1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Inganta tsaro
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 356
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Inganta tsaro

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Inganta tsaro - Hoton shirin

Inganta tsaro ta ma'anar wannan lokacin ya haɗa da ɗaukar matakan da nufin haɓaka ƙimar aikin tsaro gaba ɗaya tare da rage farashi marasa fa'ida da tsadar kulawarsa, bayanai, da goyan bayan fasaha, hukumar tsaro tare da izini masu dacewa da lasisi, maimakon ƙirƙirar rukuninta. A wannan yanayin, yawancin lamuran doka da na kuɗi, matsalolin ma'aikata, an cire su nan da nan don kamfanin. Inganta tsaro yana kiyayewa ta hanyar jawo ƙwararren kamfani ƙwarai da gaske yana ba da tabbacin cewa ƙwararrun masanan a fagen su sun kare abubuwan da kuke so, waɗanda zai yi muku wuya ku samu da kanku. Wata hanyar da za a bi don ingantawa ita ce zaɓi da aiwatar da software na musamman waɗanda ke sarrafa kai tsaye ga ayyukan aiki da rage farashin ma'aikata saboda yawan amfani da na'urori daban-daban na fasaha. Sakamakon, a matsayin mai ƙa'ida, ci gaba ne na ƙimar ayyuka, daidaito na rikodin abubuwa daban-daban da abubuwan da suka faru, saurin da dacewar amsawa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-16

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

USU Software tsarin yana ba da samfuransa na musamman wanda ke ba da tabbacin inganta ayyukan tsaro. Ana iya amfani da shirin tare da daidaito daidai ta masana'antun kasuwanci ko na jihohi, hukumomin da suka ƙware kan kariya daga abubuwa daban-daban. USU Software yana da wurin bincike na lantarki a cikin tsarinta, wanda ke ba da damar yin rikodin daidai lokacin aiki na ma'aikata (jinkiri masu zuwa, karin lokaci, hutun hayaki), batun bayarwa ga baƙi, da kuma sarrafa motsirsu a cikin yankin da aka kiyaye (kwanan wata, lokaci, dalilin na ziyarar, tsawon zaman, karbar naúrar). Ana iya buga lokaci ɗaya da izinin wucewa kai tsaye a ƙofar tare da haɗewar hoton baƙon. Duk bayanan ana adana su a cikin rumbun adana bayanai guda ɗaya kuma ana iya amfani da su don shirya taƙaitaccen rahoto kan ma'aikata da baƙin baƙi na kamfanin, bincika tasirin ziyarar, kula da ƙa'idodin kwadago, da sauransu. Shirin yana ba da ikon haɗakar da fasahohin zamani, na'urori, da na'urori. (na'urori masu auna firikwensin motsi, ƙararrawa masu satar abubuwa, makullan kati, makunnin lantarki, masu jirgi, alamomin kusanci, kyamarorin sa ido na bidiyo) masu alaƙa da kariya da kiyaye kiyaye yanki, kayan aiki, kuɗi, albarkatun bayanai, da sauransu. Taswirar da aka gina tana ba da ingantaccen sarrafa ƙasa da hanyoyin wucewa akan-taƙawa. Shirin ya ƙunshi mai tsarawa wanda ke ba da damar saita bayanan adanawa, sigogin rahotanni na nazari, da sauransu. Gudanarwar kamfanin yana da ikon ƙirƙirar jadawalin sauyin aiki cikin sauri, shirya kariya ga ɗakunan kowane yanki da yankuna. Lissafin kowane mutum izini ana aiwatar dashi ta tsakiya. Kayan aikin lissafi suna ba da ikon sarrafa matsugunan ayyukan tsaro, gudanar da karɓar asusun, samar da daftari da sauri, da sauransu.

Inganta tsaro a cikin tsarin USU Software ana tabbatar dashi ta hanyar amfani da kayan aiki na yau da kullun, tabbatar da tsarin lissafi, da haɗakar sabbin hanyoyin tsaro.



Yi oda ingantawa ta tsaro

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Inganta tsaro

Shirin na musamman na USU Software ya tabbatar da inganta ayyukan tsaro ga kamfanonin kasuwanci da hukumomin kwararru. An tsara tsarin daban-daban, la'akari da takamaiman ayyukan da sabis na abokin ciniki da abubuwan da aka bayar don kariya. Saboda gaskiyar cewa ayyukan aiki da lissafi suna aiki ne kai tsaye, dandamali ingantaccen kayan aiki ne na kayan aikin tsaro.

Manhajar USU ta ƙunshi ginanniyar hanyar bincike ta lantarki, wanda za'a iya daidaita shi bayan bin tsarin rajista da aka amince da shi a cikin kamfanin. Haɗuwa da sabbin fasahohin zamani da ake amfani dasu don inganta tsaro yana haɓaka ingancin tsarin. An ƙirƙira ginanniyar bayanan bayanan takwarorinta kuma ana kiyaye su ta tsakiya, ya ƙunshi cikakkun bayanai kan hulɗa da kowane abokin ciniki. Ana aika sigina daga firikwensin ƙararrawa (ɓarawo, wuta, da dai sauransu) zuwa babban kwamiti na sarrafa aikin. Taswirar da aka gina tana ba da ikon gano wuri da sauri, aika rukunin sintiri mafi kusa zuwa wurin, da inganta matakan rigakafin gaggawa. Kayan aikin lissafi suna baiwa manajojin kamfanin ikon sarrafa tsarin ayyuka, gudanar da kudaden da za'a iya karba, sanya jadawalin haraji, kirga albashin kayan aiki, da dai sauransu. Shirin yana samarda tsare-tsaren aiki da jerin lambobi marasa adadi na ayyukan kariya, da ma yana ba da ikon lura da aiwatar da su. Wurin binciken lantarki yana ba da rikodi na kowane ƙofa da fitowar ma'aikatan kamfanin ta amfani da lambar ƙirar lambar wucewa ta sirri, haɓaka ikon kula da horo na kwadago. Dangane da bayanan ma'aikacin da aka samar, yana yiwuwa a samar da kowane rahoto na ma'aikaci, wanda ke nuna yawan jinkirin sa, karin lokaci, da dai sauransu. Inganta aikin wurin duba abubuwa ya tabbatar da cikakken rijistar baƙi, buga bugun lokaci ɗaya tare da hotunan haɗe da kuma bincikar tasirin ziyarar. Hadadden daraktan rahotannin gudanarwa na kamfanin tsaro yana ba da cikakken bayani game da halin da ake ciki yanzu da kuma sakamakon kamfanin (wanda ya danganci ayyukan tsaro) yana nazarin ayyukan da ake ciki da kuma yanke shawarwarin gudanar da aiki yadda ya kamata. A matsayin wani ɓangare na ƙarin oda, haɗuwa cikin shirin tashar tashar tarho ta atomatik, tashoshin biyan kuɗi, aikace-aikacen hannu na ma'aikata da abokan ciniki, da dai sauransu.