1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin don wakilin hukumar
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 128
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin don wakilin hukumar

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirin don wakilin hukumar - Hoton shirin

Shirye-shiryen wakilin hukumar yana ba da kwastomomi ingantaccen ciniki. Kasuwancin Hukumar yana da wasu halaye da ke da alaƙa ta musamman tsakanin shugaban makarantar da wakilin hukumar. Dukkanin wajibai da ɓangarorin biyu dole ne su cika wa junan su an tsara su a cikin yarjejeniyar hukumar. Yarjejeniyar hukumar kuma ta tsara siyar da kayan kwastomomin da wakilin hukumar, ya kafa wasu ka'idoji. Dokoki sun wanzu ba kawai a aiwatarwa ba har ma a cikin rikodin rikodin. Dangane da dokoki da kiyaye tsarin lissafi, fasali da yawa suna haifar da matsaloli, misali, nuna kayan da ake siyarwa akan asusun, sanin wasu kudade azaman kudin shiga ko kashewa, biyan kwamiti, rahoton wakilin hukumar. Shirin da ake buƙata don inganta aikin ciniki na kwamiti ya kamata ya yi la'akari ba kawai bukatun kamfanin ba har ma da ƙayyadaddun irin ayyukan. Dole ne shirin wakilin kwamiti na lissafin kudi ya kasance yana da dukkan abin da ake buƙata don kiyaye lissafin lokaci, samar da rahoto, da yin ayyukan ƙididdigar da ake buƙata. Fiye da duka, kar a manta game da tsarin sarrafawa. Sarrafawa daga wakilin hukumar yana farawa daga karɓar kayan zuwa ɗakunan ajiya har zuwa cikakken bayar da rahoton ga mai ba da kuɗin da karɓar ladansa. Koyaya, wani lokacin ana iya yin la'akari da hukumar ta wata hanyar daban, ta hanyar barin wanda ya bada aikin ga wakilin hukumar ya canza kudin siyar da kayayyakin. Bambanci tsakanin ainihin ƙimar kaya da ƙimar sayarwa ana iya ƙidaya ta azaman kwamiti, bisa ƙwarin gwiwa da yarjejejniyar. Amfani da fasahar bayanai, musamman, shirye-shiryen atomatik, ya zama abin buƙata a wannan zamani. Amfani da irin wannan shirin na iya canza yanayin aiki, inganta da sauƙaƙe ayyukan aiki, wanda hakan ke haifar da cimma nasarar haɓaka ƙwarewa da ribar ƙungiyar.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-09

Zabar shirin ya zama da wahala ga kamfanoni da yawa a masana'antu daban-daban. Wannan ya faru ne saboda saurin cigaban kasuwar fasahar kere-kere da kuma zabin kayan masarufi iri-iri. Kayan aiki na atomatik ya bambanta ba kawai a cikin ƙa'idodin ƙa'idodi ba har ma a cikin nau'in sarrafa kansa. Za'a iya la'akari da mafi ingancin nau'in aiki da kai hadaddun hanyar da ke shafar kowane aiki mai gudana. Tunda cinikin kwamiti ba nau'in daban bane ko reshe na aiki, a mafi yawan lokuta, ana ƙirƙirar shirin don ciniki kuma yana ba da ingantacciyar hanyar kwamiti na ayyukan aiki. Koyaya, ingancin irin waɗannan tsarin ba koyaushe zai iya ba da hujjar saka hannun jari ba, don haka yana da kyau a zaɓi zaɓi na gaba ɗaya wanda ba kawai biyan bukatun kamfanin ba amma har ma da la'akari da abubuwan da ke cikin ayyukan kudi da tattalin arziki na hukumar. wakili.

Tsarin Software na USU shiri ne na atomatik wanda ke ba da cikakkiyar inganta ayyukan aiki a cikin ayyukan kowane kamfani. Ci gaban USU Software ana aiwatar dashi la'akari da gano waɗannan sigogi kamar buƙatu da buƙatun abokan ciniki. Bayan buƙata, ana iya canza ko inganta ayyukan shirin. Wannan tsarin yana tabbatar da fa'idar aikace-aikacen shirin, gami da kamfanonin kasuwanci na hukumar. Tsarin aiwatar da Software na USU ana aiwatar dashi a cikin ɗan gajeren lokaci, baya buƙatar ƙarin farashi, kuma baya shafar aikin.



Yi odar wani shiri don wakilin hukumar

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin don wakilin hukumar

Principlea'idar shirin ita ce ta samar da tsari na atomatik na aiki tare da cikakken ingantawa. Don haka, wakilin hukumar yana da damar aiwatar da irin wadannan ayyukan kamar gudanar da ayyukan lissafi da gudanarwa, samar da rahotanni iri daban-daban (rahoton wakilin kwamishina ga mai gabatarwa, rahoton majalisun dokoki, rahoton cikin gida, rahoton lissafi, da sauransu), yin lissafi da lissafi, haɓaka bayanan bayanai tare da bayanai na nau'ikan daban (kaya, masu kaya, da dai sauransu), rikodin rikodin, gudanar da rumbunan ajiya, sa ido kan bin duk wajibai a ƙarƙashin yarjejeniyar hukumar, kundin kaya, wasiƙar labarai akan shirye-shiryen abokin ciniki, biyan kuɗi, kiyaye asusun, da dai sauransu.

Tsarin Software na USU ingantaccen ci gaba ne mai nasara da makomar shirinku na cigaba!

Manhajar USU tana da menu mai sauƙin fahimta, kowane mutum na iya yin karatu da amfani da shirin. Lissafin wakili na Hukumar yana nuna nunin bayanai da adana asusun, kula da lokacin ma'amala na lissafin kuɗi, biyan kuɗi, samar da rahoto. Tsarin bayanai yana nuna kirkirar kowane ma'aunin ma'auni (kaya, masu kaya, kwastomomi, da sauransu). Za'a iya sa ido kan aiki ta hanyar nesa don tabbatar da cewa jagoranci ya kasance mai tasiri. Untata ma'aikaci ga bayanai ko ayyuka dangane da matsayin da aka ba kowane daban. Takaddun aiki na atomatik a cikin shirin yana haɓaka ƙwarewa a cikin samuwar da sarrafa takardu, adana lokaci, rage aiki da farashin lokaci. Gudanar da kaya tare da USU Software yana nuna kwatankwacin daidaito a cikin tsarin da wadatar kayayyaki a cikin shagon, idan akwai karkacewa, zaku iya gano gazawar da sauri saboda ayyukan da aka yi rikodin a cikin shirin. Tare da taimakon USU Software, wakilin hukumar zai iya ba da sauƙi da sauri ba da dawowar kaya, cikin dannawa biyu kawai. Ikon haɗakar da tsarin tare da kayan ciniki, idan ya cancanta. Irƙirar rahotanni na kowane nau'i da rikitarwa. Gudanar da zirga-zirgar kayayyaki ya bi duk hanyar daga karɓa zuwa ɗakin ajiya zuwa aiwatarwa. Shirye-shirye da tsinkaye suna cikin tsarin, wanda ke ba da damar yin nazari, ci gaba da tsare-tsare, tsara kasafin kuɗi, da sauransu. Gudanar da gidan ajiye kayayyaki yana nuna iko da lissafin kuɗi. Nazarin kuɗi da duba kuɗi ana yin su kai tsaye, kuma ba ya ɗaukar lokaci mai yawa na wakili ko fitarwa. Amfani da USU Software yana da sakamako mai fa'ida akan aikin gabaɗaya, yawan aiki, da fa'ida saboda akwai ingantaccen aiki mai inganci daga ƙungiyar USU Software.