1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin gyaran fasaha na kayan aiki
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 451
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin gyaran fasaha na kayan aiki

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin gyaran fasaha na kayan aiki - Hoton shirin

Ana buƙatar tsarin gyaran fasaha na kayan aiki don ɗaukar saitin matakan da ke ba da izinin shirya ingantaccen bincike na zamani, kuma, idan ya cancanta, aikin gyaran kayan aiki, lokacin da aka tsara ayyukan ma'aikata daidai. Irin wannan tsarin yana ba da damar ba kawai don tsara gyaran fasaha akan abubuwan gaggawa ba amma kuma don tsara jadawalin aiki a tsakanin tsakanin gyara. Abu ne mai yuwuwa don ƙirƙirar irin wannan tsarin kuma ƙaddamar da aikinsa, la'akari da duk ayyukan da aka saita idan akwai shigarwa ta atomatik ta musamman da aka gabatar cikin gudanar da kamfani ko sashe. Wannan nau'ikan software ne wanda ke iya tsara da tsara ayyukan gyara da tsara su yadda ake so. Shin akwai kalubale guda daya ga shugabanni? Yi zaɓin da ya dace dangane da takamaiman kamfanin ku tsakanin yawancin shirye-shirye iri ɗaya akan kasuwar fasahar kayan aiki.

Mafi kyawun zaɓi don ƙirƙirar tsarin gyaran fasaha na kayan aiki tsarin USU Software, wanda kamfanin USU Software ya haɓaka, da nufin sarrafa kansa ga kowane aiki. Wannan shirin hakika samfurin ne na musamman, saboda yana iya sa ido kan kowane kaya da sabis na kayan aiki, saboda haka, ya zama gama gari, ya dace da kowace ƙungiya. Abin da ya dace da amfani da atomatik shi ne cewa yana ba da damar sauya ayyukan da yawa da suka haɗa da lissafi, tsarawa, da sarrafa bayanai zuwa na'urori na atomatik, kusan maye gurbin ma'aikata gaba ɗaya. Ari da, kuna buƙatar la'akari da cewa saboda faɗin faɗin tushen bayanan tsarin, ba za ku iya iyakance kan adadin bayanan da kuke aiwatarwa a ciki ba, ba kamar siffofin lissafin takarda ba. Ofaya daga cikin fa'idodi mafi mahimmanci da masu amfani ke samu shine kasancewar shigarwar software dangane da ci gaban kai. Hakanan an kirkireshi ne kawai har ma ma'aikaci wanda bashi da ƙwarewa ta musamman da irin wannan ƙwarewar cikin sauƙin fahimta kuma ya fara aiwatar da aiyuka ba da daɗewa ba. Tsarin menu na shawagi, ɓangaren gani wanda aka keɓance shi ga kowane mai amfani daban-daban, kuma yana sauƙaƙawa da haɓaka aikin kayan aiki a cikin software ta kwamfuta.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-17

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

An kasa babban menu zuwa kashi uku kawai? Haka ne, akwai kayayyaki, nassoshi, da rahotanni, waɗanda, bi da bi, an kuma raba su zuwa wasu ƙananan ƙananan rukunoni, don ƙarin jituwa ta hanyar bayanin kayan aiki. Aikin asali na yin rijista da buƙatun gyarawa suna faruwa a ɓangaren ɓangarorin, waɗanda masu haɓakawa suka gabatar da su ta hanyar tebur masu yawa na ɗimbin lissafi, waɗanda ƙididdigar su da daidaitawar su kuma ana iya daidaita su cikin sauƙi ga bukatun ma'aikata. Don tsara cikakken tsarin ingantaccen tsarin gyaran fasaha, ya zama dole ayi rikodin ayyuka a hankali tare da cikakken kwatancen da kuma shirin ƙudurinsu. Don wannan dalili, ana ƙirƙirar shigarwar musamman a cikin nomenclature a cikin bayanan kowane aikace-aikacen fasaha. An tsara su don ku iya tantance irin cikakkun bayanai kamar cikakken suna, mai nema, ranar karɓar oda, farkon abin da ya haifar da lalacewar, sakamakon binciken farko, abin gyara (na'urori, kayan aikin fasaha, da sauransu) .), wurinta ko sashen da ke da alhakin aiwatarwa da sauran sigogin da suka shigo dangane da takamaiman nau'ikan takamammen aikin. A cikin wasu ƙungiyoyi, waɗannan cikakkun bayanai suna cike da kuɗin sabis na fasaha, idan an samar da su don kuɗi. Baya ga komai, ba kawai rubutun da aka nuna a cikin bayanan ba har da fayilolin hoto (hotunan na'urar daga kyamaran yanar gizo, takaddun da aka bincika a baya, kowane makirci da shimfidawa, da dai sauransu) za a iya haɗe su. Babban saukakawa don aiki a cikin manyan kamfanoni, tare da adadi mai yawa na mutane waɗanda ke cikin karɓar da aikace-aikacen sarrafawa, shine ikon amfani da yanayin mai amfani da yawa, wanda adadi mai yawa na ma'aikata ke aiki a cikin tsarin a lokaci guda, daidaitawa rubuce-rubuce da ƙirƙirar sababbi, aiwatar da ayyuka daban-daban, samun haɗi zuwa cibiyar sadarwar gida ko Intanet. A wannan yanayin, samun damar kowane mai amfani ga wannan ko wancan bayanin da aka tsara daban-daban, musamman wanda shugaban gudanarwa ya nada. A lokaci guda, shirin yana lura da sa hannun lokaci na yawancin ma'aikata a cikin rumbun adana bayanan kuma yana kiyaye bayanan daga gyara da aka yi a lokaci guda. Wannan zaɓin zai bawa dukkan membobin ƙungiyar gyara damar ɗaukar nauyin ci gaban gyaran fasaha na ayyukan kayan aiki, sanya lokaci zuwa lokaci a cikin tsarin su ta hanyar nuna su cikin launi na musamman. Hakanan, yana yiwuwa a yi ƙari akan bayanan, gwargwadon bayanan binciken fasaha, ko kasancewar sabbin abubuwa. Idan gyaran fasaha yana buƙatar sayan ɓangarori na musamman ko aka gyara, a cikin shirin kai tsaye za ku iya gabatar da buƙatar sayan kai tsaye ga sashen samar da kayayyaki, wanda ma'aikacin da ake buƙata ya karɓa nan da nan. Shigar da software shine mafi dacewa don amfani da manajoji da jagororin ma'anar cewa yana yarda da hakikanin lokaci akan ayyukan kowane memba, bin kadin yawan aikin da yayi, tare da lura da lokacin aiwatar da aikin fasaha. ayyukan gyara. Mai tsarawa wanda aka gina a cikin daidaitawar aikace-aikacen atomatik yana ba da damar ƙirƙirar ayyukan kusa da nan gaba da rarraba su tsakanin ma'aikata, sanar da kowannensu da kuma game da ajalinsu ta hanyar tsarin. Ya kamata a sani cewa software ba kawai tana riƙe bayanan karɓar da aikace-aikacen da aka sarrafa ba ne kawai amma yana sarrafa wadatar kayan aiki, kayan aiki, kayan aiki, kayan aiki, da kowane kayan aikin da ake amfani da su a cikin ayyukan yau da kullun. Hakanan, zuwa kowane matsayi, an ƙirƙiri rikodin nomenclature na musamman, a cikin takamaiman ƙaramin rukunin sa, wanda ke ba da damar bin diddigin waɗannan abubuwa da kuma yadda ma'aikata ke amfani da su.

A cikin wannan labarin, mun bayyana ƙananan ƙananan ƙananan damar da tsarin gyaran fasaha na atomatik na kayan aiki daga USU Software ke da shi. Don tabbatar da yawan aiki da yawa, da kuma zaɓi daidaitaccen tsari bisa ga ɓangaren kasuwancinku, muna ba da shawarar zuwa ga rukunin gidan yanar gizon Software na USU akan Intanit kuma ku fahimci kanku da bayanai masu amfani game da ayyukan software ɗinmu.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Duk kayan aikin da ma'aikata ke aiki da su, ana iya tsara lissafin amfani da shi cikin tsarin duniya cikin sauƙi.

Ana aiwatar da sarrafa kayan aiki a cikin yanayin bayarwa ga ma'aikata, ko kuma daga sassan, ko yawan amfani da sauran ƙa'idodin gudanarwa da ake buƙata a halin yanzu. Ana ba da ayyukan fasaha ga kowane ma'aikaci ta hanyar tsarin sanarwar mai tsarawa. Manajoji suna kiyaye kowane abu, suna amfani da damar nesa da tsarin da tushe, koda yayin da suke nesa da wurin aiki.



Sanya tsarin gyara kayan fasaha na kayan aiki

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin gyaran fasaha na kayan aiki

Don tsara tsarin gyaran kayan aiki na fasaha, ana iya amfani da harshe mai dacewa ga ma'aikata, wanda ke ba da damar amfani da wani shiri na musamman har ma a ƙasashen waje. Ana aiwatar da ikon aiwatar da ayyukan lissafi a cikin kowane yare mai dacewa saboda kasancewar kunshin harshe mai ginawa. Ana iya aiwatar da hanya ta nesa zuwa kayan bayanai na bayanan kawai idan akwai wata na'urar hannu da aka haɗa da Intanet.

Don haɓaka aiki da motsi na ma'aikata, ana iya samar da aikace-aikacen hannu ta musamman don su bisa tsarin USU Software, don haka babu abin da ke tsangwama da saurin aikace-aikacen.

Sigogi na teburin da aka tsara na sashin kayayyaki za a iya daidaita su yadda kuke so: za ku iya musanyawa da kuma share abubuwan da suke dindindin, tsara abubuwan ginshikan, da dai sauransu. Idan kuna da fayilolin lantarki na kowane irin tsari, wanda tushen bayanan yake. an adana ayyukan da aka kammala, zaka iya shigo da shi cikin tsarin duniya don cikar lissafin kuɗi. Aiki da kai na ayyukan fasaha na iya inganta ƙimar aiki gaba ɗaya da ƙimar ayyukan da aka bayar, da haɓaka ƙimar sabis.

Don aiwatar da ayyuka iri ɗaya a kai a kai, zaku iya ƙunsar mafi ƙarancin kuɗin hannun jari na wasu ɓangarori da ɓangarorin kayayyakin, waɗanda za a iya lissafa su cikin sauƙi a sashin rahotanni. Kayan aiki na atomatik yana lura da tsarin kulawa da gyaran kayan aikin shigarwa ba tare da gazawa da kurakurai ba. Accounting, wanda aka gudanar ta tsarin duniya, ana aiwatar dashi daidai kuma a bayyane kamar yadda zai yiwu, saboda haka baku damu da yiwuwar binciken da sauran cuku ba. Ofaya daga cikin mahimman abubuwan da aka sauƙaƙa don gudanar da kasuwanci ta hanyar aikace-aikacen kwamfuta shine ƙididdigar sauƙi na ladan aiki bisa la'akari da girman aikin gyara da aka yi.