1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Kasuwanci da lissafin kuɗi tare da wakilin hukumar
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 306
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Kasuwanci da lissafin kuɗi tare da wakilin hukumar

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Kasuwanci da lissafin kuɗi tare da wakilin hukumar - Hoton shirin

Bayan yanke shawarar buɗe shagon kwamiti a matsayin kasuwanci, ɗan kasuwa yana fuskantar ayyuka da yawa waɗanda dole ne a warware su a matakin kafawa, daga cikinsu cinikin kwamiti da lissafin kuɗi tare da wakilin kwamiti sun yi fice tunda nasarar duk masana'antar ta dogara da yadda waɗannan lokaci suna shirya. Ana fahimtar cinikin hukumar a matsayin hulɗar tsakanin masu sadaukarwa da wakilin hukumar, wanda aka tsara ta yarjejeniya ta kwamiti, haka kuma tsakanin mai siyarwa da mai siye lokacin da ake siyar da kayan masarufi da aka karɓa. A cikin 'yan shekarun nan, wannan nau'i na kasuwanci ya zama gama gari saboda fa'idodin da ke ga duk ɓangarorin zuwa ma'amalar ciniki. Mutum ko mahaɗan da ke ba da kayan siyarwar suna da damar samun darajar kasuwa, kuma ɓangaren da ke karɓar yana karɓar ladan sabis, ba tare da yin asara tare da siyan kayayyakin ba. Duk wannan hakika yana da kyau, amma akwai nuances a cikin wannan yanki da ke buƙatar karatun a tsanake, yana da mahimmanci a tsayar da karɓar da kuma tattara ingantattun bayanai. Saboda haka, yawancin ursan kasuwa sun fi son sanya aikin atomatik na kamfanin ta hanyar dandamali na komputa, wanda 1C ya kasance jagora ba jayayya, amma ba shine kawai ingantaccen bayani ba. Tsarin 1C na yau da kullun shine ɗayan tsarin lissafin farko wanda zai iya kawo shagunan kwastomomi cikin tsari ɗaya, la'akari da abubuwan da aka tsara na kasuwanci. Amma, da rashin alheri, yana da wahalar fahimta da aiki. Don ƙwarewa, ana buƙatar dogon horo. Duk da haka, dandamali ya kamata ya kasance mai sauƙi ga kowane wakili, tunda cinikayya tana da alaƙa da sauyawar ma'aikata, wanda ke nufin sabon wakili yana buƙatar saurin tashi da sauri. Kawai tare da aiwatar da tasiri na duk ayyukan wakili, zaku iya samun nasara, saboda haka ya cancanci zaɓar shirin lissafin wakili na duniya, amma zai iya yin la'akari da takamaiman tallan hukumar.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-08

Muna ba ku shawarar ku fahimci aikace-aikacen kamar kwatankwacin ƙididdigar kasuwancin komputa na 1C a wakilin hukumar, wanda ƙungiyar kwararru ta kamfaninmu ta inganta - USU Software system. Tsarin Software na USU yayi kama da dandamali na kungiyoyin kasuwanci na 1C da aka ambata, amma a lokaci guda, yana da ƙarin nasarar hulɗa tare da zaɓuɓɓukan masu ba da gudummawa. Dandalin yana aiwatar da karɓar karɓa na kayan kwamishina cikin ciniki. La'akari da gaskiyar cewa hannu ne na biyu kuma yana iya samun nakasu, sawa, da sauran sigogi da suke buƙatar takaddun da suka dace. Kamar yadda yake a cikin shago na yau da kullun, ana adana kayayyaki a nan, amma bayan wani lokaci, wakilin hukumar yana canza shi zuwa shugaban makarantar, idan bai yanke shawarar sabunta kwangilar ba kuma ya biya sabon lokacin. Tsarinmu yana taimaka wa ɗan kasuwa yin nazarin tallace-tallace, gano matsayin da ke kawo babbar riba, ana buƙata, don kauce wa yin yawa a cikin shagon a nan gaba, da ƙarin tilas akan farashin kayayyaki saboda ajiyar dogon lokaci. A bangaren ‘Kundin adireshi’, an samar da hadadden jerin sunayen hukumar zabe, tare da rukuni da kananan rukuni. Ga kowane abu, ana ƙirƙirar katin daban, inda duk bayanan suka nuna cikakke, gami da lambar ƙira (lokacin da aka ba ta), lokacin tallace-tallace, takardu, da yarjejeniya tare da mai ba da sabis. Littafin yana da zurfin zurfin tsarin, gwargwadon girman kasuwancin da bukatun ƙungiyar. Dangane da irin wannan tsarin tare da cinikin kwamiti da lissafin kudi daga wakilin hukumar, samun kudin shiga da kuma kashe kudi, daftarin aiki, sauya wurin gida, da kuma kula da kudin shigar tallace-tallace an tsara su. A lokaci guda, shirin na USU Software yana ba da tallafi ga duk ayyukan ayyukan ƙididdigar kuɗi, sarrafa bayanai, kiyaye ɗakunan bayanai daban-daban, ba tare da iyakance adadin bayanai ba, yayin lokaci ɗaya lura da bin ƙa'idodi ƙarƙashin yarjejeniyar. Kwamishinan ya samar da dukkanin kayan aikin lantarki wadanda suka dace don samun nasarar aiwatar da tsare-tsaren lissafin hukumar.

Ko da waɗancan masu amfani waɗanda ba su da irin abubuwan da suka faru ko kuma suka sami matsala yayin aiki tare da 1C suna iya mallake dandamali na USU Software. An tsara menu a cikin hanyar da za'a iya fahimtarsa a matakin ƙwarewa, wannan kuma an sauƙaƙe ta hanyar ingantaccen tsarin rarraba bayanai. Gudanar da ma'ajin ajiya a cikin yanayin yanzu, wanda ke nufin abubuwan da aka siyar an rubutasu daga ma'aunin shagon lokaci ɗaya tare da karɓar biyan kuɗi. Manajan tallace-tallace suna iya yin rajistar ayyukan kasuwanci a cikin taga ta musamman, wanda ke da madaidaiciyar shigar da tsarin bayanai ta atomatik akan yarjejeniyar. Ta hanyar gabatar da ci gabanmu a cikin kasuwancinku, kuna haɓaka ƙwarewa ta hanyar rage farashin kwadago na ma'aikata, kuna ba da albarkatun lokaci don yin ayyuka masu mahimmanci. Gudanarwar na iya yanke shawara cikin sauri kuma yana hulɗa tare da kwamitocin cikin lokaci. Tsarin ‘Rahotanni’ kai tsaye yana samar da rahotanni na ƙididdiga akan cinikin hukumar da lissafin kuɗi tare da wakilin hukumar don lokacin da aka zaɓa. Idan kuna tsoron cewa aiwatar da dandamalin yana buƙatar dakatar da ayyukan aiki ko haifar da matsaloli, to zamu kuskura mu kawar da waɗannan tsoran, tunda mun karɓi girka kayan aikin. Muna ƙoƙarin tsara ayyukan ayyukan ƙididdiga da wuri-wuri. Bonusarin kari ga kowane lasisin da aka saya kyauta, awanni biyu na sabis da horo, zaɓi daga. Amma ba mu bar abokan cinikinmu ba bayan shigar da shirin Software na USU, muna ci gaba da haɗin gwiwarmu na aiki, muna ba da tallafin fasaha da bayanai a duk matakan. Koda koda da farko kayi odar mafi karancin saitin zabuka, sannan kayi niyyar fadada shi, kawai kana bukatar tuntuɓar kwararru kuma ka sami sakamakon da ake buƙata a mafi karancin lokacin. Don haka, ana aiwatar da ayyukan da aka sanya akan lokaci. Kada a jinkirta jinkirin sarrafa kansa har zuwa gaba, saboda masu gasa ba sa barci kuma suna iya gaban ku!



Yi odar kasuwancin kwamiti da lissafi tare da wakilin hukumar

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Kasuwanci da lissafin kuɗi tare da wakilin hukumar

Software ɗin yana iya ƙirƙirar takaddun biyan kuɗi ta atomatik, wanda baya buƙatar ayyukan cinye lokaci mai cin lokaci. Kasuwancin kwamiti tare da lissafin wakilin hukumar, aiki tare da kantunan sayar da kayayyaki, gudanar da ma'auni, alamun farashin bugawa, shirya wuraren adana kaya a ƙarƙashin tsarin software na USU Software. Ana ba da gudanarwa tare da kayan aiki masu yawa don keɓance damar yin amfani da bayanai ga masu amfani, wakilan ayyuka. Aikin kai yana taimaka maka bin diddigin motsin kayan cikin shagunan sayarwa ko kantin sayar da kaya, cika mujallu. Ba kamar dandamali na yau da kullun na 1C ba, a cikin aikace-aikacen Software na USU, ya fi sauƙi a ƙididdige ma'aunan kowane kanti a cikin dannawa sau biyu. Za ku lura da ƙaruwa cikin yawan aiki kusan nan da nan, godiya ga ayyukan gudanarwa, kulawa da tasiri koyaushe. Daraktan da ke iya sanya ido kan ayyukan ma'aikata, sanya sabbin ayyuka a gare su, zakulo mafi inganci ma'aikata tare da saka musu da kari. Ana samun tsarin aikin sito na kayan aiki na algorithms na kayan aiki, saboda bayanan da ke cikin tsarin, kwatanta ainihin da ma'aunin tsarin, nuna siffofin tare da cikakken lissafi. Manajan tallace-tallace na iya dawo da samfurin a cikin 'yan sakanni ko jinkirta sayan, wannan hanyar tana shafar alamun masu aminci. Kuna iya tabbata cewa aiwatarwar suna gudana cikin tsari da ake buƙata kuma koyaushe a kan lokaci, bisa ga tsarin algorithms da aka tsara. Kasuwancin hukuma da lissafin kuɗi tare da wakilin hukumar a cikin 1C suna da fa'idodi nasu, waɗanda muka yi ƙoƙarin aiwatarwa cikin ci gabanmu. Nazarin kuɗi da oditi na kowane matakin rikitarwa za a iya aiwatar da su a cikin shirin a cikin stepsan matakai.

Duk saka hannun jari a cikin lasisin lasisin software da aiwatar da tsarin a cikin ƙungiyar an ba da hujja a cikin mafi karancin lokacin, haɓakar riba da alamun riba suna ƙaruwa sau da yawa. Don gano kayan cikin sauri, zaku iya haɗa hotunan su ta hanyar ɗauka daga kyamaran yanar gizo, don haka guje wa rikicewa. Tsarin yana nuna sanarwa game da kusan kammala kowane matsayi a rumbun, tare da shawarar zana sabon aikace-aikacen rukuni. Don hana kowane baƙo samun damar samun bayanai na ciki, an katange asusun bayan dogon rashin katsewa rashin aiki. Muna ba da cikakken inganci da goyan baya na ƙwararru a kowane mataki na aikin lissafin kuɗi. Muna ba da shawarar cewa ka fahimci kanka da shirin USU Software kafin siyan shi ta sauke sigar demo!