1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin tunatarwar ranar haihuwa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 675
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin tunatarwar ranar haihuwa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirin tunatarwar ranar haihuwa - Hoton shirin

Hanyar mutum zuwa ga kwastomomi hanya ce mai tasiri don ci gaba da sha'awar kamfanin ku, shaguna da yawa, salonakunan gyaran gashi masu kyau suna ƙoƙari don ba da ragi na hutu na yau da kullun da na mutum, shirin tunatar da ranar haihuwa yana taimaka wajan tunawa da muhimman ranaku. Idan zaɓi na aika saƙonni a kan wasu ranakun hutu bai gabatar da wata matsala ba, tunda yawanci yana damuwa ne da tushen abokin ciniki ko mafi yawansu, to, tare da ranar haihuwa duk abin ya fi rikitarwa. Girman tushen kwastomomi, mafi wahalar shine sarrafa ikon aika gaisuwa ta mutum da sanya shi a kai a kai. Bayan haka, kamar yadda ƙididdiga ta nuna, daidai ne karɓar fata a ranar hutu tare da adreshin keɓaɓɓe wanda ke kawo dawo da girma fiye da tsarin taro. Masu amfani ba sa farin ciki ba kawai don karɓar taya murna ba har ma da bikin ranar haihuwa, wanda ya ƙunshi ragi ko kari saboda ana iya amfani da shi a nan gaba. Irin wannan dabarar ta tallan ana amfani da ita ta shagunan sutura da yawa, kayan shafawa, gini, da kasuwannin wasanni, harma da yara, wuraren wasan don jan hankali da ƙarfafa mutane su siya da ziyarta. Dangane da wannan nau'ikan talla da za a aiwatar a matakin da ya dace, ba za mu manta da ranar haihuwar ba kuma mu aika da bayani ba tare da ɓata lokaci ba, kuma ga wannan, ya zama dole a karɓi tunatarwa a gaba. Babu wanda ya yi aiki da inganci, sai dai algorithms na shirin, tare da tunatarwa, don haka ya fi sauƙi a danƙa waɗannan ayyukan ga tsarin sarrafa kansa, wanda ke ƙaruwa kowace rana. Akwai keɓaɓɓun tsarin waɗanda aka mai da hankali kan takamaiman aiki, amma game da aikin sarrafa kai na kasuwanci, ya fi kyau a yi amfani da shirin mai rikitarwa, suna kawo matakan da ke tafe don yin oda. Idan dandamali na farko basu kasance masu arha ba kuma masu wahalar amfani da su, to fasahohin zamani da ci gaba suna ba wa ma masu farawa damar kulawa da shirin da sauri, kuma gasa tana tilasta su rage farashin ayyukan. Don haka, kada ku damu cewa sarrafa abin tunatarwa yana buƙatar ƙimar kuɗi mai mahimmanci, kowa zai sami mafita ga kansa akan kasafin kuɗi.

Daga cikin duk aikace-aikacen da ke ƙwarewa kan aikin sarrafa kai na kasuwanci, shirin Software na USU ya fito da farashi mai ban sha'awa da kwatancin ƙwarewar fasaha. Shekaru da yawa, ƙwararru suna aiki a kan shirin, wanda ya fahimci bukatun kwastomomi kuma yake ƙoƙarin inganta shirin zuwa gare su da kuma gaskiyar kasuwancin zamani. Dangane da buƙatar karɓar tunatarwa ta gaba game da abubuwa daban-daban, shirin ya zama mai taimako mai dacewa wanda ba kawai ya ba da labari game da ranar haihuwar ba amma har ma yana tattara jerin takwarorinsu kuma yana ba da don yin imel ta atomatik. Shirye-shiryen algorithms na shirin ya rage yawan aiki a kan manajoji, yana sauƙaƙa musu ayyukan yau da kullun na duba bayanan yau da kullun, rubuta wasiƙu, da aikawa, duk wannan da ƙari da yawa zuwa yanayin atomatik. Don iyawarta, daidaitawar ta kasance mai sauƙi, fahimta ga ma'aikata na matakan horo daban-daban, saboda ƙirar ergonomic. Ci gaban menu an aiwatar dashi tare da mai da hankali ga masu amfani, don haka, ƙananan modulu uku ne kawai suke da tsarin tsari iri ɗaya kuma basu da ƙayyadaddun kalmomin ƙwarewa waɗanda zasu jinkirta aikin ci gaba. Koda masu farawa suna jimre da shirin Software na USU, don haka basa buƙatar ɗaukar ƙarin ƙwararru ko ma'aikatan horo na dogon lokaci. Bayan kun yi odar shirin software daga garemu kuma kuka yarda da batun fasaha, ƙwararrunmu suna nazarin ayyukan kamfanin kuma, bisa ga wannan, haɓaka mafita ta musamman. Shirye-shiryen shirye-shirye ana aiwatar dasu cikin sauƙi kuma baya buƙatar katsewar yanayin aikin da aka saba, ƙwararrunmu da kansu suna aiwatar da duk matakan shirye-shiryen da kafa tsari, samfura, da kuma algorithms. A sakamakon haka, kuna karɓar tunatarwar ranar haihuwar da kuma sarrafa kansa na shirin aiwatar da rakiyar. Bayan an aiwatar da tsarin, ya zama dole a cika kundin adresoshin lantarki tare da bayani akan kamfanin, ana iya yin shi da hannu ko amfani da zaɓin shigowa. Gudun canja wuri yana ba da damar farawa cikin rayayye ta amfani da ɗawainiyar aiki daga dandamali ɗaya.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-10

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kowane abu na tushen bayanan abokin ciniki ba ya ƙunshe da bayanin tuntuɓar kawai, amma har da ranar haihuwa, yarda don karɓar taya murna, takaddun aiki, kwangila masu alaƙa da tarihin haɗin kai, sayayya, da aiyukan da aka bayar. An riga an dogara da kasidun da aka kammala, ana aiwatar da aikawasiku. Shirin yana tallafawa nau'ikan aika saƙonni da yawa, ban da e-mail na gargajiya, kuna iya amfani da SMS ko mashahurin aikace-aikacen wayoyin zamani Viber. Dogaro da zaɓin da aka zaɓa, abun cikin na iya bambanta, a wani wuri rubutu ne kawai, kuma a wasu lokuta, ana haɓaka shi da hotuna. A cikin saitunan, zaku iya rubuta sunan suna na algorithm, shirin yana shigar da bayanan da aka ƙayyade a yayin rajista a cikin taken, wanda kuma yana sauƙaƙa da saurin aikin aika wasiƙa. Don manajan ya mance da yi wa kwastomomi barka da ranar haihuwa, cikin sauri shirin ya nuna daidai tunatarwa a kan allo kuma ya ba da damar shirya jerin sunayen mutanen ranar haihuwa. Don haka, shirin yana kiyaye bayanan, yana ƙirƙirar saurin aikawa, kuma yana ɗaukar rahoto kan aikin da aka gudanar, yana sauƙaƙa sauƙin waɗannan hanyoyin masu amfani. Kuna iya tabbata cewa kwastomomi suna karɓar barka a kan lokaci, kuma yana yiwuwa a kimanta ra'ayoyin ta hanyar rahoto, inda ake bincika duk hanyoyin sadarwa don tantance mafi ingancin su. Bayan wannan, shirin zai iya tsara aikin kamfani cikin sauƙin bin takamaiman aikin, ta amfani da samfuran da aka shirya. Hanyoyin shirin ba su da iyaka, kamar yadda zaka iya gani cikin sauƙi idan kayi amfani da sigar demo, wanda ke da kyauta, amma iyakantaccen tsari na aiki.

Shirin yana taimakawa ba kawai tare da tunatarwa ba har ma tare da adana bayanan ayyukan ma'aikata, saboda yana rikodin ayyukan masu amfani a ƙarƙashin hanyoyin su kuma yana nuna wannan bayanin a cikin wani nau'i wanda ke akwai ga manajoji kawai. Aikace-aikacen yana iyakance ganuwar bayanai da nau'ikan daban-daban na zaɓuɓɓukan mai amfani. Wadannan iyakokin sun dogara da matsayin da aka gudanar da kuma shawarar gudanarwar. Idan aikin yana buƙatar faɗaɗa ikon ma'aikaci, to manajan na iya yin shi da kansa. Hakanan baku buƙatar damuwa game da amincin bayanin aiki, tunda shirin yana adanawa da adana bayanai ta hanyar mitar da aka saita. Game da farashin aikin sarrafa kansa, kai tsaye ya dogara da zaɓaɓɓun kayan aikin da aka zaɓa, duk ana iya faɗaɗa su don ƙarin kuɗi.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

USU algorithms na taimakawa wajen taya kowane abokin ciniki murnar zagayowar ranar haihuwarsu a cikin lokaci, ba tare da rasa kowa ba, yayin da aka tsara jerin farko kuma aka nuna masu tuni. Tsarin mai sauƙin kuma a lokaci guda ingantaccen tsari na menu yana sauƙaƙe lokacin ƙwarewar shirin, har ma ga masu amfani ba tare da ƙwarewar ma'amala da tsarin sarrafa kansu ba. Zuwa ga abokan cinikinmu, muna ɗaukar hanyar mutum don tsarin tsarin dandamali na ƙarshe zai iya biyan cikakkun buƙatu da sauƙaƙe aikin ƙungiyar. Ana iya aika saƙonni ga takwarorinsu a cikin mutum da tsarin taro tare da zaɓi bisa ga wasu sigogi daga bayanan, tsarin e-mail, SMS, Viber yana tallafawa. Idan kun yi odar hadewar shirin tare da wayar tarho na kungiyar, to duk an kira su a rubuce, kuma kuna iya saita kiran murya a madadin kamfanin tare da keɓaɓɓen adireshi da taya murna. Ga dukkan al'amuran aiki, tsarin shirye-shiryen yana shirya rahotanni, sigogi, da alamomi, ana ƙayyadaddun lokutan a cikin saitunan. Ma'aikata suna yaba da damar amfani da mai tsara lantarki, wanda baya baka damar manta da mahimman abubuwa, abubuwan da suka faru da kuma nuna tunatarwa akan allo. Tsarin yana ba da babban saurin aiki koda tare da haɗuwa tare da duk masu amfani lokaci ɗaya kuma baya bada izinin rikice-rikicen adana siffofin shirin. Requirementsananan buƙatun aiki don kwamfutoci suna ba da damar ba da kuɗi a kan sabunta kayan aiki, ya isa samar da na'urar aiki bisa Windows don aiwatarwa.

Kari akan haka, shirin ya rubuta kudaden tafiyar kamfanin, wanda ke nuna kudin shiga da kashe kudi a wata sigar daban, sannan bin diddigin manuniya. Sabuwar hanyar zuwa ga takwarorina babu shakka tana da tasiri mai kyau a kan ƙimar kamfanin, wanda hakan yana ba da damar faɗaɗa tushen kwastomomi ta hanyar magana da baki. Muna ƙirƙirar sararin bayanai gama gari tsakanin ɓangarori da yawa na ƙungiyar don sauƙaƙe kiyaye kundin adana bayanai da musayar bayanai. Ba ma amfani da tsarin caji na kuɗin biyan kuɗi, kuna biya ne kawai don adadin lasisin da ake buƙata da ainihin sa'o'in aikin kwararru.



Yi oda shirin tunatarwar ranar haihuwa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin tunatarwar ranar haihuwa

A matsayin kyauta, muna ba ku awanni biyu na horarwar mai amfani ko kiyaye shirin tare da kowane sayan lasisi, zaɓin naku ne. Za a iya samun wakilcin gani na ci gaban mu ta hanyar gabatarwa da bidiyon da ke shafin, suna taimaka muku koya game da wasu fa'idodi na tunatarwar shirin.