1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin kulawa da gyara
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 904
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin kulawa da gyara

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin kulawa da gyara - Hoton shirin

Dole ne tsarin kulawa da gyara ya kasance ingantacce kuma yana aiki yadda yakamata. Don yin wannan, kuna buƙatar tuntuɓar ƙungiyar USU Software. Zamu iya taimaka muku don jimre da kwararar kwastomomi da aiwatar da buƙatun kwastomomi da yawa cikin ƙanƙanin lokaci. Wannan tsarin kiyayewa da gyara yana aiki ba tare da wata matsala ba kuma ya sha bamban da takwarorinsa masu fafatawa da masu gasa zasu baku.

Idan kayi zaɓi don tallafawa tsarin gyara da gyara daga ƙungiyarmu, zaku sami fa'idar gasa da ba za a iya musantawa ba. Ya kamata ku wuce ba kawai businessan kasuwar da ke amfani da hanyoyin sarrafa bayanai ba, har ma da waɗanda suke amfani da tsofaffin software. Bayan duk wannan, gyaranmu da tsarin gyaranmu suna aiki marasa ƙima kuma yana da babban matakin ingantawa.

Abubuwan aiki na wannan shirin na iya ba da mamaki ga masu amfani da buƙata. Bayan duk wannan, mun kammala aikin aikin a matakin mafi ƙarancin ƙimar ƙimar gaske. Yi amfani da tsarin kulawa da tsarinmu sannan kuma kuna iya rage ma'aikata yadda ya kamata. Yana da tasiri mai kyau akan ayyukan aikin ofis, kuma ƙwarewar aikin ku zai ƙaru sau da yawa. Ana yin gyare-gyare a kan lokaci tare da taimakon tsarin kulawa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-18

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kuna iya tsara ƙarin ayyukan don dabarun dabaru da dabaru. Wannan ya dace sosai tunda koyaushe akwai shirin aiwatarwa kuma zaka iya tsayawa dashi. Tebur mai aiki a cikin tsarinmu na kulawa da gyara ana iya daidaita shi cikin sauƙi ga bukatun mutum na manajan. Wannan ya dace sosai tunda kowane masani, a cikin asusu, yana zaɓar abubuwan daidaitawa da ayyukanta bisa la'akari da amfanin kamfanin.

Yi amfani da tsarin kulawa na ci gaba. Tare da taimakonta, kuna iya yanke farashi mai yawa, wanda ke nufin da sauri zaku sami nasara. Kuna iya kewaye manyan abokan hamayya tare da mahimman albarkatu a cikin jari. Wannan shi ne saboda gaskiyar cewa kamfanin ku, tare da taimakon tsarinmu na kulawa da gyara, yana kunna amfani da hannun jari na yanzu. Samu babbar nasara, kuma kamfanin zai zama mafi nasara a cikin kasuwa cikin sauri.

Idan kuna cikin aikin gyarawa da kulawa, gami da ayyuka, ba za ku iya yin ba tare da USU Software ba. Shirye-shiryenmu yana ba ku damar inganta tambarin kamfanin kuma, a lokaci guda, sanya ƙarin bayanan lamba akan fom ɗin. Tsarin tsaro yana da matukar dogaro. Sai kawai lokacin da kuka shigar da shigarwa mai kariya ta kalmar sirri, zaku iya bi ta hanyar izinin. An sanya lambobin samun dama na sama ga ma'aikata ta mai gudanarwa mai izini. Ba tare da su ba, ba shi yiwuwa a shiga tsarin kuma aiwatar da kowane irin aiki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Bugu da ƙari, muna ba ku damar banbanta matakin damar ma'aikatan ku da kayan aikin bayanai da aka adana a kwamfuta. Tsarinmu na kulawa yana da ikon iyakance matakin shigar da ma'aikata na gari. Gabaɗaya, kuna iya sanyawa kowane masanin adadin adadin bayanan da yakamata a duba su kuma shirya. Duk ya dogara da aikin ma'aikaci. Gudanarwar tana da iyakancewar duk bayanai, kuma ma'aikata na yau da kullun zasuyi aiki ne kawai tare da tarin bayanan da aka kunsa a yankinsu na kwararru.

Shigar da tsarin kulawa da gyare-gyare azaman demo edition. Don yin wannan, ya isa a tuntuɓi kwararrunmu kuma a nemi taimakon su. Za mu aiko maka da hanyar saukar da kyauta. An gwada shi saboda babu wasu shirye-shirye masu haɗari kuma baya haifar da cutarwa ga komputa na mutum gaba ɗaya. Shigar da tsarin demo na tsarin kulawa da gyara. Tare da wannan aikace-aikacen, kuna iya hanzarta cimma gagarumar nasara kuma ku mamaye kyawawan wurare a cikin kasuwa.

Idan baku gamsu da ayyukan gyaranmu da tsarin gyara ba, koyaushe zaku iya yin odar sarrafa hadadden gwargwadon umarnin fasaha na mutum. Kuna buƙatar tuntuɓar masu shirye-shiryen mu kuma ku yarda akan bayanan fasaha tare dasu. Na gaba, an tsara aiki kuma ana tattauna sharuɗɗan biyan kuɗi. A matsayinka na ƙa'ida, muna ɗaukar wani ɓangare na kuɗin azaman ci gaba kuma ci gaba zuwa ƙirar aiki. A sakamakon haka, kuna da tsarin gwaji da gyara wanda aka gwada kuma gabaɗaya, wanda aka haɓaka tare da ayyuka gwargwadon shawarar ku. Yi amfani da tsarin kulawa da tsarin gyarawa wanda ƙwararrunmu suka kirkira. An tsara shi tare da abokan cinikinmu. Bugu da ƙari, shirin yana aiki ba tare da ɓarna ba ko da a lokacin da kwamfutar mutum ta tsufa.



Yi oda tsarin kulawa da gyara

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin kulawa da gyara

Bugu da ƙari, kuna iya ƙi siyan sabbin masu saka idanu. Duk bayanai a cikin tsarinmu na kulawa da gyarawa ana rarraba su ta hanya mafi kyau, wanda ke ba ku damar nuna adadi mai yawa na alamomi akan allon. Yi amfani da ci gaban da aka ci gaba daga USU Software. Yana ba ku damar rage yawan kuɗin kula da maaikata kawai har ma don kawar da kuɗin biyan kuɗi idan kun biya su don amfani da software. Tsarin kulawa da gyara ba ya haɗa da kowane wata ko kuɗin shekara. Munyi watsi da aikin cajin kuɗin biyan kuɗi, saboda muna kula da lafiyar abokan cinikinmu.

Yana da fa'ida a sayi software daga ƙungiyarmu saboda kun sami mafi kyawun yanayi akan kasuwa. Yi amfani da ingantaccen tsarin kiyayewa da tsarin gyarawa don ɗaukar abubuwan da suka dace na ofis zuwa matakan da ba za a iya riskar su ba. Zai yiwu a yi amfani da mujallar lantarki da aka haɗa cikin tsarin kulawa da gyara. Tare da taimakonta, zaku iya sa ido kan alamun halarta ma'aikata da yanke shawara game da wanne daga cikin ma'aikata yake yin aikinsu daidai, kuma wanene yake musu sutura. Kuna da hannayen ku cikakkun shaidun shaida wanda zai ba ku damar sallamar duk wani ƙwararren masani da ya yi sakaci bisa cikakken tsari. Yi amfani da tsarinmu na gyarawa da gyara don kar a ji tsoron satar bayanai. Idan tsarinmu na zamani na kulawa da gyara ya shigo cikin wasa, kasuwancin kamfanin zai hau tsauni!