1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. App don furanni
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 785
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

App don furanni

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



App don furanni - Hoton shirin

Kudaden da aka samu daga siyarwar furanni galibi sun dogara ne da ikon masu kasuwanci don amfani da damar aikace-aikacen da ake dasu yanzu don furanni, tattara tsare-tsare, da bin diddigin tallace-tallace, lokutan isar da sabbin kayan masarufi da furanni. Idan a kowace rana ba ku dau mataki don yin la'akari da duk inda aka samu ci gaban kasuwanci, to asarar ɓangare na kuɗin aiki da samun kuɗi ba makawa ba ne, saboda lalacewar bayyanar furannin fure, da furannin furanni. Taimako don tsara ayyukan shagon mai sayar da furanni za a samar da su ta hanyar aikace-aikace don furanni, waɗanda ke iya ba kawai don sarrafa ayyukan ƙididdigar kai tsaye ba har ma don samar da kayan aiki masu amfani ga duka ƙungiyar da ma'aikatanta. Shirye-shiryen komputa suna ba da damar warware matsaloli masu rikitarwa na shirya kasuwanci, isar da furannin furanni ga abokin ciniki, da kuma lura da ayyukan ma'aikatan kamfanin. Wannan yanki na kasuwanci yana buƙata daga ɗan kasuwa yau da kullun, sarrafawa akai-akai da kuma cikakken lissafin kayan aiki a cikin shagon. Bugu da ƙari, fahimtar irin gasa da ake da ita a kasuwar fure, amfani da tsofaffin fasahohi yana da alaƙa da lalata ayyukan da sannu a hankali cikin ci gaba da kula da matsayin kuɗin shigar da ake so. Sabili da haka, yana da mahimmanci a ci gaba da amfani da fasahohin zamani da aiwatar da tsarin sarrafa kai na zamani.

Kyakkyawan zaɓaɓɓen aikace-aikace don ƙididdigar fure zai taimaka don canja wurin dukkan matakai daga na yau da kullun zuwa jirgin sama na kerawa da ƙirƙirar ƙwararrun ƙirar tsare-tsaren fure. Aikace-aikacen zai 'yantar da masu siyarwa daga ayyukan lissafi, shirya takardu, da isar da rahoto. Duk da yawan shawarwari da ake bayarwa na dandamali na kayan aiki kai tsaye a Intanet, ba dukkansu bane zasu iya rufe al'amuran sarrafawa da suka danganci isarwa da ayyukan masu sayarwa da masu aikewa da sakonni. Yawancin lokaci waɗannan ingantattun maƙunsar bayanai ne, waɗanda aka kirkira don tsara lissafin farko. Mu, bi da bi, muna ba da shawarar cewa ka fahimtar da kanka aikace-aikacenmu don furannin lissafi - Software na USU. Ba zai iya kawo haɗaɗar dukkanin bayanan bayanan kamfanin ba har ma ya karɓi ɓangaren gudanarwa da lissafin kasuwancin fure; yana iya aiwatar da ƙididdiga masu rikitarwa bisa ga kowane tsarin lissafi wanda shima za'a iya kera shi daban-daban. Aikace-aikacen yana iya kafa tsari a cikin sito, yana riƙe matakin da ake buƙata na hannun jari da kayan haɗi na ado, kayan marufi. Bugu da kari, manhajar za ta yi aiki da isar da sakonnin furannin, ko kuma a samar da yanayi na sa ido kan aikin isarwar, idan akwai guda a cikin shagon.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Hakanan, daidaitawar tana lura da aiwatar da shirye-shiryen ragi, yawan kari ga kwastomomi na yau da kullun, ko samar da ragi, yin lissafin kai tsaye lokacin tantance matsayin abokin ciniki. Aikace-aikacen isar da furen na iya gudanar da ragamar sarrafa rasit na kudi don biyan kudi da wadanda ba na kudi ba, da kuma loda musu takardu ta atomatik, wanda yake da mahimmanci a yayin aiki tare da kwastomomin dillalai. Dandalin yana rubuta abin da aka siyar ta atomatik akan kowane fure da nau'in kayan marufi da aka yi amfani da su. Ana ba da damar hadewa tare da rumbunan adana kayan abinci da sauran kayan aikin da ake amfani da su a shagunan, wanda ke hanzarta aiwatar da aika bayanai kai tsaye zuwa kirkirar rumbun adana bayanai na dijital. Ginin an gina shi ta yadda zai rage lokacin da ake kashewa wajen shigar da bayanai, shiryawa, da kuma janye takardun da ake nema. Manhajin namu ya hada da wani fanni daban don samar da rahotanni daban daban wadanda suke da matukar mahimmanci don kimanta yanayin al'amuran kamfanin. Rahotannin kan ma'aunin ma'auni, tallace-tallace, nazarin ma'amaloli na wani takamaiman lokaci, ta hanyoyi daban-daban na launin furanni, girma, da dai sauransu. Hakanan kuna iya tace rahotanni ta takamaiman ɗakunan ajiya, rukunin samfura, nau'ikan kayan.

Aiki ta atomatik ta amfani da aikace-aikace don shagon fure zai taimaka ba kawai don aiwatar da ayyukan cikin gida daidai ba har ma don ƙirƙirar hanyar gama gari don tattarawa da sarrafa bayanan mai shigowa, ban da sanannen kuskuren ɗan adam daga aikin aiki. Wannan ƙa'idar za ta tabbatar da ƙididdigar lissafi daidai, ƙirƙirar yanayi don aiwatar da ra'ayinku don ci gaban kasuwancin tallace-tallace furanni. Wannan kuma ya shafi sabis ɗin isar da filawar, saboda isar da wasiƙa zai zama kusan nan take idan kuma kuna amfani da sigar wayar tafi-da-gidanka. Nan da nan manajanku zai iya tuntuɓar ɗan aiken, ya aika musu da oda, kuma bayan sun ba da furanni, nan da nan za su yi alamar kammalawa, don haka manajan za su bi diddigin lokacin da suka ɗauka don kammala aikin. Amma wannan ba shine babban abu ba, sau da yawa abokan cinikinmu suna tambaya game da ƙimar dawowa kan saka hannun jari a cikin tsarin software, a nan muna tabbatar muku cewa babu buƙatar damuwa, kuna la'akari da sake dubawa da ƙwarewarmu, bayan 'yan watanni na aiki amfani da app ɗinmu, haɓaka kuɗaɗen shiga ya zama sananne sosai. Potentialarin damar faɗaɗa buƙata, sauƙaƙe ayyukan nazari a cikin aikace-aikacen isar da fure zai shafi ƙaruwar daidaituwar lissafin umarni kuma tasirin aiwatarwa zai zama mafi bayyane. Bayan lokaci, ana iya fadada ayyukan aikinmu, ƙarin abubuwa, ko canje-canje da aka yiwa wasu sassan tsarin.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Yanke shawarar sanya shagon fure aiki da kai wani mataki ne mai mahimmanci, amma sakamakon sa yafi tasiri fiye da yadda mutum zaiyi tunani, musamman tunda kwararrun mu zasu dauki nauyin kansu ba kawai aiwatarwa ba, da kuma daidaita aikin manhaja, amma harma da horar da ku ma'aikata kan yadda ake amfani da app ɗin ta hanya mafi inganci. A cikin rumbun adana bayanan, zaku iya saita nuni na lokacin tattara furanni, sarrafa lokacin da za'a siyar dasu, nuna bayanai akan wurin da suke a cikin rumbunan, daidaita kayan isar da sako bisa daidaito a cikin kowane shagon fure. Ana iya aiwatar da aiki tare da aikace-aikacen duka tare da kwamfutar da ke tsaye kuma tare da kwamfutar tafi-da-gidanka ko kwamfutar hannu, na'urar da ke aiki a kan dandamali na aikin Windows. Saitin kayan aikin USU Software zai rarraba ragowar furannin ta launi, bisa laákari da sigogin umarnin farko, la'akari da iri-iri, girma, nau'in toho, da sauran fasalulluka. Don jin daɗin abokan cinikinmu, munyi tunani akan tsarin CRM, zaɓuɓɓukan aikawasiku daban-daban, wanda zai ba ku damar sanar da abokan cinikinku game da isar da gabatowa ko ci gaba mai gudana a cikin hanyar da ta dace, wanda hakan zai shafi amincinku abokan ciniki.

Manhajarmu ta shagon filawa tana da manyan bambance-bambance daga shirye-shirye iri ɗaya, gami da babban matakin aiwatar da ayyukan da aka sanya, amintacce, garantin aminci saboda amfani da tsarin adanawa, wadatarwa ga kowane kasafin kuɗi, da ƙari mai yawa. Kuma idan muka yi la'akari da goyan bayan fasaha da ƙwararrun shawarwari daga masu shirye-shiryen mu, to fasalin ƙarshe na aikace-aikacen zai cika buƙatunku cikakke! Bari mu ga waɗanne abubuwa ne za su taimaka wa kasuwancin furanninku su ‘yi fure’ tare da amfani da Software na USU.



Yi odar app don furanni

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




App don furanni

USU Software zai hanzarta lissafin ma'amaloli masu shigowa, godiya ga ikon gano furanni ta lambar kwalliya, suna, ko labarin da aka sanya. Manhajarmu za ta yi lissafin kudin karshe na bouquet din ta atomatik, yana mai da hankali kan harajin da aka sanya a cikin saitunan, alamomi, ci gaba na ci gaba, ragi ga rukunin masu siye. A cikin rumbun adana bayanan, zaku iya saita jadawalin saka idanu akan farashin bouquet da kayan aikin, yayin da aka kashe kashe kayan. Wannan ka'idar don lissafin fulawa zata iya hada dukkan kayan aikin kere kere da kuma shirye-shirye na wani wanda ya dace da aikin shagon fure. Wani keɓaɓɓen aikin ƙididdiga zai ƙaddamar da ƙididdigar sarrafa kayayyaki, ƙirƙirar takaddun aiki tare, daidai da ƙa'idodin da aka yarda da su. Tsarin wannan app yana tallafawa aiki tare da takaddun kyauta, katunan kari, da sauran kayan aikin kasuwanci. Sarrafa tarihin shigarwar bayanai, zaku iya sake-sake kimantawa da kuma rubuta abubuwan kaya cikin sauri. Za mu ƙirƙiri yanki na bayanai guda ɗaya don cibiyar sadarwar salon, wanda a ciki ya dace da musayar bayanai.

Isar da furanni na furanni zai zama da sauƙi, saboda saurin canja wurin bayanai zuwa masinja, wanda ke nufin cewa abokin ciniki zai iya karɓar oda cikin sauri. Samuwar matsayi na umarni ga masu kaya bisa ga bayanai akan ma'auni. Don gudanarwa, akwai zaɓi na nesa mai nisa, zaku iya, daga ko'ina cikin duniya, saka idanu kan adadin tallace-tallace na kowane kanti, kuna da kayan aikin lantarki kawai, samun damar Intanet, da sanin sunan mai amfani, kalmar wucewa don shiga asusunku. Zaɓin binciken zai taimaka don bincika ayyukan kowane ma'aikacin ƙungiyar, gano mafi inganci da ba su lada. Shirin biyayya ga kwastomomi na yau da kullun zai shafi haɓakar kuɗin shiga.

Manhajarmu na taimakawa wajen tantance shahararrun samfuran cikin shagon fure. Hakkokin damar masu amfani suna iyakance ta matsayin su a cikin kamfanin; a cikin yankin ayyukansu na sirri, za su sami damar kawai zuwa wasu bayanan da ake buƙata don aikin su. Ana iya amintar da Software na USU don saka idanu kan tasirin siyarwar furanni, samun kuɗin shiga, lissafin kashe kuɗi, sarrafa kuɗaɗe, hajojin ajiya, da kuma dukkan tsarin sarrafawa akan kwararar takardu. Aikin kai tsaye na shagon fure, da sabis ɗin isar da fure zai sami sakamako mai kyau akan alamun kuɗi na kamfanin da ƙimar ingancin ayyukan ku gaba ɗaya!