1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Bude kasuwancin ka

Bude kasuwancin ka

USU

Shin kana son zama abokin kasuwancinmu a cikin garinku ko ƙasarku?



Shin kana son zama abokin kasuwancinmu a cikin garinku ko ƙasarku?
Tuntube mu kuma zamuyi la'akari da aikace-aikacenku
Me zaku sayar?
Kayan aiki na atomatik don kowane irin kasuwanci. Muna da nau'ikan samfuran sama da dari. Hakanan zamu iya haɓaka software ta musamman akan buƙata.
Taya zaka samu kudi?
Za ku sami kuɗi daga:
  1. Sayar da lasisin shirin ga kowane mai amfani.
  2. Bayar da tsayayyun sa'o'i na tallafin fasaha.
  3. Shirya shirin ga kowane mai amfani.
Shin akwai kuɗin farko don zama abokin tarayya?
A'a, babu kuɗi!
Nawa za ku samu?
50% daga kowane tsari!
Nawa ake buƙata don saka hannun jari don fara aiki?
Kuna buƙatar kuɗi kaɗan kaɗan don fara aiki. Kuna buƙatar kuɗi kaɗan don buga ƙasidun talla don isar da su zuwa ƙungiyoyi daban-daban, don mutane su koya game da samfuranmu. Kuna iya buga su ta amfani da na'urar buga takardu idan yin amfani da sabis ɗin shagunan buga takardu yana da ɗan tsada da farko.
Shin akwai bukatar ofishi?
A'a. Kuna iya aiki ko da daga gida ne!
Me za ka yi?
Domin cin nasarar siyar da shirye shiryen mu zaka buƙaci:
  1. Isar da kasidun talla zuwa kamfanoni daban-daban.
  2. Amsa kiran waya daga abokan ciniki.
  3. Bayar da sunaye da bayanan tuntuɓar abokan cinikin zuwa babban ofishin, don haka kuɗinka ba zai ɓace ba idan abokin ciniki ya yanke shawarar siyan shirin daga baya kuma ba nan da nan ba.
  4. Kuna iya buƙatar abokin ciniki kuma ku gabatar da shirin idan suna son ganin sa. Masananmu zasu nuna muku shirin tukunna. Hakanan akwai bidiyo na koyawa ga kowane nau'in shirin.
  5. Karɓi biyan daga abokan ciniki. Hakanan zaka iya shiga kwangila tare da abokan ciniki, samfuri wanda shima zamu samar dashi.
Shin kuna buƙatar zama mai shirya shirye-shirye ko kuma sanin yadda ake kode?
A'a. Ba lallai bane ku san yadda ake code.
Shin zai yiwu a shigar da shirin da kaina don abokin ciniki?
Tabbas. Zai yiwu a yi aiki a cikin:
  1. Yanayi mai sauƙi: Shigarwa na shirin yana faruwa ne daga babban ofishin kuma ƙwararrun masanan ne ke yin hakan.
  2. Yanayin hannu: Kuna iya shigar da shirin don abokin cinikinku da kanku, idan abokin ciniki yana son yin komai da kansa, ko kuma idan abokin kasuwancin da yake magana baya jin Turanci ko yarukan Rasha. Ta yin aiki ta wannan hanyar zaku iya samun ƙarin kuɗi ta hanyar ba da tallafin fasaha ga abokan ciniki.
Ta yaya masu yuwuwar samun kwastomomi su koya game da kai?
  1. Da fari dai, kuna buƙatar isar da ƙasidun talla zuwa ga abokan cinikin ku.
  2. Za mu buga bayanan hulɗarku a gidan yanar gizonmu tare da takamaiman birni da ƙasarku.
  3. Kuna iya amfani da kowace hanyar talla da kuke so tare da amfani da kasafin ku.
  4. Kuna iya buɗe gidan yanar gizonku tare da duk bayanan da suka dace.


  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana



Kowane mutum yana mafarkin buɗe kasuwancinsa, amma ba kowa ya san inda zai fara da yadda zai canza kasuwancinku ba, wane fanni ne na aiki, waɗanne ƙa'idodin da za a bi da su, da sauransu. Kowane mutum yana da manyan tsare-tsaren aiki, amma ba kowa ya san yadda zai fara kasuwancin sa ba. Suna tsammanin cewa kawai suna buƙatar buɗe kasuwanci, kuma abokan ciniki zasu bayyana nan da nan, za'a sami buƙata da samun kuɗi, amma wani lokacin ba komai bane mai sauƙi kuma yawancin yan kasuwa suna fuskantar matsaloli, wanda hakan ke haifar musu da rufe aikin kafin su samu riƙon kasuwa. Bude kasuwanci a cikin birni ga kowane mutum, amma ba gaskiya bane cewa zai ci nasara, la'akari da gasa da ke karuwa a koyaushe, tuni a duk bangarorin aiki, saboda haka, a farkon, kuna buƙatar tattauna batun ku shiryawa tare da gogaggen mutum, bincika buƙatar samfur, kwatanta duk fa'idodi da rashin fa'ida. Idan har yanzu kun yanke shawarar buɗe kasuwancin mafarkin ku, bai kamata ku ƙi ba, amma da farko, kuna buƙatar yin rijistar kasuwanci, ƙarami ne, matsakaici, ko babba, ku sami takardu kan rajistar doka da haraji, buɗe asusun ku kuma ku iya sauka zuwa kasuwanci.

Ina so in fara kasuwanci na, amma ban sani ba-yaya, kusan kowane sabon shiga yana fuskantar waɗannan tambayoyin. Abu ne mai wuya ka bude kasuwanci kyauta, amma zaka iya, babban abin shine ka sami kawancen ko kayi kasuwanci ba tare da saka jari ba. Zai yiwu ku buɗe kasuwancinku tare da ƙananan saka hannun jari ta hanyar tuntuɓar kamfanin USU Software don ci gaban software, wanda a cikin kasuwa ya ba da shawarar a matsayin mai inganci, mai sarrafa kansa, mai sauƙi, kuma mai kusan kyauta, an ba shi tsada mai sauƙi da kyauta kyauta kowane wata kiyayewa. Domin buɗe kasuwanci abin da za a yi, masu ba mu shawara za su faɗakar da ku, waɗanda za su amsa tambayoyin kuma su taimaka muku buɗe kasuwancinku, a cikin kowane birni, tare da asara kaɗan, gaba ɗaya kyauta, ba tare da saka hannun jari ba, kuma tare da ƙaramin saka hannun jari na lokaci.

Don tuntuɓar ƙwararrunmu, dole ne ku nuna garinku da bayanan tuntuɓar ku, ta amfani da takamaiman lambobin tuntuɓar ko imel ɗin da za a iya samu akan gidan yanar gizon mu. Ga abokanmu muna ba da yanayi mai kyau, wanda zai iya taimaka muku ka buɗe kasuwancin mutum a cikin gari, dogaro da ƙarfin kai, haɓaka samun kuɗi daga yau da rana, kammala yarjejeniyoyi, da wakiltar abubuwan da muke so a kasuwar Kazakhstan, Russia, Uzbekistan, Kirgizistan, Turkiyya, Isra'ila, Austria, Jamus, da sauran ƙasashe. Za'a iya samun jerin yankuna akan gidan yanar gizon mu na yau da kullun.

Lokacin buɗe kasuwanci a cikin garinku ko a wata, a zaɓinku, inda kuka yanke shawarar kuna son yin kasuwanci, kuna iya tsara jadawalin aiki da kanku, ku nemi abokan ciniki, yi alƙawurra domin su, samar da bayanai akan samfurin, yayin a lokaci guda, tare da ƙaramin saka hannun jari na lokaci da kuma rashin rashi kuɗi. Ga abokanmu, ana tunanin yin aiki a cikin tsarinmu ta hanyar birane, samar da bayanai da fitarwa, ƙirƙirar takardu da rahoto, aiki tare da bayanan bayanai da bayanan abokan ciniki, ganin birane da yin alama ga abokan cinikinsu, suna yanke shawarar faɗaɗa harkokin kasuwancinsu da ayyuka, haɓaka su, haɓaka samun kuɗi, tare da asarar kuɗi kaɗan. A cikin kasuwancinku, a cikin kasuwanci a cikin zaɓaɓɓen birni, zai zama wajibi ne a adana bayanai, sarrafawa, da sarrafawa kan ma'amaloli tare da abokan ciniki, fannoni daban-daban na ayyuka, la'akari da aiwatar da shirye-shirye, daidaita shi ga kowane mai amfani daban-daban. Muna da nau'ikan samfuran sama da ɗari daban-daban, tare da yiwuwar haɓaka shirin akan buƙatarku ta mutum.

Abokan kasuwancinmu suna samun kuɗin su kyauta, ba tare da saka hannun jari a cikin lasisin lasisi ba, tallafi na fasaha na kowane lokaci, da haɓaka mutum da tsare-tsare. Ga kowane fatauci, hukumar ku zata kasance kashi hamsin cikin ɗari. Hanyoyin aiki da jawo hankalin abokan ciniki ana zaɓar su ne da kansu, suna yanke shawarar inda kuke son aiki da kuma yadda kuke son aiki. Ana iya buɗe sasanta juna tare da aiwatarwa ta hanyar canja banki ta amfani da tashoshin biyan kuɗi, canja wurin banki, da kuma biyan kuɗi ta kan layi, a kowace kuɗin duniya.

Ana aiwatar da biyan albashi ta atomatik, kirga lamura don ayyukan kasuwanci, buɗe yarjejeniyoyi tare da abokan ciniki, sanya lambobi zuwa gare su, da kuma tantance cikakkun bayanai a cikin wani rumbun adana bayanan. Hakanan, yanke shawarar buɗe mai amfani yana da amfani da taro ko saƙon zaɓaɓɓe zuwa wayar hannu ko imel tare da samar da bayanai game da samfuranmu, ci gaba, yanayi mai kyau a wasu biranen, da sauransu. Bayan warware babban aikin, sauran shari'o'in za a yi aiki da kansu, gami da lissafin adadin kuɗin da abokin ciniki zai biya, adana rikodin, da sauransu. Idan abokin ciniki ya yanke shawara, yana so kuma kun yanke shawarar haɗuwa, to kuna iya zuwa musu tare da kwamfutar tafi-da-gidanka ko wayarku, tun da haɗin aikace-aikacen hannu a baya. An ƙirƙira kwangila kuma an cika su ta atomatik, ta amfani da samfuran buɗe, idan kuna so, zaku iya ƙirƙirar sigar ku a ɗan kuɗi kaɗan.

Akwai sigar demo na shirin ana samun kyauta a shafin yanar gizon mu. Lokacin gwajin zai ba da izinin waɗanda suka yanke shawarar nazarin aikin, waɗanne kayayyaki da kayan aikin da abokin ciniki yake so ya zaɓa. Muna yi muku godiya a gaba saboda sha'awarku, fara kasuwancinku, kuna kasuwanci tare da kamfaninmu, muna fatan haɗin gwiwa mai fa'ida.