1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Bukatun lissafin fasaha
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 63
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Bukatun lissafin fasaha

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Bukatun lissafin fasaha - Hoton shirin

Abubuwan da ake buƙata na lissafin fasaha sune cewa dole ne a aiwatar dashi akai-akai don biyan dukkan ayyukanta, sannan kawai hakan zai kasance mai tasiri da gaske. Manyan bukatun sun hada da tattara bayanai cikin lokaci da sauri daga mitoci masu amfani na kamfanin, samar da bayanai ga masu sarrafawa, bin ka'idoji kan amfani da albarkatu da kamfanin ya kafa, samar da dandamali ga hadadden bayanan lissafin lantarki da rumbun ajiyar bayanan sa. , bincike na yau da kullun da duba fasaha na mitoci da sauran kayan aiki masu alaƙa, sauyawa ko gyara mitoci, idan suka lalace, samar da rahotanni a kan lokaci, da adana rikodin binciken yau da kullun da abubuwan gaggawa. Babu shakka, ga irin wannan tsari na hada-hadar kudi da yawa, gwargwadon bukatunta, tsarin jagora na kiyaye shi kwata-kwata bai dace ba, saboda asarar lokaci da yawa yayin aiwatarwa da rashin yiwuwar yin lissafin abin da babu kuskure da hannu. Tabbas, ga irin waɗannan dalilai da bin ƙa'idodin buƙatun, sarrafa kansa na ayyukan ƙungiyoyi waɗanda ke kula da bayanan fasaha sun dace. Yana iya tabbatar da maganin duk ayyukan da aka saita ta abubuwan buƙatun kuma tabbatar da iyakar iko a kowane yanki na ɗaukar nauyi. Bari muyi la'akari da sauki da saurin aiwatarwar sa sannan mu sami kyakkyawan sakamako, tabbatar da ci gaban kamfanin da ingancin sa. Don aiwatar da aiki da kai a cikin sha'anin gudanarwa, ya isa saya da shigarwa ɗayan yawancin bambancin shirye-shirye na ƙwarewa waɗanda suka bambanta da kayyadaddun tsarinsu, iyawarsu, da tsarin farashinsu.

Mafi kyawun zaɓi tsakanin wannan saita tsarin Software na USU, manufa don biyan buƙatun lissafin fasaha. Wannan keɓaɓɓen kyautar freeware ɗin ƙwararrun masanan kamfanin USU Software ne suka kirkireshi, wanda ba wai kawai ya mallaki haƙƙin mallaka ba don ƙirƙirar irin waɗannan fasahohin sarrafa kansa amma kuma ya sami karɓuwa ga kwastomomi, tare da samun nasarar siyar da samfuransa cikin shekaru da yawa. Ikon sarrafa kowane irin nau'ikan samfura da sabis yana sanya shigarwar freeware ta gama gari a cikin kowane irin aiki. Aikin kai yana ba da damar ci gaba da sarrafawa a kan kowane ɓangaren ayyukan aiki, yana rufe ayyukan kuɗi, ɗakunan ajiya, da ayyukan HR na kamfanin. La'akari da nisantar wasu abubuwa a kan hanyar aiwatar da sarrafa fasaha bisa ga buƙatunta, ikon ma'aikata na adana bayanan lokaci ɗaya a cikin rassa da yawa ko sassan suna wasa a hannunsu. Don yin wannan, dole ne ya zama akwai cibiyar sadarwar gida ko haɗin Intanet tsakanin su. Kamar yadda yake a cikin sauran aikace-aikace, ana samun yanayin sarrafa kansa ta atomatik a mafi yawan lokuta ta hanyar amfani da tsarin haɗa kai da kowane kayan aikin fasaha na zamani, gami da mita. Wannan aiki tare yana yarda da sauyawa ta atomatik ta masu nuna lamba kai tsaye zuwa rumbun bayanan lantarki, inda ma'aikatan zasu samu damar kallon su. Tsarin ƙirar aiki mai sauƙi ne kuma mai sauƙi, zaku iya gano shi da kanku, ba tare da ɓata lokaci akan ƙarin awowi na horo don fara aiki a cikin tsarin ba. Babban sassan babban menu, kasu kashi-kashi, sune kayayyaki, rahotanni, da kuma bayanai.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-21

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Da farko dai, don kiyaye ƙa'idodin ƙididdigar fasaha, ana buƙatar tsara bayanan lantarki na bayanai game da samfuran fasaha (mita), duba su na yau da kullun, da karatu. Don yin wannan, a cikin ɓangarorin ɓangarorin, waɗanda aka kirkira daga saitin teburin da aka tsara, ana ƙirƙirar bayanai na musamman a cikin nomenclature, wanda ke adana bayanai na kowane irin yanayi. Ana daidaita sifofin gani na tebur a cikin tsari wanda ƙayyadaddun kamfanin ya ƙaddara. A wannan yanayin, suna yin la'akari da mitocin da kansu, rumbun tarihin karatun da aka ɗauka, bayani game da ayyukan da aka tsara da kuma binciken fasaha, da sauran sharuɗɗan buƙatun da ake buƙata a cikin aikin, gwargwadon buƙatun. Ka tuna cewa ga kowane albarkatu, kamfani yana saita iyakar amfani don kasancewa cikin kasafin kuɗi. Kulawarsa ta taimaka ta amfani da ɓangaren nassoshi idan kuka fitar da wannan ma'aunin zuwa yanayin sa. A wannan yanayin, idan shigarwar tsarin ya karanta bayanai daga kangon da ke kusa da mafi ƙarancin abin da aka saita, da kansa ya sanar da ma'aikatan da ke da alhakin wannan. Muhimmiyar rawa a cikin abubuwan buƙatun ana buga su ta hanyar tsara jadawalin kulawa da duba yau da kullun na na'urori, waɗanda sauƙi da sauƙi suka yi su a cikin mai tsarawa, ɗayan ayyukan ginanniyar freeware na kwamfuta. Yana ba da damar nan gaba kadan su fifita ayyuka, zana tsarin ayyukan fasaha, da rarraba ayyuka tsakanin ma'aikata, sanar dasu akan layi. Bayan haka, manajoji suna da kyakkyawar dama don bincika aikin ayyukan da aka ba su a cikin ainihin lokacin, tantance tasirin aikin da aka yi a cikin mahallin ma'aikata. Gaskiyar cewa aikace-aikacen kwamfuta yana tallafawa yanayin mai amfani da yawa yana ba da damar ma'aikata sauƙaƙe da sauri musayar sabon bayanai da amsa akan lokaci zuwa kowane gaggawa ko larura, yadda yakamata kuma cikin sauƙi magance matsalar da ta taso. Ya kamata a lura cewa, bisa ga bukatun, yana da matukar mahimmanci don kiyaye kwararar daftarin aiki na cikin lokaci, wanda sau da yawa yakan ɗauki lokaci mai yawa. Godiya ga ikon sarrafa kansa na tsarin USU Software, kun manta game da abin da yake kamar ciyar da awanni zaune akan takarda. Kasancewa samfura na musamman na kamfanin ku ko amfani da samfurin da doka ta yarda dasu, zaku iya adana su a cikin ɓangaren nassoshi, sannan aikace-aikacen yayi amfani dasu don ƙirƙirar rajista ta atomatik na ayyukan fasaha.

Bunkasar ayyukan lissafi na musamman daga USU Software yana ba da dama da kayan aiki da yawa don tsara lissafin fasaha, wanda zaku iya fahimtar da ku sosai ta hanyar ziyartar hukuma Software na USU Software akan Intanet. Daga cikin sauran abubuwa, zaku iya samun hanyar haɗin yanar gizo don zazzage ainihin tsarin shirin, wanda zaku iya gwadawa a cikin kasuwancinku, kwata-kwata kyauta, har tsawon sati uku. Tare da USU Software kuna kan madaidaiciyar hanya don nasarar kasuwancinku! La'akari da abubuwan da muke buƙata na sama, yana yiwuwa a tabbatar da dacewa da sauri tattara alamun lantarki daga mitoci saboda aiki tare da tsarin lissafin Software na USU tare dasu. Adadin mutane marasa iyaka zasu iya aiki a cikin haɗin shigarwar tsarin, amma ana sarrafa haƙƙin samun su ga duk sassan bayanai. Hakanan, masu aiki waɗanda, bisa ga buƙatun, suna buƙatar bayar da bayanai cikin sauri daga mitoci, za su iya buɗe damar shiga wannan rukunin bayanan kawai. Mai gudanarwa wanda aka zaɓa ta hanyar gudanarwa ba zai iya sanya sunayen masu amfani da kalmomin shiga ga masu amfani kawai ba har ma ya canza su da kansa ga kowa. Amintaccen tushen bayanan da sirrinsa an samar dashi da kyau ta tsarin kariya na matakai da yawa.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Kamfanin USU Software, wanda ke amfani da ƙwararrun masana na gaskiya a fagen aikin su, an ba shi alamar amintaccen lantarki. Gidan yanar gizon Software na USU yana ba da kayan aikin bayanai masu amfani a cikin hanyar gabatarwa game da duk ayyukan shirin ƙididdigar kuɗi wanda ya cika ƙaƙƙarfan buƙatun entreprenean kasuwa. Duk wani bayanin da aka shigar a cikin bayanan abu za'a iya gyara shi kuma a share shi.

Databaseididdigar bayanan lissafi na kyauta na lissafin kuɗi kyauta yana ba da damar adana adadin bayanai akan duk abubuwan lissafin kuɗi da aiwatar da ma'amaloli. Kayan aikin kyauta suna kulle allo ta atomatik idan ma'aikaci ya bar wurin aiki. Tunda amfani da freeware na lissafin kudi na atomatik ya dace koda da na tsohuwar ma'aikatar, zaka iya shigo da bayanan data riga ta kasance a cikin wasu tsarin lissafin. Yana da mahimmanci, bisa ga abubuwan da aka bayyana, cewa masu aiki da gudanarwa suna karɓar rahotonnin da suka dace da sauri. Aikace-aikacen lissafin yana ba da damar aika kowane takwarorin aiki ga abokan aikinku ta hanyar wasiƙa kai tsaye daga aikin. Masu haɓaka Software na USU na iya tsara aikin don kasuwancin ku ta zaɓar mafi kyawun zaɓi na daidaitawa. Tunda yana yiwuwa a aiwatar da lissafin ma'aikata a cikin USU Software, zaku iya amfani da tushe don aika sanarwar cikin girma ko ɗayan daban.



Yi odar buƙatun lissafin fasaha

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Bukatun lissafin fasaha

Rashin biyan kuɗaɗen bambance-bambance ya bambanta samfurin lissafinmu da kyau daga takwarorinsa tsakanin masu fafatawa. Biyan kuɗi don shigarwa yana faruwa sau ɗaya kawai, a lokacin gabatarwarsa cikin sarrafa kamfanin. Kuna da wata dama ta musamman don tambayar duk tambayoyinku ga masu ba mu shawara game da hanyoyin sadarwar da aka gabatar akan shafin Software na USU akan Intanet.