1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tikitin tallan kayan aiki
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 440
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tikitin tallan kayan aiki

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tikitin tallan kayan aiki - Hoton shirin

Ana buƙatar aikace-aikacen siyar da tikiti don sanya aikin kai tsaye da haɓaka ribar kamfanin. Kasuwancin tikiti kasuwanci ne mai ɗaukar nauyi saboda kuna buƙatar sanya alama a hankali akan tikitin da aka siyar da hana tallace-tallace da aka maimaita na kujerun da aka saya. Professionalwararren ƙa'idar aikinmu ya kamata ya taimake ku da waɗannan ayyukan. Tunda duk rikodin tallace-tallace a cikin shirin an yi rikodin tilas, ba za ku sami ruɗani a cikin yanci da wuraren da aka mamaye ba. Hakanan, ƙa'idar ba za ta ba ku damar siyarwa ba, ba da saƙo da rashin yiwuwar wannan aikin Wannan gidan yanar sadarwar yana sauƙaƙa aikin mai karɓar tikiti kuma yana ba da tabbacin kasancewar kwastomomin da ba su gamsu ba. Kuma, tabbas, idan taron ba ya buƙatar fayyace wani wuri, misali, tafiya zuwa gidan zoo, to ana iya siyar da waɗannan tikiti cikin sauƙi ta amfani da kayan aikin USU Software.

A lokacin daidaitawar farko, ka'idar tana ba ku damar ƙirƙirar da buga kyawawan tikiti. Idan ya cancanta, aikace-aikacen zai baka damar mayar da duka cikakke da juzu'i, idan kuna son dawowa ba duk tikiti na kakar ba, amma kawai wani ɓangare. Hakanan akwai aikin ajiyar biyan kuɗi idan masu kallon ku suna son yin ajiyan wurare, misali, a cikin sinima a gaba. Yana da kyau kuma yana ba ka damar rasa baƙo ɗaya. Kujerun da aka tanada sun bambanta da launi daga waɗanda aka siya, tunda ba'a biya su ba. Don haka, mai karɓar tikiti ya ga wane tikiti na kakar ya cancanci kulawa kuma, in babu biyan kuɗi, cire ajiyar lokacin don sayar da shi ga sauran abokan ciniki. Idan abokin harka ya zo sinima don tikitin da ya yi kama, alal misali, suma za a same su cikin sauki kuma a biya su. Ko don kula da tushen abokin ciniki, ko a'a ya rage gare ku. Wannan ba shi da mahimmanci ga ƙa'idar. Koyaya, zai zama mafi sauƙi a gare ku don nemo abokin ciniki don tikitin tikitin idan kuna da wasu bayanai game da shi. Zai iya zama suna ko lambar waya.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-10

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Idan kun riƙe tushen abokin ciniki, to kuna da damar samun ƙarin fasali a cikin aikace-aikacen, kamar yin amfani da katunan kulob, sanya farashi na musamman ga ɗan kunnen abokan ciniki gwargwadon abin da kuka zaɓa, karɓar ƙarin kuɗi don haɓaka amincin baƙo, da aikawa ta hanyar SMS, aikace-aikacen aika saƙon gaggawa, wasiƙa ko aika saƙon murya. Duk wannan na iya taimaka maka tattara adadin masu kallo a kowane zaman fim. A cikin tushen kwastomomi, zaku iya tantance duk abubuwan da ake buƙata game da su har ma da bayanai na musamman a cikin bayanin kula. Idan ana so, ana iya raba baƙi zuwa rukuni. Misali, ayyana masu siye da siyarwa a matsayin kwastomomin VIP, wasu kuma a matsayin na talakawa. Alamar abokan ciniki tare da ƙarin buƙatu azaman matsala. Za a haskaka su cikin launuka daban-daban a cikin rumbun adana bayanan, wanda yakamata ya ba ku damar fahimtar wane abokin ciniki kuke hulɗa da shi.

Amma wannan yayi nesa da duk aikin wannan app. Kuna iya gudanar da duk ma'amalar kuɗi a cikin wannan software, duba kuɗaɗen shiga da kashe kuɗin kamfanin. Balance na yanzu da cikakken juzu'i don kowane rijistar tsabar kuɗi. Riba ga kowane watan aiki da sauransu. Bayanai game da zirga-zirgar kuɗi za a iya duba su a cikin rahotanni don lokacin da ake buƙata. Idan kwastomomin ku suna buƙatar takaddun lissafin kuɗi na farko don siyarwar tikitin finafinai ko samfuran da suka danganci su, ana iya ƙirƙirar su ta atomatik kuma a buga su daga app ɗin da aka bayyana. Kayan kasuwanci kamar lambar mashaya da sikanin QR code, firintocin buga takardu, rajistar kasafin kudi, da sauransu suma suna dacewa da kayyade software. Manhajojinmu na ƙwararru har ma suna da ikon ƙirƙirar ƙirar ƙirarku mai ban sha'awa, idan akwai irin wannan buƙatar. Ana yin wannan sauƙin da sauri. Za'a iya ƙirƙirar zauren a siffofi da girma dabam-dabam. Don wannan, ka'idar tana samar da ɗaukakken sutudiyo kere kere. Dogaro da wurin zama ko kuma bisa ga wasu ƙa'idodi, yana yiwuwa a sanya farashin daban zuwa tikitin lokacin. Ana iya yin tikitin baligi a farashi ɗaya, yara da ɗalibi a farashin siyarwa daban.

Idan kuma kuna son bin diddigin wadanda suka zo cinema ko wani taron, wannan mai sauki ne a yi. Mai karbar tikitin zai iya karanta lambar mashaya akan tikitin tallace-tallace na masu kallo da suka zo sinima, kuma nan take za a sa musu alama a cikin manhajar. Talla tallace-tallace wurare ne da babu wanda ya zo, zaka iya siyarwa ga sababbin mutane waɗanda suke son halartar taron na yanzu, don haka haɓaka riba daga gare su.

Manhaja don siyar da tikitin silima kuma yana nuna jadawalin sake buga kwanuka daban-daban. Masu shirye-shiryenmu sunyi la'akari da wannan kuma sun kara ikon kirkirar jadawalin taron tare da buga su kai tsaye daga shirin. Hakanan za'a iya adana su ta hanyar lantarki kuma, misali, aika su ta hanyar wasiƙa.



Yi odar tikitin tallan tikiti

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tikitin tallan kayan aiki

Idan kamfanin ku ya tsunduma cikin sayar da samfuran da suka danganci hakan, to zai yiwu a adana su a cikin aikace-aikacen da aka gabatar. Shirin kuma yana da lissafin albashi na atomatik ga ma'aikata tare da albashin yanki. Don taimakawa manajan, mun ƙirƙiri dukkanin hadaddun kowane irin rahoto. Suna nuna a waɗanne fannonin kasuwancin ku suke aiki sosai, kuma a waɗanne abubuwa ne ake buƙatar canzawa. Rahotannin suna nuna duk bayanai kan tallace-tallace na biyan kuɗi, rahotanni na kuɗi daga kusurwa daban-daban na tallace-tallace, da rahotanni akan ɗakunan ajiya.

A cikin wannan ƙwararriyar ƙa'idodin, yana da sauƙi a lura da tallace-tallace na tikiti don fim ko wani taron. Kuna iya tabbata cewa software ɗinmu ba zata ba ku damar siyar da tikiti iri ɗaya ba sau biyu. An yi la'akari da yiwuwar dawo da cikakken ko sashin kuɗin rajista zuwa silima ko zuwa wani taron. Akwai ajiyar wurare a cikin silima kuma ba kawai tare da nuna su cikin launi daban-daban ba. Kula da tushen kwastomomi yana baka damar samun duk bayanan da suka dace game dasu.

Zai yiwu a aika saƙonni ga baƙi daga aikace-aikacen ta hanyar aikace-aikacen manzo iri-iri, wasiƙa, ko saƙon murya, misali, game da fim ɗin farko. Sarrafa biyan bashin da aka yi rajista zai zama mafi sauƙi saboda godiya mai launi na matakai daban-daban: saya, kama, kyauta. Adadin rahotanni masu kayatarwa don gudanarwa suna ba da cikakkiyar fahimtar al'amuran kamfanin, yana nuna ƙarfi da rauni, kuma yana ba da damar kawo kamfanin zuwa sabon matakin tallace-tallace.

Kayan tikiti yana tallafawa nau'ikan kayan sayarwa. An ƙaddamar da ɗaukacin ɗakin kera abubuwa a cikin ka'idar don ƙirƙirar ɗakunan taruwa na kansu masu launuka iri daban-daban. Zai yiwu a saita farashi daban-daban don tikiti daban-daban dangane da wasu ƙa'idodi. Za'a iya tsara jadawalin abubuwan a zahiri tare da maɓallin ɗaya kuma buga su kai tsaye daga shirin. Hakanan, ana ƙirƙirar kyawawan tikiti kuma ana buga su a cikin aikace-aikacen yayin siyarwar. Idan kana son ci gaba da lura da tallace-tallace na samfuran da suka danganci - kuma anan ne ya kamata wannan tsarin ya taimaka maka. Ta amfani da aikace-aikacen tikitinmu, zaku iya ɗaukar kamfaninku zuwa mataki na gaba, ta hanyar keta abokan hamayyar ku!