1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Manhaja don umarnin fassara
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 163
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Manhaja don umarnin fassara

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Manhaja don umarnin fassara - Hoton shirin

Idan kuna buƙatar aikace-aikace don umarnin fassara, zaku iya tuntuɓar tsarin Software na USU. Kwararrun masanan sun samar muku da ingantaccen software, yayin da farashin yayi daidai. Hakanan zaka iya kwatanta software ɗinmu tare da ci gaba daga masu fafatawa saboda ya wuce kusan dukkanin analogs a cikin sifofin asali. Manhajinmu na umarnin fassara shine mafi kyawun hadadden tsari wanda yake taimakawa duk bukatun ma'aikata, wanda ke nufin akwai wadatar kudade. Kuna aiki da software ɗinmu, kuma yana rufe duk bukatunku ba tare da wata alama ba. Zai yuwu ayi aiki tare da kyamarar sa ido ta bidiyo don tabbatar da tsaron yankuna na kamfanin, da kewaye. Yi amfani da tayinmu don umarnin fassara, sannan kuma kuna iya aiki tare ba kawai tare da kyamarar yanar gizo ba har ma tare da kyamarar kula da bidiyo. Zai yiwu a ɗauki hotunan masu amfani ba tare da barin kwamfutarka don haɗa su zuwa asusunku ba. Wannan yana da matukar dacewa, saboda yana ba da damar haɗa abubuwan amfani na ɓangare na uku ko wasu kamfanoni.

Manhaja don umarnin fassarar an santa da babban matakin ingantawa. Wannan yana nufin cewa kuna iya shigar da samfurin a kan kusan kowace kwamfutar mutum da ke da tsarin aiki na Windows. Za'a iya shigar da software a kan tsohuwar tsohuwar PC amma mai amfani, wanda ba sabon abu bane a cikin kamfanoni. Umarni da fassarar ƙarƙashin ikon abin dogaro idan kuka ci gajiyar tayin na gaba. Zai yiwu a shigar da bayanai cikin sauri da kuma daidai ta amfani da littafi na musamman. Wannan sashin shirin yana da alhakin karɓar alamomin ƙididdiga, kazalika da saita abubuwan lissafi wanda ake aiwatar da ayyukan. Manhajarmu tana da ikon yin lissafi a cikin yanayin atomatik, wanda kusan gaba ɗaya baya cire tasirin tasirin ɗan adam. A cikin aikin su, ƙwararru ba sa yin kuskuren ba'a yayin aikin samarwa, wanda ke nufin cewa kamfanin da sauri ya sami gagarumar nasara. Kuna iya jawo hankalin ƙarin abokan ciniki idan kuna amfani da aikace-aikacen odar fassarar mai inganci. Software yana rarraba bayanai masu shigowa zuwa manyan aljihunan da suka dace don samin abin da suka biyo baya ya zama muku matsala.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-17

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Idan ka shigar da wasu bayanai a filin bincike, manhajar na iya baka amsa wanda ya dace da bukatar ka. Wannan yana adana lokacin ma'aikata wajen neman bayanan da suka dace, wanda ke nufin cewa yana yiwuwa a sake ware kayan aiki don yin ƙarin ayyuka masu matsi. Umarni a ƙarƙashin ingantaccen iko kuma ana aiwatar da fassarar daidai idan kuna amfani da ingantaccen ƙa'idar aikinmu. Zai ba ku damar haɗa duk asusun abokan ciniki da ke kasancewa cikin rumbun adana bayanai guda. Wannan rumbun adana bayanan yana samar muku da bayanai na zamani akan lokaci, wanda ke nufin zaku hanzarta samun gagarumar nasara.

Mun sanya mahimmancin mahimmanci ga fassara da umarnin sarrafawa, don haka mun ƙirƙiri wata ƙira ta musamman don aiwatar da ayyukan samar da irin wannan. Wannan samfurin sanye take da ingantaccen injin bincike. Yana ba da damar gano kayan da ake buƙata cikin sauri da inganci. Zai yiwu a tsaftace tambayar bincike ta amfani da saiti na musamman na filtata. Wannan zaɓi ne mai matukar dacewa wanda ke ba da damar saurin nemo bayanan da ake buƙata ba tare da ƙoƙari mai yawa ba. Kuna iya rage yawan ma'aikatan da suke buƙatar a biya su albashi. Wannan ya faru ne saboda gaskiyar cewa ƙa'idodin fassararmu na ci gaba aikace-aikace na aiwatar da ayyuka daban-daban da kanta. Ba wai kawai kawar da munanan abubuwan tasirin tasirin ɗan adam ba ne kawai amma kuna yin duk ayyukan da suka dace cikin sauri kuma mafi dacewa.

Manhajar ba ta taɓa damuwa da hutun hayaki ba ko zuwa abincin rana. Manhajarmu ba ta gajiya da damuwa. Ilimin halitta na wucin gadi koyaushe yana aiki ne kawai bisa bukatun kamfanin, wanda shine halayyar rarrabewa.

Sanya app dinmu don oda sannan kuma zaka iya kara sabbin asusun kwastomomi cikin sauki. An inganta wannan tsari gwargwadon iko, wanda ke nufin cewa kamfanin zai iya amfani da kayan aikinmu kuma ya sami babban fa'ida.



Yi odar wani tsari don umarnin fassara

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Manhaja don umarnin fassara

Manhaja ta ci gaba don umarnin umarni daga USU Software yana taimaka muku haɗa rubutattun takardu na takardu zuwa kowane asusun da kuka ƙirƙira don duk bayanan suna wuri ɗaya kuma zaka iya samun saukinsa lokacin da kuke buƙata. Yi amfani da tayinmu don bin diddigin aikin ma'aikata. Software ɗin yana sa ido kan duk ayyukan ma'aikaci don kar a rasa mahimman bayanai. Aikace-aikacen binciken mu na umarni na iya saka idanu kan aiwatar da kayan aiki. Kuna iya aiwatar da jigilar kayayyaki koyaushe ba tare da sa hannun masu amfani na ɓangare na uku ba ko taimakon kowane ƙungiyar ƙwararru. Manhajinmu na umarnin fassara yana iya samar muku da bayanai game da yanayi, farashi, suna, da kuma hanyar kayan, wanda ke nufin cewa yana yiwuwa a gudanar da wannan aikin daidai kuma daidai.

Wannan sabon ƙarni na aikace-aikacen don umarnin umarni na fassarar yana aiki da sauri sosai kuma yana ba da damar warware dukkan ayyuka a jere. Multifunctionality halaye ne na duk samfuran tsarin USU Software. Manhaja don umarnin umarni ba banda. Kuna iya yin kwafin ajiya na ainihin bayanin don kada a ɓace. Mai tsarawa wanda aka haɗe a cikin aikace-aikacenmu don umarnin fassara yana aiwatar da canja wurin kayan bayanai zuwa matsakaici na nesa lokacin da buƙatar hakan ta taso.

Umarni a cikin ingantaccen app an sanye shi da ingantaccen tsarin tsaro wanda ke kare bayanai daga leƙen asirin masana'antu. Za'a iya sauke nau'ikan demo na aikace-aikacen umarnin fassararmu kwata-kwata kyauta daga mahaɗin da ƙwararrun masanan tsarin USU suka bayar. Yayin amfani da sigar demo na software ɗinmu, baku da damar samun riba, kodayake, dalilan bayani sun cika cikakke. Mai yuwuwar siye yana karɓar bayani game da ayyukan ƙa'idodin umarnin fassara. Bugu da ƙari, har ma kuna iya samun masaniya da ƙirar keɓaɓɓu kuma ku fahimci idan wannan samfurin ya dace muku.