1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Aiki da kai a dance makaranta
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 786
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Aiki da kai a dance makaranta

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Aiki da kai a dance makaranta - Hoton shirin

Muna farin cikin gabatar muku da wani sabon cigaban zamani wanda wasu kwararrun kwararrunmu suka kirkira. Tsarin Kwamfuta na USU yana inganta ayyukan kowane kamfani, ƙara haɓaka, inganta ƙwarewar ayyukan da aka bayar, tare da haɓaka ƙwarewar kamfanin gaba ɗaya da kowane ma'aikaci daban-daban. Makarantar motsa jiki ta motsa jiki ɗayan ɗayan dama ne da muka haɓaka. Muna gayyatarku zuwa ga fahimtar da kanmu wasu ayyukan software ɗinmu daki-daki da kulawa.

Lallai kowane manajan ya fahimci cewa kwastomomi sune babban jigon nasarar kowane irin kasuwanci. Tsarinmu yana ceton ku da ma'aikatan ku daga takaddama mai wahala tare da takardu. Kula da katunan kulob, tikiti na kakar, sauran takaddun aiki, da rahotanni - duk wannan yanzu suna ƙarƙashin tsayayyar kulawa da kulawa da shirin. Manhaja ta atomatik makarantar aikin kai komo cikakke kuma gabaɗaya ɗaukar nauyi dangane da zane, cikawa, da kiyaye rahotanni iri-iri, kimomi, cika takardu daban-daban. Godiya ga aikace-aikacen mu ta atomatik, manajoji suna iya tsarawa da tsara jadawalin aiki gwargwadon kowane ɗalibi daban-daban, da sauri samun irin wannan wucewar, da biye da saka idanu halartar makaranta. Duk wannan saboda gaskiyar shirin yana iya yin aiki da sauri cikin sauƙi kuma a hankali cikin nutsuwa.

Aikin kai na makarantar rawa na taimakawa a bayyane kuma dalla dalla kan masu koyar da ranar aiki da zana jadawalin zama a cikin ɗakin. Ana gudanar da ikon halarta a tsarin lantarki. Jaridar dijital guda tak takamaimai dalla-dalla duk bayanan akan waɗanda aka yiwa rijista kuma suka zo baƙi aji. Shirin na atomatik yana kulawa ba kawai makarantar rawa ba har ma da ƙwararrun masanan da ke aiki a ciki. Da kansa yake yanke hukuncin halatta aikin kowane ma'aikaci. Aikace-aikacen kai tsaye na raye-raye kuma yana kula da biyan ma'aikata. Idan ba a tsayar da albashi ba, to, aikace-aikacen a cikin wata ɗaya yana kulawa da nazarin matsayin aiki da ƙimar aikin ma'aikata, bayan haka, gwargwadon bayanan da aka karɓa, yana cajin kowa a kan lokaci kuma, wanda yake da mahimmanci, albashi mai kyau .

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-05

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Bugu da kari, ci gaban yana lura da yanayin kuɗi a makarantar. Tsarin yana sarrafa nau'ikan biyan kuɗi. Manhajar tana sarrafa kansa aikin samarwa da cike rasit na biyan ajujuwa, yana taimakawa buga bayanan da rahotannin halarta. Bayan haka, USU Software yana gudanar da aikin ajiyar ajiyar aiki. Kayan aiki yana ba da damar kimanta yanayin fasaha da dacewa da kayan aiki don amfani.

Tsarin Manhajar USU ya zama mafi mahimmancin taimako kuma mai maye gurbinsa. Yana bayar da taimako mara misaltuwa ga masu lissafin ku, masu binciken kuɗi, manajoji, da masu gudanarwa. Kuna iya amfani da sigar gwajin aikace-aikacen a yanzu kuma ku fahimci kanku game da aikin sa kuma kuyi nazarin ka'idar amfani. Bayan haka, a ƙarshen shafin, akwai ɗan gajeren jerin ƙarin fasalulluka na shirin, wanda kuma muna ba da shawarar sosai cewa ku fahimci kanku. Kuna da tabbaci game da daidaitattun maganganunmu kuma ku yarda cewa irin wannan ci gaban ya zama dole kawai ga kowane kasuwanci.

Tare da aiki da kai, zaka iya tsarawa, saitawa, da tsara kasuwancin ka cikin 'yan kwanaki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Shirin yana riƙe da rikodin rikodin abokan cinikin makarantar rawa. Ana adana bayanan halarta a cikin bayanan lantarki guda ɗaya. Kayan kyauta suna sarrafa kudaden makarantar rawa. Ana gudanar da lissafin kuɗi da dubawa akai-akai, ana gabatar da rahotanni masu ƙididdiga da ƙididdigar, waɗanda daga baya aka ba su ga hukumomi.

Kayan aiki ta atomatik yana ceton ku da ma'aikatan ku daga takaddun da ba dole ba wanda ke ɗaukar lokaci da ƙoƙari da yawa. Duk takardun ana adana su a cikin bayanan dijital. Ci gaban yana kula da makarantar rawa a kowane lokaci, yana gyara kowane canji kuma yana sanar da ku dukkan abubuwan da suka faru a kan lokaci. Aikace-aikacen atomatik yana tantance yawan aikin kowane maigida kuma yana zaɓar kowa jadawalin da ya dace na gudanar da darasi a makarantar raye-raye, wanda hakan ke tasiri sosai ga ingancin ma'aikata. USU Software yana aiki a ainihin lokacin kuma yana tallafawa zaɓi na nesa, wanda ya yarda da aikin gaggawa da za'ayi daga nesa daga ko'ina cikin ƙasar ba tare da garzayawa zuwa ofishin ba. Tsarin yana gudanar da aiki da ƙididdigar ɗakunan ajiya na ƙwararru. Yana da matukar wahala a yi tunanin rawa ba tare da kayan aikin da suka dace ba, don haka ya zama dole kawai a sa ido kan yanayin fasaha da dacewa. Shirye-shiryen komputa yana da nauyi sosai kuma yana da saukin amfani. Ba ta wadatar da ƙwarewar aiki da sharuɗɗan da suka wuce kima don haka ma'aikaci na yau da kullun zai iya ƙalubalanci aikinsa cikin 'yan kwanaki.

Idan akwai wata matsala ko tambayoyi, koyaushe zaku iya tuntuɓar kamfaninmu, kuma za mu ba ku ƙwararrun masanan waɗanda ke saurin warware matsalolin da tambayoyin da suka taso.



Yi odar aiki da kai na makarantar rawa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Aiki da kai a dance makaranta

Abubuwan kyauta suna ba da damar ƙara hotunan abokan ciniki zuwa kundin lantarki, wanda ya dace kuma ya dace. Manhaja ta tabbatar da cewa baƙi sun biya kuɗin karatunsu akan lokaci. Yana yin nazari da kimanta yanayin kuɗi, yana sanarwa, idan akwai, game da bashin daga ɗalibi. Tsarin yana kula da ayyukan na ƙasa da wata kuma yana nazarin sakamakon aikin su, wanda ya yarda, a ƙarshe, don tarawa ga kowa akan lokaci kuma, menene muhimmin abin da ya cancanta. Duk rahotanni, kimomi, da sauran takardu ana samar dasu kuma ana cika su ta hanyar aikace-aikace a cikin ingantaccen tsari. Idan ya cancanta, zaku iya zazzage wani samfuri don ƙirar takaddun aiki, wanda ya zama dole ga kamfanin ku, kuma shirin zai yi aiki tare da shi.

Ci gaban yana da ƙananan tsarin buƙatun tsari, don haka ba zaku sami matsala shigar da shi ba. Ba lallai bane ku canza allon kwamfutarku. Mai dacewa, ko ba haka ba?