1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Binciken kwatancen ma'ajiyar ajiya na wucin gadi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 583
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Binciken kwatancen ma'ajiyar ajiya na wucin gadi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Binciken kwatancen ma'ajiyar ajiya na wucin gadi - Hoton shirin

Ana gudanar da nazarin kwatancen ma'ajiyar ajiya na wucin gadi ta yadda novice manajoji na kamfanonin ciniki su iya kewayawa cikin sauƙi lokacin zabar ajiyar kayan ajiya. A yau akwai nau'ikan kayan ajiya na wucin gadi daban-daban. An raba su da nau'i, matakin iya aiki, nisan wuri daga manyan tituna da manyan biranen, da dai sauransu. Don shiga cikin ƙididdigar kwatancen ma'ajin ajiya na wucin gadi, ya zama dole a yi amfani da taimakon tsarin kwamfuta. Software na USU yana ɗaya daga cikin mafi girman ingancin rikodin rikodi a ma'ajin ajiya na wucin gadi da haɗa shirye-shiryen nazarin kwatance. Yawancin lokaci, masu sito suna da ma'ajiyar wucin gadi da yawa na nau'o'i daban-daban. Software na USU ya dace don gudanar da ayyukan sito a ma'ajin ajiya na wucin gadi na kowane iri. Idan kuna da buɗaɗɗen sito inda ake adana nau'ikan kayayyaki iri-iri, USU-Soft yana aiwatar da ayyukan lissafin da yawa cikin sauƙi da raka'o'in aunawa daban-daban. A cikin rufaffen sito, wanda a cikinsa ake adana abubuwan ƙirƙira na mai shi ɗaya, ta amfani da USU-Soft, kuna iya samun amincin bayanan sirri. Kowane ma'aikacin sito yana da shiga na sirri zuwa tsarin ta amfani da sunan mai amfani da kalmar sirri. Don haka, shugaban ƙungiyar ne kawai ko wani wanda ke da alhaki ke da damar shiga rumbun adana bayanai mara iyaka. A cikin software na USU, zaku iya ƙirƙirar bayanan adana bayanai na wucin gadi naku, wanda a cikinsa aka kwatanta halayen sito dalla-dalla. Ta wannan hanyar, abokan ciniki suna fahimtar kansu da yanayin ajiya a kowane ɗakin ajiya, yin nazarin kwatancen kuma zaɓi mafi dacewa don adana ma'auni na ƙimar kayayyaki. Kwararrun kamfanoni sun sami damar shiga cikin ingantacciyar harhada bincike na kwatance. A cikin software na USU, zaku iya ƙirƙirar tebur na halayen kwatankwacin ba kawai nau'ikan rumbun ajiya na wucin gadi ba. A cikin wannan shirin, kuna ƙirƙiri tushen kwastomomi da masu siyarwa kuma ku duba ma'auni na ma'amaloli masu nasara. Lokacin da dole ne ka adana kayayyaki da yawa, sau da yawa dole ne ku magance yanayin tilasta majeure. Tun da ma'aikata a ma'ajin ajiyar kuɗi na wucin gadi suna da alhakin kuɗi na wani kaya na wani, gazawa a cikin tsarin lissafin ƙimar kayayyaki yana yin illa ga ɗaukacin hoton kamfanin. Kuna iya adana bayanai ta amfani da tsarin RFID wanda ke aiki cikin nasara tare da kayan masarufi kuma yana yarda da masu adana kayan ajiya don samun ƙarancin hulɗa da ƙimar kayayyaki. A lokaci guda, duk ayyukan lissafin kuɗi da ƙididdiga suna faruwa a matakin da ya dace. Yin aiki tare da USU-Soft, kuna ware asarar mahimman bayanai a yayin da kwamfutar ta lalace. Godiya ga aikin ajiyar bayanan, kuna dawo da bayanan da aka goge a cikin wani al'amari na mintuna. Ayyukan USU-Soft a adadi mara iyaka na ɗakunan ajiya. Shekaru da yawa, ma'ajiyar ajiya na wucin gadi a cikin ƙasashe da yawa na duniya yana samun nasarar gudanar da nazarin kwatance a cikin shirinmu. Don gwada manyan fasalulluka na shirin, muna ba da shawarar zazzage sigar gwaji na tsarin daga rukunin yanar gizon. Ta hanyar siyan kayan masarufi a farashi mai araha, kuna yin kwatancen bincike na bambance-bambancen marasa rikitarwa. A takaice dai, ba dole ba ne ku biya kuɗin biyan kuɗi na wata-wata don aiki a cikin Software na USU. Kayan aikin ba ya kasawa yayin yin alamar alama da sauran ayyuka. Masu haɓaka mu suna ƙara sabbin abubuwa zuwa software na USU don ƙima mai inganci, don haka kayan aikin mu ba zai taɓa ƙarewa ba.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-18

Ana shigar da bayanai daga kayan aikin sito cikin tsarin ta atomatik. Ayyukan shigo da bayanai yana ba da damar canja wurin teburi tare da nazarin ma'auni na ajiya da sauran bayanai cikin freeware a cikin wani al'amari na mintuna. Kuna iya keɓance shafin gidan ku na sirri zuwa ga son ku ta amfani da samfuran ƙira a cikin launuka da salo iri-iri.

Inganta wuraren ajiya na wucin gadi da sauran nau'ikan ɗakunan ajiya da aka gudanar a matakin mafi girma.



Yi oda bincike na kwatankwacin sito na wucin gadi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Binciken kwatancen ma'ajiyar ajiya na wucin gadi

A cikin wannan shirin, zaku iya gudanar da ingantaccen tsari. Ma'aikata suna iya yin lissafin daidai lokacin mafi dacewa don karɓa ko jigilar kaya. The freeware sanar da ma'aikata a gaba game da gabatowa gabatar da rahotannin da sauran aukuwa lokacin ƙarshe. A cikin software na USU, ana iya kiyaye lissafin gudanarwa a babban matsayi. Tun da ana yin duk ayyukan lissafin kuɗi a cikin tsarin ta atomatik, ma'aikatan sito suna iya mai da hankali kan tabbatar da amincin kayayyaki yayin sufuri da adanawa. Matsayin abokin ciniki yana mai da hankali kan haɓaka ajiyar ɗan lokaci sau da yawa. An ƙarfafa aikace-aikacen sarrafa damar shiga ta hanyar haɗa kayan aikin mu tare da kyamarori na CCTV. Mai sauƙin dubawa na shirin yana yarda da ma'aikata su fahimci nazarin kwatancen a cikin ɗan gajeren lokaci ba tare da horo ba. Ayyukan gane fuska yana ba da damar sanin ko akwai mutane marasa izini a yankin sito. Tacewar injin bincike yana taimaka muku nemo bayanan da kuke buƙata a cikin tafiyar bayanai cikin daƙiƙa guda. Takaddun da ke da halayen kwatankwacin sito na wucin gadi ana iya buga tambarin lantarki da sanya hannu. Lokacin yin lissafin kayayyaki masu kamanceceniya, zaku iya amfani da bayanan kwatancen a cikin allunan. A cikin freeware, kuna ci gaba da tuntuɓar ma'aikatan duk rukunin tsarin kan layi kowane lokaci. Manajan yana nazarin aikin nesa ba kusa ba a cikin ma'ajin kamfanoni ta amfani da aikace-aikacen hannu. Kuna musayar hotuna da fayilolin bidiyo kuma kuna aika saƙonnin SMS a cikin tsari guda. Dandalin yana yin rikodin kowane aikin lissafin kuɗi ta atomatik, don haka ma'aikata ba za su iya matsawa alhakin kurakurai da ƙididdiga ga abokan aiki ba. Hakanan za'a iya aika bayanan alamar alama ga abokan ciniki ta wasiƙa ta software ta USU.