1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Kungiya na aikin sashen talla
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 178
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Kungiya na aikin sashen talla

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Kungiya na aikin sashen talla - Hoton shirin

Shirya aikin sashen tallace-tallace da tallace-tallace hanya ce mai mahimmanci da rikon amana. Zuwa aiwatar da shi daidai, girka wani hadadden samfurin daga kamfanin USU Software system company. Aikace-aikacenmu na daidaitawa yana ba ku damar jimre duk ayyukan da ke fuskantar kamfanin da sauri. Ba ku da wata matsala game da sarrafa bayanai. Bayan duk wannan, rarraba shi yana faruwa a cikin manyan fayilolin da suka dace. Neman bayanai na iya zama mai sauki kuma kai tsaye.

Idan kuna tsara aikin sashin tallan ku, tsarinmu mai karɓa ya zama kayan aikin bincike na software ba makawa. Ko da tare da wadatattun tsoffin kwamfutoci masu hikima na zamani, aikin software zai yiwu. Theaddamar da shigarwa na aikace-aikacenmu kuma ku ji daɗin yadda hankali na wucin gadi ke aiwatar da ayyuka daban-daban, kuma baya fuskantar wata matsala.

A cikin tsara aikin sashin talla, za ku zama cikakken jagora a kasuwa, ya zarta dukkan masu fafatawa kuma ku zama dan kasuwa mafi nasara. Ayyukan kasuwancin ku zasu zama masu nasara, kuma abokan ciniki zasu juya zuwa ga ƙungiyar ku da yardar rai. Forarfafa ƙungiyar tallan ku ta hanyar shigar da kayan aikin kayan masarufi. Yana aiki ba tare da ɓata lokaci ba ko da da tsofaffin kwamfutocin mutum ne. Irin waɗannan matakan suna ba ka damar adana adadi mai yawa na albarkatun kuɗi. Kowane ma'aikacin ku yana da asusu na sirri da yake dashi. A cikin tsarin sa, ana aiwatar da duk ayyukan talla da ake buƙata don aiwatar da aikace-aikace masu shigowa. Aiki a cikin kamfanin za a ƙalubalanci kuma sashen tallan zai kasance mafi sanarwa. Breaksungiyar ta karya duk bayanan tallace-tallace kuma ta haɓaka adadin kudaden shiga zuwa kasafin kuɗi. Zai yiwu a yi amfani da tsarin a cikin kowane yare mai dacewa. Don wannan, ana ba da fakitin keɓance na musamman.

Mun fassara hadaddun don tsara aikin kamfanin kasuwanci zuwa Uzbek, Kazakh, Ukrainian, Belarusian, Mongolian, har ma cikin Ingilishi. Yourungiyar ku na iya haɗa kan dukkan bangarorin tsari ta amfani da Intanet ko cibiyar sadarwar yankin. Irin waɗannan matakan suna da fa'ida sosai. Saboda haka, shigar da samfurinmu.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-19

Idan kuna aiki da tallace-tallace, sashenku na tsarin yana buƙatar samfuran software masu aiki da yawa. Tare da taimakon ta, zaka iya kare dukkan kayan aikin bayanai daga duk wata barazana. Zai iya zama leƙen asirin masana'antu ne ko kuma haɗarin tsarin aiki, ba komai, cikakken bayani game da aikin ƙungiyar sashin tallan yana aiwatar da dukkanin ayyukan kariyar bayanai masu mahimmanci. Ana kofe duk bayanai zuwa kafofin watsa labarai na nesa azaman toshe madadin. Bugu da ari, idan kwamfutoci na sirri suka sami canje-canje masu mahimmanci, koyaushe yana iya dawo da bayanan zobe. Wannan yana da matukar amfani ga kamfanin. Ari da haka, leƙen asirin masana'antu ba wata barazana ga ƙungiyar ku. Duk bayanan sirri suna cikin hanyar da za a iya samun damar yin amfani da su ga iyakantattun mutane kawai.

Matsayi da fayil ɗin kamfanin da ke iya aiki tare da bayanan zamani, wanda, ƙari, ana nuna shi akan jadawalin zane. Suna aiki azaman gudanar da tushen fi'ili na kamfani don samun ƙididdigar da ake buƙata a hannunsu. Kari akan haka, ana gabatar da shi a cikin tsari na gani, wanda ya kawo sauki ga kwararru da manajojin kamfanin don mu'amala da bayanan bayanai.

Ana gudanar da tallace-tallace ba tare da ɓata lokaci ba, kuma kuna iya gudanar da sashin haɓakawa daidai. Ofungiyoyin aiki da sauran hanyoyin samarwa a matakin da ya dace na inganci. Kawai cika bayanin a madaidaiciyar hanyar amfani da aikace-aikacen. Software yana aiwatar da bayanan da suka dace bayan bin tsarin da aka ambata.

Akwai aikin bincike mai dacewa kan layi. Kuna iya canza matakan bincike ta kowace hanyar da kuke so. Akwai zaɓuɓɓuka na musamman da yawa don wannan.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Ana iya aiwatar da cikakkiyar mafita ta aikin ƙungiyar ƙungiyar tallan, waɗanda ƙwararrun masu shirye-shirye suka tsara don ƙungiyar ƙididdigar tsarin ƙididdigar lissafin kuɗi, ta amfani da ɗawainiyar fasaha ta mutum.

Muna ba ku da dama na hanyoyin inganta kasuwancin kasuwanci don zaɓar daga. Koyaya, ƙara sabbin fasali koyaushe yana gare ku. Tabbas, duk bita da ƙari na sabbin zaɓuɓɓuka ana aiwatar da mu don kuɗi. Ba a haɗa wannan adadin kuɗin a cikin farashin samfurin tushe.

Compleungiyoyin da ke tsara aikin mafita na sassan tallan, waɗanda masu shirye-shiryen Software na USU suka ƙirƙira, an inganta su sosai. An tsara menu na aikace-aikace ta yadda hanyar kewayawa a ciki mai sauki ce kuma kai tsaye. Ahankali zaku sami umarnin da kuke buƙata a halin yanzu kuma zaku iya amfani da shi ba tare da wahala ba. Shigar da aikace-aikace don tsara aikin sashin talla ba zai dame ku ba. Wannan tsari yana da sauki kuma kai tsaye, kuma, muna samar muku da cikakken taimako a cikin wannan lamarin.

Cibiyar taimakon fasaha ta kamfaninmu koyaushe tana aiki ne don fa'idantar da abokan cinikinmu. Idan ka sayi lasisin aiki na hadadden kungiya daga sashen talla, muna ba da taimakon fasaha kyauta ba tare da komai ba. Kuna iya amfani da samfuranmu kuma kada kuji tsoron sabunta abubuwa masu mahimmanci. Tsarin Manhajan USU Software ya yi watsi da tarin kuɗin biyan kuɗi. Zaku iya siyan hadadden aikinmu na tsari akan sharadin fifiko idan aka samar da ragi ko tallatawa a yankinku.



Yi odar ƙungiyar aikin sashin talla

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Kungiya na aikin sashen talla

Softwareungiyar Software ta USU koyaushe ana jagorantar ta ainihin ikon sayayya na kasuwanci a cikin kowane takamaiman yanki. Muna nazarin ikon siyan kaya da farashin ƙira dangane da ainihin yiwuwar masu sayan kayan aikin software ɗin mu.

Aikin amsawa na mafita na sashen talla, wanda ƙwararrun masu ƙirarmu suka ƙirƙira, suna da sauƙin koya. Abubuwan da ke tattare da hadaddun a bayyane suke cewa ba lallai ne ku ɓatar da lokaci mai yawa don sarrafa shi ba. Yi amfani da zaɓin da ake kira 'kayan aikin kayan aiki'. An kunna shi a cikin menu na shirin.

Godiya ga shawarwarin faɗakarwa, ana iya ƙware software don aikin ƙungiyar ƙungiyar tallan a cikin rikodin lokaci. Kuna iya fara biyan kuɗi akan wannan samfurin kusan kai tsaye idan kun girka shi akan kwamfutocinku na sirri.

Sa hannun jari a cikin aikace-aikacen tallace-tallace da sauri ya biya kuma ya kawo muku adadin kuɗi mai tsoka. Shigar da aikace-aikacenmu kuma ku kasance a gaban duk manyan abokan hamayya ta hanyar mamaye mafi kyawun kayan masarufi da kasuwar gida zata bayar. Har ila yau kuna da damar samun ingantaccen faɗaɗawa zuwa maƙwabtan kasuwannin makwabta idan kuka girka kuma kuka ba da aikin ci gaba na software ɗin sashen talla. Kuna iya kulawa cikin dogon lokaci matsayin da kuka mamaye a baya kuma, a cikin layi ɗaya, gudanar da faɗaɗawa, cin nasara da sabbin abubuwa.