1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirye-shiryen tsugunar da dabbobi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 748
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirye-shiryen tsugunar da dabbobi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirye-shiryen tsugunar da dabbobi - Hoton shirin

Yin lissafi a cikin gidan ajiyar dabbobi ba abu bane mai sauki kuma yana buƙatar ɗan ƙoƙari a cikin gudanarwa. Misali, ya kamata ka tuna da yawa da ingancin magunguna a asibitin dabbobi, in ba haka ba maganin zai zama mai cutarwa. Ko kuma yin rajistar haƙuri wanda ya inganta duk tsarin a cikin kungiyoyin dabbobi. Aikin sarrafa matsugunin dabbobi shine abin da kuke buƙata don tabbatar da ingantaccen ci gaban kasuwancinku! Mun kawo muku hankali game da shirin kula da gidan dabbobi. Gudanarwa a cikin gidan dabba yana taimakawa wajen sarrafa aikin gaba ɗaya, tun daga rajistar abokan ciniki har zuwa rumbunan ajiyar magunguna. Kula da tsarin kula da dabbobi ta hanyar tsarin lissafin mu yana da daɗi kuma babu matsala ga aikin yau da kullun na likitocin dabbobi. Dukkan ayyukan da ake yi a asibitin dabbobi suna aiki da kansu kuma ƙididdigar gudanarwa tabbas zata kai ga sabon matakin sarrafawa. Yanzu komai yana gudana ne ta hanyar shirin bautar dabbobi. Farawa da bincikar dabbobi, da ƙarewa da ragowar magunguna a ɗakunan ajiya.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-04

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Shirin tsari na dabba dabba ita kanta ilham ce. Abincin ya kunshi abubuwa 3 ne kawai: Modules Reference books Rahotanni. Likitocin dabbobi suna yin kowane aiki na yau da kullun a cikin sassan Module. A can za ku iya ganin abokan ciniki, da yin bincike, tare da ba da magani. Ana buƙatar kundin adireshi don adanawa da maye gurbin duk bayanan da suka dace game da ƙungiyar a cikin aikin yau da kullun da cikin rahotanni. Rahoton, bi da bi, na iya zama daban-daban: rahoto kan gwajin farko, da takardar sayan magunguna, rahoto na yau da kullun ko rahoton kowane wata, ko wasu takaddun da suka dace. Hakanan akwai aiki na amfani da Shigo da Fitarwa. Zai yiwu a shigo da fitarwa daga shirye-shirye daban-daban na gidan dabbobi, gami da MS Word da Excel, waɗanda zasu taimaka sosai wajen canja tsohuwar kundin ajiyar abokan ciniki zuwa shirin gidan dabbobi, ba tare da rasa bayanai ba. Hakanan, an tsara shirin tsugunar da dabbobi ta hanyar kalmar sirri, wanda za'a iya canza shi idan ana so. Hakanan akwai aikin toshewa, wanda ke ba da damar, idan ba a sami ɗan gajeren amfani ba, don toshe hanyar zuwa shirin ba da mafaka ta dabbobi ga wasu mutane. Hakanan zaka iya haɗa hoto ga kowane abokin ciniki, ko hoto na gidan dabbobi. Wannan yana sauƙaƙa samu da kuma sanin kwastomomi. Tare da shirin USU-Soft, sarrafawar sarrafawa da lissafin kai tsaye a asibitin dabbobi ya zama yana da tasiri, kuma sunan likitan dabbobi zai karu.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Ana samar da rahotanni kai tsaye a cikin tsarin kula da gidan dabbobi a asibitin dabbobi. Sake haɗawa zai taimaka wajen sabunta bayanin. Hakanan akwai irin waɗannan ayyuka kamar: kawo abokan ciniki a takamaiman lokaci a takamaiman likitan dabbobi, haɗe da tarihin likitanci ga kowane abokin ciniki, lika hoto a maɓallin bayanan abokin ciniki, lissafin magunguna a cikin shagon, sarrafa kai tsaye na hannun jarin magunguna da umarninsu. , adana katin lantarki na cutar, tare da buga kowane bayani ga abokin harka. Interfacewarewar ilmantarwa ta shirin abin fahimta ne ga kowane mai amfani. Tsarin haske a cikin shirin tsugunar da dabba baya haifar da matsaloli cikin fahimta. Za'a iya canza tsarin aikin shirin dangane da nacewa, abubuwan da ake so da kuma yanayi. Yana tallafawa maganin kuliyoyi, karnuka, da sauran dabbobi. Binciken sun riga sun kasance a cikin bayanan shirin. Dukkanin bincikar cutar an ɗauke su daga ICD (Tsarin ofasashen Duniya na Cututtuka).



Yi odar wani shiri don tsugunar da dabbobi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirye-shiryen tsugunar da dabbobi

Yin lissafi don lokutan aiki yana ba da damar biyan albashi, gwargwadon rikodin da aka watsa daga wurin binciken. Ana iya aiwatar da aiki a cikin software ta nesa ta amfani da aikace-aikacen hannu wanda ke gudana akan Intanet. Duk bincikowa da alƙawura don kula da dabbobin gida ana tura su da hannu ko ta atomatik. Shirye-shiryen USU-Soft na dabbobi masu kula da dabbobi suna tallafawa tsarin Microsoft Word da Excel, yana ba da damar shigo da bayanai daga kowane takaddun da ke akwai ko fayiloli. Ana adana duk bayanai ta atomatik a cikin rumbun adana bayanai, kuma tare da abubuwan adanawa na yau da kullun, ana adana duk takaddun bayanai da bayanai na shekaru masu yawa, ba canzawa ba, ya bambanta da aikin aiki na takarda. Inventaukar kaya ba shi da sauƙi kuma yana da sauri, godiya ga mai karanta lambar wanda ke sauƙaƙa aikin likitocin dabbobi. Tare da shigo da bayanai, yana da sauƙi don canja wurin bayanan da ake buƙata kai tsaye zuwa teburin lissafin kuɗi daga kowane takaddun da ke akwai. Bincike cikin sauri yana sauƙaƙa aikin likitocin dabbobi kuma yana ba da duk bayanan daga buƙatar cikin secondsan daƙiƙa kaɗan.

Branchesididdigar rassa marasa iyaka an inganta su. Ana biyan kuɗi ta kowane fanni, a cikin kuɗi da ba na kuɗi ba. Akwai haɗin kai na gaske tare da na'urori masu ƙirar fasaha (tashar tattara bayanai da sikanin lambar barcode), suna samar da kaya cikin sauri, bincike da iko akan kayan. Ta hanyar aiwatar da keɓaɓɓun tsarin dabbobi na CRM, kuna sanya ayyukan atomatik da hoton ƙungiyar ta atomatik. Costananan kuɗi yana samuwa ga kowa. Ingwarewa da shigarwa ba zai ɗauki lokaci mai yawa ba, ba tare da ƙarin horo da kashe kuɗi ba. Lokacin da aka haɗa tare da lissafin 1c, yana yiwuwa a aiwatar da duk ma'amaloli na kuɗi, ganin biyan kuɗi da canja wurin, lissafin kuɗin akan ƙididdigar lantarki da ƙirƙirar takardu tare da rahoto. Tsarin USU-Soft tsarin lissafin likitocin dabbobi ya yi la’akari da duk nuances, yana ba da ‘yancin zabar wasu kayayyaki, wanda, in ya zama dole, za a iya ci gaba daban-daban.