1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Rijistar kaya akan ma'ajiyar ajiya ta wucin gadi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 114
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Rijistar kaya akan ma'ajiyar ajiya ta wucin gadi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Rijistar kaya akan ma'ajiyar ajiya ta wucin gadi - Hoton shirin

Ana yin rajistar kaya a ma'ajiyar ajiya ta wucin gadi ta amfani da tsarin lissafin atomatik. Kowace rana a cikin ɗakunan ajiya akwai ayyuka da yawa don rajistar ƙimar kayayyaki. Haƙƙin ma'aikatan sito ya haɗa da jigilar kayayyaki a cikin ɗakunan ajiya, rajista na kowane ɗayan samfuran, kula da sadarwa tare da sauran sassan, kuma a lokaci guda, ya zama dole don ɗaukar nauyin kaya. Don sauƙaƙe aikin masu ajiya, za ku iya siyan Kayan Aiki na Universal Accounting System (USU software). Wannan shirin zai kula da yawancin ayyukan lissafin kudi. Wurin ajiya na wucin gadi ya bambanta da ɗakunan ajiya na yau da kullun saboda akwai ƙarin ayyuka masu alaƙa da rajistar kaya. A wannan yanayin, wajibi ne a ɗauki alhakin ƙimar kayayyaki na wasu kamfanoni. Tare da software na USS, ba lallai ne ku damu da bayyana gaskiyar bayanan rajistar samfuran ku ba. Ana gudanar da rajistar kaya a ma'ajiyar ajiyar kayayyaki na wucin gadi. Godiya ga USU, ana iya ba da amanar rajista ga kowane ma'aikacin sito. Na farko, USU yana da sauƙi mai sauƙi. Duk wani ma'aikacin sito ba tare da horo na musamman da ilimi ba zai iya yin aiki a cikin tsarin azaman mai amfani mai kwarin gwiwa. Abu na biyu, tsarin zai yi duk lissafin don rajistar kaya ta atomatik tare da matsakaicin daidaito. Na uku, tsarin yana da dukkan ayyuka don rubuta bayanan rubutu daidai. Wuraren ajiya na wucin gadi suna aiki dare da rana kuma suna buƙatar tsarin da zai iya yin rijistar ƙimar kayayyaki a kowane lokaci. Abin farin ciki, USU na iya aiki ba tare da katsewa ba sa'o'i ashirin da huɗu a rana. Haka kuma, idan kwamfutar ta lalace, tsarin adana bayanan zai tabbatar da amincin bayanan daga lalacewa gaba ɗaya. Kawai kuna buƙatar saita mitar madadin. A cikin ma'ajin ajiya na wucin gadi, sau da yawa ya zama dole don canza yanayin cutar da ɗayan ko wani samfurin. Wajibi ne don daidaita yanayin zafi na ɗakin da kuma kula da wani zazzabi tare da sababbin tsarin. Software na USU yana haɗawa da shirye-shirye da yawa. Abokan ciniki za su iya canja wurin bayanai game da yanayin ajiyar da ake so ta hanyar USS, kuma ma'aikata za su iya shirya ɗakunan ajiya na wucin gadi a gaba don zuwan kaya. Tun da yawancin ayyukan yin rajista za a iya aiwatar da su a cikin software, masu ajiyar kaya za su iya ƙara magance matsalolin sufuri na ƙimar kayayyaki ta wayar hannu. Godiya ga USU, kayan masarufi a lokacin jigilar kaya za su riƙe halayensu zuwa matsakaicin. Ta wannan hanyar, zaku iya cin amanar abokan ciniki shekaru da yawa. Ta hanyar siyan sabbin ɗakunan ajiya na wucin gadi, zaku iya amfani da tsarin USS a ɗakunan ajiya da yawa a lokaci guda. Abokan ciniki za su iya yin hayan hayan sito na wucin gadi a cikin shirin don lissafin kuɗi a cikin sito. Don tabbatar da ingancin shirin, zaku iya saukar da sigar gwaji ta USU daga wannan rukunin yanar gizon. Har ila yau, a kan wannan rukunin yanar gizon za ku sami kayan aiki na hanya don aiki a cikin shirin da jerin abubuwan ƙari. Dole ne a siyi add-ons zuwa shirin daban idan ana so. Godiya ga ƙarin damar, koyaushe za ku kasance fifiko ga abokan ciniki na TSW tsakanin ƙungiyoyi masu fafatawa. Muhimmiyar hujja ga abokan cinikinmu ita ce software don rajistar samfur ba ta buƙatar kuɗin biyan kuɗi kowane wata. Kuna siyan shirin don rumbun ajiya na wucin gadi sau ɗaya akan farashi mai ma'ana kuma kuyi amfani dashi tsawon shekaru marasa iyaka gabaɗaya kyauta. Ya kamata a lura cewa ba za ka iya samun wani shiri mai inganci kamar software don yin rijistar kaya a ma'ajiyar ajiya ta wucin gadi ba tare da kuɗin wata-wata ba.

Software na USS yana da aikin shigo da bayanai. Kuna iya canja wurin bayanai daga shirye-shirye na ɓangare na uku da kafofin watsa labarai masu cirewa zuwa shirinmu a cikin 'yan mintuna kaɗan.

Ana iya adana takaddun ta hanyar lantarki don kar a sami sarari a ofisoshi don ajiyar su.

Kuna iya aika saƙonni, hotuna da fayilolin bidiyo ta hanyar shiri ɗaya.

Ana iya kiyaye sadarwa tare da abokan ciniki a babban matakin.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-18

Oda koyaushe zai yi mulki a cikin ɗakunan ajiyar ku na ɗan lokaci.

Yawan aiki na ma'aikatan sito zai karu sau da yawa.

Tacewar injin bincike zai ba ku damar nemo bayanan da kuke buƙata a cikin ƙaramin adadin lokaci. Ba lallai ba ne a bincika dukkan bayanan.

Ayyukan maɓallai masu zafi zai ba da damar buga bayanan rubutu cikin sauri da daidai.

Ma'aikata za su sami shiga na sirri don yin rijistar abun. Don shigar da shirin, dole ne ka shigar da sunan mai amfani da kalmar wucewa.

Duk bayanan ayyukan da ɗaya ko wani ma'aikacin sito ya yi za a rubuta su a cikin ma'ajin bayanai.

Manajan ko wani wanda ke da alhakin zai sami damar shiga mara iyaka.

Software na USU don ma'ajiyar ajiya na wucin gadi yana haɗawa tare da sito da kayan kasuwanci. Za a shigar da bayanan daga masu karatu cikin tsarin ta atomatik. Wannan aikin zai adana lokaci lokacin ɗaukar ƙima na ƙimar kayayyaki.

USU don sito na ajiya na wucin gadi yana haɗawa da tsarin RFID, wanda ke ba da damar yin rajistar kaya tare da ƙaramin hulɗa tare da kaya.

Kowane ma'aikaci zai iya tsara wani shafi na sirri ga abin da suke so ta amfani da samfuri a cikin launuka da salo daban-daban.



Yi odar rajistar kaya akan ma'ajiyar ajiya ta wucin gadi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Rijistar kaya akan ma'ajiyar ajiya ta wucin gadi

A cikin shirin rajistar samfur, zaku iya ƙirƙirar samfuran daftarin aiki tare da tambarin kamfani.

Ana iya kallon rahotanni ta hanyar zane-zane, zane-zane da tebur kuma bisa su don yin gabatarwa mai ban sha'awa.

Software don yin rijistar kaya zai sanar da ku a gaba game da duk mahimman abubuwan da suka faru.

Ma'aikatan TSW za su iya yin nazarin dabarun lissafin kudi a aikace kuma su inganta cancantar su.

A cikin tsarin rajistar kaya, zaku iya kula da lissafin gudanarwa na babban matakin.