1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Simpleididdigar abokin ciniki mai sauƙi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 520
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Simpleididdigar abokin ciniki mai sauƙi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Simpleididdigar abokin ciniki mai sauƙi - Hoton shirin

Kulawa akan lissafin asusun kwastomomi ga kowane kasuwanci shine babban shugabanci saboda yawan riba ya dogara da sha'awar sabis da kaya, sabili da haka yana da mahimmanci a kiyaye sauƙin lissafin abokan ciniki, amma a lokaci guda ayi amfani da ingantattun kayan aikin sarrafawa a domin kauce wa kuskure. Ma'aikata dole ne su ƙara sababbin abokan ciniki a cikin jerin, cika cikakkun bayanai kan lokaci, lissafin gaskiyar tarurruka, kira, lokacin da aka aiko da tayin kasuwanci, da kuma ko an karɓi ra'ayoyi, amma a zahiri, an haifar da yanayin ɗan adam, wanda yake nuna rashin kulawa, mantuwa. Rashin cikakken bayani yana haifar da asarar abokin ciniki, saboda sun fi son amfani da sabis na masu fafatawa, inda matakin sabis ya kasance mai sauƙi kuma mafi kyau. Don kiyaye babban matsayi na gasa da oda a cikin lissafin kuɗi, ya zama dole a canza ayyukan ci gaba da adana bayanan zuwa abubuwan sarrafawa na atomatik wanda ba wai kawai samar da tsarin tsarin kundin ba kawai har ma yana lura da sauƙin samun bayanan lissafi na yanzu da amfani da shi. Saitunan software masu sauƙi suna iya samar da sakamakon da ake tsammani a cikin ɗan gajeren lokaci, don haka haɓaka matsayin ƙungiyar.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-05

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Rashin hankali ne kawai zai haifar da aikin sarrafa kayan kwastomomi kawai, tunda tsarin software na zamani yana da iyawa sosai, fadada damar aikace-aikacen shi zuwa gudanarwa, rabar da albarkatu, rage ayyukan ma'aikata. Amfani mai sauƙi ga wannan, ya bambanta da dogon bincike don ingantaccen tsarin dandamali, ƙirƙirar mutum ne, wanda kamfaninmu USU Software ke shirye don bayarwa. Mun ƙirƙiri wani dandali bisa tushen abin da zaku iya zaɓar saitin kayan aikin da ake buƙata, gwargwadon ayyukan da aka saita, bukatun abokin ciniki. USU Software yana ba masu amfani menu mai sauƙi da fahimta, wanda ya ƙunshi nau'ikan modulu guda uku, ba zai zama da wahala a mallake su ba har ma da masu farawa. An samar da sararin bayanai na yau da kullun tsakanin dukkanin sassan da rassa, wanda ke ba da damar isa ga bayanan da ake buƙata da abokan hulɗa, amma a cikin tsarin samun damar da aka ƙayyade ga ma'aikata dangane da ayyukan da aka aiwatar. A lokaci guda, masu kasuwanci ko shugabannin sassan suna da haƙƙoƙin samun dama marar iyaka, kuma za su iya tsara yankin ganuwa don waɗanda ke ƙasa da kansu.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Ga kowane kwastomomi, manajoji suna cika katin lantarki, samfurinta tuni yana da bayanai, don haka abin da ya rage kawai shine cike bayanan da suka ɓace, wanda ke ɗaukar momentsan lokuta kaɗan. Don ƙirƙirar ɗakunan ajiya guda ɗaya, yakamata ya haɗa takardu, yin lissafin kiran da aka yi, tarurruka da aka tsara da sakamakon su, don haka a kowane lokaci wani ƙwararren masani zai iya ci gaba da tattaunawa, ma'amala. Allyari, kuna iya yin oda hadewa tare da wayar tarho, wanda hakan ya sauƙaƙa don ci gaba da lura da abokan ciniki, tunda lokacin da kuka kira, ana nuna katin abokin ciniki akan allon, yana ba ku damar fahimtar jagorancin tattaunawar da sauri, adireshi da suna. A wannan halin, duk wani canje-canje ana lissafin sa ne a ƙarƙashin shiga wanda ya yi shi, wanda ke nufin abu ne mai sauƙi don gano marubucin. Hakanan, yin nazari, rahoton gudanarwa yana cikin lissafin kudi, wanda za'a kirkira shi a wani mizani, bisa ga takamaiman sigogi. Mataimakin mai sarrafa kansa yana da matukar amfani don adana dukkanin takaddun gudana na ƙungiya tunda ana amfani da daidaitaccen samfuri don kowane nau'i, kawar da matsaloli tare da rajistan shiga.



Yi odar lissafin abokin ciniki mai sauƙi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Simpleididdigar abokin ciniki mai sauƙi

Bunkasar ci gabanmu ya ba da damar kawo matakai a kowane fanni na aiki cikin tsari mai kyau, la'akari da girman kamfanin. Godiya ga kyakkyawan tunani, dubawa mai sauƙi da menu mai sauƙi, zaku sami damar sauyawa cikin sauri zuwa sabon filin aiki. Don zama mai amfani da USU Software, ba kwa buƙatar samun gogewa ko ilimi da yawa, kawai kuna buƙatar mallakar kwamfuta a matakin talakawa.

Litattafan lantarki suna ƙunshe da bayanan da ake buƙata don ƙungiyar kawai, ana ƙayyade sigogin da kansu. Saboda hanya mai sauƙi, kuma mai ma'ana ga sabis da ma'amala tare da abokan ciniki, matakin amincewarsu zai haɓaka, wanda zai bayyana cikin haɓakar buƙatu da riba. Kwararru su sami damar cika ayyukansu cikin sauri, saboda wasu matakai suna shiga yanayin atomatik.

Duk aikin yana gudana a cikin asusun daban, an kirkiresu ne don kowane mai amfani da aka yiwa rijista, ƙofar ya ƙunshi shigar da login, kalmar sirri. Zaɓuɓɓukan algorithms na aiki, ƙididdigar lissafi, da samfuran takardu za a iya daidaita su lokacin da irin wannan buƙatar ta taso, da kansa, ba tare da kwararru ba. Kuna iya shigar da tambarin kamfani akan babban allon aiki na shirin, wanda zai goyi bayan salon kamfanoni ɗaya. Duk siffofin za su kasance tare da bayanai dalla-dalla ta atomatik, tambari, don haka sauƙaƙawa da hanzarta hanya don shirya takardu. Manajan na iya bincika ayyukan na ƙasa, matakin shirye-shiryen ayyukan da aka ba su kuma yin gyare-gyare a cikin lokaci, ba da umarni. Mai tsara lantarki yana taimaka muku sarrafa ayyukan, rarraba ayyuka, adana abubuwan wa'adin shirye shiryensu da kuma nuna sanarwar farko. Ana iya aiwatar da shigarwa, daidaita tsarin algorithms, da horar da ma'aikata ta hanyar nesa, ta hanyar Intanet, wanda ke ba ku damar sarrafa kamfanin daga kowace ƙasa. Sayen lasisi yana tare da kyauta mai kyau ta hanyar horo na awanni biyu, ko goyan bayan fasaha don masu haɓakawa, zaɓi daga. Don cikakken fahimtar abin da sakamako za a iya samu ta amfani da software ɗinmu, muna ba da shawarar kuyi nazarin bita na masu amfani na ainihi.