1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Adana lissafi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 635
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Adana lissafi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Adana lissafi - Hoton shirin

USU Software aikace-aikace ne na yau da kullun na samarda lissafi wanda aka kirkira azaman kayan aikin sana'a don sarrafa ayyukan kasuwancin ku da sarrafawar aikin ku. Tare da aikace-aikacen lissafin wadata, zaku iya sauƙaƙe aikin ku da sauƙaƙa sayayya lokacin da ƙungiyarku ke da sassa da rassa da yawa. Tare da aiki mai matukar ƙarfi da saurin aiki, shirin ba da lissafin kuɗi yana da haske, ba shi da izini ga kayan aiki, kuma mai sauƙin koya ne - bayan awanni kaɗan na horo, ma'aikatanku su sami damar amfani da cikakken damar tsarin.

Ma'aikata da yawa na kamfanin zasu iya aiwatar da lissafin kuɗi lokaci ɗaya, yanayin mai amfani da yawa yana ba da gudummawar musayar aiki na aiki. Mai amfani zai iya ƙirƙirar aikace-aikace don siyan wasu kaya da kayan aiki, ƙwarewar shirin yana ba ku damar tsara matakan tabbatar da aikace-aikacen. Bugu da ari, a cikin tsarin lissafin kudi a cikin sashen samar da kayayyaki, zaku sami damar cike da buga takardun da suka dace, tare da kwatanta kudin ga duk masu kawowa da kuma zabi daga wanda siye yakamata ya zama mafi riba ga kamfanin samar da kayayyaki .

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-12

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Daga cikin wasu abubuwa, ta yin amfani da shirin samar da lissafi a cikin sashin sayen kayayyaki na USU Software, za ku ci gaba da gudanar da cikakken tsarin gudanar da aikin hada hadar kudi wanda ya shafi dukkan bangarorin kasuwancinku. Shirye-shiryen USU Software yana adana guda ɗaya, haɗin kan abokan ciniki, tushen bayanan mai samarwa tare da duk tayi da farashin kamfanin, tarihin mu'amala, bayanai akan umarni, ayyuka, ayyukan da aka tsara, kashe da karɓar kuɗi. Duk bayanan da aka adana ta hanyar rajistar odar yakamata a binciko su a kowane lokaci, kowane rahoton da aka samar yana tallafawa da bayanin zane da na jadawalin. Ayyuka na shirin lissafin kuɗi a cikin wadata da gudanawar aiki ana iya faɗaɗa su daidai da abin da kuke fata akan kowane mutum.

Hanya mai sauƙi, mara nauyi, mai amfani da mai amfani ya zama mabuɗin saurin ci gaban shirin kuma, daidai da haka, ƙananan kashe kuɗi na aiwatar da tsarin. Za'a iya tsara ƙirar shirin don kowane ma'aikaci. Ana aiwatar da gudanar da ɗakunan ajiya masu dacewa a cikin shirin ƙididdigar samar da kayayyaki. Shirin yana ba ku damar fitarwa da shigo da bayanai a cikin tsarin dijital da yawa. Bincike na mahallin da ikon yin rukuni da tsara bayanai suna haɓaka aikinku ƙwarai da gaske.

Kayan aikin kayan aiki na iya yin hulɗa tare da nau'ikan kayan sayarwa don lambobin mashaya, alamun bugawa, tattara bayanai, da ƙari mai yawa. Kowane asusun yana da tabbaci mai kariya daga abubuwan da ba'a so ta hanyar ayyukan tsaro masu tasowa da fasali na tsarin samar da lissafi na USU Software. Ana iya canza kalmar shiga ta mai amfani ko mai gudanar da bayanai a kowane lokaci a lokaci. Ajiyar fayil guda zuwa kafofin watsa labarai na waje kowace rana dole ne idan kuna son kiyaye bayananku lafiya. Ana adana duk bayanan lissafin wadata a cikin gida, wanda kuma zai kare ka daga asarar bayanai.

Shiga cikin tsarin yana yiwuwa ne kawai idan an shigar da sunan amfani, kalmar wucewa, da damar samun dama daidai.



Yi odar lissafin kuɗi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Adana lissafi

Matsayin samun dama yana ba ka damar iyakance sararin bayanai da kasafta haƙƙoƙi da nauyi a cikin tsarin lissafin wadata. Ana iya sabunta bayanai a cikin shirin ta atomatik tare da tura maballin guda ɗaya. USU Software samfur ne mai sauƙin sikeli zuwa kusan kowane girman aiki, ma'ana ana iya amfani dashi a kowane kamfani, ya zama babban samarwa, ko ƙaramar kasuwancin gida. Idan kuna shirin fadada a nan gaba, ƙara yawan wuraren aiki ko buɗe sabbin rassa, to Software na USU shine manufa don amfaninku. Duk ayyukan da aka yi a cikin shirin ƙididdigar samar da kayayyaki an adana su a cikin sashin ‘rahoton Audit’ na musamman na shirin. Wannan yana taimakawa kauce wa yanayi da yawa masu kawo rigima. An katange shirin ta atomatik idan ma'aikaci baya cikin wurin. USU Software yana da rahotanni da yawa don cikakken nazarin halin da ake ciki yanzu ko bayanai don ƙayyadadden lokacin. Duk bayanan bincike a cikin aikace-aikacen lissafin wadatarwa ana gani, ma'ana, an gabatar dashi a sigar zane.

Ta amfani da USU Software, zaku iya yin hasashen kashe kuɗi da fa'idodi sauƙaƙe, kuma ba tare da wata matsala ba. Zamu iya yin rijistar zuwan kayayyaki a cikin shirin. Aikin tare da nomenclature a cikin tsarin samar da lissafin kuɗi na iya zama cikakke ta atomatik. Zai yiwu a haɗa hotuna, fayiloli, takardu ga kowane samfurin ko abokin ciniki don samun damar zuwa gare su cikin sauri a cikin shirin. Ayyukan software don lissafin kuɗi a cikin sashin wadatarwa na iya haɓaka ta masu shirye-shiryenmu daidai da yadda kuke fata. Muna ba da shawarar yin amfani da sigar demo wanda za a iya samu da zazzagewa kyauta daga gidan yanar gizon mu. Kuna iya samun amsoshin tambayoyinku game da samarwa da tsarin gudanar da lissafi ta hanyar tuntuɓar mu a lokacin da ya dace da ku. Manufofin farashin abokantaka na kamfaninmu sun tabbatar da cewa kawai kuna biyan ayyukan da kuke buƙata yayin aikin kamfanin ku, ma'ana cewa ba lallai ne ku biya kayan aikin da ƙila ba zaku iya amfani da su ba, wanda ke rage farashi a ƙarshe farashin samfurin! Idan kuna son koyon waɗanne abubuwa ne ke da amfani a gare ku, za mu iya gudanar da gajeren horo, ko kuma za ku iya, kamar yadda aka ambata a baya, zazzage samfurin demo na USU Software da kimanta aikinsa da kaina. Inganta kasuwancin ku a yau tare da USU Software!