1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin safarar fasinja
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 175
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin safarar fasinja

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafin safarar fasinja - Hoton shirin

A yau, kowane kamfani da ke jigilar fasinjoji a kowace rana yana buƙatar adana bayanan jigilar fasinjoji. Dunkulewar duniya yana sanya sautin yin wannan kasuwancin a duk faɗin masana'antu. Idan baku son kasancewa cikin laggards, to kuna buƙatar tsara kasuwancin ku daidai da bukatun zamani. Ofaya daga cikin kayan aikin don adana bayanan abubuwan da suka mallaka, da tallace-tallace da sauran, waɗanda basu da mahimmanci, matakai shine tsarin sarrafa tikiti don jigilar fasinja. Jin daɗin rayuwa da saurin ci gaban kamfanin ya dogara da irin tunanin tsarin aiwatar da software yake.

Muna ba da shawarar cewa ka fahimtar da kanka da damar USU Software. Wannan aikace-aikacen tikitin jigilar fasinja kayan aiki ne mai dacewa don adanawa da sarrafa bayanan da ake buƙata don nazarin aikin kasuwanci. Akwai daidaitawa da yawa na software na lissafin jigilar fasinjan mu. Kowane kasuwanci na iya zaɓar daga aikace-aikace iri-iri don dacewa da abubuwan da suke so. Amfanin sa shine idan akwai rashin aikin da ake buƙata, ana iya inganta tsarin koyaushe kuma a sanya shi dacewa ga maaikatan ku. Amma a kowane nau'i, tare da ko ba tare da gyare-gyare ba, USU Software na iya sauƙaƙe gudanar da aiki a cikin kamfanin, tare da jagorantar fasinjoji zuwa fahimtar cewa lissafin lokaci shine tushen aiwatar da ayyukan da aka ba su.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-13

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

A cikin aikace-aikacen, ba za ku iya ma'amala da ƙididdigar kadarori kawai ba, gami da jigilar fasinja. Zai ba ka damar sarrafa duka lokacin aiki da aikin da aka yi don lokacin da ake buƙata, da rarraba ayyuka don kwanaki masu zuwa. Kuma wannan yana shiryawa.

Game da ayyukan Software na USU wajen sarrafa tikiti don jigilar fasinja, to komai ya zama mafi ban sha'awa. A cikin wannan aikace-aikacen, yana yiwuwa a adana bayanan kundaye ba kawai game da jigilar da ake samu a kan ma'auni ba har ma da direbobinta, da kuma game da yawan kujeru a kowane salon. Wato, kowane tikiti ya kamata a yi la'akari da shi. A cikin tsarin, zaku iya saita rabe-raben ta cikakke da ragi tikiti, tare da ayyana nau'ikan tikiti daban, saita farashin daban-daban ga kowanne daga cikinsu.

Tsarin lissafi da lissafin kujerun fasinja yana tallafawa aiki tare na adadi mara iyaka na masu amfani. A wannan yanayin, fasinjoji na iya kasancewa a kowane nesa daga sabar. Wannan yana bawa kamfanin ku damar rufe matsugunan da yawa a cikin lissafin kudi, kuma shirin mu zai baku damar sarrafa dukkan matakai yadda ya kamata. Kuma sau nawa muka lura da yanayi yayin da jagora ke buƙatar adadi cikin gaggawa, yana yin buƙata don neman bayani daga ma'aikacin da ke da alhakin rikodin mai nuna alama, kuma hakan yana ɗaukar lokaci kafin a same shi. Irin wannan amfani da abubuwan da suke da shi mara kyau abin yarda ne a zamaninmu. Ana iya warware batun a hanya mafi sauki, a ranar da mai gudanarwa ya tabbata cewa duk bayanan sun riga sun shiga cikin tsarin lissafin kuɗi, misali, ranar farko ta watan gobe, wanda ƙaddara ta cikin hanyoyin ciki da sarrafawa ta shugabannin sassan, manajan zai iya nemo kansa da kansa a cikin tsarin software na musamman na USU Software rahoton da ake so, zaɓi lokacin sha'awa kuma a cikin 'yan dannawa samun sakamakon don binciken.

USU Software. Sa hannun jari a cikin nasarar ku! Bari mu ga waɗanne aikace-aikacen shirinmu na iya samarwa ga masu amfani da shi idan har sun yanke shawarar amfani da shi a cikin aikin su!



Yi odar lissafin jigilar fasinja

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafin safarar fasinja

Za a iya fassara harshen haɗin kai zuwa yaren da kuke buƙata. Hakkokin samun dama an ƙayyade daidai da ikon ma'aikata. A cikin software, zaku iya adana bayanan abokan ciniki. Bayan duk wannan, wannan shine ɗayan abubuwan da ke ƙayyade ingantaccen lissafi. Tarihin kowane ma'amala an adana shi a cikin bayanan. Idan ya cancanta, marubucin canje-canjen yana da sauƙin samu. Don dacewa, menu na software ya kasu kashi uku. Wannan aikace-aikacen lissafin yana raba kowane log zuwa fuska biyu: ainihin ma'amaloli da yanke su. Zaɓuɓɓukan bincike da yawa masu dacewa don shigar da bayanai a baya. A cikin aikace-aikacen lissafin jigilar kaya, kowa na iya amfani da fata da canza launi na keɓaɓɓiyar aƙalla kowace rana. Zaɓin da ya dace shine keɓance filayen a cikin rajistan ayyukan. Tikiti yana ba ku damar bin tsarin da ake aiwatar da ayyukan yau da kullun.

Manhajar na iya yin la'akari da ma'aikatan da aka ɗauka don gudanar da jigilar fasinja da motocin kansu. Shirye-shiryenmu yana ba ku damar ci gaba da bin diddigin harkokin kuɗi sau ɗaya. An tsara tsaran gidan gyaran gashi don sauƙin aiwatarwa cikin aikace-aikacen kujerun fasinja a cikin jigilar kaya. Fusho masu faɗakarwa abin tunatarwa ne, kuma bayanin da ke ciki na iya zama ɗayan zaɓinku. Duk waɗannan siffofin suna ba kamfanin ku damar kasancewa mafi haɓaka zai iya kasancewa don gasa akan kasuwa tare da yuwuwar yuwuwar da za'a iya samu! Developmentungiyarmu ta ci gaba tana da manufofin farashi mai ƙawancen masu amfani, tunda kuna iya ɗaukar abubuwan da zasu iya zama masu amfani ga takamaiman kamfanin ku, kuma kun san waɗanne ayyuka ne za ku yi amfani da su, kuma ku ƙi biyan abubuwan da kamfanin ku ba lallai zai amfana da su ba , ma'ana cewa ka adana kuɗaɗe da yawa na kamfanin ku wanda zaku iya shiga cikin faɗaɗa harkar da sauran mahimman abubuwa. Idan kuna son gwada tsarin lissafin jigilar kaya ba tare da sayan sa ba da farko, zaku iya amfani da tsarin demo na USU Software kyauta kwata-kwata ba tare da biyan shi ba kwata-kwata!