1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin tsaro na atomatik
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 710
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin tsaro na atomatik

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin tsaro na atomatik - Hoton shirin

Tsarin tsaro na atomatik sabis ne na zamani, mai dacewa, kuma wanda yawancin kamfanoni ke amfani dashi, wanda ke ba da damar tabbatar da ingantaccen aikin hukumar tsaro. Tsarin tsaro na atomatik software ne don sarrafa kai na ayyukan tsaro, inda mafi yawan ayyukan samar da tsaro ake aiwatar da su ta atomatik, ana 'yanta ma'aikata daga gare su. Kamar yadda kuka sani, kamfanonin tsaro na iya samar da abubuwa daban-daban, daga kariyar abubuwa da sanya kararrawa zuwa sa ido kan shingen binciken cibiyoyi da cibiyoyin kasuwanci. Amma komai nau'in aikin da sabis na tsaro ke bayarwa, yana da matukar mahimmanci a zabi hanyar tsara lissafin ayyukan aiki. Yawancin ƙananan hukumomi, da kuma sassan tsaro na ciki a cikin ƙungiyoyi, sun fi son amfani da tsohuwar hanyar adana bayanan da hannu, waɗanda membobin ke cika su. Koyaya, wannan hanyar ba ta daɗe kuma ba ta ba da izinin cimma nasarar da ake buƙata, saboda dogaro da ƙimar wannan ƙididdigar akan abubuwan waje, yawan aiki, da kuma kula da ma'aikata. Idan muna magana ne game da sabis na tsaro wanda yake da yawan kwastomomi da abubuwa masu tsaro, idan haɓakar ayyukan da aka bayar na dindindin ne, to don cimma aiki mafi inganci da inganci, mutum ba zai iya yi ba tare da gabatar da kayan aiki ba. Abu ne mai sauƙin shirya wannan aikin, ya isa ya zaɓi zaɓi na software wanda ya dace da ƙungiyar ku a kasuwar fasahar zamani. Abin farin ciki, ci gaban shugabanci ta atomatik yana haɓaka kowace rana, kuma masu haɓaka software suna farantawa masu amfani rai tare da tsari iri daban-daban tare da ayyuka daban-daban. Ta atomatik ayyukan tsaro, zaku sami kyakkyawan sakamako a cikin ɗan gajeren lokaci, bayan da kuka sami kwanciyar hankali da sauƙin gudanar da ayyukan ma'aikatan ku a wuraren. Tsarin atomatik yana buɗe damammaki da yawa a cikin wannan kasuwancin saboda yanzu zaku iya sarrafa samar da sabis daga abokan ciniki a tsakiya, daga ofishi ɗaya, da kuma daidaita dukkan ayyukan daga can. Yana sauƙaƙa ba kawai aikin manajan ba, har ma na ma'aikata saboda yawancin ayyukan yau da kullun yanzu ana aiwatar da su ta software ta kwamfuta, kuma yakamata ma'aikata su sami damar ware karin lokacin aiki na ayyuka masu mahimmanci.

Misali na mafi kyawun sigar tsarin tsaro na atomatik na kowane nau'in kasuwanci shine USU Software, wanda ke da aiki na musamman na tsara tsaro na ƙungiyoyin abokan ciniki. An ƙirƙira shi sama da shekaru takwas da suka gabata ta ƙungiyar ƙwararrun masu haɓaka software waɗanda ke da shekaru da yawa na ƙwarewa da ƙwarewa a fagen sarrafa kansu. Tsarin yana da nau'ikan daidaitawa sama da ashirin, inda ake haɗuwa da aikin ta yadda za'ayi la'akari da gudanarwa a ɓangarorin kasuwanci daban-daban. Saboda haka, ana ɗaukarsa a duniya. Bugu da ƙari, kowane ɗayan waɗannan matakan za a iya daidaita su ko ƙarin su tare da sabbin ayyuka, bisa buƙatar abokin ciniki. Tsarin tsarin yana ƙunshe da kayan aiki da yawa masu amfani da amfani don kiyaye sabis na tsaro, wanda zamuyi magana akan ƙasa. Da farko, yana da kyau a jaddada cewa tsarin na atomatik yana da sauƙin aiki kuma har ma mutumin da bashi da ilimin da ya dace da cancantar ya iya mallake shi. Wannan rukuni ne mai mahimmanci musamman na masu tsaro, waɗanda galibi suke da ƙarancin ƙwarewa kuma ba su da ƙwarewa a cikin sarrafa kansa. Don irin waɗannan maganganun, ƙwararrun masaniyarmu sun tanadar da masaniyar shigarwa kayan aikin software tare da dabaru na musamman waɗanda za, kamar jagorar dijital, ke jagorantar sabbin masu amfani. Kamar yadda mahimmanci shine gaskiyar cewa koda kuna da kasuwancin cibiyar sadarwar da aka wakilta a rassa da yawa, a sauƙaƙe kuna iya bin diddigin ayyukan kowannensu ba tare da barin ofishinku ba. Centralididdigar sarrafawa yana ba ka damar ba da izini, sa ido kan inganci da ƙarancin aiki, kuma ba da amsa kai tsaye ga yanayin gaggawa. Wannan ya dace sosai ga manajan da zai iya ɓatar da lokacin aikinsa don cigaban kasuwancinsa. La'akari da cewa yawan ma'aikatan da ke aiki a cikin kamfanin tsaro na masu zaman kansu suna da yawa koyaushe, zai zama da sauƙi a yi amfani da yanayin ƙirar masu amfani da yawa, godiya ga abin da yawan ma'aikatan ba su da iyaka za su iya aiki a ciki a lokaci guda. Don yin wannan, an sanya kowannensu asusu na sirri, godiya ga abin da zaka iya sauƙi da sauri rajista a cikin tsarin. Hakanan, rajista na iya faruwa ta hanyar lamba ta musamman, wanda ke da takamaiman lambar mashaya da aka sanya mata. Duk hanyoyin yin rajistar sun baiwa manajan kulawa da ayyukan da kuma yawan awannin da kowane ma'aikaci na kamfanin tsaro na masu zaman kansa yake aiki, la'akari da wacce za a iya cika takardar aikin lantarki ta atomatik. Domin ayyukan hukumar tsaro su kasance tasiri kuma a bayyane yadda ya kamata, ya zama dole a ci gaba da sadarwa tsakanin jami'an tsaro. Abu ne mai sauqi a kiyaye sadarwa ta cikin cikin USU Software saboda a sauƙaƙe tana haɗawa da SMS, imel, aikace-aikacen manzo nan take, har ma da tashar tarho, wanda ke ba da damar aika saƙonni da fayiloli zuwa juna da sauri.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-15

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Tsarin tsaro na atomatik daga ƙungiyar ci gaban Software ta USU yana ba da kayan aiki iri-iri da yawa don haɓaka ƙwarewa da haɓaka isar da sabis. Kamar yadda ba zan so in yi magana game da su dalla-dalla ba, tsarin wannan rubutun ba zai ba da izinin yin wannan ba. Sabili da haka, muna ba da shawarar cewa kayi amfani da tsarin kamfaninmu na musamman kuma girka tsarin gabatarwa na tsarin don kanku, wanda zaku iya gwadawa kyauta tsawon makonni uku. Yana da daidaitaccen tsari kawai, tare da saiti na asali na ayyuka, wanda, duk da haka, yana ba ku damar kimanta ƙwarewar tsarin kuma yanke shawarar da ta dace. Ta amfani da software ta atomatik, zaku iya aiwatar da waɗannan ayyuka ta atomatik ƙirƙirar tushen abokin ciniki tare da cikakken katunan da ke nuna sharuɗɗan kwangilar da nau'ikan ayyukan da aka bayar; bi ka'idodi na kwangila da lokacin biyan kwastomomi; ta atomatik zana kwangila, rasit, da sauran takardu masu alaƙa; aika abokan aiki ko abokan cinikin takaddun da suka dace da fayiloli kai tsaye daga kewayawa; adana bayanan dukkan na'urori masu auna sigina da kararrawa da kamfanin ka ke sanyawa, sanya sakonnin kararrawa kai tsaye da sauransu.

Kuma a ƙarshe, muna son ƙarawa cewa tsarin tsaro na atomatik ba abu ne na son rai ba, amma ainihin buƙata ce don shirya ingantaccen sabis na tsaro. Bugu da kari, a halin yanzu, aikin sarrafa kai ya zama mai sauki, kuma farashin da ake bayarwa a kasa-kasuwa, wanda ya dace sosai. Kada ku rasa damar da za ku inganta kasuwancinku tare da Software na USU! Shiga cikin tsaro ya fi sauki da inganci sosai tare da taimakon sarrafa kai tsaye a cikin wannan ingantaccen tsarin. Tsarin shigarwa na atomatik na iya adana takaddun hankali game da shirya da ainihin ziyarar daga baƙi. Dukkanin kwastomomin da hukumar tsaro ke aiki dasu ana iya kasu kashi-kashi wadanda suka dace da kallo da aiki. Duk wani bayanan da ya dace, gami da sharuɗɗan kwangila, ana iya shiga cikin asusun lantarki na kamfanin abokin ciniki.

Atomatik na atomatik yana ba ka damar rajista da kuma sarrafa samar da sabis na tsaro lokaci ɗaya.

Za'a iya daidaita sikelin jadawalin kuɗin fito da aka yi amfani da shi don yin lissafin kuɗin samar da sabis ga wani kamfani na atomatik. Ma'aikatan da ke da alhakin amsawa ga masu tayar da ƙararrawa na iya aiki a cikin wannan tsarin daga tsarin wayar hannu.



Yi oda tsarin tsaro na atomatik

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin tsaro na atomatik

Wannan tsarin na duniya yana tallafawa taswira mai ma'ana ta atomatik wanda zaku iya sanya alama akan duk abubuwan da aka yiwa sabis kuma ku ga motsin ma'aikata da ke aiki ta cikin tsarin. Abokan cinikin ku su sami damar biyan sabis na tsaro a cikin tsarin sarrafa kansa ta hanyar tsabar kudi da wadanda ba na kudi ba, ta amfani da kudin dijital, har ma ta tashoshin biya daban-daban Ana iya aika musu da rasiti da bayanan sulhu bayan biyan kuɗi ta masu amfani da sabis na tsaro ta hanyar imel kai tsaye daga keɓaɓɓiyar, wanda ke ba ku lokaci kuma yana sa aiki ya zama aiki. Sashin 'Rahotannin' na tsarin yana ba ku damar nazarin kasancewar wurin sabis ɗin don ranakun da aka zaɓa. Taimako don ƙara taken zuwa rafin bidiyo idan tsarin atomatik yana aiki tare da shigar kyamarorin bidiyo. Don buga izinin wucin gadi da ake buƙata don baƙi na lokaci ɗaya, ana iya amfani da hoto akan kyamarar yanar gizo a ƙofar. Haɗuwa da tsarin sarrafa kansa tare da duk na'urorin zamani zasu girgiza kwastomomin ku. Rijistar ma'aikata ta hanyar asusun mutum ko lamba yana baka damar bin diddigin yiwuwar kari da daidaita adadin albashi yayin tarawa, wanda za'a iya aiwatar dashi ta atomatik, da ƙari mai yawa!