1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin sarrafa fassara
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 472
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin sarrafa fassara

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin sarrafa fassara - Hoton shirin

Idan kamfanin ku yana buƙatar ingantaccen tsarin sarrafawa don fassarawa, girka babban sarrafawa da kayan aikin gudanarwa daga ƙungiyar ci gaban Software ta USU. USU Software kamfani ne wanda ya daɗe yana cikin nasara ƙwarewa a cikin ƙirƙirar ingantattun hanyoyin haɓaka hanyoyin kasuwanci da kawo su zuwa hanyoyin jirgin ruwa masu sarrafa kansu.

Tsarin kula da fassarar takaddunmu ingantaccen samfurin ne wanda aka inganta shi a matakin da ya dace. Yin aiki zai yiwu ko da kawai tsarin aiki na Windows da kayan aikin aiki suna samuwa. Requirementsananan bukatun da muke buƙata sun samu ta hanyar mu saboda gaskiyar cewa muna amfani da fasahar isar da fasaha mafi inganci. Wannan yana ba mu damar inganta software ba kawai don rage farashin ci gabanta ba. Bugu da kari, ƙananan bukatun tsarin suna taimaka muku don adana kuɗi daga kasafin kuɗaɗen kamfanoni.

Sanya tsarin kula da fassarar mu na zamani a kan kwamfutocin kamfanin ku. Wannan software ɗin yakamata ya taimaka muku wurin hulɗa tare da kwastomomi na yau da kullun. Kuna iya yiwa matsayin abokin ciniki a cikin jerin don kuyi hulɗa dashi a matakin da ya dace. A cikin tsarin sarrafa mu don fassarawa, yana yiwuwa a iya buga kowane yanki na takardu. Don yin wannan, kawai je zuwa mai amfani don bugawa. A cikin tsarinta, akwai zaɓi na musamman don saita sigogi kafin bugawa. Ana kawo iko kan fassarori da takardu zuwa matsayin da ba za a iya riskar su ba idan kun girka software ɗinmu da ke aiki da yawa. Hakanan akwai ikon yin ma'amala tare da kyamaran yanar gizo. Wannan kayan aikin yana taimaka muku a cikin ƙirƙirar asusun abokan ciniki, waɗanda aka kera su da hotunan martaba na musamman. Irin waɗannan matakan suna haɓaka matakin tsaro, wanda ya dace da kowane kamfani.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-17

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Idan kuna cikin fassarar da takardu, dole ne a ba da iko kan aiwatar da su yadda ya kamata. Yi amfani da tsarin daidaitawa daga ƙungiyar ci gaban Software ta USU. Kayan aikin mu na kayan aiki da yawa zai iya ɗaukar adadi mai rikitarwa zuwa yankin nauyin sa. A lokaci guda, software na iya tattara hankali kan ayyukan ƙira waɗanda suka fi dacewa da shi. Ma'aikatan ku su sami damar yi wa wadancan mutanen da suka karkata ga aikin. Zasu yi shi sosai fiye da yin ayyukan yau da kullun da ayyukan hukuma. A lokaci guda, tsarin kula da fassara daftarin aiki na yau da kullun zaiyi aikin ban dariya da lissafin yau da kullun. Kari kan hakan, ba za a yi kurakurai masu yawa yayin aiwatar da su ba.

Fassarori da takardu an ƙirƙira su ba tare da ɓata lokaci ba, kuma za ku iya aiwatar da iko ta amfani da tsarin aikinmu da yawa. Zai ba ku damar haɗa dukkan asusun abokan ciniki zuwa cikin matattarar bayanai guda. Irin waɗannan matakan suna ba ku damar haɓaka ƙimar aikinku zuwa matakan ban mamaki. Za ku iya amfani da ingantaccen injin bincike. Godiya ga ayyukanta, dawo da bayanan za'a aiwatar dasu cikin sauri da sauri. Tsarin kula da mu na yau da kullun shine irin aikace-aikacen da ke ba ku damar aiwatar da buƙatun abokin ciniki kusan nan take. Godiya ga ingantaccen tsarin lantarki, ba zaku taɓa mantawa da mahimman bayanai ba. Za a kafa cikakken iko a kan fassarorin, kuma aiwatar da umarni za a aiwatar da shi ba tare da ɓata lokaci ba.

Zai yiwu a haɗa rubutattun takardun takardu zuwa asusun da aka ƙirƙira a baya. Za ku sami cikakken tsarin alamomin bayanai, wanda ya dace sosai. Tsarin kula da fassarar daftarin aiki na zamani daga ƙungiyar USU Software yana ba ku damar sarrafa duk bayanai game da jigilar kayayyaki. Misali, wannan na iya zama suna, yanayi, ko ƙimar kayan da ake jigilar su. Zaɓin kayan aiki wanda aka haɗu cikin ingantaccen tsarin sarrafa fassarar mahimmanci yana da mahimmanci. Bayan haka, tare da taimakonsa, zaku iya aiwatar da motsi na kaya daidai. Hakanan, lokacin da kuke aiki da tsarin kula da fassarar daftarin aiki na zamani, zaku sami dama ga hanyoyin sufuri da yawa. Wannan zaɓin shine ƙwarewar kamfaninmu.

Ta hanyar siyan tsarin kula da fassarar ingantaccen tsarinmu, zaku samu ingantattun shirye-shirye. Tare da taimakonsu, zaku iya aiwatar da ingantaccen tsarin kasuwanci. Idan kuna cikin fassarar bayanai da takardu, kafa cikakken iko akansu. Tsarinmu na ci gaba ya kamata ya taimaka a cikin wannan lamarin. Wani sabon kayan sarrafa kayan aiki daga USU Software yana baka damar kare kayan aikin bayanai yadda yakamata.

Satar bayanan sirri da leken asirin masana’antu zasu daina zama barazana ga kamfaninku. Bayan duk wannan, ya kamata a adana dukkanin bayanan a ƙarƙashin kariyar kyakkyawan tsarin tsaro na dijital.

Kawai shigar da hadaddenmu don sarrafa fassarar takardu zuwa kwamfutocin mutum. Wannan ya isa bayanin ya kare ta sunan mai amfani da kalmar wucewa. Babu ɗayan waɗannan mutanen da ba a ba da izini ba a cikin shirin da zai iya shiga cikin tsarin sarrafa fassarar daftarin aiki. Idan wannan shine karo na farko da ka ƙaddamar da tsarin sarrafa mu, za a ba ka zaɓi fiye da iri hamsin na ƙirar fata.



Yi odar tsarin sarrafa fassara

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin sarrafa fassara

Zaɓi keɓancewar mutum da kuke so kuma ku canza shi lokacin da ya zama m. Tsarin sarrafawa na zamani don fassarawa daga masu haɓakawa yana ba da damar tsara dukkanin keɓaɓɓun takardu a cikin tsarin kamfanoni ɗaya. Godiya ga hadadden tsarin kamfani, zaku iya samun babban matakin biyayya ga kwastomomin ku. Aikin tsarin sarrafa fassarar ingantaccen tsarin yana da sauƙi. Manhajan aikace-aikacen yana gefen hagu na allon. Duk zaɓuɓɓukan da aka haɗa cikin menu an haɗa su don kewaya ya zama mai sauƙi kuma kai tsaye. Tsarin kula da fassarar daftarin aiki mai daidaitawa, wanda ƙwararrun masu shirye-shiryenmu suka ƙirƙira, yana rarraba duk bayanan da ke shigowa zuwa manyan fayilolin da suka dace. Kuna iya yin hulɗa tare da bayanai ta hanyar saurin gano ƙididdigar da kuke buƙata.

Yi amfani da zaɓi na bugun kira na atomatik, wanda muka haɗa shi cikin tsarin kula da fassara daftarin aiki na zamani. Zai yiwu a sanar da kwastomomi, kuma ba tare da mahimman kuɗaɗen ƙwadago ba, wanda ya dace sosai.

Aikin aika wasiƙu da yawa yana da kama da buga waya ta atomatik. Bambanci kawai shine tsarin saƙo. Godiya ga ƙirar tsari, sarrafa kayan bayanai hanya ce mai sauƙi. Babu wani abu da zai tsoma hankalin ma'aikatan gudanarwa na kamfanin idan kamfanin yayi aiki da tsarin kula da fassarar daftarin aiki na zamani daga cibiyarmu. Saurin daidaita saitunan aikace-aikacen da ake buƙata kuma kawo software zuwa samarwa, samun fa'idodi masu yawa na gasa.