1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin kudi a tashar bas
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 151
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin kudi a tashar bas

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafin kudi a tashar bas - Hoton shirin

Yin lissafi a tashar bas shine ɗayan mahimman matakai a cikin aikin ƙungiya. Bayan duk wannan, yana ba da damar tattara bayanai da sarrafa shi don amfani da jimillar bayanai don nazarin ayyukan kamfanin a cikin lokacin da ya gabata da kuma hango ayyukan da za a yi nan gaba. Don zurfin zurfin tunani game da aikin sha'anin, ana buƙatar tattarawa, da kayan aikin sarrafa bayanai. Wannan yawanci aikace-aikace ne na ƙididdiga na musamman a tashar bas. Ita, a matsayin mai ƙa'ida, tana ba da tabbataccen rikodin ayyukan kowane ma'aikacin kamfanin da kuma tattara bayanai cikin rajistan ayyukan. Ci gabanmu na USU Software yayi daidai da wannan bayanin. An ƙirƙiri wannan aikace-aikacen ne don taimaka wa entreprenean kasuwa da ma'aikatan kamfanonin da ke da alhakin haɓakawa a wuri guda na kamfanonin sufuri da yawa da ke aiki da jiragen sama zuwa hanyoyin da ake sarrafawa. Wato tashar motar.

Aikin tashar tashar bas ya hada da ba kawai kulawar kwangila tare da kamfanonin sufuri da lissafin haya ba har ma da ayyukan kasuwanci na yau da kullun. Accountingididdigar kadarorin kayan aiki, samun kuɗi, da kuɗaɗen kamfanin, gudanar da wajibai na kwangila, da ƙari kuma suna cikin ikon aikace-aikacen Software na USU. Samfurin lissafi na tashar motar Software ta USU na iya sauƙaƙe tare da duk waɗannan nau'ikan ayyukan. Wannan ci gaban an tsara shi ne don aiki tare na ma'aikata da yawa. Aikace-aikacen yana aiki tare da dandamali na Windows. Idan kuna da OS daban, to a shirye muke don baku wani shigar da zaɓin samfurinmu. A kowane hali, kuna da rikodin ingancin ayyukan tashar tashar bas ɗin a farashi mai kyau da kuma amintaccen mataimaki don haɓaka aiki.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-11

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

USU Software yana da matukar amfani mai amfani da mai amfani. Wannan ya shafi duka sauki da ikon masu amfani don sarrafa bayyanar sa. Duk ayyukan kayan aikin suna ɓoye a cikin tubala guda uku: 'Module', 'Reference books', da 'Rahotanni'. Kowane ɓangaren aikace-aikacen yana da alhakin ɓangaren aikinsa: na farko ya ƙunshi shigar da bayanan bayanai, na biyu an tsara shi ne don adana bayanai game da aikin da zarar ya shiga, na uku kuma yana ƙunshe da rahotanni waɗanda ke nuna bayanan da aka shigar a cikin tsari ( tebur, zane-zane, da zane-zane).

Don yin aiki a kan lissafin tikiti da bayanan fasinjoji, ma'aikacin tashar bas ɗin kawai yana buƙatar shigar da jirage masu zuwa lokaci zuwa littafin tunani na aikace-aikacen Software na USU da kuma nuna farashin kujeru daban-daban, idan irin wannan matakin ya gudana. Lokacin sayen tikiti, mutum yana ganin zane mai kyau a gabansa, inda aka nuna duk wuraren da aka mallaka da kyauta kyauta a cikin hoto. Kawai sai ya zabi wadanda suka dace ya biya. Idan abin hawa yana ba da ƙimar fifiko, to ana iya yin la'akari da su yayin siyar da tikiti. Rahotannin suna nuna sakamakon ayyukan tashar bas din da aka zaba, da ingancin ma'aikatanta, aiyukan da kudin shiga ya fi yawa, wuraren da aka fi bukata, sauran bayanai. A wasu kalmomin, aikace-aikacen yana ba ku cikakken bincike game da aikin sha'anin da samar da bayanan kintace.

Hakoki a cikin kayan aiki za'a iya bayyana su gwargwadon kowane ma'aikaci. Tsaron bayanai ya shafi shigar da bayanai na musamman a fannoni uku. Ana iya nuna alamar a kan dukkan nau'ikan da aka buga. A cikin rajistan ayyukan, allon ya kasu kashi biyu don saurin bincika bayanai: a ɗayan akwai jerin ayyukan, kuma a ɗayan: yanke hukunci ta layin da aka nuna. Babu kuɗin biyan kuɗi don amfani da shirin a cikin kamfaninmu. Lissafin yan kwangila sun ba da damar USU Software yayi aiki azaman CRM mai aiki da yawa. Aikace-aikace sun dace sosai don ƙaddamar da ayyuka na nesa da iko akan aiwatar da su. Haɗa PBX yana sa ma'amala da takwarorinsu har ma sun fi dacewa. Kayan aikin yana aiki da kyau tare da kayan aiki kamar firintar lakabi, rikodin kasafin kuɗi, da sikanin lamba. Yana da matukar dacewa a bincika rajistar tikitin fasinja kafin jirgin ta amfani da tashar tattara bayanai (DCT). Tare da taimakon USU Software, kuna iya sarrafa kuɗin kuɗi.

Ana yin binciken bayanai ta hanyoyi da yawa. Kowannensu ya dace kuma yana da damar shiga ta kowane taga. Kayan aikin yana ba da damar adana hotuna kamar hotuna da sikan takardu. Misali, waɗannan na iya zama kwafin kwangila tsakanin tashar bas da masu ba da sabis na sufuri. A cikin windows mai kyau, zaku iya nuna duk wani bayanin da kuke buƙata, kamar suna da lambar waya na takwaran aikin da ke kiran ku, ko tunatarwa don fara aikin. Biblearin ‘Jagoran Baibul na Zamani’ ya ƙunshi rahotanni har 250 waɗanda ke ƙara haske game da nazarin ƙungiyarku. Kulawa tsari ne na tarawa, adanawa, da yin nazarin wasu ƙananan mabuɗan sigogi masu bayyana abu don yanke hukunci game da yanayin abin da aka bayar gaba ɗaya.



Yi odar lissafi a tashar bas

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafin kudi a tashar bas

A halin yanzu, yawancin wurare a cikin rayuwarmu suna shagaltar da tsarin lissafin atomatik. Wadannan tsarin lissafin za a iya kasu kashi biyu: tsarin software da tsarin kayan aiki. Irin waɗannan tsarin sun haɗa da rukunin yanar gizo, sabis na yanar gizo, tsarin masu amfani da yawa masu sarrafa kansa. Kayan aiki da tsarin dandamali sun haɗa da injunan mai sarrafa kansa, injunan siyarwa, da injunan ƙididdigar tikitin tashar bas. Babban aikin haɓaka tsarin lissafin kuɗi shine ƙirƙirar ingantaccen kayan aikin lissafi wanda zai ba da damar bibiya, ingantaccen hanawa, da kuma kawar da rashin aiki da sauri. Ci gabanmu na USU Software tare da yiwuwar 100 bisa dari zai warware dukkan matsaloli cikin sauri kuma daidai.