1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Manufar kasuwanci

Manufar kasuwanci

USU

Shin kana son zama abokin kasuwancinmu a cikin garinku ko ƙasarku?



Shin kana son zama abokin kasuwancinmu a cikin garinku ko ƙasarku?
Tuntube mu kuma zamuyi la'akari da aikace-aikacenku
Me zaku sayar?
Kayan aiki na atomatik don kowane irin kasuwanci. Muna da nau'ikan samfuran sama da dari. Hakanan zamu iya haɓaka software ta musamman akan buƙata.
Taya zaka samu kudi?
Za ku sami kuɗi daga:
  1. Sayar da lasisin shirin ga kowane mai amfani.
  2. Bayar da tsayayyun sa'o'i na tallafin fasaha.
  3. Shirya shirin ga kowane mai amfani.
Shin akwai kuɗin farko don zama abokin tarayya?
A'a, babu kuɗi!
Nawa za ku samu?
50% daga kowane tsari!
Nawa ake buƙata don saka hannun jari don fara aiki?
Kuna buƙatar kuɗi kaɗan kaɗan don fara aiki. Kuna buƙatar kuɗi kaɗan don buga ƙasidun talla don isar da su zuwa ƙungiyoyi daban-daban, don mutane su koya game da samfuranmu. Kuna iya buga su ta amfani da na'urar buga takardu idan yin amfani da sabis ɗin shagunan buga takardu yana da ɗan tsada da farko.
Shin akwai bukatar ofishi?
A'a. Kuna iya aiki ko da daga gida ne!
Me za ka yi?
Domin cin nasarar siyar da shirye shiryen mu zaka buƙaci:
  1. Isar da kasidun talla zuwa kamfanoni daban-daban.
  2. Amsa kiran waya daga abokan ciniki.
  3. Bayar da sunaye da bayanan tuntuɓar abokan cinikin zuwa babban ofishin, don haka kuɗinka ba zai ɓace ba idan abokin ciniki ya yanke shawarar siyan shirin daga baya kuma ba nan da nan ba.
  4. Kuna iya buƙatar abokin ciniki kuma ku gabatar da shirin idan suna son ganin sa. Masananmu zasu nuna muku shirin tukunna. Hakanan akwai bidiyo na koyawa ga kowane nau'in shirin.
  5. Karɓi biyan daga abokan ciniki. Hakanan zaka iya shiga kwangila tare da abokan ciniki, samfuri wanda shima zamu samar dashi.
Shin kuna buƙatar zama mai shirya shirye-shirye ko kuma sanin yadda ake kode?
A'a. Ba lallai bane ku san yadda ake code.
Shin zai yiwu a shigar da shirin da kaina don abokin ciniki?
Tabbas. Zai yiwu a yi aiki a cikin:
  1. Yanayi mai sauƙi: Shigarwa na shirin yana faruwa ne daga babban ofishin kuma ƙwararrun masanan ne ke yin hakan.
  2. Yanayin hannu: Kuna iya shigar da shirin don abokin cinikinku da kanku, idan abokin ciniki yana son yin komai da kansa, ko kuma idan abokin kasuwancin da yake magana baya jin Turanci ko yarukan Rasha. Ta yin aiki ta wannan hanyar zaku iya samun ƙarin kuɗi ta hanyar ba da tallafin fasaha ga abokan ciniki.
Ta yaya masu yuwuwar samun kwastomomi su koya game da kai?
  1. Da fari dai, kuna buƙatar isar da ƙasidun talla zuwa ga abokan cinikin ku.
  2. Za mu buga bayanan hulɗarku a gidan yanar gizonmu tare da takamaiman birni da ƙasarku.
  3. Kuna iya amfani da kowace hanyar talla da kuke so tare da amfani da kasafin ku.
  4. Kuna iya buɗe gidan yanar gizonku tare da duk bayanan da suka dace.


  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana



Tunanin kasuwanci - babba ko ƙaramar kasuwanci yana farawa daga gare ta. Nasarar ƙarin ayyukan ɗan kasuwa ya dogara da ra'ayin kasuwanci, kan yadda aka zaɓe shi daidai. Kasuwanci ra'ayi ne na fannoni da yawa, yana iya samun sikeli daban-daban kuma ya watsu cikin iyakantaccen yanki mara iyaka na garin. Girman kasuwancin ya dogara da garin da ake aiwatar da aikin. Don ƙananan garuruwa, kuna buƙatar zaɓar ra'ayoyin da zasu iya biyan kuɗi a cikin ƙaramin gari. A cikin manyan garuruwa, kyakkyawan ra'ayi ya zama babban bunƙasa. Akwai masu amfani da yawa. Dangane da ƙaramin birni, kuna buƙatar ƙoƙarin faɗaɗa kasuwancin ku zuwa wasu garuruwa. Ratesididdigar haraji daban-daban da yanayin rajista na iya amfani da su ga kasuwancin. Amma duk kasuwancin da kuka yanke shawarar yi, duk da haka, yana farawa da ra'ayin. A cikin wannan bita, muna nazarin ra'ayin kasuwanci na birni, kuma muna la'akari da abin da sababbin ra'ayoyin kasuwanci suka kasance daga farawa, shiga cikin duniyar ƙirar ƙananan kasuwancin, da ra'ayin kasuwancin kan layi.

Don haka, kadan game da komai. Tunanin birni na kasuwanci - yin maɓallan al'ada. Ana buƙatar ƙaramin saka hannun jari don siyan inji. Za a iya ƙara ƙarin ƙirar abubuwan biyan kuɗi don haɓaka abubuwa masu kaifi iri-iri. Hakanan, a kan hanya, zaku iya sarkar mahimman sarƙoƙi kuma ku ba da sabis ɗin buɗe ƙofa ta gaggawa. Ba asiri bane cewa ana buƙatar ƙarin makarantun sakandare a cikin birane. Gidan nishadi na gida na iya zama kyakkyawan zaɓi na kasuwanci mai fa'ida, musamman ga uwa a lokacin hutun haihuwa. Dry tsabtace kayan daki ko katifu kasuwanci ne da ke buƙatar ƙarancin saka hannun jari. Ya isa a sayi wakilan tsabtace, ƙananan kayan tsabtace bushewa. Sabbin ra'ayoyin kasuwanci daga karce, kamar yin kyandirori masu kamshi ko sabulun gida, girma da sayar da shukoki, shan sigarin kifi, siyar da furanni masu ci. Wannan kasuwancin ya fi dacewa ga mutane masu salon rayuwa, kamar su masu ritaya. Incomearin samun kuɗaɗen shiga cikin ritaya ba ya cutar da komai, ban da haka, irin wannan samarwar ba ya ɗaukar ƙoƙari sosai, aiki abin farin ciki ne.

Ideaaramar ra'ayin kasuwanci - buɗe ƙaramin gidan kayataccen abinci mai ba da kofi mai tsada da donuts. Za'a iya haɓaka nau'ikan kaya a hankali. Kasuwancin dadi shine nasara-nasara. Akwai 'yan mutane da ba sa son cin abinci mai zaki. Sabbin ra'ayoyin kasuwanci - samarwa da siyar da gidajen gingerbread. Ana iya siyar da kayayyaki ta hanyoyin sadarwar jama'a, ana adana su na dogon lokaci, zaku iya koyon yadda ake yin gingerbread ta hanyar YouTube, kwata-kwata kyauta. Tabbatattun ra'ayoyin kasuwanci - samarwa da sayarwar shawarma. Yanayin ƙaramin saka hannun jari - kyakkyawan dawowa yana aiki anan. A wannan yanayin, babban abu shine zaɓi wurin ciniki daidai don tabbatar da kyakkyawar zirga-zirga, kuma ta haka tallace-tallace. Wani sabon ra'ayin kasuwanci shine bude gidan wajan duniya. Galibi, wannan sabon kasuwancin yana biyan cikin watanni biyu ko uku kuma yana iya samar da kuɗin shiga mai ɗorewa.

Wani sabon salon kasuwanci da aka tabbatar ya hada da samarwa da sayar da tsutsar kifin. Wannan yana aiki musamman a wurare a gaban ruwa, wanda kawai zai rataye alamar 'fahimtar tsutsotsi'. Don wannan kasuwancin, ba kwa buƙatar saka jari da albarkatun ƙasa da yawa, ya isa isa ga rukunin yanar gizo, ɓarnatar da sharar gida. Tunanin sabis na kasuwanci, waɗannan sun haɗa da sabis na haya, motocin haya, kekuna, babura, jiragen ruwa. Hakanan, hidimomin kasuwanci na ra'ayoyi sun haɗa da aiki mai alaƙa da ƙwarewar ɗan kasuwa, misali, gyaran gashi, aikin kafinta, ayyukan gini, gashin ido da ƙusa ƙusa, sugaring, da sauransu. Manufofin kasuwancin kan layi watakila mafi kyawun fa'idodi ne masu ban sha'awa. A kan hanyoyin sadarwar jama'a, zaka ga yadda kyawawan mutane da masu hannu da shuni suke alfahari da nasarorin da suka samu, suna ba da damar yin kasuwancin cibiyar sadarwa, ciniki, aiki da wuce gona da iri akan Intanet tare dasu. Shafin kasuwancin kan layi ya kasu zuwa ikon siyar da wani abu ko samar da sabis. Kuna iya siyar da komai akan hanyar sadarwar, alhali yana da mahimmanci kawai ƙirƙirar asusun ban sha'awa da saka hannun jari cikin talla. Sabuwar kasuwancin kan layi ta haɗa da buɗe cibiyar kwafi ta kan layi. A koyaushe ba koyaushe ake yin na'urorin rubutu ba, kuma dole ne a gabatar da takardu da sauri kuma akan lokaci. Anan ne cibiyar kwafinku ta kasance mai sauki. Layin da ke ƙasa shine a buga fakitin bayanan abokin ciniki daga nesa, aika kunshin takardun ga abokin harka ta hanyar masinja. Don irin wannan sabon kudin shiga, ya isa siyan MFP. Wannan buguwa ce ta duniya, na'urar binciken takardu.

Sabon zaɓin kasuwanci na gaba shine buɗewar hukumar SMM. Wannan yana aiki tare da hanyoyin sadarwar jama'a don haɓaka shafuka, kaya, ko sabis. Sauran sababbin zaɓuɓɓukan kasuwancin kan layi: gudanar da wasannin canjin kan layi, koyawa, aiki tare da ayyukan, ɓangarorin horo, shafukan yanar gizo, tuntuɓar nesa, hukumar SEO, yin rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo, sayan yanar gizo, jawo hankalin contan kwangila, rubutun kwafi, ci gaban tambari, da sauransu.

Arin kuɗin shiga ya haɗa da haɗin gwiwa tare da manyan kamfanoni. Misali, kamfanin USU Software system yana gayyatar wakilai don siyar da shirye-shiryen haɗin gwiwar aiki. Kamfaninmu yana haɓaka ɓangarorin kasuwanci daban-daban hanyoyin magance software na dogon lokaci. Muna buƙatar mutanen da suke aiki kuma suke son karɓar kudin shiga. Muna ba da yanayi na aminci da kyakkyawar riba a cikin taimako don tallatawa. Babu ruwan birni da kuke. Don ƙarin koyo game da sharuɗɗan haɗin kai, da fatan za a tuntube mu ta kowace hanyar da ta dace.

Kowane irin kasuwanci ana iya juya shi zuwa ikon amfani da sunan kamfani, amma ba kowane shiri bane zai taimaka muku fassarar ra'ayin kasuwancinku da inganta yanayin al'amuran kasuwancin.