1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Farkon lissafin dabbobi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 145
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Farkon lissafin dabbobi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Farkon lissafin dabbobi - Hoton shirin

Ana gudanar da lissafin dabbobi na farko yayin shigar dabba ta farko a tsarin kula da dabbobi. Yayin lissafin farko, ana nadar bayanai, ana gudanar da binciken dabbar, da shigar da bayanai kan yanayin mara lafiyar, kuma an yi alƙawarin likita. Receptionarin liyafar ana ɗaukarta azaman liyafar da aka maimaita. Kula da bayanan farko yana taimaka wajan gano cikakkiyar cikakkun bayanai game da yanayin majiyyacin da mahimmancin magani kuma zai baka damar daidaita hanyoyin magani, idan ya zama dole, ta hanyar kwatanta magani na farko da maimaita marasa lafiya. Koyaya, a aikace, yawancin asibitocin dabbobi suna ɗaukar maimaita alƙawari a matsayin na farko; tare da kowane ziyarar, ana buƙatar rajista na gaba na dabba. Irin wannan samar da sabis ɗin baya kawo wani sauƙi ga kwastomomi. A cikin zamani, ana amfani da hanyoyi da yawa don daidaita aiki tare da abokan ciniki. Ofayan shahararrun sune amfani da fasahar bayanai a cikin sabis na abokin ciniki.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-04

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Don haka, shirye-shiryen aiki da kai na ƙididdigar kuɗi na farko na dabbobi suna ba ku damar samun aikin atomatik tare da ƙididdigar farko da duk buƙatun abokin ciniki na gaba tare da dabbobi. Yin amfani da tsarin atomatik na gudanarwa ta farko yana da tasiri mafi girma akan haɓakar sigogin aiki da ayyukan kuɗi, inganta kowane tsarin aiki. Baya ga ɗawainiyar samar da sabis na dabbobi ga dabbobi, tsarin gudanarwa ta farko yana ba ku damar jimre wa ayyukan adana bayanai da aiwatar da su. Yawancin tsarin suna ba ka damar ƙirƙirar ɗakunan bayanai wanda za a iya adana bayanai akan kowace dabba, daga ranar da aka fara lissafin kuɗi zuwa liyafar ƙarshe, adana duk sakamakon da ya dace har ma da hotuna. Don samun nasarar aiwatar da ingantaccen tsarin aiki da kai na ƙididdigar dabbobi na farko, dole ne a hankali zaɓi shi. Akwai nau'ikan shirye-shirye daban-daban na ƙididdigar dabbobi na farko akan kasuwar fasahar sadarwar bayanai. Sabili da haka, yayin zaɓar software, yakamata a la'akari da sharuɗɗa da yawa, kamar nau'in aiki da kai, ayyuka da kuma asalin aikin aikace-aikacen. Tabbas, ba za a sami tambayoyi game da yanki ba, tunda ya kamata a tsara tsarin don maganin dabbobi. A wasu lamuran ya zama dole a bi ka'idar daidaita aiki da nau'in aiki da kai bisa ga bukatun kamfanin ku.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

An tsara USU-Soft aikace-aikace don sarrafa kansa ga duk matakan kasuwanci. Tsarin lissafin dabbobi na farko ya dace a kowace kungiya, gami da masana'antar dabbobi. Ayyukan tsarin suna da sassauƙa, wanda ke ba ku damar canzawa ko haɓaka ƙarin sigogin zaɓin shirin daidai da bukatun kamfanin. Don haka, ana aiwatar da haɓaka kayan aikin software ta hanyar gano abubuwa kamar buƙatu da buƙatun kwastomomi, ba tare da gazawar la'akari da takamaiman ayyukan aikin ba. Aiwatarwa da girka software ba su da tsayayyen tsari, baya shafar ayyukan yau da kullun kuma baya buƙatar ƙarin saka hannun jari daga ɓangaren abokin cinikinmu. Thearfin zaɓi na aikace-aikacen yana ba ku damar aiwatar da matakai da yawa, kamar lissafin kuɗi, gudanar da sha'anin kasuwanci, iko kan samar da sabis na dabbobi, ƙididdigar farko, rajistar marasa lafiya masu ƙafa huɗu, adana katunan kowane dabba da tarihin likita, an tsara magani, sakamakon bincike da nazari, kwararar takardu, bincike da dubawa, lissafi, rahoto, samar da bayanai da sauran abubuwa. Tsarin USU-Soft shine amintacce ƙawancen ci gaban kamfanin ku!



Yi odar lissafin dabbobi na farko

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Farkon lissafin dabbobi

Tsarin tsarin ya dogara da abubuwan da kuke so. Bugu da kari, shirin na lissafin kudi na farko na dabbobi yana da fadi da dama na zabin yare. Kowane ma'aikaci na iya amfani da shirin na lissafin kuɗi na farko na dabbobi, ba tare da la'akari da matakin ƙwarewar fasaha ba. Tsarin yana da sauƙi kuma mai sauƙi, mai sauƙin amfani, don haka baya haifar da matsaloli. Bugu da kari, muna ba ku horon ma’aikata. Gudanar da kasuwancin tare da aiwatar da ci gaba da sarrafawa kan ayyukan kamfanin da bin diddigin ayyukan ma'aikata. Aikace-aikacen USU-Soft suna ba ku damar bin diddigin ayyukan ma'aikata ta hanyar yin rikodin ayyukan da aka yi a cikin shirin na ƙididdigar farko. Wannan kuma yana ba da damar gano kurakurai. Inganta ayyukan aiki hanya ce mai kyau don daidaita adadin aiki da lokacin da aka ɓatar akan takarda da sarrafa takardu. Amfani da kayan aikin software yana ba ku damar haɓaka ƙididdigar aiki da sashin kuɗi na kamfanin, yana tabbatar da haɓakar gasa.

Inganta ayyukan sito yana shafar ayyukan ƙididdigar kuɗi da ayyukan gudanarwa, kayan adanawa, ƙididdigar mashaya. A cikin tsarin USU-Soft, zaku iya ƙirƙirar rumbun adana bayanai wanda zaku iya aiwatarwa da adana bayanai mara iyaka. Gudanar da bincike da bincike na bincike yana nuna cikakkun bayanai game da yanayin tattalin arzikin kamfanin, wanda ke ba da gudummawa ga yanke shawara mai kyau na gudanarwa. Tsarin yana ba da zaɓuɓɓuka don tsarawa, hangen nesa da kuma kasafin kuɗi. Controlarfin ikon sarrafa nesa yana ba ku damar sarrafawa da aiki a cikin shirin gudanarwar farko ta hanyar Intanet daga ko'ina cikin duniya. Masu haɓaka suna ba ku damar gwada shirin ta hanyar saukar da demo daga gidan yanar gizon ƙungiyar. USungiyar USU-Soft ta tabbatar da duk aikin sabis da kulawa.