1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin aiki na kulab
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 17
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin aiki na kulab

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafin aiki na kulab - Hoton shirin

Za'a iya aiwatar da lissafin ayyukan ƙungiyar ba tare da ɓata lokaci ba idan kamfanin ku ya girka takamaiman aikin sarrafa kai na lissafin kuɗi, kamar wanda ƙungiyar ƙwararrun injiniyoyin software waɗanda suka yi USU Software suka haɓaka. Tsarin mu na aiki da yawa yana baku adadi mai yawa na ayyuka masu amfani. Godiya ga aikinta, zai yiwu a sami fa'idar gasa maras tabbas kuma a samar da mafi kyawun sabis a kasuwar ƙungiyar. Idan kuna la'akari da aikin ƙungiyar, ƙididdigarmu mai rikitarwa mai yawa shine mafi dacewa kayan aiki wanda ke biyan duk buƙatun lissafin kowane kulob. Godiya ga aikin sa, kamfanin zai sami damar jagorantar jagoranci. Za ku sami damar mamaye mahimman kasuwannin kasuwa. Wannan zai faru ne saboda ingantacciyar manufar samar da kayayyaki da kuma wadataccen ciyar da albarkatun a hannun kamfanin.

Babu ɗayan ƙungiya da ƙungiya waɗanda ke son yin gasa a kasuwa waɗanda zasu iya kasancewa a ƙarshen ayyukanta ba tare da amfani da aikace-aikacen aikin lissafin kuɗi na ƙungiyar ba. Wannan lamarin haka ne saboda gaskiyar cewa samfuranmu masu aiki da yawa suna aiki cikin sauri kuma cikin sauƙi yana warware ayyuka da yawa, don haka inganta ayyukan kowane kamfani. Ruhun haɗin gwiwa tsakanin kamfanin zai kasance a matakin mafi girma bayan ka kafa hadaddun lissafin aikin a cikin ƙungiyar. Wannan yana da matukar amfani ga kowane kulob. Bayan duk wannan, mutane suna fara aiki yadda yakamata kuma suna ƙoƙari su cika aikinsu cikin sauri kuma tare da mafi girma.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-17

Inganta tambarin kamfanoni ta hanyar haɓaka ƙimar fitarwa. Don wannan dalili, zaɓi na musamman an haɗa shi cikin samfurin lissafin mu mai yawan aiki. Kuna iya amfani da mafi girman matakin haɓakawa waɗanda ƙwararrun masaniyar USU Software suka haɗa a cikin wannan aikace-aikacen lissafin kuɗaɗen ƙungiya. Godiya ga wannan, ana iya aiwatar da shigarwar akan kowace kwamfutar da zata iya amfani da ita wacce take aiki akan tsarin Windows.

Kwamfutocin kamfanin ba lallai bane su zama sababbi kuma na zamani. Zai wadatar muku da kowace komputar aiki, kuma matakin aikin da muke yi na ƙididdigar ayyukan kulab ɗin ba zai ragu ba. Wannan yana da fa'ida sosai saboda kamfanin yana da ikon adana manyan abubuwan kuɗi. Ana iya rarraba wannan kuɗin don haɓaka kasuwanci ko biyan kuɗi, duk ya dogara da buƙatun manajan kamfanin.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Idan kuna aiki tare da lissafin kuɗi na kulab, USU Software yana samar muku da tsarin shirin da ya dace. Godiya ga aikace-aikacen ta, zai zama mai yiwuwa ne don sarrafa kasancewar kwastomomi da ma'aikata. Bugu da ƙari, don sarrafa halarcin, ba kwa buƙatar shigar da ƙarin nau'ikan aikace-aikacen lissafin kuɗi. Kayan aikin mu na lissafi yana yin kowane aiki daidai da kansa.

Idan kun sarrafa kulob, yana buƙatar cikakken lissafin ayyukan samarwa. Sabili da haka, girka samfurin kayan aikin mu don inganta irin waɗannan ayyukan. Ana iya yin bita bisa ga buƙatun mutum. Kawai sanya bayanan sharuɗɗa akan tashar yanar gizon hukuma ta USU Software. Za mu yi la'akari da aikace-aikacenku kuma mu ba da amsa mai dacewa. Yawancin lokaci, don sanya cikakken tsari don sake duba shirin da ake ciki, ya zama dole a sami aikin fasaha da aka yarda da shi. Bugu da kari, muna aiwatar da aikin zane ne kawai bayan biyan kudi gaba. Bugu da ƙari, duk fannoni da wuraren samarwa dole ne a rubuta su a sarari kuma a bayyana su a cikin yarjejeniyar juna. Duk aiki akan ƙara sabbin zaɓuɓɓuka ana aiwatar da su a wani ƙimar kuɗi. Kuna iya bayyana wannan bayanin akan gidan yanar gizon mu a cikin sashin da ya dace ko kuma tuntuɓar kwararrun mu.



Sanya lissafin aikin kulab

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafin aiki na kulab

Don aiwatar da aikin ƙididdigar ayyukan kulab ɗin ba tare da ɓata lokaci ba, ana buƙatar tsarin daga ƙungiyar ci gaban USU Software. Zai aiwatar da daidaitaccen lissafin aiki ba tare da yin kuskure ba kuma ba tare da katsewa don dakatar da aiki ba. Kuna iya zazzage irin wannan software daga tashar aikin mu. Haka kuma, wannan ci gaban yana da cikakkiyar kariya daga shiga ba tare da izini ba. Mutanen da aka ba izini kawai a cikin kamfanin su sami damar dubawa da shirya bayanin yanzu. Sauran za a hana su damar samun bayanan sirri. Misali, idan masanin ku na yau da kullun yana son duba bayanan kudi, ba za su same shi ba. Wannan yana faruwa ne saboda gaskiyar cewa mai gudanar da tsarin yana rarraba matakai daban-daban na samun damar duba mahimman bayanai. Wannan yana da matukar fa'ida ga kamfanoni tunda leken asirin masana'antu ya daina zama barazana gare su. Za ku sami cikakken bayani game da ku, a lokaci guda, masu fafatawa ba za su iya samun damar kayan aikin bayanan da suka dace waɗanda ke cikin bayanan kwamfutocin ku ba. Gudanar da aiki tsakanin kamfanin ku ta amfani da cikakkiyar mafita daga Software na USU.

Godiya ga manufofin farashin dimokiradiyya, mun sami damar rage farashin ƙarshe na kayayyakin da aka samar. Wannan yana faruwa ne saboda gaskiyar cewa ƙungiyar USU Software tana aiki da tushen software ɗaya. Yana ba mu ikon dunkule ayyukan ci gaban gaba ɗaya.

Wani hadadden hadadden abu don yin rikodin aikin mashayan dare yana sanye da dabaru masu faɗakarwa. Za'a iya kunna wannan zaɓin idan ma'aikacin ya shiga menu na aikace-aikacen. Wannan fasali ne mai fa'ida sosai, godiya ga abin da zaku iya samun babbar nasara cikin sauri cikin kasuwancin ƙwarewar samfur. Software don lissafin aikin kulab an sanye shi da ingantaccen tsarin mai amfani da tsari. Godiya ga kyakkyawar tsari da aka tsara, aikin koyon software zai tafi lami lafiya.

Mafi ƙwararrun ƙwararrun masu zane na kamfaninmu sunyi aiki akan hanyar. Kuna iya gwada sigar demo na ƙungiyar kuɗaɗen lissafin kuɗin mu kyauta. An bayar da shi bisa ƙa'idodi masu kyau saboda ba kwa buƙatar biyan kuɗi don amfani da su. Ya isa kawai sanya aikace-aikace akan gidan yanar gizon mu tare da bayanin abin da ayyukan ƙungiyar ku suka mayar da hankali, kuma don menene babbar manufar da kuke son amfani da shirin. Cikakken samfurin kayan aiki na kulab zai taimaka muku game da batun biyan albashi. Ana lasafta albashin don ƙwararrunku ta atomatik. Shirye-shiryenmu yana yin duk lissafin da ake buƙata, wanda aka bayar ta hanyar algorithm da aka bayar. Kuna iya kowane lokaci yin canje-canje masu dacewa akan lissafin lissafi wanda aka ambata a baya, wanda yake da matukar kyau da amfani. Multitask tare da cikakken tsarin kula da lissafin kuɗi. Kayan aikinmu mai yawan aiki yana iya aiki tare da daidaiton kwamfuta ba tare da yin kuskure ba. Zai taimaka a warware duk wasu lamuran samarwa waɗanda zasu iya tasowa. Ana ba da cikakken cikakken cikakken taimakon lissafi ta ƙwararren masanin ƙungiyar ci gaban USU Software yayin girka software. Kaddamar da aikace-aikace na software don lissafin ayyukan kulab din ba zai dame ku ba, kuma kasafin kudin kamfanin zai kasance yadda yake. Bayan duk wannan, ba lallai bane ku saka ƙarin kuɗi a cikin ci gaban wannan aikace-aikacen lissafin fiye da yadda yake na asali. Muna ba ku taimakon fasaha na kyauta, wanda ke nufin cewa za ku iya aiwatar da aikace-aikacen cikin sauri a cikin aikin ofishi kuma ku fara aiki yadda ya kamata.