1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Jaridar kulawa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 863
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Jaridar kulawa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Jaridar kulawa - Hoton shirin

Ya fi dacewa don adana mujallar kulawa a cikin USU Software mai sarrafa kansa. Ana buƙatar fom ɗin mujallar kulawa don saka idanu kan yanayin kayan aiki, ƙididdiga, kayan aikin aiki, da sauransu. Kuna iya shigo da bayanan farko daga ajiyar na'uran lantarki, don tsara bayanan bayanan a cikin shirin daga baya.

Samun mai amfani da yawa ga tsarin yana bawa masu amfani da dama na kamfanin damar yin aiki a ciki lokaci ɗaya. Ana aiwatar da shigarwa ta amfani da shiga da kalmar wucewa. Manajan ne ke tantance yawan hanyoyin. Manufofin sassauci masu sassauci, ba kudin wata-wata, samar da sigar demo kyauta ta software, duk wannan yana sanya aikace-aikacen mujallar kulawa mai kayatarwa ga kwastomominsa. Maɓallin taga da yawa yana da kyakkyawan ƙira. Babban zaɓi na jigogi zai faranta muku rai da nau'ikansa. Yin aiki a cikin tsarin yana da kwanciyar hankali wanda zai zama abin fahimta daga kwanakin farko na gabatarwar sa cikin aikin. Wannan shine babban burin masu haɓaka mu. Zaɓuɓɓuka masu amfani da ƙirar ƙirar fahimta suna haɗuwa a cikin shirin duniya ɗaya. An fassara software ɗin a cikin yawancin harsunan duniya, kuma an samar da ingantaccen sigar USU Software don kula da mujallar kulawa da Rasha.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-21

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Ana gudanar da kulawa a wasu cibiyoyin sabis. Ana samar da fom na mujallar kulawa a cikin tsarin don ku iya saita cikewar atomatik. Wannan yana saurin sarrafa bayanai lokacin karbar umarni. An samar da ingantaccen bayanan bayanai na yan kwangila a cikin katunan mutum. Ana aiwatar da shigarwar bayanai ta hanyar shigarwa ta hannu ko shigowa daga babban fayil din aiki. Duk wani bayani yana da sauƙin samu ta amfani da ingantaccen bincike da filtata. Babban zaɓi na rahotanni daban-daban na binciken kuɗi yana nuna halin da ake ciki a yanzu game da kuɗin shiga da kuɗin kamfanin.

Jaridar kulawa tana samarda jerin waɗancan alamomin waɗanda suke da mahimmanci musamman don aikinku. Wannan ya dace sosai don tabbatar da cikakken sarrafawa yayin cika fom na mujallar. Duk wani canje-canje da ma'aikaci ya yi za a rubuta shi a cikin rajistar. Irin wannan bayani yana adana duk bayanan da ke cikin bayanan daga cutar. Ajiye bayanan bayanai yana adana fayilolin da aka tara kuma a cikin aminci yana ɓoye su daga mutane mara izini. Samun cikakkiyar dama a cikin shirin, mai shi zai tsara damar wasu ma'aikata, yana iyakance ikon su ta amfani da hanyar shiga. Gudanar da hannun jari na kayan da ake buƙata don aiwatarwa. Kuna iya ganin ƙididdigar tallace-tallace da kuma bincika nau'ikan ta shahara, daga mafi tsayi zuwa samfurin da aka sayar da shi na lokacin rahoton yanzu. A cikin binciken kwatancen, zaku iya cire riba, bincika ƙididdigar abokin ciniki, da samar da ragi na musamman ga abokan ciniki mafi aminci. Da zarar kun saita sanarwa, za'a tunatar da ku da su cika jakar ku.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Yankunan rahotanni da yawa zasu zama da amfani a cikin kowane kamfani. Tsarin kasafi, rarraba kudade don kakar mai zuwa, wannan duka ne ba wai kawai ba, ya fi dacewa a aiwatar da shi ta atomatik don nau'ikan mujallar kulawa. Za mu yi farin cikin amsa tambayoyinku kuma mu ba da shawara game da zaɓin ƙarin zaɓuɓɓuka. Ya isa a tuntube mu a lambar lamba ko rubuta zuwa ga imel ɗin aikinmu.

An cika fom din mujallar kulawa kai tsaye. Akwai ayyuka kamar ingantawa na karɓar umarni, inganta lokacin da aka kashe kan karɓar abokin ciniki, babban zaɓi na rahoton kuɗi, ɗakunan bayanai na kwangila na 'yan kwangila tare da bayanan tuntuɓar, cikakkun bayanai, kwangila, saƙon gaggawa, rarraba imel cikin sauri, aikawa saƙo zuwa aikace-aikacen hannu, aika saƙon murya, aikace-aikacen wayar hannu da aka ƙera don abokan ciniki, aikace-aikacen wayar hannu ta al'ada don ma'aikata, sarrafawa yayin aiwatar da kowane umarni, ƙara hotuna daga kamarar yayin rajista, sarrafa kayayyakin da aka siyar, lissafi na fa'ida da tsada, riƙe kimantawa tsakanin masu siye, samar da ragi na musamman, biya ga ma'aikata, nazarin shaharar ayyukan da aka bayar, nazarin ci gaban tallace-tallace bayan kamfen talla, haɓaka cibiyar sadarwar rassa ƙarƙashin tsari guda na gudanarwa, samar da katin garanti bayan aiwatar da aikin, sarrafa shagunan ajiya da kayayyaki a cikin shagunan, sanannen samfurin ƙididdigar ƙididdiga, nazarin kayan da aka nema don ƙarin sayayya, daga sanarwar hannun jari, adana bayanan kan jadawalin da aka tsara, haɗakar log tare da sa ido kan bidiyo don ƙarin aikin sarrafa ayyukan, asusun basusuka tsakanin abokan ciniki don samun cikakken kuɗin shiga sanarwa.



Yi odar kundin kulawa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Jaridar kulawa

An cika kwangila kai tsaye. Kowace takaddara tana da tambarinta. Ana iya buga fom na mujallar kulawa kai tsaye daga shirin. Ana iya aikawa da takardar kulawa ta hanyar imel. Haɗuwa tare da gidan yanar gizon da ake ciki zaɓi ne. Ana samun aikace-aikacen tsarin ƙimar ingancin sabis ta amfani da saƙon wayar hannu. An bayar da sabis don yin oda. Za'a iya yin odar tsarin demo na jaridar kulawa gaba ɗaya kyauta. Ana buga mujallar a mafi yawan harsunan duniya. Za'a tsara fom na aikin kulawa ta yadda zai dace da kai. An yi ado da keɓaɓɓiyar taga da kyawawan jigogi. Jigogi na zane ana miƙa su a cikin kowane iri-iri. Zaka sha mamaki matuka.

Akwai sauran wurare da yawa waɗanda aka ba da su ta hanyar jaridar dijital na kulawa waɗanda ƙwararrun masanan USU Software suka kirkira. Don neman ƙarin bayani, don Allah, ziyarci gidan yanar gizon hukuma.