1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin dabbobi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 845
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin dabbobi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirin dabbobi - Hoton shirin

An tsara shiri na atomatik don maganin dabbobi don sarrafa injunan aiki don inganta ayyukan kamfanin don tabbatar da ingantaccen lissafi da gudanarwa, gami da samar da ayyuka. Magungunan dabbobi, kasancewarsa kimiyyar likitanci, yana da halaye irin nasa. Tabbas, mafi mahimmancin yanayin kungiyoyin dabbobi shine marasa lafiyarta - dabbobi. Shirin bayanai na atomatik na kula da dabbobi yana da nufin inganta ayyukan aiki, wanda aiwatar da ayyuka don samar da ayyukan dabbobi ya tabbata zai kai ga inganci da inganci. Tunda kamfanonin dabbobi suna ba da magani da gwaji, kamfanin yana buƙatar gudanar da ɗakunan ajiya. Kari kan hakan, kamfanin dole ne ya bi duk ka'idojin tsabtace jiki da na annoba, a cikin gidajen da kuma lokacin da ake yiwa marasa lafiya aiki. Jiyya na wuraren bayan ana buƙatar kowane mai haƙuri. Dangane da ayyukan kamfanonin dabbobi, galibi yana da matukar wahala a kiyaye duk ayyukan, inganci da lokacin aiwatarwarsu. Sabili da haka, a cikin zamani na zamani, amfani da shirye-shiryen dabbobi na atomatik ya zama babban mataimaki wajen tsara aiki.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-20

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Yin amfani da shirye-shiryen dabbobi na aiki da kai yana da sakamako mai kyau akan aikin kamfanin, shirya ingantaccen tsari mai inganci da inganci da tsarin lissafi, tabbatar da aiwatar da ayyuka a cikin rumbunan, yana tasiri ci gaban mahimman alamun ayyukan. Zaɓin ingantaccen shirin dabbobi na iya zama da wahala saboda ire-iren samfuran software daban-daban akan kasuwar fasahar sadarwa. Yawancin shirye-shirye daban-daban suna da halaye na kansu kuma sun bambanta da halayen aiki. Lokacin zabar shirin likitan dabbobi, ya zama dole ayi la’akari da bukatun kamfanin da takamaiman cibiyoyin dabbobi, don haka a zabi zabin kayan aikin da yafi dacewa da bukatun kamfanin. Baya ga wannan lamarin, yana da daraja la'akari da nau'in aiki da kai. Nau'in aiki na atomatik mafi dacewa na tsara ayyukan kamfani shine hadadden hanyar, wanda ake aiwatar da aikin injiniya a ko'ina, amma banda aikin mutum gaba ɗaya.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

USU-Soft shiri ne na atomatik mai sarrafa kansa wanda ke da duk zaɓuɓɓukan da ake buƙata don haɓaka ayyukan kamfani. Idan aka ba da dama na musamman na tsarin, aikace-aikacen USU-Soft sun dace don amfani a kowane kamfani, ba tare da bambancin nau'in ko masana'antar aiki ba. Shirin yana da sassauci na musamman wanda zai baka damar daidaita saitunan software na zaɓi. Don haka, la'akari da ƙayyadaddun ayyukan kungiyoyin dabbobi, yana yiwuwa a canza ko a haɓaka zaɓuɓɓukan tsarin, don haka tabbatar da kamfanin ingantaccen aiki da tasirin shirin a kan ƙungiyar, da haɓaka alamun gaba ɗaya, duka a cikin aiki da kuma na sha'anin kudi. Ana aiwatar da aiwatar da shirin a cikin ɗan gajeren lokaci, ba tare da buƙatar ɓarna ayyukan yau da kullun da ƙarin saka hannun jari ba.



Yi odar wani shirin don dabbobi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin dabbobi

Capabilitiesarfin zaɓi na shirin yana ba ku damar aiwatar da ayyuka iri daban-daban da mawuyacin hali, kamar ƙungiya da aiwatar da ƙididdigar kuɗi da gudanarwa, kula da dabbobi, kula da kiyaye ƙa'idodi da ƙa'idodin sabis a asibitocin dabbobi, bin ayyukan ma'aikata , Tantance kalmar sirri, bayar da rahoto, lissafi, gudanar da rumbunan ajiyar kayayyaki, inganta dabaru; idan ya cancanta, ƙirƙirar aikin aiki, tsarawa, nazarin kuɗi da dubawa, da ƙari. USU-Soft shiri ne mai tasiri kuma mai taimako a cikin gwagwarmayar cin nasara!

Manhajar ta banbanta da wasu kebantattun sifofinta na musamman, wadanda zaka iya aiwatar da saitunan harshe, zaɓi zane da jigon shirin a duk iyawarku, kiyaye abubuwa da yawa a cikin hanyar sadarwa guda ɗaya da gudanar dasu ta tsakiya, da sauransu. Amfani da shirin ba zai haifar da matsaloli ko matsaloli ba. Masu amfani ba su da wata fasaha ta fasaha. Kamfanin yana ba da horo, kuma hasken tsarin yana sauƙaƙa da sauri don dacewa da sabon tsarin aiki. Akwai aiki da kai na ayyukan lissafin kudi, tare da sarrafa riba da tsada, kuzarin ci gaban samun kudin shiga, takardu da rahoto, lissafi, da sauransu. Gudanarwa a cikin shirin yana da sharadi ta hanyar aiwatar da dukkan matakan da suka dace don sarrafa ayyukan aiki da kuma fahimtar su. Bibiyan aikin ma'aikata ta hanyar yin rikodin duk ayyukan da aka gudanar a cikin shirin dabbobi yana ba ku damar gano gazawar lokacin da aka shigar da su, kuma gyara su a kan lokaci.

Ana yin rikodi da rajistar abokan ciniki a cikin tsari na atomatik, kazalika da samarwa da kiyaye bayanan haƙuri, ziyarar bibiyar, alƙawuran likita. Takaddun aiki na atomatik tabbas zai zama babban mataimaki wajen ma'amala da aikin yau da kullun na shirya da sarrafa takardu. Akwai yiwuwar cika takardu ta atomatik. Amfani da shirin yana da tasiri mai ma'ana game da haɓakar ma'aikata da ayyukan kuɗi na kamfanin dabbobi. Sanar da abokin harka game da kwanan wata da lokacin liyafar, taya murna a ranar hutu ko sanar da ku game da labarai da tayin kamfanin na iya zama cikin sauƙi da sauri ta amfani da zaɓin aikawasiku. Akwai ƙungiya mai aiki da ɗakunan ajiya masu tasiri: aiwatar da ayyuka don ƙididdigar ɗakunan ajiyar magunguna, sa ido kan adanawa, motsi da wadatar magunguna, aiwatar da lissafi, gudanar da bincike kan aikin shagon. Godiya ga zaɓi na CRM, zaku iya ƙirƙirar rumbun adana bayanai tare da adadin bayanai mara iyaka, wanda ke ba ba kawai damar adana bayanai cikin aminci ba, har ma don aiwatar da saurin su da sarrafa su.