1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin abokan ciniki don raye-raye
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 227
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin abokan ciniki don raye-raye

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafin abokan ciniki don raye-raye - Hoton shirin

Wasu ɗakunan wasan raye-raye har yanzu suna adana bayanan abokan ciniki a cikin tebur masu sauƙi ko ma kawai a cikin littattafan rubutu, amma yawancin masu kasuwanci a fagen ƙarin ilimi sun gwammace yin amfani da kansu ta amfani da software na musamman, inda akwai keɓaɓɓun tsarin lissafin kuɗi don ƙungiyar rawa. Idan, tare da ƙananan abokan ciniki, matsalolin lissafin har yanzu basu fito fili ba, to tare da faɗaɗa kasuwancin, matsalolin sun fara girma kamar ƙwallon dusar ƙanƙara. Idan ba a ɗauki matakai a kan lokaci ba, to sai a sami koma baya, wanda a irin wannan yanayi na gasa ya raunana matsayin makarantar a cikin raye-raye. Mutum ya yi tunanin kawai yadda, a cikin daidaitaccen farantin da ke da bayanan mutane sama da ɗari, mai gudanarwa ya nemi wani matsayi, sa alamar isowa, rubuta daga rajistar a wani tebur, bincika biyan kuɗi a na uku, ko ƙirƙirar nau'i mai tsari wanda yake da sauƙin rikicewa. Waɗannan matsaloli ne kawai daga ɓangaren mai gudanarwa, kuma lokacin da manajan ke buƙatar samun bayanan lissafi kan kuɗin shiga daga raye-raye, dole ne ya haɓaka bayanan daga kowane tebur lokaci mai tsawo kuma a hankali, wanda ba ya ba da tabbacin daidaito kuma yana ɗaukar abubuwa da yawa na lokacin aiki, wanda zai zama mafi ma'ana don ciyarwa akan inganta sabis, da sadarwa tare da abokan hulɗa. Yanzu kawai 'yan kasuwa masu ra'ayin mazan jiya na tsohuwar tsari sun ƙi gabatar da fasahohin zamani, kuma manajoji masu ƙwarewa sun gwammace su canja waɗannan ayyuka zuwa shirye-shiryen ƙididdiga na musamman. Software na lissafin kuɗi na iya ƙirƙirar yanayi gwargwadon aikin nasara tare da tushen rawan abokan cinikin, lokacin da, bayan darasin gwaji, aka bayar da ra'ayoyi, raguwar sha'awar wasu raye-raye ana bincika, kuma ana gano alkibla masu kyau. Wannan tsarin yana ba da damar ƙara yawan rajistar da aka siyar, faɗaɗa hanyar sadarwa, kuma, bisa ga haka, haɓaka kuɗaɗen shiga.

Kamar yadda mafi kyawun sifa na shirin ke sarrafa kansa ɗakin karatun raye-raye a cikin lissafin kuɗi, muna ba da shawara don la'akari da ci gabanmu - tsarin lissafin Software na USU. Manhajar USU tana da cikakkun kayan aikin da za'a buƙaci don cikakken sarrafa abubuwan da ke cikin cibiyoyin ci gaba da ilimi. Software na lissafin kudi yana da sauƙin aiki wanda zai iya fahimta ga masu amfani da ƙwarewa, wanda ke sauƙaƙa miƙa mulki zuwa sabon tsarin kasuwanci. Muna bin manufofin sassauƙa mai sauƙin ra'ayi, wanda ke ba da damar samar da ingantattun zaɓuɓɓuka na zaɓuɓɓuka, duka don ƙananan raye-raye na raye-raye da manyan waɗanda ke da rassa masu yawa. Godiya ga tsarin mutum zuwa ga abokan ciniki, za a la'akari da duk abubuwan da suka shafi lissafin kuɗi a kan da'irar raye-raye, wanda ke nufin cewa ba lallai ne ku sake sake tsarin tsarin ba. Yana da sauƙi don kula da rajista a cikin shirin, yin rijistar sababbin abokan ciniki, karɓar biyan kuɗi da yin yarjejeniya kan samar da sabis. Amfani da sabis ɗin da muka haɓaka, masu amfani suna iya tace bayanai cikin sauƙi bisa ga ƙa'idodi daban-daban, kamar lokacin darasi, malami, shugabanci, rukunin shekaru. Hakanan, manhajar ta zama ta zama mataimakiyar mataimaki ga mai kula da raye raye, saboda a kowace rana yana buƙatar ba abokan ciniki shawarwari daidai, raye-raye kyauta a cikin ƙungiyoyi, zaɓi awanni masu dacewa, daidaita darasi tare da masu koyarwa. Amfani da ayyukan shirin USU Software yana haɓaka ƙimar hulɗa tare da abokan ciniki tunda an bayar da bayanai masu dacewa. Bayan haka, lokacin da ake buƙata gwargwadon samar da sabis ɗin zai ragu, wanda ke da mahimmanci musamman tare da ɗumbin mutane ko tattaunawar tarho.f

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Shirin yana taimaka muku don gudanar da kowane irin aiki da hankali, ba za ku ci gaba da adana abubuwa da yawa a cikin kanku ba, amma amfani da mai tsara lantarki don zana shirin aiwatarwa, tun da an karɓi tunatarwa a kan lokaci. Wannan yana taimaka muku yin kira akan lokaci, shirya taro da warware ayyukan yanzu. Tsarin yana kula da zama na farfajiyar gidan rawa kuma yana la'akari da wannan bayanin lokacin tsara darussa, rarraba kungiyoyi, tare da kawar da yiwuwar juye-juye. Godiya ga shirin, ana samun tallafi na bayanai yayin da ake tsara ayyukan ilimantarwa ko ayyukan nishaɗi cikin sauƙi ta hanyar kiyaye littattafan tunani da yawa da takaddun dijital, wanda ke nuna halaye na lissafi, farashi, da kuma wanda ke da alhaki gwargwadon aikin. Idan, ban da gudanar da gidan rawa, kuna sayar da ƙarin kayan aiki, kayan ɗamara, to wannan ma ana sarrafa shi ta hanyar daidaitawar aikace-aikace. Ana aiwatar da kasuwanci tare da ƙirƙirar takaddun tsarin mulki da rasit ɗin tallace-tallace, waɗanda za'a iya buga su kai tsaye daga menu. Toari da siffofin da aka bayyana, aikace-aikacen yana tallafawa tsarin aminci, lokacin da aka tara ziyarar kari, ana bayar da rangwame lokacin biyan watanni da yawa na karatun lokaci ɗaya. Haka kuma yana yiwuwa a tsara shigar da abokan ciniki ta amfani da katunan maganadisu, kasancewar an aiwatar da haɗin kai tare da kayan aikin da suka dace a baya, wannan yana kawar da layuka a lokutan tsawan lokaci, lokacin da ake gudanar da darussa a cikin zauruka da yawa lokaci guda. Amfani da shirin don da'irar raye-raye na USU Software, ma'aikata na iya ganin bayanan abokan cinikin akan allon, wanda ya ba da katin ta hannun mai karatu, yayin da aka rubuta darasin kai tsaye a cikin rijistar.

Manhajar tana da niyyar inganta ayyukan lissafin kasuwanci, kara aminci ta hanyar kirkirar dukkan albarkatu, da kuma amfani da shirye-shiryen kari don samun karin kyaututtukan halartar aji na dogon lokaci ko siyan rajista da yawa don raye-raye daban-daban, da da'ira. Idan akwai rumbunan adana kaya, masu amfani zasu iya bayar da daidai wajan bawa malamai ƙimar kayan aiki tare da bin diddigin komowar su, samar da rahotanni da takardu akan hannun jari. Kayayyakin kaya suna ɗaukar stepsan matakai a cikin shirin, maimakon ƙididdigar da ke da wuyar fahimta, wanda ya fi dacewa ga makarantar raye-raye. Idan kuna buƙatar ƙarin aiki, ƙwararrunmu na iya aiwatar da ci gaban mutum, la'akari da bukatun takamaiman kamfani. Haɗuwa tare da gidan waya da gidan yanar gizo na sutudiyo, an sanya tsarin sa ido akan bidiyo don yin oda, wanda ke taimakawa wajen haɗa dukkan bayanai a cikin wuri na gama gari, yana hanzarta aiwatar da kwararar bayanan da aka karɓa. Don tabbatar da duk abubuwan da ke sama, muna ba da shawarar amfani da sigar gwaji na software, wanda za a iya zazzage shi daga gidan yanar gizon mu. Bayan fahimtar daga kwarewar ku yadda yake da sauki yin kasuwanci, ma'aikata masu sarrafawa, da zana takardu, zaku fahimci cewa cigaba da cigaba ba zai yuwu ba tare da aiki da kai ba.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Ana kulawa da aikin raye-raye a duk matakan lissafin kuɗi, gami da albarkatun ƙasa da ma'aikata.

Shirye-shiryen USU Software suna tsara jadawalin lokacin raye-raye a cikin yanayi na atomatik, la'akari da sharuɗɗa da yawa, bincika jadawalin ayyukan malamai da yawan aikin harabar. Ginin aikace-aikacen an gina shi ta hanyar da ko ma'aikacin ofishi mai sauƙin fahimta zai iya fahimtar ƙa'idodin ƙa'idodi na aiki tare da aiki daga ranar farko, yayin da kowane mai amfani zai iya siffanta asusun kansa da kansa. Bayanai na lantarki sun ƙunshi ba kawai daidaitattun bayanan tuntuɓar ba amma har da hotuna, kwafin takardu, kwangila don sauƙaƙe bincike mai zuwa. Aiwatar da aikace-aikacen ya taimaka wa ma'aikata sauƙaƙa na aikin cika takardun takardu da yawa, kuma kwararar takardu ta zama ta atomatik. Shirin yana da kyau a cikin buƙatun don sigogin tsarin, wanda ke ba da damar sanyawa a kusan kowace kwamfutar da ta riga ta kasance kan ma'aunin ɗakin raye-raye.



Yi odar lissafin kwastomomi don raye-raye

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafin abokan ciniki don raye-raye

Ta hanyar dandamali, yana da sauki don sarrafa halartar wasu malamai, raye-raye, tunda an lura da ziyarar kowane abokan ciniki a cikin rumbun adana bayanan. Don sanya ƙawancen sabon kayan aikin lissafi mafi dacewa, ana ba da ɗan gajeren kwasa-kwasan horo, wanda za a iya gudanar da shi daga nesa. Nazarin mamaye ƙungiyoyi, ɗakuna, aikin abokin ciniki, wanda aka nuna a cikin cikakken rahoto, yana taimakawa ƙayyade wuraren da ake buƙata, da waɗanda ba su da riba. Takaddun ya dogara ne da matsayin kamfanin ta amfani da samfura da samfura daga sashin ‘References’. Hanyar da ta dace ga tsarin lissafi na cikin gida yana taimakawa kawo sabis ɗin zuwa sabon, ingantaccen matakin, wanda tabbas yana shafar haɓakar amincin abokin ciniki. Tsarin yana ba da damar ƙirƙirar rajista na nau'ikan daban-daban, don kowace rawa ta shugabanci, gwargwadon yawan darussan da sauran abubuwan da ya kamata a kula da su.

Lokacin da abokan ciniki suka tsallake aji, mai gudanarwa zai iya yin rubutu game da dalilin rashin halartar darasin. Da kyakkyawan dalili, software za ta canza ta atomatik zuwa wani lokaci. Lissafin kudi yana da kayan aiki mai tasiri don sarrafa cikakken tsari, raye-raye, kadarorin kayan aiki, da ma'aikata. Muna aiki tare da ƙungiyoyi a duk duniya, muna ba da sigar ƙasashen duniya, tare da fassarar menu da siffofin ciki.