1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafi don masu fassara
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 255
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafi don masu fassara

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafi don masu fassara - Hoton shirin

Accountingididdigar masu fassara suna ba da damar inganta aikin kamfanin, suna kawo shi ta atomatik. Yayin aikin ingantawa da kuma bayan kammala babban ɓangarensa, ƙaruwa mai yawa a cikin adadin umarni yana yiwuwa saboda ingantaccen sabis na abokin ciniki.

Softwareididdigar Software na USU don masu fassara tana ba da damar lura da ayyukan kowane ma'aikaci, masu fassarawa, gano gibi a cikin ilimin masu fassarar, da aikawa da kowa horo mai zuwa akan lokaci.

Zuwa mafi saurin fassarar rubutu mai yawa, zaku iya rarraba shi tsakanin masu aiwatarwa da yawa lokaci guda kuma ku rage wa'adin, kuma saboda haka mafi kusantar karɓar ra'ayoyi masu kyau daga abokin harka da ƙaddara shi don ƙarin haɗin kai.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-17

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Mun inganta aikace-aikacen aikace-aikacen lissafin kudi don daidaitaccen mai amfani da PC, ya zama mai sauki da sauki. Babban na'ura yana dauke da gumakan da zasu baka damar canza bayanan allo, buɗe windows da yawa a lokaci ɗaya, ko, a ce, haɗa hoto. Kuna iya canza jerin su ko matsar dasu zuwa kowane wuri da ya dace muku a allon. Mun shirya abubuwan dozi iri iri masu ban sha'awa, emoticons, da hotuna a gare ku a gaba, amma idan an buƙata, zamu iya yin sababbi don yin oda.

A cikin USU Software na masu fassara, zaku iya ƙirƙirar ɗakunan ajiya na masu fassara, wanda a cikin su ba kawai masu fassara ba har da sauran abokan aikin ku. Kuna iya ƙirƙirar bayanan abokin ciniki mai dacewa, yana nuna matsayin kowannensu ga kamfanin. Lokaci na gaba, lokacin da umarni ya zo, ba za ku ƙara shigar da duk bayanan lissafin kuɗi game da abokin ciniki a cikin bayanan lissafi don nemo shi ba, bayan shiga, alal misali, ana iya zaɓar cikakken suna daga jerin irin waɗannan kuma duk bayanan da aka cika ta atomatik, bayan shigar da lambar, zaɓi komai babu buƙatar kuma. Masu fassara suna yin kwalliya iri ɗaya da jerin farashin abokin ku, gwargwadon ƙwarewar aikin da kuka yi tare da su a baya, da kuma iyawar mutum da aikin da yake cikin masu fassara.

Dangane da dacewa, mun ƙara saƙonnin SMS na ciki da kiran waya zuwa daidaitaccen kunshin aikace-aikacen. Tare da taimakon su, masu fassarar suna sanar da abokin harka game da ragin da aka ba shi a kan wasu sharuɗɗa, ko game da kammala odar sa. Sabis ɗin aika saƙon SMS yana ba ku damar sanar da masu fassara da sauran ma'aikata game da hutu da mahimman abubuwan da suka faru, da kuma, alal misali, game da ƙarshen wa'adin da aka ware don aiwatar da wasu umarni. Kiran waya yana taimakawa da sauri don kiran dukkanin rukunin abokin ciniki da bayar da tayin su don samar da wasu ayyuka, tare da taya abokan ciniki murnar hutu.

Rahotanni da yawa kan ayyukan kamfanin ku, riba, tsada, tushen asusun lissafi, da masu fassara suna taimakawa wajen tsara dabarun PR.

Mun fahimci mahimmancin sunanka a gare ku, kuma ta haka ne muka ƙirƙiri duk ayyukan da za su ba ku damar kawar da kurakurai a matakin aiwatar da aiki. Lokacin zana wani aiki, zaku iya zaɓar kowane adadin masu yi, nuna tsokaci akan tsari, nuna nau'in fassarar, zana jerin farashin farashin abokin ciniki, da sauransu. Kuna iya cike teburin lissafin rasit da kashe kuɗaɗen zuwa kamfanin a cikin ɗayan shafin don fahimtar da kanka halin da ake ciki kuma ba tashi ta hanyar ƙididdige farashi ba. Hakanan, zaku iya lissafin duk ayyukan kuɗaɗe a cikin kowane irin kuɗi a cikin duk asusun a cikin secondsan daƙiƙoƙi kaɗan.

A cikin shirinmu na lissafin kudi, kowane adadi na mutane na iya aiki lokaci guda a kan Intanet da kuma ta hanyar sabar gida. Dukkanin ladabi a ciki an inganta su saboda fayilolin bayanai ba su ɗauki ƙwaƙwalwar ajiya fiye da yadda ake buƙata a yanzu ba. Muna lura da abubuwan yau da kullun da kuma dacewar aikace-aikacenmu, ƙirƙirar sabbin abubuwa, da ƙaddamar da sabuntawa. Accountingididdigar masu fassarar yana ba da izinin ƙirƙirar manyan bayanai da ƙananan bayanan lantarki, tare da kowane adadin abokan ciniki da ke rajista.



Yi odar lissafin kuɗi ga masu fassara

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafi don masu fassara

Ayyuka masu dacewa na saurin bincike tsakanin ma'aikata da abokan ciniki da rarraba ayyukan tsakanin masu aiwatarwa suna taimakawa rage adadin lokacin da aka ware don ƙarshen yarjejeniyoyi domin masu yin su iya fara fara kammala aikin kanta. Ofarfin dukkan ma'aikata suyi aiki a cikin tsarin lissafin kuɗi akan haƙƙin ɗan adam, yawan aiki na yau da kullun da lissafin albashi, don haka koyaushe zaku iya sa ido kan masu fassarawa da matsayin umarninsu. Ikon tattara farashin kowane abokin ciniki. Adadin kwangilar ya dogara da haɗin abubuwa da yawa, kamar farashin sabis na musamman, adadin haruffa da sharuɗɗan aiki, mawuyacin fassarar, da sauransu. Adana bayanan lissafi ba kawai na rasit na kudi ba har ma na biyan kudi. Samuwar dukkan tsabar kudi da wadanda ba na kudi ba cikakken rahoto. Kula da tallace-tallace da lissafin talla, gano hanyoyin talla masu inganci wadanda ke samar da kwararar kwastomomi da kudi. Kula da basussukan da za a iya biya duka daga abokan ciniki zuwa masu yi. Saƙo da yawa ta SMS, Viber, da kiran waya. Ikon yin rikodin saƙon sauti don yin kira ga masu amfani, sanar da su kai tsaye game da bashi da ƙa'idodin aikin da aka gabatar ta hanyar sanarwar tarho ga kowa.

Don ƙarin kuɗi, zaku iya samun ayyukan wayar tarho, rikodin bidiyo na duk ma'amaloli, ajiyar ajiya da adana duk bayanan, mai tsarawa, ayyuka don kimanta ingancin sabis na kamfanin, haɗuwa da shafin, da sadarwa tare da tashoshin biya a duniya. Duk waɗannan ayyukan lissafin suna sanya kasuwancin ku ya zama mafi daɗi da kyau ga kowa da kowa, sabili da haka ya zama mafi buƙata a kasuwa kuma yana taimaka muku kawo kamfanin ku zuwa sabon matakin duniya.