1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da tashar bas
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 320
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da tashar bas

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Gudanar da tashar bas - Hoton shirin

Wani muhimmin ɓangare na kayan aikin sa ya dogara da yadda ƙwarewa da ingantaccen gudanarwa na tashar bas a cikin sulhu yake. Kamar yadda yake tare da kowane kamfani, batun sarrafa tashar bas yana ɗayan manyan.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-13

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

A cikin zamani na ci gaban fasahar bayanai, yana da wuya a sami ƙungiyar da ba ta amfani da software ta zamani don tabbatar da cewa gudanar da lissafin tashar bas ya cika dukkan ƙa'idodi. Ma'anar 'gudanarwa' ta haɗa da kowane nau'in lissafin ayyukan kasuwancin. A game da tashar motar, wannan ƙungiya ce ta aikin ma'aikata, da kuma magance matsalolin kuɗi, da kula da masu haya, da bin hulɗa da kamfanonin sufuri, da adana bayanan abubuwan da suka mallaka, da ƙari. Tare da irin waɗannan wurare masu yawa, yana da wahala ayi ba tare da irin wannan kayan aikin ba kamar shirin gudanar da tashar bas. Daga yadda yake aiwatar da ƙa'idodin ƙa'idodin kasuwancin, gudanarwar tashar bas ɗin yana kimanta ingancin sa. Mun gabatar muku da tsarin USU Software. Wannan ci gaban an kirkireshi ne don taimakawa ƙungiyoyi tsara tsarin gudanarwa mai dacewa. Ayyukanta sun haɗa da jerin zaɓuɓɓukan da ke da alhakin gudanar da nau'ikan aiki da yawa. Daga cikin daruruwan abubuwan daidaitawa, akwai kuma wani shiri wanda za'a iya la'akari dashi azaman tsarin sarrafa tashar bas.

Amfanin Software na USU ya ta'allaka ne akan dacewar sa da kuma tsari na aiki a cikin menu wanda kowane ɗayan su yake a hankali. Bayan siyan shirin, masu fasaharmu suna gudanar da horo. Masu shirye-shirye suna bayyana mafi yuwuwar software kuma suna nuna makullin 'zafi' waɗanda ke saurin saurin ayyukan wasu ayyukan. Tsarin sarrafawa daga tashar bas ta Software ta USU yana taimakawa sarrafa tallace-tallace tikiti da rajistar fasinjoji. Don yin wannan, mai karbar kudi, lokacin da mutum ya kira, zai iya nuna zane na gidan abin hawa na jirgin da ake so da shi, sannan ya baiwa mutumin zabin wurin zama. An zana kujerun da aka zaɓa akan allon shirin sarrafawa a cikin launi daban-daban. Bayan haka, ya rage ko dai a sanya wuri a kan waɗannan kujerun ko kuma bin hanyar biyan kuɗin ta fasinjan tare da ba shi takaddar da ke ba da izinin tafiya, tikiti. Ga kowane jirgi, nau'in jigilar kaya, da rukunin shekaru na fasinjan, zaku iya saita farashi daban kuma ku riƙe rikodin tikitin da aka siyar. Adadin takaddun tafiye-tafiye da tashar motar ta sayar, sabili da haka yawan fasinjoji, da kuma kuɗin shiga da aka karɓa, ana iya kimantawa ta amfani da ɗayan rahotannin da ke cikin wani tsari na musamman. Anan zaku iya samun bayanai akan duk sigogi, kimanta aikin kowane ma'aikaci da kuma kamfanin gabaɗaya, zaku iya ganin kwanaki nawa na ci gaba da aiki na kamfanin kayan aikin da aka samo na ƙarshe, ku fahimci wane nau'in talla ne yafi nasara, kuma yafi. Kowane ɗayan rahotanni na tsarin yana iya nuna bayanai a cikin tsari da yawa: a cikin tebur, zane-zane, da zane-zane. Wannan hangen nesan bayanan ya sanya abin karantawa. Na dabam, ya kamata a ce kowane saiti a cikin shirin don gudanarwa ana iya ƙirƙira shi na kowane lokaci.



Yi odar gudanarwar tashar bas

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Gudanar da tashar bas

Madalla da ƙari ga ainihin kayan aikin software don gudanar tashar tashar bas ɗin ‘Bible don shugaban zamani’. Ta yin odar wannan bita, za ku karɓi a hannunku har zuwa rahotanni 250 (gwargwadon kunshin) rahoton da ba za su iya nuna matsayin tashar bas din kawai a sarari ba amma kuma za ku iya samar da tsinkaye na kwanan wata don amfanin. Tsarin demo na shirin USU Software yana nuna manyan abubuwan da aka haɗa a cikin aikin asali. Idan ya cancanta, ana iya fassara duk bayanan rubutu a cikin menus da windows zuwa kowane yare da kuke buƙata. Don yin oda a cikin shirin, zaku iya yin haɓakawa wanda zai sa ƙwarewar software ta kasance mara iyaka. Suna da matukar taimako cikin gudanarwa. Taswirar takwarorin tana iya adana bayanai game da duk mutane da kamfanoni waɗanda kuka yi aiki tare da su aƙalla sau ɗaya. A cikin mujallu, an rarraba yankin aikin gida biyu don saukakawa. Ana yin hakan ne domin ma'aikata su sami sauƙin samun bayanan da suke so. Neman a cikin USU Software yana da matukar dacewa. Tsarin tacewa daga allon farko ya nusar da ku da shigar da abubuwan da ake bukata don zabin.

Tsarin Software na USU yana da cikakken ikon sarrafa iko akan kaya da kayan aiki. Duk wata kungiya tana kula da kudin shigarta da kuma kudaden da take kashewa. Ci gabanmu yana ba da damar yin shi mafi dacewa. Tsarin yana ba da izinin kafa aikin ofis a cikin ƙungiyar.

USU Software buƙatun kayan aiki ne don magance ayyuka da tunatarwa. Kayan aikin gudanarwa suna taimakawa wajen saita lokacin gudanarwa. Jadawalin ɗayan matakan farko na wannan aikin. Muryar da take yin allahn banza don kwafin tunatarwa. Aika saƙonni ga takwarorinsu tare da takamaiman mitar yana ba da damar kafa sadarwa tare da su, gaya game da sababbin abubuwa ko canje-canje a cikin jadawalin tashar bas. Zai yiwu a loda kowane hoto a cikin tsarin tashar bas: hotunan kwangila, hotuna tare da nau'ikan jigilar tashar bas, kofe na takardun tashar bas, da sauransu. Kuna iya dawo da daidaitaccen ma'aunin a kowane lokaci, koda kuwa kun manta darajar da ta gabata saboda an adana dukkanin jerin bayanai na kowane shafi na kowane ma'amala a cikin tsarin tsarin 'Audit'. A cikin yanayin zamani, an tilasta wa mutum yin aiki tare da manyan bayanai. Dangane da wannan, ci gaban samfuran sarrafa kayan aiki wanda ke ba da lissafin atomatik yana da matukar dacewa. Tsarin gudanarwa dole ne ya zama kayan aiki masu iko wadanda zasu iya sarrafa manyan kwararar data na hadaddun tsari a cikin mafi karancin lokaci, samar da tattaunawa ta abokantaka tare da mai amfani.