1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Hanyoyin sufuri na hankali
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 983
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Hanyoyin sufuri na hankali

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Hanyoyin sufuri na hankali - Hoton shirin

Duniyar zamani tana rayuwa cikin sauri, duk abubuwan da suka faru suna faruwa tare da ci gaba da sauri. Kawai mafi kyawun je zuwa manyan kasuwannin kasuwanni, waɗanda suka sami damar ba da gaske ga abokan ciniki wani abu na musamman, wani abu da zai zama maganadisu don jawo sabbin aikace-aikace da yawa. Wasu cibiyoyi suna ba da kyawawan kayayyaki masu tsada, wasu kuma suna cajin farashi kaɗan don sashin da ba su da wadata sosai. Tsarin Lissafi na Duniya yana gayyatar ku don ƙirƙirar fa'idar gasa mara shakka ta hanya mai sauƙi da araha. Kuna kawai siyan software don sarrafa ayyukan ofis da haɓaka ingancin samfuran ko sabis ɗin da aka bayar.

Idan kun yi amfani da tsarin sufuri na hankali, ana inganta matakin sarrafawa da gudanarwa ta hanyar tsari mai girma, saboda ta amfani da tsofaffin hanyoyin samarwa da gudanarwa, ba za ku iya samun sakamako mai ban sha'awa ba. Kamfanin don ƙirƙira da ƙaddamar da ƙwararrun software na Universal Accounting System (gajeren taƙaitaccen bayani USU) zai taimaka muku da sauri ku saba da tsarin kuma ku zama jagorar kasuwa.

Lokacin da tsarin sufuri na hankali ITS daga USU ya shigo cikin wasa, babu buƙatar damuwa game da nasarar kamfanin. Software ɗin zai ɗauki mafi yawan ƙididdiga masu rikitarwa da sauran ayyuka na yau da kullun waɗanda ke buƙatar ƙarin kulawa da ƙarancin gajiya sosai. Kwamfuta ba ta gajiyawa ko kaɗan kuma ba ta ƙarƙashin raunin ɗan adam. Za ku iya amfani da hanyoyi daban-daban na biyan kuɗi don ayyukan ƴan kwangila. Bugu da ƙari, ƙungiyar ku za ta iya karɓar biyan kuɗin kayan da aka samarwa da siyarwa ko sabis ɗin da aka yi ta hanya mafi dacewa ga abokin ciniki.

Amfani da tsarin sufuri na hankali wanda ƙungiyar ƙungiyar haɓaka software ta Universal Accounting System zata samar muku da ingantaccen iko akan tafiyar kuɗi. Misali, duk ayyukan da aka gudanar ta amfani da ci gaban mu don sarrafa kansa na kasuwanci ana yin rikodin su kuma an rubuta su a cikin bayanan. Software yana gane biyan kuɗi da aka yi cikin tsabar kuɗi ko ta amfani da hanyoyin da ba tsabar kuɗi ba na saka kuɗi. Waɗannan na iya zama canja wuri zuwa asusun kamfani ko biyan kuɗi tare da katin banki, ko kuma kawai tsabar kuɗi na banki da aka ajiye a mai kuɗi. Bugu da ƙari, yana ba da kasancewar wurin mai karɓar kuɗi mai sarrafa kansa, wanda zai iya shigar da bayanai game da ma'amalar da aka yi ta yanayin atomatik a cikin ma'ajin bayanai.

Babban tsarin sufuri na hankali na ITS yana ba da amintaccen rabuwar ayyuka a cikin ƙungiyar ma'aikatan kamfanin. Kowane manajan ko wani ma'aikaci na iya amfani da shi don aiki kuma duba tsararrun bayanai waɗanda ma'aikacin tsarin izini ya ba shi izini. Software yana ba da haƙƙin shiga otal zuwa bayanai daga ma'ajin bayanai na shugabannin kamfanin. Babban jami'in gudanarwar kasuwancin da ke gudanar da ci gaban mu, da kuma masu kamfani, suna da cikakkun bayanai, kuma ba'a iyakance su da komai ba wajen duba bayanan da yin gyare-gyaren da suka dace.

An ƙirƙiri wani hadadden daidaitacce don sarrafa tsarin sufuri na hankali daga Tsarin Kididdigar Ƙasa ta Duniya ta amfani da tsarin gine-gine na zamani. Wannan yana haifar da abubuwan da ake buƙata don ingantaccen kulawa da tunani na zaɓin kuɗi. Kowane nau'i-nau'i, a zahiri, sashin lissafin kuɗi ne, ke da alhakin lissafin wasu ayyuka. Misali, tsarin da ake kira Cashier ya ƙunshi bayanai game da katunan kuɗi da asusun banki. Tushen lissafin da aka keɓe azaman abubuwan Kuɗi zai yi aiki tare da bayani game da samun kudin shiga da kashe kuɗin cibiyar. Domin kula da ma'aikata, akwai tsarin da ake kira ma'aikata. Gudanar da cibiyar ko kuma manajan da ke da izini za su iya sanin bayanan da aka adana a wurin game da ilimi da ake da su, ƙwarewar aiki, samuwar lasisin tuki, takaddun ilimi, matsayin aure, difloma, yara, ranar haihuwa, da dai sauransu. .

Yin amfani da tsarin sufuri na hankali daga Tsarin Ƙididdigar Ƙididdigar Ƙididdigar Ƙididdigar Ƙididdigar Ƙididdigar Ƙididdigar Ƙididdigar Ƙididdigar Ƙididdigar Ƙididdigar Ƙididdigar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙira zai ba ku yanayi mai kyau don shiga kasuwanni don samar da ayyuka ko samarwa da sayar da kayayyaki. Ana adana duk bayanan da ake buƙata a cikin ƙwaƙwalwar kwamfuta. Misali, bayani game da sufuri yana ƙunshe da katangar lissafi mai suna Transport. A ciki za ku sami bayanai game da motocin da ake da su da sauran ababen hawa, kula da su, kasancewar takaddun da suka dace don motoci, lokaci, direbobin da aka ba su, amfani da mai, nau'in mai da man shafawa, da sauransu.

Babban tsarin sufuri na fasaha na ITS daga USU zai taimaka wa gudanar da kasuwancin wajen inganta farashi da kuma daidaita amfani da albarkatun cibiyar don rage asara da rage rashin aiki. Amfani da ci gaban mu zai taimaka wajen inganta matakin ƙwararrun manajojin kasuwanci. Manyan jami'an gudanarwa za su iya sanin abubuwan da ake da su game da ayyukan da ke gudana a cikin kamfanin da kuma haɓaka matakin ƙwarewar su.

Kasancewar samfurin rahotanni a cikin tsarin sufuri na hankali daga kamfaninmu yana taimaka wa ƙungiyar gudanarwa don sarrafa kamfanin a cikin mafi kyawun hanya, la'akari da yanayin yanayi da yanayin aiki a cikin ma'aikata. Ƙwarewar gudanarwa kuma za ta ƙaru yayin da kuke nazarin rahotanni da shawarwari daga aikace-aikacen Gudanar da Tsarin Sufuri na ITS. Bugu da ƙari, aikin ci gaban mu zai ƙara matakin mayar da martani ga gaggawa ko ma taimakawa wajen hana su. Lokacin da wani yanayi mai mahimmanci ya gabato ko kuma idan ba zai yiwu a yi hasashen gaba ba, software ɗin tana nuna hakan ga mai amfani, wanda zai iya ɗaukar matakan gaggawa don hana ko dakatar da sakamakon a kan lokaci.

An sauƙaƙa tsarin ƙara sabbin bayanai zuwa rukunin masu amfani don tsarin sufuri mai hankali zuwa matsananci, wanda zai taimaka adana albarkatun ma'aikata da rage sa'o'in da ake buƙata don aiwatar da waɗannan ayyukan. Software na kansa yana sa mai aiki don ƙarin ayyuka kuma yana sarrafa daidaiton cikawa. Kowane sabon aikace-aikacen yana yin rajista a cikin yanayin atomatik-sauti. Lokacin ƙara sabbin bayanai, software ɗin tana bayarwa daga bayanan da aka shigar a baya wanda ya dace da haruffan farko a cikin filin don shigar da bayanai. Mai aiki zai iya zaɓar zaɓin da ya dace kuma ya rage farashin aiki na tuƙi gaba ɗaya a cikin mahimman bayanan.

Kunshin software mai amfani don sarrafa tsarin sufuri na hankali ITS daga ƙungiyarmu an tsara shi ta yadda zai taimaka wa mai amfani ya yi aikinsa da sauri. Misali, lokacin da ake samar da takardu, software daga Tsarin Ƙididdigar Ƙididdigar Ƙasa ta Duniya tana shigar da kwanan watan ta atomatik. Idan ya cancanta, zaku iya ɗaukar wannan aikin kuma kuyi aikin a cikin yanayin hannu.

Software don tsarin sufuri na hankali daga USU na iya samar da fom a cikin cikakkiyar yanayin atomatik, babban abu shine daidaita samfuran daidai, sannan kuma batun fasaha ne. Don cikakken sashin ayyukan aiki tsakanin ma'aikatan kamfanin da haɓaka matakin sirri, shigarwa da izini a cikin shirinmu ana yin su ne kawai ta shigar da sunan mai amfani da kalmar wucewa a cikin filayen da aka tanada don wannan.

Ci gaban mu, wanda aka ƙirƙira don sauƙaƙe gudanarwar tsarin sufuri na fasaha na ITS, zai taimaka wajen ƙirƙirar kashin baya na abokan ciniki na yau da kullun waɗanda za su tabbatar da kwararar kuɗi na yau da kullun zuwa asusun kamfanin. Bugu da ƙari, jawo hankalin abokan ciniki masu aminci suna haifar da wakilan talla daga gare su waɗanda ke yin aiki ba tare da amincewa ba, kuma abin da ke da mahimmanci, cikakken kyauta. Haɓaka yawan yawan aiki a cikin ƙungiyar da ta gudanar da aikin sarrafa kansa na aikin ofis yana da ci gaba mai kyau. Yayin da yawan aiki ke girma, haka ma matakin farin ciki na abokan ciniki ya yi aiki, kuma sun sake dawowa, kuma sau da yawa suna kawo sababbin abokan ciniki tare da su, waɗanda ke ba da umarni da kuma ƙara yawan kasuwancin ku.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-16

Shirin takardun jigilar kayayyaki yana haifar da takardun layi da sauran takaddun da suka dace don aikin kamfanin.

Kamfanonin sufuri da dabaru don inganta kasuwancin su na iya fara amfani da lissafin kuɗi a cikin ƙungiyar sufuri ta amfani da shirin kwamfuta mai sarrafa kansa.

Lissafi a cikin kamfanin sufuri yana tattara bayanai na zamani game da ragowar man fetur da man shafawa, kayan gyara don sufuri da sauran muhimman abubuwa.

Ana yin lissafin takaddun jigilar kayayyaki ta amfani da aikace-aikacen sarrafa kamfanin sufuri a cikin daƙiƙa kaɗan, rage lokacin da ake kashewa akan ayyukan yau da kullun na ma'aikata.

lissafin kamfanin sufuri yana ƙara yawan yawan ma'aikata, yana ba ku damar gano ma'aikata mafi yawan aiki, ƙarfafa waɗannan ma'aikata.

Shirin na kamfanin sufuri, tare da hanyoyin da ke da alaƙa da jigilar kayayyaki da lissafin hanyoyi, suna tsara lissafin ɗakunan ajiya masu inganci ta amfani da kayan ajiyar kayan zamani.

Aiwatar da kamfanonin sufuri ba kawai kayan aiki ne don adana bayanan motoci da direbobi ba, har ma da rahotanni da yawa waɗanda ke da amfani ga gudanarwa da ma'aikatan kamfanin.

Shirin kamfanin sufuri yana la'akari da irin waɗannan mahimman alamomi kamar: farashin ajiye motoci, alamun man fetur da sauransu.

Lissafi na motoci da direbobi suna haifar da katin sirri ga direba ko kowane ma'aikaci, tare da ikon haɗa takardu, hotuna don dacewa da lissafin kuɗi da ma'aikatan ma'aikata.

Shirin na kamfanin sufuri yana gudanar da samar da buƙatun don sufuri, tsara hanyoyin hanyoyi, da kuma ƙididdige farashi, la'akari da abubuwa daban-daban.

Software don inganta tsarin sufuri na hankali daga USU yana 'yantar da babbar damar albarkatun aiki, waɗanda a baya an shagaltar da su da ayyuka don yin aikin yau da kullun.

Ma'aikatan da aka saki daga yau da kullum za su yi godiya ga kamfanin da ya haifar da irin wannan yanayi mai kyau, kuma matakin ƙarfafawa zai ci gaba da karuwa.

Bayan aiwatar da tsarin sufuri na hankali daga Tsarin Lissafi na Duniya a cikin aikin ofis, matakin farin cikin ma'aikaci zai karu. Wannan yana nufin cewa za su yi aiki mafi kyau da sauri.

Aikace-aikace da gina tsarin sufuri na hankali zai ba wa ma'aikata aiki a kan ayyukan ƙirƙira, kuma aikace-aikacen mu zai yi aikin yau da kullum.

Software don sarrafa tsarin sufuri na hankali yana yin ayyuka masu mahimmanci da yawa ta atomatik.

Aikace-aikacen mai amfani don sarrafa tsarin sufuri mai hankali zai zama mataimaki mai kyau kuma mai ba da shawara mai mahimmanci ga shugabannin da ba ruwansu ba, saboda wannan mun samar da rahotanni na musamman.

Tsarin sufuri na fasaha mai amfani ITS yana tattara bayanan ƙididdiga game da aikin kamfani, kuma yana aiwatar da shi ta amfani da ginanniyar hankali na wucin gadi.

Ana nazarin duk kididdigar da aka tattara, kuma a sakamakon haka. Mai amfani yana karɓar rahotannin shirye-shiryen da suka ƙunshi ba kawai bayanai game da halin da ake ciki ba. Amma kuma hasashe na ƙarin ci gaba, wanda aka gina bisa tushen kididdigar da ake samu.

Amma shirinmu na kula da hadadden sufuri na hankali bai iyakance ga bincike mai sauƙi da ƙirƙirar hasashen ba. Haɗe-haɗen basirar wucin gadi kuma yana ba da babban gudanarwar ƙungiyar tare da hasashen ci gaban abubuwan da suka faru.

Mai amfani da tsarin sufuri mai hankali na ITS zai iya fahimtar kansa tare da zaɓuɓɓukan da aka tsara don aiki kuma ya zaɓi mafi kyawun mafi kyau daga ra'ayinsa. Ko, bayan nazarin ƙididdiga da aka tsara, hasashen da zaɓuɓɓukan aiki, yanke shawarar ku.

Ci gaban mu yana ba da ingantaccen aiki na ƙididdigar ƙididdiga.

Ta amfani da software don tsarin sufuri mai hankali na ITS, zaku iya buga takardu kai tsaye daga kayan aikin bugawa.

Don adana kuɗi da haɓaka matakai a cikin cibiyar, mun ba da ikon haɗa kyamarar gidan yanar gizo cikin ayyukan aikace-aikacen.

Maganin sarrafa zirga-zirgar mu mai wayo zai taimaka muku ƙirƙirar hoton bayanin martaba cikin sauri. Haka kuma, ba komai waye kyamarar gidan yanar gizon ke daukar hoto, zama sabon ma'aikaci, abokin ciniki ko mai kaya.

Ƙirƙiri hotuna daidai a cikin shirin. Ba tare da barin wurin aiki ba, ba kawai zai rage lokacin daukar hoto ba, amma kuma tabbatar da keɓance bayanan ma'aikata.

Don haɓaka matakin tsaro na ƙungiyar ku, mun tanadar don haɗawa cikin ayyukan ci gaban mu don sarrafa tsarin sufuri mai hankali na ITS kayan aikin sa ido na bidiyo.



Oda tsarin sufuri na hankali

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Hanyoyin sufuri na hankali

Kyamara na bidiyo na iya rikodin abubuwan da ke faruwa a cikin kamfani da kuma yankunan da ke kewaye.

Kuna iya kowane lokaci ɗaukar bayanan don lokacin da ake buƙata kuma duba su.

Aikace-aikacen don aiki tare da tsarin sufuri mai hankali ITS daga USU yana adana ma'aikata lokaci akan yin aikin da ba dole ba.

Lokacin shigar da bayanai a cikin bayanan ci gaba don tsarin sufuri na hankali na ITS, aikace-aikacen yana taimakawa wajen cikawa.

Mai amfani zai iya zaɓar daga irin waɗannan zaɓuɓɓuka daga waɗanda aka shigar a baya. Kuna iya zaɓar wanda ya dace.

Rukunin kwamfuta mai amfani don sarrafa tsarin sufuri mai hankali na ITS zai taimaka wajen haɗa tushen abokan ciniki na rassa daban-daban na cibiyar zuwa cibiyar sadarwa guda ɗaya, wanda kowane mai amfani da izini zai iya amfani da shi, daidai da matakin damar dubawa da gyarawa. data.

Aikace-aikacen tsarin sufuri na hankali daga kamfaninmu yana sanye da ingin bincike mai kyau.

Haɓaka haɓakawa don hadadden sufuri mai hankali zai zama mataimaki mara makawa da kyakkyawan kayan aiki don aiwatar da hadaddun injina na ofis.

Na ci gaba, software mai hankali daga kamfaninmu yana haɓaka aiwatar da ƙara sabbin masu amfani zuwa bayanan.

Haɗin kai na zamani don tsarin sufuri mai hankali ITS zai taimaka waƙa da yawan aiki a cikin ma'aikata.

Yin amfani da software mai hankali don sufuri zai taimaka maka da sauri don samun sakamako mai mahimmanci wajen inganta aikin ofis da kuma ɗaukar matsayi na gaba a kasuwa.

Yi ingantaccen zaɓi kuma siyan ingantattun software na sarrafa kansa kawai na ofis wanda mai haɓaka software na USU ya bayar!