1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Jawo hankalin abokan ciniki daga talla
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 703
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Jawo hankalin abokan ciniki daga talla

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Jawo hankalin abokan ciniki daga talla - Hoton shirin

Janyo hankalin kwastoma daga talla shine ɗayan manyan abubuwan da ke sha'awar kowane mai gudanarwa. Gudanar da kowane kamfani koyaushe yana ƙoƙarin nemo mafi kyawun ingantaccen kuma ingantacciyar hanyar don jawo hankalin masu yuwuwar abokan ciniki da yawa. Yi magana cikin ƙwarewa da sauƙi game da samfur ko sabis ɗin da kamfanin ke samarwa, talla yana taimakawa. Hanya ce mafi inganci ta isar da bayani game da wani abu ga talakawa, wanda ke haifar da sha'awarsu da jan hankalinsu. Lokuta da yawa, gudanarwa tana shirye don biyan kuɗi mai yawa ga kwararru waɗanda ke da alhakin jan hankalin sabbin abokan harka zuwa harkar. Koyaya, waɗannan farashin ba koyaushe bane. A yau, mutane suna ƙara ba da fifiko ga shirye-shiryen atomatik na musamman waɗanda ke magance ayyukan da aka ba su fiye da kowane gwani. Kuma idan har kuka haɗu da tsarin komputa tare da ƙwararren masani - kuyi la'akari da cewa ƙaddarar ta ƙare da nasara.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-19

Muna gayyatarku don amfani da sabon ci gaban USU Software. Kwararrun kwararru ne kawai suka tsunduma cikin kirkirar ta. Aikace-aikacen yana da sauƙi, dacewa, kuma madaidaiciya don amfani. Yayin ci gaba, ma'aikatanmu sun mai da hankali ga masu amfani da su waɗanda kwata-kwata basa buƙatar samun cikakken ilimi a fannin fasaha. USU Software shine mataimakin ku. Yana taimakawa tare da aiwatar da ayyukan nazari, yanke shawara daban-daban, yin tsinkaya da tsare-tsaren ci gaban masana'antar. Wannan kayan aikin yana taimaka muku fara haɓakawa, haɓaka ƙwarewar ku, yawan aiki, da ƙwarewar aiki, kuma zai ba da gudummawa sosai don jan hankalin sabbin abokan ciniki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Janyo hankalin kwastomomi daga talla shine hanya mafi inganci don haɓaka kwararar masu siye. Ari da, talla babbar hanya ce ta sanar da kanka a kasuwa. Koyaya, kar a manta cewa hanyar tallata kada ta kasance ta kowane hanya, amma ƙwarewa ce. Ta hanyar dogaro kaɗan amintaccen kayan aiki na atomatik na musamman, zaku sami damar kawo cibiyar ku zuwa sabon matsayi na kasuwa gaba ɗaya a cikin rikodin lokaci. Aikace-aikacenmu ya zama naku da ƙungiyar ku kawai mai maye gurbin mataimakin sa cikin al'amuran talla. Kayan aikin zai taimaka wa manajan da akawu da kuma kasuwar. Shirin zai taimaka muku nazarin ayyukan kafawa koyaushe, ku tantance fa'idar sa. Nazari na yau da kullun game da tallan tallace-tallace yana ba da dama don kimanta matsayin ƙungiyar da zaɓi mafi kyawun hanyoyi don haɓaka da haɓaka kamfanin. Tsarin koyaushe yana ba mai amfani sabon sahihi kuma mai dacewa, wanda ke sauƙaƙawa da saurin aikin.



Yi odar kwastomomi masu jan hankali daga talla

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Jawo hankalin abokan ciniki daga talla

Kuna iya samun masaniya da tsarin demo na USU Software ta sauke shi daga gidan yanar gizon mu. Wannan hanya ce mai kyau don ƙarin sani game da aikace-aikacen, ayyukansa, saitin zaɓuɓɓuka, da yadda yake aiki. Hakanan, a ƙasan wannan shafin, akwai wani ɗan ƙaramin lissafi, wanda ke bayanin ƙarin damar USU Software. Ba zai zama mai iko ba idan ka karanta shi a hankali. Bayan amfani da sigar gwajin, ba za ku iya zama maras ma'ana ba.

Shirye-shiryenmu yana da ƙarancin buƙatun fasaha, wanda ya sauƙaƙe zazzagewa da girkawa a kan kowace kwamfuta. Amfani da tsarin komputa na musamman yana da sakamako mai kyau akan haɓakar ƙimar aiki da ƙwarewar kamfanin, wanda, bi da bi, yana taimakawa jawo mafi mahimmancin abokan harka. USU Software yana da tushe na bayani mara iyaka, wanda ke adana dalla-dalla bayanai game da duk abokan cinikin da suka taɓa tuntuɓarku. Wannan ci gaban ya tsunduma cikin gudanar da aika saƙon SMS tsakanin abokan ciniki da ma'aikata, wanda ke ba wa waɗannan da sauran damar sanar da su game da sababbin abubuwa da canje-canje iri-iri. Wannan shirin yana da sauƙi da sauƙi kamar yadda ya kamata dangane da aiki. Kuna iya mallake shi daidai cikin 'yan kwanaki kawai, za ku gani. Shirin koyaushe yana nazarin kasuwar tallace-tallace kuma yana gano hanyoyin mafi inganci da inganci don tallata wani nau'in alama a yau. Wannan hanyar tana taimakawa wajen nemowa da jawo hankalin sabbin abokan harka.

Ci gaban da kansa yake riƙe da bayanai a cikin ƙungiyar, yin rikodin duk kashe kuɗi da kuɗin shiga a cikin mujallar dijital ɗaya. Ana bayar da dukkan takaddun ga hukumomi a kan kari, kuma nan da nan cikin tsari madaidaici, wanda ke adana lokaci mai yawa. Tare da takaddun, mai amfani kuma yana karɓar zane-zane da zane-zane iri-iri, waɗanda suke nuni ne mai kyau game da haɓakar kamfanin da ci gabanta. Haɗin kai da aikin da aka tsara na ma'aikata suna ba da gudummawa don jawo hankalin abokan ciniki. Tsarin mu zai taimaka muku wajen tsara tsarin gudanarwa, wanda zai sanya shi sauki, karara, kuma mafi fahimta. Shirin koyaushe yana yin nazari da kimanta fa'idar kasuwancin ku don kada kamfanin ya shiga cikin mummunan alamun kuɗi, koyaushe yana kawo riba ta musamman. Ci gaban yana lura da ƙididdigar tasirin tallan kai tsaye, yana ba da bayanai ga gudanarwa a cikin lokaci. USU Software yana taimakawa wajen tsara ayyukan ƙungiyar na gaba, yin hasashe, da kuma gano hanyoyin mafi kyau na faɗaɗawa da ci gaba. USU Software yana tallafawa nau'ikan kuɗaɗe daban daban a lokaci ɗaya idan har kuka ba da haɗin kai ga ƙungiyoyin ƙasashen waje. Shirye-shiryenmu zai zama mafi mahimmanci kuma mai sauyawa a gare ku, wanda koyaushe zai kasance a hannunku lokacin da kuke buƙatar shi don taimakawa da kawo fa'idodi na musamman ga kamfanin ku!