1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin don kamfanin tsaro mai zaman kansa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 459
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin don kamfanin tsaro mai zaman kansa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Shirin don kamfanin tsaro mai zaman kansa - Hoton shirin

Ana amfani da shirin kamfanin kariya na masu zaman kansu (kamfanin tsaro na masu zaman kansu) don sarrafa ayyukan. Lokacin amfani da shirin na atomatik, ana aiwatar da ayyuka don aiwatar da ayyuka, wanda hanya ce mai kyau wacce ke shafar haɓakar sigogi da yawa na kamfanin tsaro mai zaman kansa. Da farko dai, don nasarar aiwatarwa da amfani da tsarin sarrafa kansa, ayyukan da wannan ko wancan kayan aikin suka mallaka suna taka rawa. Kamfanin tsaro mai zaman kansa yana da takamaiman takamaiman abubuwa da siffofi yayin gudanar da ayyuka da tsara yanayin yanayin aiki, saboda haka, yana da kyau a yi la’akari da ire-iren abubuwa da dama da ake bayarwa a kasuwar fasahar sadarwar bayanai. Shirye-shiryen kamfanin kamfani mai zaman kansa tsari ne wanda aka zaba daidai wanda yake biyan duk bukatun kamfanin bayan ayyukan sa. Zabin kayan aiki ba aiki bane mai sauki, saboda, baya ga takamaiman ayyukan ayyukan damuwar, ya zama dole ayi la'akari da dokoki, bukatu, da ka'idojin da doka ta tanada game da ayyukan lissafi da ayyukan gudanarwa a cikin masu tsaron sirri kamfanin. Yin amfani da samfuran atomatik yana ba da damar aiwatar da tsari a cikin sigar injiniya, don haka rage amfani da aikin hannu da tasirin tasirin ɗan adam akan ayyukan kamfanin. Amfani da samfur a cikin kamfanin kariya na sirri yana ba da damar tsara tsarin aiwatar da kowane aiki ta bin diddigin ayyukan ma'aikata, don haka tabbatar da ingantaccen iko da tsara ayyukan lissafi da ayyukan gudanarwa. Dole ne tsarin gungun masu kariya na sirri ya kasance yana da dukkan ayyukan da ake buƙata don tabbatar da ingantaccen aiki a cikin sha'anin, in ba haka ba aikin shirin ba ya kawo sakamako mai mahimmanci.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Shirin Software na USU samfurin zamani ne wanda ke ba da kulawa ta atomatik na ayyukan aiki, wanda ke ba da damar inganta ayyukan kamfanin gaba ɗaya. Ana iya amfani da Software na USU don kamfanonin tsaro masu zaman kansu da kowane gungun da ke buƙatar tsara aikin tsaro. USU Software don ƙungiyoyin tsaro masu zaman kansu shine kyakkyawan warware matsalar lissafin kuɗi da zaɓukan gudanarwa a cikin kamfani. Shirye-shiryen yana da fasali na musamman da yawa, amma babban fa'idar samfurin shine sassaucin aikin, wanda zai yiwu a gyara saitunan aiki. Yin la'akari da wannan dama, yayin haɓaka shirin, ƙayyadaddun gungun jami'an tsaro masu zaman kansu, bukatun kamfani, da bukatun gudanarwa. Ana aiwatar da aiwatar da shirin cikin sauri, ba tare da dagula ayyukan aiki ba, kuma ba tare da buƙatar saka hannun jari mara amfani ba.

Tare da taimakon USU Software, zaku iya aiwatar da ayyuka daban-daban daban: kiyaye lissafin kuɗi da ayyukan gudanarwa, gudanar da tsaro, iko akan ma'aikata, tsara aikin kamfanin tsaro, tabbatar da ƙididdigar rumbunan ajiyar kuɗi da gudanarwa a halin yanzu, kwararar takardu, aikawasiku, kan kari aiwatar da tsaro da samar da ayyukan tsaro na ayyukan tsaro, kowane firikwensin, kira, sigina, lissafin ma'aikata, da dai sauransu.

  • order

Shirin don kamfanin tsaro mai zaman kansa

Tsarin Software na USU shine ɗayan-nau'i, ingantaccen ci gaba, da nasarar shirin kasuwancinku!

Ana iya amfani da shirin a cikin kowane ƙungiyar tsaro, gami da kamfani tsaro na sirri. Duk da yawan aiki na shirin, USU Software shiri ne mai sauƙi da sauƙi, wanda amfani da shi ba ya haifar da matsala. Shirye-shiryen yana da zaɓuɓɓuka daban-daban, godiya ga abin da zaku iya aiwatar da matakai kamar adana bayanan na'urori masu auna sigina, sigina, da sauransu. Gudanar da kamfanin kare kamfanoni masu zaman kansu yana ci gaba da sarrafa kowane tsarin aiki, aiwatar da matakan da suka dace don kula da horo da kwadaitar da ma'aikata, tare da tsara inganci da ingancin aikin samar da tsaro. Takardun aiki na atomatik yana rage lokaci da ajiyar kuɗin aikin don aiwatar da waɗannan matakai kamar rajista da sarrafa takardu. Irƙirar bayanan bayanai tare da bayanai, mai yiwuwa godiya ga aikin CRM. Kula da bayanai na atomatik yana ba da damar adana duk bayanan kawai amma kuma canja wurin lokaci-lokaci da sarrafa bayanai a cikin adadi mara iyaka. Amfani da kayan aiki na atomatik yana da tasiri mai tasiri akan haɓakar ƙimar sabis, kiyayewa, da hulɗa tare da abokan cinikin kamfanin. Ana gudanar da gudanar da tsaro ta hanyar amfani da tsari, rikodi, da kuma lura da aikin masu tsaro, ma'aikata, hanyoyin baƙi. Rajista na wucewa, tabbatar da bayanan maziyarta, rajistar bajoji, da sauransu. Shirin zai iya kiyaye alkaluman baƙi, kan aikin kamfanin, har ma da gudanar da nazarin ƙididdiga.

A cikin USU Software, ana yin rikodin duk ayyukan, wanda ke ba da damar bin diddigin aikin kowane ma'aikaci, tare da gano kurakurai da gazawa da sauri, da kuma kawar da su. Aiwatar da binciken kudi da binciken dubawa, wanda sakamakon sa ya bada damar samun ingantaccen tsarin yanke hukunci mai kyau. Ofungiyar ayyukan kwadago tare da USU suna ba da damar samun ƙaruwa a cikin horo, himma, ƙwarewar aiki, da ingantaccen aiki. Gudanar da aikawasiku ta atomatik, ta hanyar e-mail da SMS. A kan gidan yanar gizon Software na USU, zaku iya samun ƙarin bayanan da suka dace, gami da tsarin demo na shirin da za a iya zazzage shi. Ofungiyar ƙwararrun Masana'antu ta USU sun ba da duk ayyukan gyara don samfurin.