1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirya don circus
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 5
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirya don circus

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirya don circus - Hoton shirin

Kyakkyawan zaɓaɓɓen shirin circus yana ba wa ƙungiyar ingantaccen lissafi da amintaccen bayanai don nazarin ayyukan. A yau, yana da wuya a sami kamfani da ke shirya abubuwan da ke faruwa da kide kide da wake-wake, wanda gudanarwarsa ba za ta yi tunani game da aiwatar da kayan aikin software wanda ke sauƙaƙe aikin tare da adadi mai yawa na bayanai ba. Wannan yana taimaka wa kamfanoni don rarraba albarkatun ƙungiya da tunani sosai.

Babban misali na irin wannan software shine USU Software. Wannan shirin yana da wadatattun damar da zai iya ɗaukar duka ayyukan da zaku iya tunanin su. Kamfaninmu yana hulɗa da sarrafa kansa na kasuwanci ta hanyoyi daban-daban fiye da shekaru goma. Zuwa yau, ana gabatar da USU Software a cikin sama da bambancin ɗari. Kowane ɗan kasuwa circus na iya samo samfurin da ya dace da kansa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-13

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Idan muka ɗauki USU Software a matsayin shiri don gudanar da circus, to yakamata muyi magana game da fasalin sa kamar sauƙin amfani, aminci, da sauƙi a lokaci guda. Hanyar mai amfani tana da matukar dacewa cewa kowane aiki da tunani suna nan take, da ilhama. Bugu da ƙari, kowane ɗayan masu amfani yana da ikon keɓance aikin dubawa a cikin shirin circus daidai da abubuwan da suke so. Tunda ana yin wannan kawai a cikin tsarin asusun, irin waɗannan canje-canjen ba zasu cutar da kowa ba. A cikin shirin, circus ya kasance yana iya adana bayanan duk ayyukan kasuwanci, kula da zirga-zirgar kadarori, kasafta albarkatu da yin aiki gabanin bukata, gudanar da kamfe na fili na circus, da kimanta wanene daga cikinsu ya fi inganci. Tunda yawan wurare a cikin circus an iyakance, shirin USU Software yana bin wannan ma. Dole ne software ɗin ta ƙunshi matsakaicin adadin baƙi da ɓangarori idan irin wannan rarrabuwa ya zama dole. Kuna iya saita farashin ku don kowane aiki. Kuna iya raba nau'ikan tikiti daban, misali, don yara, makaranta, cikakke, da sauransu.

Mai karbar kudi, lokacin da yake jawabi ga mai kallo na gaba, na iya bai wa mutum zabi na wuri ta hanyar sanya zane a gabansa tare da kyauta da wuraren da aka mamaye masu alama da launuka daban-daban. An zaɓa kujerun zaɓaɓɓu a cikin dannawa ɗaya kowane. Abin da ya rage shi ne karɓar biyan kuɗi ta zaɓar zaɓin da ya dace a cikin shirin. Don ma fi ƙwarewar mai amfani, lokacin shiga cikin kowane log, ana nuna matattara da farko. A ƙa'ida, mutum ya san abin da yake nema, saboda haka yana da sauƙi don amfani da matatar don nemo ɗaya ko fiye ƙimar ƙa'idodin da suka dace da ƙa'idodin shigar. Idan baku nuna alamar ko alama don zaɓi ba, to mujallar tana bayyana akan allon gaba ɗaya.

Lokacin yin kowane log log, za ka ga allon ya kasu kashi biyu. Wani ma'aikacin gwamnatin circus zai iya samun kowane aiki a sauƙaƙe. Don yin wannan, ba za ku buƙaci buɗe kowannensu ba. Ya isa kawai zaɓi zaɓi ɗaya a cikin babba rabin jerin kuma yakamata a nuna abubuwan da ke ciki akan ƙananan allo. Shirin ya ƙunshi rahotanni da yawa waɗanda ke ba da damar shugaban circus don ganin yadda ƙungiyar ke ci gaba, wacce yanke shawara ta kawo sakamako mai kyau, kuma waɗanne ne ya kamata a yi watsi da su, gudanar da cikakken bincike kan sakamakon aiki na kowane lokaci kuma yanke shawara kan dabarun nan gaba.

Kare bayanai daga baki. Jerin ikon ma'aikatan kamfanin yawanci daban. Hakanan za'a iya saita ganuwar bayani ga kowane rukuni. USU Software yana da ikon bincika bayanai da sauri ta farkon haruffa na ƙimar a cikin shafi da ake so. Za'a iya daidaita wannan oda na ginshikan akan allon, tsarinsu, da ganuwa daban-daban. Ana ba da awowin goyan bayan fasaha azaman kyauta akan farkon siyan shirin Farko na abokan ciniki don adana duk tarihin hulɗa tare da kowane kwastomomi ko masu kaya. Ana iya nuna alamar ba kawai a kan allon aiki ba har ma a cikin rahotanni, haka kuma a cikin sigar buga takardu masu fita. Shirye-shiryen lissafin Circus yana ba mutane damar adana lokaci. Yana taimakawa sarrafa duk umarni da lokacin aikinsu tare da taimakon umarni. Fallasa kayan aiki ne don nuna kowane irin tuni game da allon. Haɗuwa tare da rukunin yanar gizon yana faɗaɗa yankin hulɗar ƙungiyar tare da masu kallo na gaba.



Yi odar wani shiri don circus

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirya don circus

Haɗa shirin circus yana buɗe muku sabbin dama a yayin shirya aiki tare da abokan ciniki. Kayan aikin kasuwanci yana taimakawa ba kawai wajen aiwatar da ma'amaloli na tsabar kuɗi ba har ma da tsara ikon tikiti. A cikin shirin namu, zaku iya lura da motsin kayan da suka danganci hakan, idan akwai irin wannan bukatar. Rukunin bayanan shirin yana adana bayanai kan dukkan ayyukan da aka gudanar, la'akari da canjin bayanai a cikin rumbun adana bayanan.

Idan kuna son kimanta ayyukan shirin ba tare da kashe duk wata hanyar kuɗi akan siyan shirin ba, zaku iya zuwa gidan yanar gizon mu na hukuma sannan zazzage fasalin shirin wanda ke aiki na tsawon sati biyu kuma ya zo da tsari na asali kuma aikin USU Software. Yayin da kuke siyan shirin ku kuma kuna iya daidaita ayyukan da kuke siyan idan kuna son amfani da wasu sifofin shirin kawai, ba tare da buƙatar biyan wani abu ba! Irin wannan sassauƙan, da kuma tsarin farashin mai sauki-shine wanda ya banbanta kamfaninmu daga yawancin masu fafatawa a kasuwar dijital. Gwada Manhajan USU a yau, don ganin tasirinsa ga kanku!