1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Ikon tikiti
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 782
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Ikon tikiti

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Ikon tikiti - Hoton shirin

Zungiyoyi waɗanda ke kula da tikiti na taron suna buƙatar tsari na musamman don kula da baƙi zuwa baje kolin, kide kide da wake-wake, wasan kwaikwayo, da sauransu. Ofayan waɗannan shine tsarin USU Software. Amfaninsa akan takwarorinsa shine cewa yana daga cikin thean shirye-shiryen da zasu iya aiwatar da ayyukan yau da kullun, adana abokan ciniki, kowane tikiti da aka siyar da kuma nuna taƙaitaccen bayanan a cikin hanyar da za'a iya karantawa.

Kwarewar wannan software, wanda ke ba da damar gudanar da sarrafa tikiti na yau da kullun, lokaci ne, kuma kadan ne. Tsarin menu yana da sauƙin gaske, tsarin da kansa yana taimaka wa mutane su mallake shi.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-12

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Wannan software yana taimakawa don aiwatar da ba kawai aiwatarwa ba har ma, idan ya cancanta, sarrafa samfuran tikiti na baƙo. Ana iya taimaka wannan ta hanyar haɗawa zuwa tsarin TSD, ƙaramin komputa, wanda daga gare shi ake samun sauƙin bayanai cikin sauri zuwa babban tsarin. Filaye uku ne ke da alhakin kare bayanai daga samun izini mara izini: shiga, kalmar wucewa, da rawa. Latterarshen ya bayyana saitin ayyukan da aka ba da izinin asusun da aka bayar. Don haka, mutum kawai yana ganin bayanan da suka shafi filin aikinsa. Idan ya cancanta, USU Software ɗin da aka fassara zuwa kowane yare a duniya. Wannan yana sauƙaƙa aiki a cikin kamfanoni inda yaren aikin ofishi ya bambanta da na Rasha ko kuma idan suna da ma'aikata baƙi.

Don sarrafa tikiti na al'amuran a cikin mafi kyawun hanya kuma tare da ƙarancin ɓata lokaci, menu na USU Software ya kasu kashi uku na musamman. Isaya yana cike da bayanan asali game da ƙungiyar: nau'ikan abubuwan da suka faru, ƙuntatawa wuraren zama, farashin tikiti a kowane yanki, suna da cikakkun bayanai na kamfanin da aka nuna a cikin cikakkun bayanai, da sauransu. Tsarin na biyu yana da alhakin aikin yau da kullun. Anan an tattara mujallu waɗanda kowane ma'aikaci na iya tsara su gwargwadon abubuwan da mutum yake so: duk ginshiƙan ana iya sanya su a bayyane ko ba su ganuwa, haka kuma ana iya sauya faɗi da oda ta amfani da linzamin kwamfuta. Ana amfani da rukuni na uku kaɗan sau da yawa. Ana tattara kowane irin rahoto anan don manajan ya sami damar bincika sakamakon ayyukan ƙungiyar kuma yanke shawara yadda yakamata.

USU Software kayan aiki ne na atomatik na yau da kullun, rage aiwatar da kowane lokacin aiki, kuma, bisa ga haka, ƙari ne na saurin kayan aikin sarrafa bayanai, wanda ke ba da damar magance matsaloli fiye da yadda kuka warware a baya. Samun lokaci yana nufin ƙarin aiki.

USU Software game da hanzari, saukakawa, da farkon samun damar bayanai don binciken zurfin bincike, kuma wannan, idan anyi amfani dashi da kyau, yana da fa'ida akan masu fafatawa.



Yi odar sarrafa tikiti

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Ikon tikiti

Softwareungiyoyin ƙungiyar sarrafa kayan sarrafawa suna farawa lokacin ƙaddamarwa. Zaka iya sanya tambarin kamfani akan babban allo. Hakanan za'a iya nuna shi a cikin duk takaddun da aka buga da zazzagewa. Manufofin farashi masu sauki na kamfanin suna ba da USU Software ga kamfanoni da yawa. Lokacin da ka saya a karon farko, za mu ba ka awanni na tallafin fasaha kyauta. Kowane mai amfani na iya canza saitunan kewayawa a cikin asusun, yana zaɓar ɗayan zane mai zane da yawa zaɓuɓɓuka. Kowane log ana nuna shi a cikin sifar fuska biyu: idan na farkon ya nuna jerin ayyukan da aka shiga, to a na biyun zai iya samun cikakkun bayanai akan abin da aka zaɓa. Wannan ya dace don haka ba kwa buƙatar shigar da duk takaddun da kuka shiga ba dole ba. Manhaja da ake amfani da ita don sarrafa kwararar baƙi da kasancewar takaddun shigarwa ana iya canza su. Kuna iya ƙara jerin ayyukan da ba a haɗa su a cikin ainihin saiti gare shi ba, don yin oda. Ana bincika ikon baƙi da takaddun su ta hanyar bincika su a cikin tashar tattara bayanai. Wannan dacewar sarrafawa ce saboda tana ba da izinin shirya rajistan dama a ƙofar ba tare da samar da wurin aiki don wannan ba.

Don dacewar aiki tare da kayan aikin samar da Software na USU Software, masu shirye-shiryenmu sun ba da damar yin alama ta tikiti akan shimfidar abubuwan da lokutan gabatarwa. Don haka kamfanin zai iya siyar da sa hannu cikin takardu da yawa a lokaci guda. Farashin farashi na iya bambanta ta ɓangare da jerin. Manhajar sarrafawarmu tana ba da izinin yin la'akari da la'akari da kasancewar kujeru don kowane taron a kowane lokaci. Ikon sarrafa motsi na kuɗi wani ƙari ne na wannan haɓaka. Duk ayyukan sarrafawa ana iya sa ido a cikin bayyanannun rahotanni sarrafa kayan sarrafawa. Misali, kasancewar su don abubuwan da ake bukata. Ana iya samun rahoton rahotannin dubawa ba kawai ga manajan ba har ma ga talakawa ma'aikacin masana'antar don bincika daidaitattun ayyukan samarwar da aka shigo da su. Rahoto kan yawan tikitin da aka siyar ta hanyar abubuwan da suka faru da kuma taƙaitaccen kasancewar kujerun sun taimaka muku don kewaya da fahimtar wane irin kuɗin shiga ne mafi riba. Don yin tikiti ta hanyar tsarin sarrafawa, abokin ciniki dole ne ya ba da waɗannan bayanan ga mai ba da sabis na akwatin ko rukunin yanar gizon: sunan fim, kwanan watan nunawa, lokacin yin aiki, yawan tikiti, lambar jere, lambar wurin zama, da farkon sunayensu. Lokacin yin rijistar zama a cikin silima don wannan zaman, an adana shi, wani mutum ba zai iya siyan tikiti don wannan kujerar ba. Lokacin da abokin harka da ya yi tikitin silima ya isa ofishin akwatin, dole ne da kansa ya sayi tikiti don zaman da ake so.

A cikin shirin sarrafawa, zaku iya koya game da tasirin tallan ku. Sa ido kan aikin ma'aikaci na taimakawa gano mafi alhaki a cikin kamfanin. Rahoton tallace-tallace na samar da tikiti shine hanya mafi sauri kuma mafi dacewa don kimanta halin da ake ciki yanzu da kuma tasiri sakamakon.