1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafi tare da shugaban makaranta
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 416
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafi tare da shugaban makaranta

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafi tare da shugaban makaranta - Hoton shirin

Shagunan hukuma sun wanzu tun da daɗewa, amma yanzu sun sami sabon salo saboda aiki da kai da kuma amfani da fasahohin zamani, shirye-shirye inda aka kafa cikakken lissafi ga abokin harka da shugaban makaranta. Koda tsarin canja wurin abubuwa na siyarwa da sayarwa mai zuwa suna buƙatar ƙwarewar gudanarwa ta kowane fanni. Canja wuri zuwa aiki da kai yana zama mafi mahimmancin hankali don kiyaye kasuwanci da adana bayanan lissafi a matakin da ya dace. Tsarin dandamali yana taimaka wa masu kasuwanci suyi aiki yadda ya kamata da kuma nemo sabbin hanyoyin samar da karin riba. Babban abu shine fahimtar cewa ana buƙatar sabon tsari don fahimtar dama, kuma kar ya zama kamar kowa. Hakanan yakamata ku ɗauki halin alhaki game da zaɓin ingantaccen sigar aikace-aikacen wanda zai iya daidaitawa da takamaiman shagunan kwamiti, amma kamar yadda bincike akan Intanet ke nuna, ba kamfanoni da yawa ne suke shirye don bayar da irin wannan matsakaiciyar hanyar ba , har ma a farashi mai araha, gami da tsarin lissafin shigarwar. Kwararrun kamfaninmu sun kula da matsalolin irin wannan kasuwancin kuma sun sami damar haɓaka irin wannan daidaituwa wanda ke cika cikakkun buƙatu da buƙatu, la'akari da ƙayyadaddun siyar da kaya masu shigowa. Tsarin Manhajan USU ya zama mataimakin abin dogaro wajen inganta dukkan matakai, gami da tsara yarjejeniyoyi tare da shugaban makarantar.

Shirin Software na USU ba kawai kayan aikin kayan aiki bane, amma kuma saitunan algorithms waɗanda zasu ba ku damar hawa zuwa wani sabon matakin a gasar. Dokokin kasuwar zamani suna bayyana ƙa'idodansu, wanda a cikinsu yana da mahimmanci a sami ingantattun hanyoyin sarrafa lissafi da gudanarwa. Tsarin yana sarrafa kansa ba kawai fannin lissafi ba har ma da dukkanin bangarorin da ke cikin babban lissafin kudi. Idan kayi amfani da cikakken damar aikace-aikacen lissafin abokin ciniki, zaku sami nasarar gudanar da al'amuran yau da kullun kuma kuyi shiri da gaba matakan gaba. Abubuwan da ke tattare da kanta sun ƙunshi sassa uku kawai, amma kowane ɗayansu yana ƙunshe da saitin ayyuka na ciki masu alhakin bayanai, ayyuka masu aiki, da rahoto. Don haka, an kafa asalin babban tushe a cikin nau'ikan katunan daban, wanda ke ƙunshe da cikakken bayani ba kawai a kan babban bayanin tuntuɓar ba amma har ma an kammala kwangilolin da aka karɓa don aiwatar da wani matsayi, bayani kan kuɗin da aka karɓa bayan sayarwa. Mai amfani zai iya tsara babbar yarjejeniya da lissafi tare da shugaban da ke bin duk ƙa'idodin, kuma an aiwatar da ita ƙarƙashin ƙa'idodin cikin gida. Buga daftarin aiki yana yiwuwa kai tsaye daga menu, danna kaɗan da fom ɗin takarda da aka shirya da tambarin kamfanin kuma cikakkun bayanai suna shirye don amfani.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-27

Lokacin da sabon rukuni na kaya ya zo cikin tsarin shirin na USU Software, ana ƙirƙirar duk takaddun da ake buƙata waɗanda ake buƙata don sashen lissafin kuɗi da gudanar da lissafin kuɗi. Idan mukamai sun fito daga sabon ɗan takara, to ana iya tsara kwangilar kusan nan take, kuma ta shigar da bayanai ta atomatik zuwa ɓangaren lissafin. Hakanan ana iya daidaita farashin bisa ga manufofin, tare da ikon bayar da ragi ko yin alama a cikin wani lokaci. Hakanan zaka iya aiwatar da tsarin mutum zuwa ga kwastomomi, raba su da hali, yin ragi da yawa. Don tabbatar da cewa masu siyarwa koyaushe suna sane da sabbin masu shigowa, ko wucewa ta hanyar talla, mun samar da damar yin aikawasiku ta atomatik ta hanyar sakonnin SMS, imel, kiran murya. Mai amfani kawai yana buƙatar ƙirƙirar ɓangaren bayani, latsa maɓallin 'aika' kuma a cikin ɗan lokaci kaɗan, ana sanar da abokan ciniki. Hakanan, gudanar da lissafin kudi na iya karɓar wasu rahotannin lokaci, inda suke nuna bayanan lissafin kan tallace-tallace da aka yi da kuma sakamakon ayyukan kasuwancin da aka aiwatar. Hakanan zaka iya nuna keɓaɓɓun nazarin lissafin kuɗi daga shugaban, kwatanta alamomin tare da watannin da suka gabata, wannan aikin yana ɗaukar ɗan lokaci kaɗan, amma bayanin sa ya cika. Duk babban rahoto da takaddun shaida cikakke ne kuma cikakke, wanda ke nufin cewa ana iya yin shawarwarin gudanarwa tare da mafi kyawun inganci.

Hakanan aiki da kai yana tasiri irin wannan mahimmin aiki na yau da kullun azaman kaya. Ba lallai ne ku ciyar da yini ɗaya na aiki ba, ku rufe shagon da ke ba da labarin, kayan aikin suna da duk hanyoyin da ake buƙata don ƙayyade daidaitaccen halin yanzu ta hanyar kwatanta shi da bayanan tallace-tallace, rasit, da kwangila. Sakamakon kaya yana da siffofin lissafin takardu ingantaccen tsari. Idan shagon yana da sashin ajiya na daban, to ma'aikata suna godiya da ikon yin rijistar karɓar samfuran kayan aiki daidai, tunda ba lallai bane a adana littattafan lissafi da mujallu. Hakanan, zaɓin sanyi ya haɗa da ƙudurin atomatik na ƙididdigar kuɗin babban kayan da aka karɓa don siyarwa, gwargwadon sigogin da aka nuna a cikin bayanin da bayanan lissafi. Idan a baya kuna adana bayanai akan rumbunan ajiya a cikin aikace-aikacen ɓangare na uku ko sauƙaƙan nau'ikan tabula, to ana iya saurin canzawa zuwa babban asusun ajiyar kayan komputa na USU ta shigo da, adana tsarin. Bugu da kari, a koyaushe akwai damar da za a iya amfani da dandalin tare da sabbin ayyukan ayyukan lissafi na musamman, wadanda ba a iyakance adadin su ba kuma ya dogara ne da bukatun hukumar kawai.

Haɗin kanmu tare da abokin ciniki ba ya ƙare a matakin sayar da lasisi, muna ɗaukar shigarwa, daidaitawa, horon ma'aikata, da goyan baya. Idan kuna da wasu tambayoyi na yanayin fasaha ko bayani, ya isa a kira ku don samun cikakkiyar shawara. Amma kuma zan so a lura cewa shirin Software na USU, wanda ke tsara ƙididdiga mai inganci a abokin ciniki, ana rarrabe shi ta hanyar tsari da sauƙi mai sauƙi, wanda ke nufin cewa ba lallai ne ku ɓatar da lokaci mai yawa kan ƙwarewar shi ba. Karamin horo na horo ya isa don fara aiki, ma'anar kowane aiki bayyane a matakin ilhama. Lissafi da sauƙaƙa gudanar da aikace-aikacen aiwatarwa na ciki, gami da aikin sarrafa kai na cike fom daban-daban, gami da waɗanda ke ƙarƙashin kwangila, yana ba ku damar kawo kasuwancinku zuwa matakin da kuke ƙoƙari tun farkon farawa. Koyaushe zamu iya haɓaka kowane ɗayan ayyuka don gamsar da duk buƙatun, don haka bai kamata ku ɓata lokaci akan cikakken dandamali ba, yana da kyau kuyi fasalin kanku!

Tsarin daidaitawar Software na USU yana da tsari mai sauƙi da fahimta. Duk wani mai amfani da shi zai iya mallake shi da sauri, koda ba tare da kwarewa ta musamman ba. Tsarin dandamali yana tabbatar da ƙididdigar lissafi, cika kwangila, yana nuna manyan alamomi akan allon masu amfani. Sashin lissafin kudi ya yaba da ci gaba a cikin inganci da ingancin ayyukan cikin gida, ikon samun lokaci da sauri yin lissafi da samar da manyan takardu. Littattafan lantarki na dandamali suna ɗauke da cikakkun bayanai game da aikin, don ingantaccen tsarin gudanar da kasuwancin kwamiti.



Yi oda tare da shugaban makaranta

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafi tare da shugaban makaranta

Duk tarin bayanan cikin gida suna dauke da cikakkun bayanai na asali, ba a iyakance karfin sautin ba, wannan shine abin da ke bada damar daidaita bayanai, kaya, kwangila, da sauransu. Ingantaccen kula da kayan aiki a ofishin wakili yana taimakawa sa ido kan motsin kowane matsayin kadara. Don kara sauƙaƙa ƙididdiga da aika sabbin hanyoyin karɓar kuɗi, zaku iya haɗawa tare da sikanin lambar lambar ko tashar tattara bayanai. Kayan aiki yana ba da shigar da bayanai cikin sauri da ma'amala na kuɗi, wannan kuma ya shafi bayanan taƙaitawa kuma yana shirya bayar da albashin ma'aikata. Aikin kai na kwararar daftarin aiki yana ba da damar kawar da fom na takarda, guje wa kuskure ko asara. Ba da rahoto babban taimako ne ga masu kasuwanci, saboda yana taimaka wajan lura da mahimman alamun kasuwanci. Don kauce wa asarar bayanai, adanawa da adana bayanan lokaci-lokaci, masu amfani suna saita lokacin da kansu. Ana tsara tsarin sarrafa shagunan, ana kafa umarnin don sanya kayan, rasitin su, jigilar su, da adana su a gaba. Samun hoto na yau da kullun a gaban idanunsa, ya fi sauƙi ga ɗan kasuwa ya zana tsare-tsare da yin hasashe game da ci gaban kasuwanci, da rarraba kasafin kuɗi. Ci gabanmu ya ƙware a cikin fasalin kasuwancin kwamiti, don haka yana iya yin ayyukan ƙididdigar daidai. Kowane mai amfani an ware masa yanki daban-daban na yin aikin, shigarsa zai yiwu ne kawai bayan shigar da shiga da kalmar wucewa, ayyuka da bayyane na bayanai na iya iyakance ta hanyar gudanarwa, gwargwadon matsayin ma'aikaci. Aikin kai na cike manyan yarjejeniyoyi da lissafin masu ba da sabis sun zama zaɓuɓɓuka da ake buƙata. Kwararrunmu koyaushe suna tuntuɓar juna kuma suna amsa kowace tambaya ko kuma suna taimakawa ta hanyan fasaha.