1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Ingididdigar kaya a cikin kasuwancin hukumar
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 480
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Ingididdigar kaya a cikin kasuwancin hukumar

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Ingididdigar kaya a cikin kasuwancin hukumar - Hoton shirin

Accountingididdigar kayayyaki a cikin kasuwancin kwamiti na ɗaya daga cikin ayyukan fifiko na wakilin hukumar. Kayayyakin sune babban bangare kuma kawai, wanda kasuwancin ke aiwatar da shi. Ofungiyar lissafin kayayyaki a cikin cinikin hukumar tana da matukar mahimmanci tunda kayayyakin da kamfanin ke siyarwa ana karɓa ƙarƙashin yarjejeniyar kwamiti daga shugaban. Kasuwancin kwamiti na ɗaya daga cikin nau'ikan kasuwancin da ba a buƙatar manyan saka hannun jari, ya isa a sami mai samar da kaya wanda ke ba da kayansa don sayarwa a ƙarƙashin yarjejeniyar hukumar. Ya zama dole a adana bayanan kaya tunda ana biyan kuɗin siyar da kayan ne bayan siyarwa ko ƙarewar yarjejeniya tsakanin wakilin hukumar da mai jigilar. A gaban ƙaramin shagon hukumar, wannan aikin ba ya haifar da matsaloli, duk da haka, a gaban babban sarkar shagunan kwamiti, matsaloli sun taso. Bayani na yau da kullun game da kaya da nau'ikan masu samarwa ana iya nuna su a cikin babban lissafin kuɗi, wanda aka nuna bayanan ba daidai ba, wanda daga baya ya shafi rahoton. Matsalar lissafin kuɗi ba ta dace ba kuma ba ta da riba saboda yiwuwar cin tara ko bin doka wanda zai iya yin tasiri ga tasirin kamfanin. A zamanin yau, yawancin kungiyoyi suna amfani da fasahar bayanai na musamman waɗanda ke kula da lissafi da tsarin tafiyar da ƙungiya. Irin wannan shirin cinikin hukumar zai zama kyakkyawan fa'ida akan sauran kungiyoyi.

Shirye-shiryen atomatik sun bambanta kuma bambance-bambancen su suna cikin ƙwarewa da aiki. Saitin aiki yana da matukar mahimmanci, saboda haka, yayin zaɓar tsarin, ya zama dole ayi nazarin wannan ma'aunin dalla-dalla. Gudanar da kayayyaki a cikin shirye-shiryen cinikayya na hukumar ya kamata su sami duk ayyukan da suka wajaba don gudanar da ayyukan lissafi, adana kaya, bin diddigin kayayyakin, ta la’akari da kebantattun ayyukan gudanar da ayyuka a matsayin wakilin hukumar. Fiye da duka, zaɓin ya kamata ya dogara da buƙatun cikin gida na shagon sata, la'akari da matsalolin kasuwanci, da sauransu Tsarin da aka zaɓa da kyau ba zai hana ku jiran sakamako ba, yana ba da hujjar duk saka hannun jari da bayar da gudummawa ga ci gaban kamfanin.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-05

Tsarin USU Software shine tsarin sarrafa kansa wanda ke tabbatar da ingantaccen aiki na kowane irin kamfani. Aikin aikin USU Software yana ba da izinin amfani da shirin a cikin kowace ƙungiya, gami da ƙungiyar cinikin kwamiti. An haɓaka tsarin don la'akari da buƙatu da buƙatun abokin ciniki, ɗauke da halayen mutum. Hanyar haɓakawa da aiwatar da tsarin baya ɗaukar lokaci mai yawa, baya buƙatar saka hannun jari mara mahimmanci, kuma baya shafar aikin. Ayyukan ƙungiyar cinikayya na hukumar tare da USU Software sun zama masu inganci da aiki saboda tsarin atomatik. Tare da taimakon USU Software, wakilin hukumar zai iya aiwatar da waɗannan ayyuka kamar lissafin kuɗi, lissafin kayayyaki, tare da rarraba ta rukuni, masu kaya da sauran sharuɗɗa, ƙirƙirar rumbun adana bayanai, haɓaka rahotanni, tsara ingantaccen tsarin gudanarwa da sarrafawa, sa ido kan cikawar na wajibai ga shugaban kamfanin, biyan kuɗi, da lissafi don kayan da aka siyar, aiwatar da ƙididdiga, inganta wuraren adana kayayyaki, da dai sauransu.

Tsarin Software na USU shine mafi kyawun mafita, wanda ingancinsa bazai ɓata masa rai ba!

USU Software yana da aiki da yawa, amma mai sauƙin fahimta da fahimta, wanda amfani da shi baya buƙatar takamaiman ƙwarewa daga ma'aikata. Gudanar da ayyukan ƙididdigar daidai da lokaci. Ingantaccen gudanarwa na ƙungiyar kasuwanci ta hanyar tsara ayyukan sarrafawa da gabatar da sabbin hanyoyin gudanarwa. Tsarin nesa da yanayin saka idanu yana ba da wayewar kasuwanci daga ko'ina cikin duniya. Ikon takurawa da saita iyakar damar kowane ma'aikaci. Aiwatar da takaddun aiki na atomatik, tabbatar da rage farashin aiki da amfani da kayan masarufi, yayin daidaita adadin aiki. Lissafin lissafin kaya yana nufin ainihin ma'aunin kaya idan aka kwatanta shi da ƙimar tsarin, idan akwai saɓani, zaku iya gano gazawa da sauri saboda tsayayyen nuni na ayyuka a cikin tsarin kuma da sauri kawar da su. Yiwuwar kiyaye wani keɓaɓɓen rumbun adana bayanan kayayyakin da aka jinkirta. Gudanar da kayayyaki yana nufin bin diddigin duk yadda ake jigilar kayayyaki. Kirkirar duk wani tushe na bayanai gwargwadon zababbun sharuɗɗan: kaya, abokan ciniki, kwamitoci, da sauransu Lissafin kuɗi don kurakurai: USU Software tana yin rikodin duk ayyukan da aka gudanar cikin tsari na lokaci, wanda ke ba da gudummawa ga saurin bin kurakurai da saurin kawarwa.

Kirkirar rahotanni ta atomatik yana ba da damar samun shakku game da sahihancin rahotanni, koda kuwa an mika su ga majalisar dokoki. Zaɓuɓɓuka na tsarawa da tsinkaya suna ba da gudummawa ga ci gaban kasuwanci, ƙwarewar gudanar da kasafin kuɗi na ƙungiyar da albarkatun kwamiti. Gudanar da gidan ajiya yana ba da lissafin kuɗi da sarrafa dukkan matakai. Gudanar da nazarin tattalin arziƙi da dubawa, godiya ga abin da koyaushe zaku iya kimanta matsayin kuɗin ƙungiyar ba tare da hayar kwararru ba.



Yi odar lissafin kaya a cikin kasuwancin hukumar

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Ingididdigar kaya a cikin kasuwancin hukumar

Amfani da USU Software yana shafar haɓakar inganci, yawan aiki, fa'ida, da gasa ta hanya mai kyau. Softwareungiyar Software ta USU tana ba da cikakkun sabis don tsarin.