulluka da ƙari da yawa ana iya samun su a cikin USU Software!