1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin sayarwa ta hannun wakilan hukumar
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 221
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin sayarwa ta hannun wakilan hukumar

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafin sayarwa ta hannun wakilan hukumar - Hoton shirin

Shagunan da ba sa sanya kayansu kan sayarwa, amma suna amfani da abubuwan da aka karɓa a ƙarƙashin yarjejeniyar kwamiti, sun zama masu shiga tsakani tsakanin kwamitocin da masu amfani, don haka, ana amfani da lissafin sayarwa daban na wakilan wakilai a nan. Sayar da kayan hukumar yana kawo riba ga wakilan hukumar, saboda samun ayyukan lada. Wannan shine babban tushen samun kudin shiga, saboda haka yana da mahimmanci don daidaitawa da daidaita ayyukan gudanarwa. Kasuwancin shirin fara kasuwanci akan kayan shine cikar yarjejeniyar kwamiti, la'akari da dukkan dokoki, ƙa'idodi, da dokoki, a nan kuma kuna buƙatar nuna yawan adadin albashi, yiwuwar cin kasuwa, yanayin abubuwan da aka karɓa don siyarwa. Kudaden da ke zagayawa na masu shagunan kwamiti an kirkiresu ne ta hanyar karbar kudaden ayyukan tsaka-tsakin da aka bayar, kuma nasarar ta kai tsaye ya dogara da yadda aka gina kasuwancin, sarrafa hanyoyin cikin gida. Yanzu shirye-shirye da yawa na iya sanya mafi yawan ayyukan da ke tattare da ciniki ta atomatik, babban abu shine zaɓi zaɓi wanda ya dace da takamaiman aikin hukumar. Motsa kai ne ke taimakawa wajen shigar da kowane bayani kuma aiwatar dashi da sauri fiye da hannu, kuma daidaito yana ƙaruwa sau da yawa. Ma'aikata suna karɓar mataimaki mai sauƙi, rage kaya ta canja wurin babban ɓangaren ayyukan yau da kullun zuwa algorithms na software, wanda ke nufin cewa suna iya yin ƙarin aiki da yawa a ranar aiki ɗaya. Hakanan, gudanarwa, iya juyawa abubuwan da aka 'yanta don cimma sabbin manufofi da faɗaɗa kamfanin.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-05

Hakanan muna ba ku kada ku ɓata lokaci don neman aikace-aikacen lissafin software mai dacewa, amma don nan da nan ku fahimci ci gaban lissafi na musamman na ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru a fagen sarrafa kai na kowane fanni na aikin lissafin kuɗi - USU Software lissafin tsarin. Wannan tsarin lissafin an kirkireshi ne don taimakawa 'yan kasuwa don gudanar da kasuwancin su bisa hankali, da iyawa da cimma burin su bisa ga kyakkyawan tsarin dabaru. Dangane da sassaucin keɓaɓɓen da ikon tsara ƙirar mutum na zaɓuɓɓuka da kayayyaki, tsarin zai iya daidaitawa da ƙayyadaddun kasuwancin, sikelin da ƙimar aikace-aikacen ba ta da mahimmanci, ga hukumar da muke la'akari da nuances na nuna kaya, adana su, canja su zuwa sayarwa. Don haka lokacin karɓar abubuwa na siyarwa a kan kwamiti, mai amfani da sauri yana ƙirƙirar aikin da ya dace, yana nuna lalacewa, lalacewa, aibi, da sauran nuances. Amma, kafin fara aiki mai aiki a cikin aikace-aikacen, bayan aiwatarwa, bayanan bayanai na lantarki sun cika cikin tsari, ma'aikata, kwamitoci, abokan ciniki, tare da cikakkun bayanai game da kowane abu. Don haka ga kowane samfuri, ana ƙirƙirar katin daban, inda ba kawai cikakken bayani ba, bayanan mai shi, har ma hoto, lambar da aka sanya don ƙirƙirar tsarin lissafi. Hakanan, don saurin bincike da sakin abubuwan sayarwa a cikin rumbun, zaku iya saita aikin shirya alamun alamun, bugawa akan firintar, don haka sauƙaƙe lissafin kuɗin sayar da kaya ta hanyar wakilan hukumar. Haɗuwa tare da kowane kayan aiki na talla yana kuma taimakawa haɓaka saurin aiwatar da hanyoyin da ake buƙata kafin aiwatarwa.

Software na lissafin yana tallafawa sashin lissafin kudi saboda yana da mahimmanci don nuna daidai da daidaito na nuances na haraji a cikin batun wakilan hukumar. A wannan yanayin, algorithms na software na USU Software an daidaita su zuwa takamaiman gaskiyar cewa ribar daga siyar ba adadin da ake cajin VAT ba, kafin hakan software ɗin lissafin yana cire kuɗin wakilai bisa ga adadin da aka kafa ko kashi. Hakanan, ƙididdigar tsarin software na wakilai suna taimakawa wajen la'akari da kuɗin wakilai waɗanda suka haɗa da aiwatar da umarni, kayan da aka yi amfani da su, man fetur, makamashi na wakilai, waɗanda aka haɗa su cikin farashin sabis ɗin wakilan da aka bayar, saboda ba shi da karɓa ga wakilan hukumar suyi aiki asara. Ribar karshe da wakilan hukumar suka samu daga siyar da abun hukumar tana lissafa azaman banbanci tsakanin kudaden shiga ban da VAT da kuma kudin talla na wakilan da aka saka a cikin farashin kudin wakilan. Amma, kuma wannan yana nesa da cikakken kewayon ikon sarrafa kansa ta amfani da kayan aikinmu na ci gaba. Don haka, shirin yana da amfani ga ma'aikatan rumbunan adana kaya, yana sauƙaƙa musu aikin cinye lokaci mai yawa na tattara kaya. Idan kun ƙara haɗin kai tare da tashar tattara bayanai da na'urar sikanin lamba, tarin bayanai zai zama ba kawai sauri kawai ba amma kuma daidai ne ta kowane fanni. Kayan aikin kai tsaye yana yin sulhu na ma'auni na ainihi da aka tsara, yana shirya takardar rahoto a cikin ɗan gajeren lokaci. Saitin irin waɗannan matakan suna ba da damar yin kowane aiki sau da yawa sauri kuma mafi kyau.



Yi odar lissafin kuɗi don siyarwa ta hanyar wakilan hukumar

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafin sayarwa ta hannun wakilan hukumar

Tsarin sayar da kayayyaki ta hanyar lissafin kudi ta hanyar wakilan hukumar sun hada da samuwar rasit, daftarin kashe kudi. Waɗannan nau'ikan takaddun ana shirya su kai tsaye lokacin da aka karɓi abubuwan siyarwa, yayin da aka ba da lambar mutum don ƙirƙirar bayanai guda ɗaya. Rasitan har ila yau yana taimakawa wajen kimanta buƙatun gwargwadon nau'ikan kayayyaki, gaba ɗaya da kuma a cikin wani lokaci na musamman, don haka yana sauƙaƙa daidaita jituwa da biyan bukatun abokin ciniki. Bayan aiwatarwa a cikin shirin, zaku iya ƙirƙirar rahoto ga mai aikawa, wanda ke nuna jerin matsayin da aka siyar da waɗanda har yanzu suke cikin shagon. A cikin wannan rahoton, an kayyade adadin albashin. Idan bayan karanta dukkan labarin, kun sami ra'ayin cewa yana da wahala bisa ga ma'aikata don mallaki irin wannan dandamali mai fa'ida, to, mun hanzarta kawar da tsoro. Masananmu sun yi ƙoƙari don sauƙaƙe yanayin sauƙin tsari ta yadda ma mai amfani da PC ɗin da ba shi da ƙwarewa zai iya fahimtarsa. Don yin canji zuwa sabon tsari na kasuwanci har ma da santsi, muna gudanar da gajeren kwasa-kwasan kwatankwacin kowane ma'aikaci. Abun takaici, girman rubutu baya bamu damar bayyana fa'idodi na ci gabanmu ba, don haka muna ba da shawarar zazzage sigar gwaji kuma a aikace fahimtar abubuwan da ke jiranku bayan aiwatar da Software na USU. Manajan tallace-tallace suna iya hidimtawa abokan ciniki da sauri ta hanyar buɗe taga tallace-tallace, wanda ke da bulolin 4 da aka tsara don duk abubuwan sarrafawa, gami da mai siyarwa, abokin ciniki, samfur, da ƙimar ma'amalar da ake aiwatarwa.

Kamfanoni da yawa a duniya suna amfani da shirinmu, wannan yana yiwuwa ne saboda faɗin dama da sassaucin aikin. Mun kula da amincin shigarwar da adana bayanan, waɗanda ke da damar ɓacewa saboda matsalar aikin lantarki, zuwa wannan, ana ƙirƙirar kwafin ajiyar bayanan yau da kullun. Manhajar lissafin dandamali na tallace-tallace ta hanyar wakilan hukumar na iya aiki ba kawai a kan hanyar sadarwar cikin gida ba har ma da nesa, wanda ke da matukar mahimmanci don gudanarwa wanda galibi ana tilasta shi yin aiki daga nesa.

A cikin tsarin lissafin kudi, kai tsaye zaka iya aika duk wasu takardu don bugawa, yayin da kowane nau'i aka zana ta atomatik tare da tambari da bayanan kamfanin. Masu amfani da software suna karɓar asusu daban don aiwatar da ayyukansu na aiki, ana shigar da ƙofar ne kawai bayan shigar da sunan mai amfani da kalmar wucewa. Tare da dannawa ɗaya, zaku iya canzawa tsakanin buɗe windows da tabs, aiwatar da ayyukan ya zama da sauri sosai. A farkon fara aikin software, bayanan bayanai na ciki sun cika, bayanai kan takwarorinsu, ma'aikata, kuɗaɗe, da kuɗaɗen shiga, kadarori, da dai sauransu. Kwamishinoni suna yaba da damar aiwatar da tsarin siyarwar da aka jinkirta idan mai siye ya yanke shawarar siye ƙarin abubuwa, yayin da babu buƙatar sanya sauran abokan cinikin su cikin layi. Aikace-aikacen lissafin sayarwa a cikin shagunan kwamiti kwararrun masana ne, masu ƙwarewa a cikin aikin su, duk lokacin da kuka nemi taimako, suke samar dashi cikin mafi ƙarancin lokaci kuma da inganci. Shirin yana da tsari na matakai biyu na kariya daga baƙi, wannan aikin ne na matsayin mai amfani, shigar da kalmar sirri, da ikon sarrafa ikon samun bayanai da ayyuka. Don ingantaccen aiki tare da abokan ciniki, ana ba da kayan aikin aika saƙonnin SMS, imel, da kiran murya, wanda ke nufin cewa zaku iya sanar da kowa da sauri game da sabon rasit ko gabatarwar da ke tafe. Kuna iya raba jerin farashi don nau'ikan kwastomomi daban-daban, kuna ba mutum ragi da kari. Theungiyar gudanarwa tana da kayan aikinta don ƙirƙirar rahotanni don dalilai daban-daban, yin nazari da nuna ƙididdiga akan sigogin da ake buƙata, wanda ke ba da gudummawa ga ƙwarewar yanke shawara kan kasuwanci. Don kar a zama mara tushe a cikin bayanin fa'idodi na ci gabanmu na musamman, muna ba da shawara cewa ku fahimci tsarin USU Software ta hanyar tsarin demo tun kafin saya, a aikace!