1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Motocin lissafin kan wankin mota
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 1
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Motocin lissafin kan wankin mota

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Motocin lissafin kan wankin mota - Hoton shirin

Kula da motoci a wurin wankin mota wani muhimmin bangare ne na tashar tashan mota mai nasara. Wannan nau'i na aikin lissafin kuɗi ya zama dole ga tashoshin gargajiya inda ma'aikata ke aiki, da kuma wankin mota, inda ake amfani da ƙa'idodin aikin sarrafa kai. Ya kamata la'akari da dalilai daban-daban. Da farko dai, don kimanta karfin da ake da shi a wankin mota da ikonsu don biyan bukatun kwastomomi. A cikin aikin wankin mota, yana da mahimmanci la'akari da yanayi da yanayin yanayi, gami da ingancin sabis. Kusan kowace iyali tana da motoci a yau, kuma yawansu yana ci gaba da ƙaruwa, kuma saboda haka babu wani abin mamaki a cikin layukan wankan, saboda wankin mota, a matsakaita, yana ƙaruwa da ƙarancin samarwa da yawa fiye da yawan motocin. Amma lissafin da ya dace zai iya taimaka maka ka guji ɓarna da dogon layi yayin tabbatar da cewa babu abin hawa ko mai shi da aka bari a baya. Akwai hanyoyi da yawa don lura da motoci a wurin wankin mota. Wasu har yanzu suna ajiye shi a takarda, suna lura da yawan kwastomomi a kowace ranar aiki, amma irin wannan tsarin ba ya bada cikakken cikakken abin dogaro da yanayin al'amuran kamfanin, ba ya ba da tabbacin daidaiton bayanai, cewa ma'aikata ba su manta da shigo da ɗaya ko wata motar zuwa log. Idan aka yi la'akari da bita na 'yan kasuwa, yana da wahala a samu bayanai na lokaci mai nisa daga mujallar takarda. Tabbas, irin wannan tsarin aikin ba zai iya nuna ainihin fifikon masu ababen hawa ba, abubuwan da suke so, da kuma ra'ayoyinsu, waɗanda za a iya amfani dasu kuma yakamata a inganta ingancin sabis a wankin mota.

Aiki da kai na lissafin wankin mota yana taimakawa magance matsalar gaba daya. Don ita, kuna buƙatar amfani da shiri na musamman wanda zai iya yin rijistar komai a kan lokaci ɗaya - motoci da duk ayyukan tare da su. Kafin nemo irin wannan shirin don kasuwancinku, yakamata ku ƙirƙiri ra'ayin menene abubuwan da ake gabatarwa don irin wannan software na lissafin kuɗi.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-18

Ana buƙatar yin aiki da kai ta atomatik tare da taimakon tsarin da ke adana ba motoci kawai ba. Shirye-shiryen da ya dace suna ba da aikin kai tsaye a cikin ƙirƙirar rumbunan adana abokan ciniki, kazalika da sa ido kan ayyukan ma'aikata ta atomatik Ra'ayoyi game da lissafin wankin mota ya nuna cewa a cikin wannan al'amarin ba wanda zai iya yin shi ba tare da aikin da ke riƙe bayanan kuɗi a matakin ƙwararru ba, lissafin kuɗin shiga da kashewa, da adana tarihin biyan kuɗi. Hakanan ma mahimmanci ne cewa za a iya ba da dandamalin tare da kula da ɗakunan ajiya saboda yana da wuya a ba da cikakkun sabis ga masu motocin ba tare da sayan abubuwan wanka na lokaci ba, kayayyakin tsabtace bushe na ciki, goge jiki, ko filastik. Yana da mahimmanci cewa shirin wankan mota ya bawa manajan mai yawan kasuwanci, yanke shawara, gudanar da tsarin nazarin tallan talla. Babu buƙatar yin kasala kafin zaɓar kayan aiki na atomatik - yi nazarin kowane nazari, kowane ra'ayi. Irin wannan maganin na Multifunctional an bayar dashi don wankin mota ta kamfanin kamfanin USU Software system. Kwararrun ta sun kirkiro ta musamman wacce aka kera ta don kayan wankin mota. Yana ba da damar yin amfani da lissafin kai tsaye cikin sauri, sauƙi, kuma ba tare da ƙarin farashi ba. Za'a iya saukar da sigar demo kyauta akan gidan yanar gizon Software na USU, za a iya shigar da cikakken daga nesa ta ma'aikacin kamfani ta hanyar shiri na farko. Dangane da sake dubawa, wannan yana da mahimmanci lokaci don ɓangarorin biyu. Tsarin asali na hadadden na Rasha ne. Idan kuna buƙatar adana bayanan motoci a wurin wankin mota a cikin wani yare, to yakamata kuyi amfani da sigar ƙasashen duniya. Masu haɓakawa suna tallafawa duk jihohi da kuma hanyoyin yare.

USU Software yana adana bayanan kowane nau'i da rikitarwa, yana mai da abubuwa masu wahala sauƙi da bayyane. Yana tattarawa da adana bayanai game da kowace motar da aka yiwa aiki a wurin wankin mota, game da kowane abokin ciniki, sabis ɗin da aka yi masa, da kuma biyan da aka samu daga gare shi. Kayan kwastomomin wankin mota ya zama mai sauƙi da sauri, abin dogaro ne na haɓaka alaƙar musamman da masu sha'awar mota. Shirin yana aiwatar da ƙididdigar ƙididdigar ƙwararriyar kuɗi kuma yana kawo cikakkiyar umarni zuwa ɗakin ajiya. Adana lissafin sunadarai a wurin wankin mota ana ajiye su koyaushe, a kowane lokaci software yana nuna ragowar. Dangane da sake dubawa, babban dacewa ya ta'allaka da gaskiyar cewa tsarin yayi gargadi tun da wuri cewa wasu masu amfani suna zuwa ƙarshe kuma kuna buƙatar siyan kuɗi. Wannan yana tabbatar da cewa babu mai mallakar mota da aka hana sabis saboda kawai ma'ajiyar ba ta wadatar kayan aiki.

Shirin yana nuna ingancin mutum na kowane ma'aikaci - yawan canje-canjen da aka yi aiki, umarnin da aka kammala. Amfani da aiki da kai akan ɓangaren aikin da ba shi da daɗi - takarda. Duk takaddun, rahotanni, takaddun shaida, da biyan kuɗi ana ƙirƙira su kai tsaye. Ma'aikata suna da ƙarin lokacin kyauta don ayyukan ƙwararru na asali.

Manhajar USU ba wai kawai tana ƙidayar motoci bane amma har ma tana nuna bita da ƙimar kwastomomin wankin mota. Wannan bayanan suna taimaka wa kamfanin samun irin salo da hoto, wanda masu ababen hawa ke matukar yabawa. Tsarin sarrafa kansa na lissafin USU Software ya banbanta da sauran shirye-shiryen CRM cikin sauƙin amfani da rashin kuɗin biyan kuɗi na dole. Theididdigar tsarin motoci ba tare da asarar aiki ba yana aiki tare da bayanin kowane ƙira da rikitarwa. Ya raba shi zuwa wasu kayayyaki da rukuni daban. Ga kowane rukuni na bincike, zaku iya samun kowane bayanin lokaci da sauri. Ba shi da wahala bincika abokin ciniki, mota, sabis, biyan kuɗi, ma'aikaci, ko ma bita. Tsarin software da ci gaba da sabunta kwastomomi masu aiki da ɗakunan bayanai masu kaya. Ba sun haɗa da bayanin tuntuɓar sadarwa kawai ba amma har da tarihin ziyara, ayyukan da aka bayar, abubuwan da aka fi so, sake dubawa. Irin waɗannan tushen kwastomomin suna taimaka wa masu mallakar mota yin abubuwan ban sha'awa kawai a gare su. Tushen mai siyarwa yana ƙunshe da tayin da jerin farashi, gwargwadon abin da software ɗin ke iya nuna yin sayayya mafi zaɓuɓɓuka masu fa'ida. Za'a iya haɗa software ta atomatik tare da gidan yanar gizon kamfanin, kuma kowane mai mota yana da damar yin rajista don wankin mota ta Intanet. Haɗuwa tare da wayar tarho yana ba da damar 'fahimtar' kowane abokin ciniki, ma'aikata masu iya nan da nan, da ƙyar ɗaukar wayar, yi masa suna da sunan uba, wanda ke ba da mamaki ga mai tattaunawar kuma saita shi don aminci.



Yi odar motocin lissafin motar wanka

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Motocin lissafin kan wankin mota

Tsarin sarrafa kansa daga USU Software na iya adana takardu da bayanai muddin ana buƙata. Ana yin ajiyar waje a lokacin da aka saita tazara a bango, ba tare da tsangwama ga aikin maaikata ba. Shirin lissafin yana taimakawa rage farashin talla. Tare da taimakonta, zaku iya aiwatar da taro gaba ɗaya ko rarraba bayanai ta hanyar SMS ko imel. Don haka kuna iya gayyatar masu motoci don shiga cikin aikin, sanar da su game da canjin farashin. Za'a iya sanar da abokan ciniki guda ɗaya game da shirye-shiryen motar, game da shawarar barin bita. Software ɗin yana nuna wane nau'in sabis ne ake buƙatarsa. Wannan yana taimakawa gabatar da sabbin abubuwanda suka fi ban sha'awa ga masu amfani. Tsarin lissafi yana sarrafa aikin ƙungiyar. Yana adana jadawalin, bayani game da sauyawar aiki da aikin da kowane ma'aikaci yayi. Tsarin yana lissafin ladan waɗanda ke aiki bisa ƙididdigar kuɗi kaɗan.

Tsarin ya haɗa wankin mota daban-daban na hanyar sadarwa ɗaya a cikin sarari ɗaya. Ma'aikatan suna iya yin ma'amala da sauri, waƙa da bin diddigi, da kuma manajan da ke iya aiwatar da babban kamfanin da kowane asusun reshe. Kayan aiki na atomatik yana adana bayanan kaya a matakin ƙwararru. Kayan aikin da ake buƙata koyaushe akwai, ma'aikatan tashar suna iya ganin ragowar. Lokacin amfani da ilmin sunadarai, rubuta-kashe atomatik Kuna iya lodawa, adanawa da canja wurin fayiloli na kowane irin tsari zuwa tsarin. Kowane abu a cikin rumbun adana bayanan ana iya haɗa shi da hotuna, bidiyo, rikodin sauti waɗanda suke da mahimmanci don aiki. Haɗa software tare da kyamarorin CCTV yana ƙaruwa kan rijistar tsabar kuɗi, ɗakunan ajiya, ma'aikata. Shirin lissafin yana ba da damar tsara kimantawa da sake dubawa, kuma kowane mai mota ba zai iya kimanta aikin kawai ba har ma da bayar da shawarwari. Complexungiyar sarrafa kai tana da mai tsara kayan aiki mai amfani wanda zai iya ɗaukar kowane jadawali - daga tsara jadawalin zuwa yin kasafin kuɗi na kamfani. Wannan fasalin yana taimaka wa ma'aikata gudanar da ayyukansu yadda ya kamata. Don aiki tare da lissafin motoci a aikace-aikacen wankin mota, ba kwa buƙatar yin hayar wani gwani na musamman. Ci gaban yana da sauƙin farawa da sauƙi mai sauƙi, ƙira mai kyau. Ma'aikata da kwastomomi na yau da kullun da ke iya amfani da aikace-aikacen wayar hannu na musamman.