1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. App don gidan rawar rawa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 77
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

App don gidan rawar rawa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



App don gidan rawar rawa - Hoton shirin

Sabbin fasahohi suna yabawa a kasuwar tattalin arziƙin yau. Musamman waɗanda ke ba da fifiko mai ƙima a kan masu fafatawa. Duk wata manhaja ta kasuwanci tana samun shahara saboda aiki, daidaitawa, da kuma dacewa. Kuna iya haɓaka aikace-aikace don komai: yin odar pizza, gudanar da aikin ƙarfe, siyar da tufafi. Aikinsu shi ne sauƙaƙa sayarwa ko tallata kayayyaki da aiyuka, don sauƙaƙa hidimarka ba kawai daga ciki ba, don ku, har ma daga waje, ga abokin ciniki. Aikace-aikace don sutudiyo na rawa, alal misali, na iya kawo tsari, saukakawa, da aiki da kai ga ƙananan matakan da ma'aikatan gidan rawar rawa ke aiwatarwa da hannu kowace rana cikin aikin ƙungiyar.

Manhajar aikin raye-raye ta tabbatar da mai da hankali ga abokin ciniki. Godiya ga bayyananniyar tsari na bayanai, ya zama mai yiwuwa ne don bin kadin bukatun da bukatun kwastomomi, samar musu da tsara aji da abubuwan da zasu faru, isarwa da rarraba dakunan wasan rawa. Amfani da waɗannan shirye-shiryen, ɗakin raye-raye na iya ƙirƙirar ɗakunan bayanan abokan ciniki mara iyaka. A cikin su, zaku iya yin alama don halartar da'irar, ku tsara tsarin horarwa na mutum don masu koyarwa da masu horarwa, yiwa alamar biyan kudi, yin rikodin na kanku da ragin rangwamen da aka samu. Ta shigar da irin wannan aikace-aikacen, da'irar kawai take nasara. Ana adana bayanai akan komputa, wanda ya dace da masu gudanarwa. An rage tarin takardu zuwa siffofi da tebur a cikin sifar lantarki. Duk wani gidan rawar rawa yana yaba sabon matakin sanyaya gwiwar sarrafa takardu.

Manhajar wasan raye-raye na iya samun aiki daban-daban. Ba wai kawai ayyukan da kansu zasu iya bambanta da juna ba. Ingancin ci gaba yana taka muhimmiyar rawa. Hakanan aikace-aikacen gidan rawar rawa yana da ingantaccen tsarin don tsara aikin dakunan taruwa. Wato - rahoto, lissafi, nazarin bayanai, alamun gyara. Ayyuka waɗanda a baya suka buƙaci wani ma'aikaci daban, misali, akawu, yanzu ana yin su ta atomatik ta software. Adana ba kawai kuɗi ba amma har lokaci! Gidajen ballon da ke yin aiki da kai tare da irin waɗannan 'mataimakan' lantarki suna iya tsayayya da rashin daidaito tare da masu fafatawa kuma suna samun nasara. Bayan duk wannan, kyakkyawan sabis yana jan hankalin da ya dace kuma ana iya ɗaga shi zuwa matakin mafi girma tare da aikace-aikacen ƙungiyar rawa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Tsarin USU Software shine ingantaccen ƙa'idar aiki don duka gidan wasan rawa da gidan burodi ko taron masana'antu. Ayyukan suna dacewa da kyau. Ci gaba na iya zama na mutum. Muna ginawa a daidai sigogin da kuke son gani a cikin aikace-aikacenku don gidan rawa, ƙaramin shagon kek, babban abin da ya shafi duniya.

Fa'idar da babu tabbas na aikin daga USU Software don ɗakin raye-raye shine cewa ƙarfinta yana ba ka damar yin rikodin bayanai a wurare daban-daban. Ba wai kawai game da tsarin horo da tsarawa ba. Asusun kaya a mashaya, lissafin albashin malamai, sake lissafin farashin rajista, la'akari da hutu da hutun makaranta. Zaɓuɓɓukan sune 'ƙididdiga', 'SMS - aikawasiku', 'pre-recording'.

Mafi kyawu aikace-aikacen gidan rawa. Kewayon ayyuka da kuma sauƙin amfani. Ma'aikata ba sa buƙatar ƙarin horo don aiki tare da software.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Kula da darussan mutum. Zana tsarin kowane mutum, zaɓar gidan motsa jiki da mai koyarwa, tsara jadawalin mutum. Duk game da damar aikace-aikacen.

Tsarin har ila yau yana bayar da lissafin kayayyakin da aka sayar a mashayar kulab din, samar da rasit, kayayyakin lissafin da aka siyar, ikon buga rasit, kwangila, da takaddun kai tsaye daga software, tsara jadawalin kungiyoyin raye-raye, la'akari da rashin lafiya. ganye, hutu da kuma karshen mako. Gudanar da sakewa yana da dacewa don sarrafa haya na zaure ga masu ba da horo na ɓangare na uku waɗanda ba ma'aikata ba ne na da'irar ku. Hakanan ya haɗa da lissafin albashi na atomatik na malaman rawa da sauran ma'aikata, bincike mai zaman kansa ta hanyar amfani da jadawalin ayyukansu, ƙididdigar awoyi, ɗorawa, da ikon samar da duka darussan lokaci ɗaya da rajista, haɗa hotuna, takardu, da sauran fayiloli, da ƙirƙirar abubuwan adana su.

Tsarin Software na USU da kansa yayi la'akari da guraben aiki a cikin rukuni, yana haifar da ƙididdigar halarta. Manhajar wasan raye raye tana da babban ƙimar abokin ciniki. Amfani da fa'idodin software, kuna haɓaka amincin abokan ku.



Yi odar app don gidan wasan rawa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




App don gidan rawar rawa

Samuwar lissafi a cikin hanyar tebur da zane-zane ya dace don tsabta.

Shigo da abokan ciniki daga rumbun adana bayanan yana da sauƙi! Komai mai sauki ne a cikin aikace-aikacen gidan rawa.

USU Software app yana ba da damar dacewa da tsari mai kyau, saita manufa, da ikon rubutu. Aikace-aikacen kuma yana karɓar ƙarin haɓakawa da dakatar da biyan kuɗi tare da danna linzamin kwamfuta ɗaya, fitarwa na jadawalin aji na da'irar (a cikin MS Excel da HTML), samarwa, da shirye-shiryen bayanai a cikin kowane tsari mai kyau, aika fayiloli daga kowane shirye-shirye, daidaitawa a cikin biyan aikace-aikacen farfajiyar da'irar, rajista, azuzuwan lokaci guda, tsara farashi, da rugujewar kashe kudi da abu.

Manhajar Software ta USU tana rikodin ƙungiyoyin kuɗi. Yi biyan kuɗi, a biya ku. Duk ayyukan ana nuna su a cikin software. Tabbatar da daidaitattun takaddun da aka samar. Duk rahotanni, rasit, kwangila ana aiwatar da su ta hanyar software daidai da buƙatu da ƙa'idodi.