1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanarwa a cikin wasan kwaikwayo
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 287
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanarwa a cikin wasan kwaikwayo

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Gudanarwa a cikin wasan kwaikwayo - Hoton shirin

Sarrafawa a cikin gidajen kallo yana da mahimmanci kamar kowane ma'aikaci. Gudanar da ayyuka, sarrafa albarkatu, sarrafa tallace-tallace, da wasu abubuwa da yawa, waɗanda suka haɗu da ayyukan yau da kullun har ma da irin wannan da alama an ɓoye daga duniyar duniyar ƙungiyar, kamar yadda da yawa suke tunanin gidajen wasan kwaikwayo. A zahiri, ana buƙatar lissafi a ko'ina, kuma sarrafa wasan kwaikwayo da matakan gudanarwa suna dogara ne akan bayanan da aka samo yayin aiwatar da ayyukan ƙididdiga na matakai daban-daban da ke gudana a cikin rayuwar masana'anta. Idan muka yi magana game da hanyoyin sarrafa ayyukan silima, to game da ire-iren ayyukan da ke buƙatar lissafin kuɗi koyaushe. Bayan kowane kyakkyawan kayan aiki koyaushe aikin babban adadi ne na mutane, kuma waɗannan ba 'yan wasan kwaikwayo bane kawai. Ma'aikatan gudanarwa da fasaha sunyi iya kokarinsu don samar da yanayi. Bari mu sanya shi ta wannan hanyar: duk wani aiki a cikin kowace ƙungiya ana iya rage shi zuwa ƙawancen kadarorin kuɗi. Hanyoyin da aka yarda dasu na lissafin kudi da sarrafa ayyukan suna ba da damar tarawa da aiwatar da bayanan da ake dasu da kuma nuna su cikin yaren lambobi. Fassararsa a cikin nau'ukan da aka saba da kuma ɗaukar matakan don kawar da tasirin mummunan lamura yana cikin cancantar shugaban gidan wasan kwaikwayo.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-13

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Babban sha'awar sauƙaƙa hanyoyin yau da kullun don ba da lokaci don magance ƙarin matsaloli masu ban sha'awa lamari ne na yau da kullun a wannan zamanin. Wannan na kowa ne ga dukkan kamfanoni. Gidajen kallo ba banda bane. A yau, sayen dandamali don sarrafa gudanarwar kungiya ya zama mafi buƙata fiye da sakamakon tunani marar hankali. Atomatik koyaushe, da sauri isa, yana nuna sakamako. Yawancin lokaci tabbatacce. Kuma idan sun kasance marasa kyau, to tabbas zaku zaɓi dandamali mara kyau.

Tsarin Software na USU kayan aiki ne wanda ke nuna cewa yana yiwuwa a gudanar da ayyukan kasuwanci na yau da kullun ba tare da dogon nutsuwa cikin aikin yau da kullun ba. Godiya gare shi, ana yin komai cikin sauƙi da sauri. Tarihin kowane aiki an adana shi, kuma ana nuna sakamakon a allon seconds bayan an shigar da ainihin buƙata. Haɗin USU Software yana da sauƙin sauƙi, kowane ma'aikaci zai iya ɗaukar sa. Idan ya cancanta, za mu iya shigar muku da sigar ƙasa da ƙasa don gabatar da duk abubuwan menu a cikin yare da ya dace da ku.



Yi oda a cikin gidajen kallo

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Gudanarwa a cikin wasan kwaikwayo

Ikon sarrafa ayyukan wasan kwaikwayo yana ba da damar canzawa ko ƙara zaɓuka daban-daban. Ta yin odar gabatarwar sabbin rahotanni ko ayyuka, zaku ga tsarin ya zama ba makawa. Manhajar tana taimakawa wajen sarrafa sayar da tikiti, la'akari da ayyukan da yawa da kuma farashin su. Ana iya saita farashin ba kawai don wasan kwaikwayo ba amma kuma la'akari da yawan kujerun zama a cikin zauren. Ana bayar da tikitin ne kawai bayan yiwa alamar zaɓin wurin zama da karɓar kuɗi. USU Software kuma yana riƙe da rikodin baƙi akan tikiti da saka idanu akan wannan alamar, yana mai bayyana dogaro kan rana, lokaci, da yanayin tallan. A cikin rumbun adana bayanan, zaku iya adana bayanai game da duk takwarorinsu, mutane, ko kuma ƙungiyoyin shari'a, da ke nuna cikakkun bayanan su da sauran bayanan da suka dace. Shiga cikin USU Software ana yin sa ta danna gajerar hanya. Ana iya nuna alamar duka a cikin yankin aiki da kuma cikin rahoto. Lokacin da ka sayi Software na USU a karo na farko, zaka karɓi agogo kyauta daga kamfaninmu, wanda yawan adadin lasisin da aka siya aka ƙaddara shi. Yankin aiki a cikin mujallu ya kasu kashi biyu. Ana yin hakan ne don, sanin abubuwan ma'amala, zaka iya samun wanda kake buƙata ba tare da buɗe kowane jerin ba. Ana iya yin binciken bayanai ta haruffan farko na kalmar da ake so ko amfani da tacewa lokacin da zaku iya shigar da sigogi da yawa don binciken, sannan zaɓi kawai wanda ake so. Godiya ga USU Software, kuɗaɗen wasan kwaikwayo a ƙarƙashin cikakken iko. Kayan aikin yana ba da damar ganin dukkan wasanni, farashin kowane, kuma yana ba da damar rarraba tikiti ta rukunin masu sauraro. Tsarin aikace-aikace tare da ikon haɗi zuwa lokaci yana ba da damar tuna mahimmin lamari kawai amma kuma yana tsara harka don nan gaba.

USU Software tana tallafawa siyar da samfuran da suka danganci hakan. Godiya ga TSD, an kuma sauƙaƙa sarrafa ikon samun tikiti. Fuskokin faɗakarwa koyaushe suna gaya muku game da abin da ke da mahimmanci kuma ku keɓance yanayin mutum daga yawancin ayyukan ƙungiyar. ATS sauƙaƙa aiki tare da takwarorinsu. Kuna da irin wannan kayan aikin azaman danna dannawa ɗaya a hannunka. Aika saƙonnin murya ko amfani da albarkatu kamar imel, SMS da Viber suna ba ku damar sanar da duk masu sha’awa game da wasan kwaikwayon wasan kwaikwayo, buɗe wani zauren gidan wasan kwaikwayo, da sauran shirye-shiryen gidan wasan kwaikwayo na gaba. Manhajojin wasan kwaikwayo suna ba da babban rahotanni don sa ido kan wasan kwaikwayo. Idan shugaban kamfanin ba shi da isassun rahotanni a cikin ainihin tsarin USU Software, to, mun ƙara 'Baibul na shugaban zamani' don yin oda. Wannan ƙarin yana ƙara ƙarar masu nuna alama sau da yawa, yana ba da damar kwatanta bayanai don lokuta daban-daban, da nuna komai a cikin sigar da ta dace da nazari da hasashe.

A ƙarƙashin wasu yanayi, ci gaban software yana buƙatar yin la'akari da takamaiman yanayi ko fasaha, alal misali, topology na cibiyar sadarwa, daidaitawar kayan masarufi, kwastomomi da gine-ginen sabar, aiki iri ɗaya, ko rarraba rumbun adana bayanai. Lokacin zayyanawa, kowane yanki yana da nasa nuances wanda mai haɓaka yakamata yayi la'akari da shi. Misali, yayin zana tebura a cikin rumbun adana bayanai da kafa alaƙa a tsakanin su, yakamata kuyi la’akari da ingancin bayanan bayanan da kuma daidaiton nau’uka yayin haɗawa zuwa rumbun adana bayanan aikace-aikace da abokan ciniki. Shirye-shiryen namu yayi la'akari da dukkan dabarun da muka ambata a sama, da ma wadanda suke gaba.