1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin kudi tare da wakilin hukumar da shugaban makaranta
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 633
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin kudi tare da wakilin hukumar da shugaban makaranta

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafin kudi tare da wakilin hukumar da shugaban makaranta - Hoton shirin

Dole ne a aiwatar da lissafin wakilin hukumar da shugaban makarantar daidai. Don haka abubuwan da aka nuna ba su dame ku ba, kuna buƙatar amfani da kayan aiki mai inganci. Zazzage kayan aikin lissafin zamani ta hanyar tuntuɓar gogaggun masu shirye-shirye daga tsarin Software na USU. Wannan shine mafi ƙwararrun ƙungiyar masu shirye-shiryen shirye-shiryen waɗanda ke aiki akan kasuwa na dogon lokaci kuma suna cikin nasara sosai. Mun tattara wadatattun ƙwarewa kuma mun kirkiro dukkanin ƙwarewar ƙwarewa, godiya ga kasancewarmu da amfani da shi, muna samun ingantacciyar hanyar ingantaccen lissafi. A cikin lissafin kuɗin wakilin hukumar da shugaban makarantar, ba za ku yi daidai ba idan rikitaccen maganinmu ya shigo cikin wasa. An gyara sosai. Irin waɗannan matakan suna tabbatar da cewa zaka iya amfani da mujallar mu ta lantarki akan kowane PC mai aiki. Babban abin shine Windows yana samuwa akan daskararren yanayi kuma yana aiki koyaushe.

Rage raguwa sosai a cikin lissafin wakili na hukumar da kuma bukatun tsarin sadaukarwa ya yiwu saboda gaskiyar cewa ƙungiyar tana da tushe ɗaya na asusun aiki. Itace tushen kirkirar kowane irin shiri. Shirye-shiryen da aka nuna ba banda bane, tare da taimakon wanda zaku iya ma'amala da lissafin wakilin hukumar da shugaban makarantar. Wannan hadadden an gina shi akan tsarin gini na zamani. Ana rarraba duk bayanan da suka dace ga rukunin asusun da ya dace. Ana adana abubuwa na bayanai a cikin manyan fayiloli don sauƙin kewayawa da gano matsalar matsala na ƙididdigar lissafin da ake buƙata. Idan dandamalinmu ya fara wasa, zaku iya amfani da bita ta atomatik. Hakanan mun haɗa zaɓi na aika wasiƙa cikin shirin. Don aiwatar da shi, zaku iya amfani da kowane sabis, daga saƙonnin SMS zuwa ‘vibe’. Ya dace wa wakilin kwamiti da mai ba da sabis don aiwatar da lissafi idan ci gaba daga tsarin lissafin Software na USU ya shiga kasuwanci. Maganinmu na ƙarshe zuwa ƙarshe don yin wannan damar buƙatun mai shigowa cikin lokacin rikodin. Duk kwastomomi suna cikin farin ciki, yayin da aka kammala ayyukansu na lissafi a cikin gajeren lokaci. Kuna iya yin gasa akan daidaitattun daidaito tare da kowane abokin adawar. Irin waɗannan matakan suna ba da damar rashin fuskantar wasu mahimman matsaloli. Tattaunawa tare da wakilin hukumar da ƙa'idar daidai, ta amfani da sabis na tsarin Software na USU. Samfurinmu mai amsawa yana sanye da jagora, wanda shine tsarin tsarawa. Ta hanyar kunna wannan jagorar, zaku sami damar karɓar bayanan zamani a cikin rikodin lokaci kuma kuyi amfani dashi don fa'idar kamfanin.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-27

Ga wakilin hukumar da shugaban makarantar, abubuwa za su hauhawa idan suka sami damar kiyaye bayanan. Irin waɗannan matakan suna ba da damar yin ma'amala tare da kowane kwastomomi cikin sauƙi. Kuna iya hidimtawa mutanen da suke nema a cikin rikodin lokaci. Kawai canza hanyar ƙarshen mu zuwa ƙarshen yanayin CRM. Ta wannan hanyar, zaku iya tabbatar da cewa zaku iya ma'amala da bayanan da suka dace. Cikakken bayani namu yana ba da damar bincika bayanai na yanayin yau da kullun. Kuna iya tuki cikin bayanai game da ma'aikacin da ke da alhakin, kwanan wata, matakin da aikin yake, lambar lamba, da sauransu. Kawai kunna masu tacewa kuma kuji daɗin yadda shirin da kansa ya sami bulo ɗin da ake buƙata na ƙididdigar lissafin kuɗi masu dacewa.

Aikace-aikacen aikace-aikacen kwamiti namu mai sauƙi ne kai tsaye. Godiya ga wannan, kuna iya ma'amala da sa ido na wakilin hukumar da shugaban makarantar ba tare da wata matsala ba. Sanya babban samfurin daga USU Software, sannan zaku san yawan rabon wakilin wakilin wanda ya shafi waɗanda suka karɓi sabis ɗin. Wannan yana da mahimmanci, tunda yana yiwuwa a fahimci yadda wakilin kamfanin yake aiki da kyau kuma menene matakin gasawar wakilin. Hakanan kuna iya gano manyan manajoji masu tasiri da marasa tasiri. Kuna iya kawar da mummunan shugabanci, kuma shirin don ƙididdigar babba daga USU Software yana taimaka muku ku gaskata wannan shawarar. Software ɗin yana ba da cikakken bayanin wakilin wakili wanda ke nuna ainihin yanayin babban al'amura. Kwararrun masana na ƙwarewa kawai ba su da abin da za su ce maka a cikin martani, wanda ke nufin cewa babu gunaguni.

Idan har akwai wata doka, tsarin USU Software na wakilin hukumar yana zuwa ceto. Babban ajiyar bayanan mu yana samar muku da bayanan lissafi na zamani. Ana iya amfani dasu don tabbatar da shari'arku. Hakanan kuna da wurin ajiyar kayan ajiyar ku, wanda ya ƙunshi saitunan zamani na yau da kullun. Amfani da shi, yana yiwuwa a ba da amsoshi ga duk wani da'awar da hukumomin jihar, ko na abokan cinikinku suka bayyana.

Sanya hadadden samfurinmu, sannan kuma ku sami damar gudanar da aikin kula da wakilin hukumar da shugaban makarantar ba tare da wata matsala ba.



Yi odar lissafi tare da wakilin hukumar da shugaban makaranta

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafin kudi tare da wakilin hukumar da shugaban makaranta

An inganta ingantaccen software sosai don ba kwa buƙatar samun babban matsayi na ilimin kimiyyar kwamfuta yayin amfani da shi. Yi aiki tare da binciken sito. Rarraba hannun jari na iya aiwatarwa ba tare da kuskure ba. Kawai yi amfani da hadadden tsarin lissafin mu da yawa. Ko da kwararrun kwararru masu iya sarrafa software, wanda kwararru ne suka kirkireshi a tsarin USU Software. Mun kafa tushen wannan samfurin ne a kan tsarin gini na zamani, don haka zaka iya bin sawun wakilin a cikin hanyar da ba ta dace ba. Tsarin sabon tsarin na na'urar shine cikakkiyar masaniya, wacce kawai ake samunta a cikin samfuran da aikin mu ya saki don fitarwa. Hakanan kuna da kyakkyawar dama don zazzage fitowar demo na aikace-aikacen da ke kula da shugaban hukumar. Don yin wannan, ya isa kawai a tuntuɓi ma'aikatanmu, kuma, an sanya mahaɗin a ƙofar kamfanin Software na USU. Mun tattara dukkan samfuran da muke dasu ta hanyar bugawa da kuma sanya kewaya don zama hanya mai sauki a gare ku. Yi amfani da mai ƙidayar lokaci wanda ke rikodin ayyukan da lokacin da aka kashe a kansu. Kuna iya fahimtar abin da kwararru ke yi kuma menene ingancin aikin su.

Lokacin amfani da kayan aikin lissafin wakilin hukumar, baku da matsaloli masu wahala game da fahimta. Mun yi kyakkyawan aiki na dubawa, wanda ƙirar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun rukunin tsarin USU Software suka yi aikinsa. Yi aiki tare da canza algorithms da aka yi amfani da su, yin gyare-gyare yadda ya dace. Kuna iya adana abubuwan lissafi, samar da katunan abokin ciniki, ƙirƙirar buƙatun siye da sauran ayyuka ta amfani da kayan aikin lantarki. Shirye-shiryen baya ba da izinin kowane kuskure ba, wanda ke nufin cewa aikin sa tsari ne mai fa'ida sau biyu. Ba lallai ne ku wahala ba idan Software na USU ya shiga kasuwancin kwamiti. Dandalin na da ikon nuna bayanai a ‘benaye’ da yawa lokacin nuna su a kan allo. Kuna iya adana sarari, wanda ke nufin cewa baku da matsala da kuɗi. Zai yuwu kada ku kashe kuɗi akan sayan manyan masu sa ido. Bugu da kari, tanadi a kan farashin sashin sashin tsarin shima yana da tasiri mai kyau akan yanayin kudi na kamfanin. Shirin yana da karɓaɓɓun ƙa'idodin tsarin don haka yana da fa'ida cikin aiki.